ผลบอลสด

MM88TH-ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-ถอนสูงสุด
ทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัคร

ผลบอลสด วันที่ 26 มกราคม 2563

18:00
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
? - ?
เลกาเนส เลกาเนส
20:00
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
? - ?
เออิบาร์ เออิบาร์
22:00
เกตาเฟ่ เกตาเฟ่
? - ?
เรอัล เบติส เรอัล เบติส
00:30
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
? - ?
เอร์เรเซเด มายอร์กา เอร์เรเซเด มายอร์กา
03:00
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
? - ?
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
00:00
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
? - ?
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
21:30
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
? - ?
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
00:00
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
? - ?
ลาซิโอ ลาซิโอ
18:30
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
? - ?
กาญารี่ กาญารี่
02:45
นาโปลี นาโปลี
? - ?
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
21:00
ปาร์มา ปาร์มา
? - ?
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
21:00
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
? - ?
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
21:00
เวโรนา เวโรนา
? - ?
เลชเช่ เลชเช่
21:00
โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง
? - ?
ตูลูซ ตูลูซ
23:00
น็องต์ น็องต์
? - ?
บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์
03:00
ลีลล์ ลีลล์
? - ?
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
20:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
? - ?
ฟูแล่ม ฟูแล่ม
00:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
? - ?
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
? - ?
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
18:15
วิเทสส์ วิเทสส์
? - ?
เอ็มเมน เอ็มเมน
20:30
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
? - ?
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
20:30
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
? - ?
ซโวลเล่ ซโวลเล่
22:45
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
? - ?
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
03:00
อาเวส อาเวส
? - ?
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
22:00
เบเลเนนส์ เบเลเนนส์
? - ?
ปอร์ติโมเนนเซ่	ปอร์ติโมเนนเซ่
22:00
ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา
? - ?
ซานตาคลาร่า ซานตาคลาร่า
00:30
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
? - ?
เบนฟิก้า เบนฟิก้า
22:00
ทอนเดล่า ทอนเดล่า
? - ?
วิตอเรีย เซตูบัล วิตอเรีย เซตูบัล
22:00
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
? - ?
ลูกาโน ลูกาโน
22:00
ธูน ธูน
? - ?
ซิออน ซิออน
22:00
ยังบอยส์ ยังบอยส์
? - ?
บาเซิล บาเซิล
22:00
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
? - ?
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
19:30
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน
? - ?
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
02:00
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
? - ?
ซูลเต้ วาเรเกม	ซูลเต้ วาเรเกม
20:30
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
? - ?
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
00:00
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
? - ?
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
22:00
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
? - ?
ลา คอรุนญ่า ลา คอรุนญ่า
00:15
อัลคอร์คอน อัลคอร์คอน
? - ?
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
22:00
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
? - ?
เอลเช่ เอลเช่
02:30
คิโรน่า คิโรน่า
? - ?
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
18:00
มาลากา มาลากา
? - ?
มิรานเดส มิรานเดส
00:15
ราโย บาเยกาโน่ ราโย บาเยกาโน่
? - ?
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
03:00
อัสโคลี่ อัสโคลี่
? - ?
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
21:00
โครโตเน่ โครโตเน่
? - ?
สเปเซีย สเปเซีย
21:00
เวนิส เวนิส
? - ?
ทราปานี่ ทราปานี่
20:30
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
? - ?
เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นเอซี เบรด้า
22:00
อคาเดมิโก วิเซอู อคาเดมิโก วิเซอู
? - ?
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์
22:00
คาซ่า พิเอ เอซี คาซ่า พิเอ เอซี
? - ?
เฟยเรนเซ่ เฟยเรนเซ่
18:15
โควา ดา พีดาเด้ โควา ดา พีดาเด้
? - ?
มาฟรา มาฟรา
18:15
ชาเวจ ชาเวจ
? - ?
Nacional Nacional
22:00
ปอร์โต้บี ปอร์โต้บี
? - ?
เอสซี โควิลญ่า	เอสซี โควิลญ่า
22:00
เลย์ซอยส์ เลย์ซอยส์
? - ?
มิกะโคอิมบรา มิกะโคอิมบรา
22:00
Oliveirense Oliveirense
? - ?
วาร์ซิม วาร์ซิม
00:15
วิล่าฟรานเควนเซ่ วิล่าฟรานเควนเซ่
? - ?
Feirense Feirense
22:00
เคียสโซ เคียสโซ
? - ?
กราสช็อปเปอร์ส กราสช็อปเปอร์ส
21:00
วาดุซ วาดุซ
? - ?
วีล วีล
17:30
เดนิซลิสปอร์ เดนิซลิสปอร์
? - ?
อันตัลยาสปอร์ อันตัลยาสปอร์
20:00
เกิซเทเป้ เอเอส เกิซเทเป้ เอเอส
? - ?
เบซิคตัส เบซิคตัส
23:00
คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์
? - ?
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
23:00
Adana Demirspor Adana Demirspor
? - ?
Boluspor Boluspor
18:00
Erzurum BB Erzurum BB
? - ?
Balikesirspor Balikesirspor
20:30
Eskisehirspor Eskisehirspor
? - ?
Adanaspor AS Adanaspor AS
18:00
Hatayspor Hatayspor
? - ?
Menemen Bld. Menemen Bld.
22:00
แซงต์ กิลลุส แซงต์ กิลลุส
? - ?
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
03:35
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
? - ?
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
06:45
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
? - ?
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
03:35
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
? - ?
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
05:40
ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
? - ?
แอดเลติโก้ ทูคูแมน แอดเลติโก้ ทูคูแมน
01:00
พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม
? - ?
มอนเทอร์เรย์ มอนเทอร์เรย์
05:00
เนคาซ่า เนคาซ่า
? - ?
แอตเลติโก้ ซาน หลุยส์ แอตเลติโก้ ซาน หลุยส์
07:00
เอฟซี ฆัวเรส เอฟซี ฆัวเรส
? - ?
โมนาร์คัส โมเรเลีย	โมนาร์คัส โมเรเลีย
14:00
เวสท์เทิร์น ยูไนเต็ด เวสท์เทิร์น ยูไนเต็ด
? - ?
อดิเลด ยูไนเต็ด อดิเลด ยูไนเต็ด
04:00
ซิเอร่า ซิเอร่า
? - ?
Frei Paulistano Frei Paulistano
20:30
Ambrosiana Ambrosiana
? - ?
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
20:30
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
? - ?
Belluno Belluno
20:30
Delta Rovigo Delta Rovigo
? - ?
Cartigliano Cartigliano
20:30
Este Este
? - ?
Legnago Salus Legnago Salus
20:30
Feltre Feltre
? - ?
Chions Chions
20:30
Mestre Mestre
? - ?
Villafranca Villafranca
20:30
Montebelluna Montebelluna
? - ?
Caldiero Terme Caldiero Terme
20:30
San Luigi (Ita) San Luigi (Ita)
? - ?
Campodarsego Campodarsego
20:30
Tamai Tamai
? - ?
Adriese Adriese
20:30
Vigasio Vigasio
? - ?
Clodiense Clodiense
เลื่อน
Bolton City Bolton City
? - ?
Petite Riviere Petite Riviere
FRO
Entente Boulet Entente Boulet
? - ?
Grande Riviere Grande Riviere
เลื่อน
La Cure Sylvester La Cure Sylvester
? - ?
Cercle De Joachim Cercle De Joachim
เลื่อน
Pamplemousses Pamplemousses
? - ?
Savanne Savanne
FRO
Freeport Freeport
? - ?
Nimba Nimba
FRO
Nimba FC Nimba FC
? - ?
MC Breweries MC Breweries
FRO
BEA Mountain BEA Mountain
? - ?
Small Town Small Town
FRO
LISCR FC LISCR FC
? - ?
Mighty Barrolle Mighty Barrolle
FRO
Nimba Kwado Nimba Kwado
? - ?
Watanga Watanga
FRO
NPA Anchors NPA Anchors
? - ?
LPRC Oiler LPRC Oiler
00:00
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
? - ?
Portmany Portmany
00:00
Llosetense Llosetense
? - ?
Santanyi Santanyi
22:30
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
? - ?
Alcudia Alcudia
22:30
Soller Soller
? - ?
Mallorca B Mallorca B
FRO
Qormi Qormi
? - ?
Vittoriosa Vittoriosa
FRO
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
? - ?
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
21:00
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
? - ?
Sambenedettese Sambenedettese
23:30
Fano Fano
? - ?
Gubbio Gubbio
21:00
Fermana Fermana
? - ?
Piacenza Piacenza
23:30
Modena Modena
? - ?
Imolese Imolese
02:45
Reggiana Reggiana
? - ?
Sudtirol Sudtirol
23:30
Rimini Rimini
? - ?
Vicenza Vicenza
21:00
Triestina Triestina
? - ?
เชเซน่า เชเซน่า
23:30
Virtus Verona Virtus Verona
? - ?
FeralpiSalo FeralpiSalo
21:00
Vis Pesaro Vis Pesaro
? - ?
Ravenna Ravenna
00:00
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
? - ?
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
00:00
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
? - ?
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
18:00
Atletico Pinto (Esp) Atletico Pinto (Esp)
? - ?
00:00
El Alamo (Esp) El Alamo (Esp)
? - ?
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
00:00
Flat Earth FC Flat Earth FC
? - ?
00:00
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
? - ?
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
00:00
Navalcarnero Navalcarnero
? - ?
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
17:30
Parla (Esp) Parla (Esp)
? - ?
17:30
San Fernando (Esp) San Fernando (Esp)
? - ?
17:30
? - ?
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
FRO
Diables Noirs Diables Noirs
? - ?
V .Club Mokanda V .Club Mokanda
FRO
Cheminots Cheminots
? - ?
JS Talangai JS Talangai
FRO
Etoile du Congo Etoile du Congo
? - ?
Leopard Leopard
20:00
AO Paniliakos AO Paniliakos
? - ?
AO Tsilivi AO Tsilivi
20:00
Ermionidas-Ermis Ermionidas-Ermis
? - ?
Diagoras Vrachneikon Diagoras Vrachneikon
20:00
Nafplio Nafplio
? - ?
Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti
20:00
Pangytheatikos Pangytheatikos
? - ?
Diavolitsi Diavolitsi
20:00
Pellana Pellana
? - ?
Zacharo Zacharo
20:00
Thyella Patras Thyella Patras
? - ?
Panargiakos Panargiakos
20:00
Zakynthos Zakynthos
? - ?
PAO Varda PAO Varda
17:00
24 Erzincanspor 24 Erzincanspor
? - ?
Silivrispor Silivrispor
17:30
Aksaray Bld. Aksaray Bld.
? - ?
Karakopru Karakopru
17:30
Catalca Catalca
? - ?
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
17:30
Erzin Erzin
? - ?
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
17:00
Hopaspor Hopaspor
? - ?
Duzcespor Duzcespor
17:30
Kizilcaboluk Spor Kulubu Kizilcaboluk Spor Kulubu
? - ?
Tokatspor Tokatspor
20:00
Duisburg W Duisburg W
? - ?
Borussia Bocholt W Borussia Bocholt W
20:00
Koln W Koln W
? - ?
Andernach W Andernach W
FRO
Araguaia Araguaia
? - ?
Operario Ltda Operario Ltda
FRO
Dom Bosco Dom Bosco
? - ?
Sinop Sinop
FRO
Nova Mutum Nova Mutum
? - ?
Luverdense Luverdense
00:00
Alfaro Alfaro
? - ?
Villegas Villegas
00:00
Arnedo Arnedo
? - ?
Calasancio Calasancio
00:00
Calahorra B Calahorra B
? - ?
SD Logrones SD Logrones
00:00
CCD Alberite CCD Alberite
? - ?
Anguiano (Esp) Anguiano (Esp)
00:00
CDFC Calzada CDFC Calzada
? - ?
Vianes Vianes
00:00
Oyonesa Oyonesa
? - ?
Naxara Naxara
00:00
Varea Varea
? - ?
Comillas Comillas
18:00
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
? - ?
Langreo (Esp) Langreo (Esp)
18:00
บาเรียเรส บาเรียเรส
? - ?
ราโย่ มายาดาฮองด้า ราโย่ มายาดาฮองด้า
18:00
เฟร์รอล เฟร์รอล
? - ?
โกรูโซ โกรูโซ
18:00
? - ?
Marino de Luanco Marino de Luanco
18:00
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
? - ?
ปอนเตเบดรา ปอนเตเบดรา
18:00
เมลียา เมลียา
? - ?
Internacional de Madrid Internacional de Madrid
18:00
R. Oviedo B R. Oviedo B
? - ?
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
18:00
เรอัลมาดริด B เรอัลมาดริด B
? - ?
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
18:00
ยูดี อิบิซา ยูดี อิบิซา
? - ?
San Sebastian Reyes San Sebastian Reyes
FRO
Atletico Olympic Atletico Olympic
? - ?
Olympic S. Olympic S.
FRO
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
? - ?
Le Messager Ngozi Le Messager Ngozi
FRO
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
? - ?
Dynamik Dynamik
FRO
Inter Star Inter Star
? - ?
Kayanza Kayanza
จบ
Energie Sports Energie Sports
3 - 1
ASPAC ASPAC
จบ
JAC JAC
0 - 2
Ayema Ayema
FRO
Real Sport Real Sport
? - ?
Bembereke Bembereke
จบ
USS Krake USS Krake
1 - 0
Dragons Dragons
02:00
Al Ahly Al Ahly
? - ?
Etoile Sahel Etoile Sahel
03:00
Defensores Unidos Defensores Unidos
? - ?
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
03:05
Fenix Fenix
? - ?
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
04:00
Chinandega Chinandega
? - ?
Sabanas Sabanas
05:00
Ocotal Ocotal
? - ?
Diriangen Diriangen
06:00
Ferretti Ferretti
? - ?
Jalapa Jalapa
02:00
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
? - ?
Murici Murici
20:30
Castrovillari Castrovillari
? - ?
Messina Messina
20:30
Citta di Messina Citta di Messina
? - ?
Biancavilla Biancavilla
20:30
Cittanovese Cittanovese
? - ?
ASD Corigliano Calabro (Ita) ASD Corigliano Calabro (Ita)
20:30
Licata Licata
? - ?
US Palmese US Palmese
20:30
Marsala Marsala
? - ?
Savoia Savoia
20:30
Ragusa Ragusa
? - ?
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
20:30
Roccella (Ita) Roccella (Ita)
? - ?
SS Nola 1925 SS Nola 1925
20:30
San Tommaso San Tommaso
? - ?
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
20:30
Troina Troina
? - ?
AS Acireale AS Acireale
19:00
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
? - ?
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
20:00
เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05
? - ?
Bayern II Bayern II
FRO
Corumbaense Corumbaense
? - ?
Maracaju Maracaju
FRO
Operario MS Operario MS
? - ?
Ponta Pora Ponta Pora
03:00
Portmore Portmore
? - ?
Vere United Vere United
03:00
UWI UWI
? - ?
Molynes Molynes
05:00
Cavalier Cavalier
? - ?
Harbour View Harbour View
07:00
Arnett Gardens Arnett Gardens
? - ?
Tivoli Tivoli
04:00
ADR Jicaral ADR Jicaral
? - ?
San Carlos (Cos) San Carlos (Cos)
05:00
Herediano Herediano
? - ?
Saprissa Saprissa
04:00
Limon Limon
? - ?
Guadalupe Guadalupe
05:10
Santos DG Santos DG
? - ?
U.C.R. U.C.R.
22:00
S. Wanderers S. Wanderers
? - ?
U. Catolica U. Catolica
04:00
Huachipato Huachipato
? - ?
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี	ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี
05:30
U. Espanola (Chi) U. Espanola (Chi)
? - ?
เดปอร์เตส อิควิเก้ เดปอร์เตส อิควิเก้
FRO
Medine Medine
? - ?
JAHE JAHE
01:30
America EC America EC
? - ?
Sergipe Sergipe
20:30
Arconatese Arconatese
? - ?
Dro Dro
20:30
Brusaporto (Ita) Brusaporto (Ita)
? - ?
Seregno Seregno
20:30
Castellanzese Castellanzese
? - ?
Scanzorosciate Scanzorosciate
20:30
Folgore Caratese Folgore Caratese
? - ?
Caravaggio Caravaggio
20:30
Legnano Legnano
? - ?
Pontisola Pontisola
20:30
Levico Terme Levico Terme
? - ?
Inveruno Inveruno
20:30
NibionnOggiono NibionnOggiono
? - ?
Milano City Milano City
20:30
Tritium Tritium
? - ?
Pro Sesto Pro Sesto
20:30
Virtus Bergamo Virtus Bergamo
? - ?
Sondrio Sondrio
20:30
Bolzano Bolzano
? - ?
Villa Alma Villa Alma
FRO
Sporting Real Sporting Real
? - ?
Wallidan Wallidan
17:30
Aluminium Arak Aluminium Arak
? - ?
Khoosheh Talai (Irn) Khoosheh Talai (Irn)
17:30
Arman Gohar (Irn) Arman Gohar (Irn)
? - ?
Damash Damash
17:30
Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan
? - ?
Sepidrood Rasht Sepidrood Rasht
17:30
Malavan Malavan
? - ?
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
17:30
Niroye Zamini Niroye Zamini
? - ?
Rafsanjan Rafsanjan
17:30
Qashqai Shiraz Qashqai Shiraz
? - ?
Oxin Alborz Oxin Alborz
17:30
Rayka Babol Rayka Babol
? - ?
Navad Urmia Navad Urmia
17:30
Shahrdari Tabriz Shahrdari Tabriz
? - ?
Baderan Tehran Baderan Tehran
17:30
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
? - ?
Mes Mes
00:00
? - ?
Beniganim Beniganim
00:00
Hercules B Hercules B
? - ?
00:00
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
? - ?
Recambios Colon Recambios Colon
00:00
? - ?
00:00
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
? - ?
อัลโคยาโน่ อัลโคยาโน่
00:00
? - ?
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
00:00
? - ?
20:00
Widad Adabi de Boufarik Widad Adabi de Boufarik
? - ?
เอ็มซี แอลเจอร์ เอ็มซี แอลเจอร์
FRO
Dezembro Dezembro
? - ?
Louletano Louletano
FRO
Amarante Amarante
? - ?
Arouca Arouca
FRO
Amora Amora
? - ?
Montijo Montijo
FRO
Braga B Braga B
? - ?
Vizela Vizela
FRO
Caldas Caldas
? - ?
Agueda Agueda
FRO
ซีเอฟ คาเนลาส 2010 ซีเอฟ คาเนลาส 2010
? - ?
Paredes Paredes
FRO
Castro Daire Castro Daire
? - ?
SC Vila Real SC Vila Real
FRO
CDC Montalegre CDC Montalegre
? - ?
GD Braganca GD Braganca
FRO
Coimbroes Coimbroes
? - ?
Figueirense Figueirense
FRO
Condeixa Condeixa
? - ?
แอนาเดีย แอนาเดีย
FRO
Fabril do Barreiro (Por) Fabril do Barreiro (Por)
? - ?
Sintra Sintra
FRO
Leiria Leiria
? - ?
Fontinhas Fontinhas
FRO
Loures Loures
? - ?
Real SC Real SC
FRO
Lusitania FC (Por) Lusitania FC (Por)
? - ?
Felgueiras Felgueiras
FRO
Lusitano FCV Lusitano FCV
? - ?
Sanjoanense Sanjoanense
FRO
Lusitano GC Lusitano GC
? - ?
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
FRO
Maria de Fonte Maria de Fonte
? - ?
Chaves B Chaves B
FRO
Olhanense Olhanense
? - ?
Aljustrelense Aljustrelense
FRO
Oriental Oriental
? - ?
Sintrense Sintrense
FRO
Pinhalnovense Pinhalnovense
? - ?
Armacenenses Armacenenses
FRO
Sacavenense Sacavenense
? - ?
FC Alverca	FC Alverca
FRO
Sao Martinho Sao Martinho
? - ?
AD Oliveirense AD Oliveirense
FRO
SB Castelo Branco SB Castelo Branco
? - ?
Fatima Fatima
FRO
SC Espinho SC Espinho
? - ?
Leca (Por) Leca (Por)
FRO
SC Mirandela SC Mirandela
? - ?
Berco (Por) Berco (Por)
FRO
Sertanense Sertanense
? - ?
Marinhense	Marinhense
FRO
Trofense Trofense
? - ?
Pedras Rubras Pedras Rubras
FRO
Valadares Gaia Valadares Gaia
? - ?
Gondomar Gondomar
FRO
Camara de Lobos Camara de Lobos
? - ?
Cerveira Cerveira
FRO
Maritimo B Maritimo B
? - ?
Guimaraes B Guimaraes B
FRO
SC Praiense SC Praiense
? - ?
Oliveira Hospital (Por) Oliveira Hospital (Por)
FRO
Sporting Ideal Sporting Ideal
? - ?
Torreense Torreense
21:00
Alessandria Alessandria
? - ?
Olbia Olbia
21:00
Arezzo Arezzo
? - ?
Pergolettese Pergolettese
23:30
Como Como
? - ?
Renate Renate
23:30
Giana Erminio Giana Erminio
? - ?
Gozzano Gozzano
21:00
โนวาร่า โนวาร่า
? - ?
Pontedera Pontedera
23:30
Pianese Pianese
? - ?
AlbinoLeffe AlbinoLeffe
21:00
โปร เวอร์เซลลี่ โปร เวอร์เซลลี่
? - ?
Monza Monza
21:00
Siena Siena
? - ?
Lecco Lecco
00:00
วิคโตริอา วิคโตริอา
? - ?
00:00
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
? - ?
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
00:00
? - ?
SCD Durango SCD Durango
00:00
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
? - ?
00:00
Sodupe (Esp) Sodupe (Esp)
? - ?
Balmaseda (Esp) Balmaseda (Esp)
FRO
Cadima W Cadima W
? - ?
Amora W Amora W
FRO
Ovarense W Ovarense W
? - ?
Romariz W Romariz W
FRO
Famalicao W Famalicao W
? - ?
Paio Pires W Paio Pires W
FRO
Gil Vicente W Gil Vicente W
? - ?
CF Benfica W CF Benfica W
FRO
Sporting W (Por) Sporting W (Por)
? - ?
Braga W (Por) Braga W (Por)
FRO
Torreense W Torreense W
? - ?
Benfica W Benfica W
FRO
Vilaverdense W (Por) Vilaverdense W (Por)
? - ?
Grijo W Grijo W
20:00
Acharnaikos Acharnaikos
? - ?
Aiolikos Aiolikos
20:00
AEK Tripolis AEK Tripolis
? - ?
Korinthos 2006 Korinthos 2006
20:00
Aittitos Spata Aittitos Spata
? - ?
Rodos Rodos
20:00
Kitheron Kapareliou Kitheron Kapareliou
? - ?
Panarkadikos Panarkadikos
20:00
Palliniakos Palliniakos
? - ?
Nea Artaki Nea Artaki
17:30
Bandirmaspor Bandirmaspor
? - ?
Kastamonuspor Kastamonuspor
17:30
Bodrumspor Bodrumspor
? - ?
Etimesgut Etimesgut
17:30
Ergene Velimese Ergene Velimese
? - ?
Ankara Demirspor Ankara Demirspor
17:00
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
? - ?
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
17:30
Kardemir Karabuk Kardemir Karabuk
? - ?
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
17:30
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
? - ?
Bayburt Bayburt
17:30
Nigde Belediyespor Nigde Belediyespor
? - ?
Eyupspor Eyupspor
17:30
Tuzlaspor Tuzlaspor
? - ?
Elazigspor Elazigspor
17:30
Utas Usakspor Utas Usakspor
? - ?
Sakaryaspor Sakaryaspor
FRO
Casa Casa
? - ?
Generation F. Generation F.
FRO
Douanes Douanes
? - ?
Diambars Diambars
FRO
Mbour Mbour
? - ?
Mbour Petite Cote Mbour Petite Cote
FRO
US Goree US Goree
? - ?
Niary Tally Niary Tally
FRO
Excellence Excellence
? - ?
Pikine Pikine
01:30
Ipora Ipora
? - ?
โกยาส โกยาส
02:00
Anapolina (Bra) Anapolina (Bra)
? - ?
Crac Go Crac Go
02:30
Aparecidense Aparecidense
? - ?
Gremio Anapolis Gremio Anapolis
02:00
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
? - ?
Goiania Goiania
02:00
Goianesia (Bra) Goianesia (Bra)
? - ?
Anapolis Anapolis
00:00
Pena Pena
? - ?
Murchante Murchante
20:30
Jomo Cosmos Jomo Cosmos
? - ?
JDR Stars JDR Stars
20:30
Royal Eagles Royal Eagles
? - ?
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
20:30
Richards Bay Richards Bay
? - ?
Tshakhuma Tshakhuma
20:30
TS Galaxy TS Galaxy
? - ?
Mbombela Mbombela
FRO
Kozaf Kozaf
? - ?
ASFA Yennega ASFA Yennega
FRO
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
? - ?
US Ouagadougou US Ouagadougou
FRO
USFA USFA
? - ?
Rahimo Rahimo
20:00
Atromitos Palamas Atromitos Palamas
? - ?
Karitsa Karitsa
20:00
GS Almyros GS Almyros
? - ?
Sellana Sellana
20:00
Iraklis Larissa Iraklis Larissa
? - ?
Potamia Potamia
20:00
Meteora Meteora
? - ?
Digenis Neochori Digenis Neochori
20:00
Oikonomos Oikonomos
? - ?
Dia. Stefanovik Dia. Stefanovik
20:00
Pierikos Pierikos
? - ?
Dias Diou Dias Diou
20:00
Thiseas Agria Thiseas Agria
? - ?
Atalanti Atalanti
22:00
Abia Warriors Abia Warriors
? - ?
Warri Warri
21:30
Adamawa Adamawa
? - ?
Delta Force Delta Force
22:00
Akwa United Akwa United
? - ?
Heartland Heartland
เลื่อน
Enyimba Enyimba
? - ?
Enugu Rangers Enugu Rangers
22:00
Katsina United FC Katsina United FC
? - ?
FC Ifeanyi Ubah FC Ifeanyi Ubah
22:00
Lobi Stars Lobi Stars
? - ?
Nasarawa Nasarawa
22:00
MFM FC MFM FC
? - ?
Plateau United Plateau United
22:00
Rivers United FC Rivers United FC
? - ?
Wikki Tourist Wikki Tourist
22:00
Sunshine Stars Sunshine Stars
? - ?
Kano Pillars Kano Pillars
22:00
ติรานา ติรานา
? - ?
ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา
01:00
คูเคซี่ คูเคซี่
? - ?
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
22:00
เตอูต้า เตอูต้า
? - ?
Bylis Bylis
02:00
Real Potosi Real Potosi
? - ?
Blooming Blooming
04:15
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
? - ?
Nacional Potosi Nacional Potosi
04:15
Wilstermann Wilstermann
? - ?
Guabira Guabira
05:30
Santa Cruz Santa Cruz
? - ?
The Strongest The Strongest
20:30
Jomo Cosmos Jomo Cosmos
? - ?
JDR Stars JDR Stars
20:30
Royal Eagles Royal Eagles
? - ?
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
20:30
Richards Bay Richards Bay
? - ?
Tshakhuma Tshakhuma
20:30
TS Galaxy TS Galaxy
? - ?
Mbombela Mbombela
20:30
Aprilia Aprilia
? - ?
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
20:30
Budoni Budoni
? - ?
Nuova Florida Nuova Florida
20:30
Citta di Anagni Citta di Anagni
? - ?
Turris Turris
20:30
Ladispoli Ladispoli
? - ?
Vis Artena Vis Artena
20:30
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
? - ?
Latina (Ita) Latina (Ita)
20:30
Latte Dolce Latte Dolce
? - ?
Arzachena Arzachena
20:30
Nuova C. Nuova C.
? - ?
Muravera Muravera
20:30
Ostia Mare Ostia Mare
? - ?
Torres Torres
20:30
Tor Sapienza Tor Sapienza
? - ?
Portici 1906 Portici 1906
เลื่อน
Apollon Apollon
? - ?
Achnas Achnas
เลื่อน
Nea Salamis Nea Salamis
? - ?
Paralimni Paralimni
เลื่อน
Omonia Omonia
? - ?
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
21:00
AEL Limassol AEL Limassol
? - ?
Apollon Apollon
23:00
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
? - ?
Nea Salamis Nea Salamis
02:00
Decisao Decisao
? - ?
Afogados da Ingazeira Afogados da Ingazeira
02:00
Petrolina Petrolina
? - ?
Nautico Nautico
FRO
Desportivo Huila Desportivo Huila
? - ?
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
FRO
Ferroviario do Huambo Ferroviario do Huambo
? - ?
Interclube Interclube
FRO
Progresso Progresso
? - ?
Petro Atletico Petro Atletico
FRO
Santa Rita Santa Rita
? - ?
Cubango Cubango
FRO
Wiliet Wiliet
? - ?
C.R.D. Libolo C.R.D. Libolo
02:00
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
? - ?
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
02:00
Bento Goncalves Bento Goncalves
? - ?
Aimore Aimore
05:00
Novo Hamburgo Novo Hamburgo
? - ?
Ypiranga FC Ypiranga FC
03:00
SER Caxias SER Caxias
? - ?
EC Sao Jose EC Sao Jose
05:00
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
? - ?
Pelotas (Bra) Pelotas (Bra)
05:00
Sao Luiz Sao Luiz
? - ?
Juventude Juventude
04:00
Real de Minas Real de Minas
? - ?
CD Honduras CD Honduras
05:00
Platense Platense
? - ?
Real Sociedad Real Sociedad
02:00
โบตาโฟโก้ เอสพี โบตาโฟโก้ เอสพี
? - ?
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
05:00
Mirassol (Bra) Mirassol (Bra)
? - ?
คอรินเทียนส์ เอสพี	คอรินเทียนส์ เอสพี
02:00
พัลไมรัส พัลไมรัส
? - ?
เซาเปาโล เซาเปาโล
05:00
ซานโต อันเดร เอสพี ซานโต อันเดร เอสพี
? - ?
Ferroviaria Ferroviaria
20:30
Borgosesia Borgosesia
? - ?
Real Forte Querceta (Ita) Real Forte Querceta (Ita)
20:30
Bra Bra
? - ?
Casale Casale
20:30
Caronnese Caronnese
? - ?
Prato Prato
20:30
Fezzanese Fezzanese
? - ?
Savona (Ita) Savona (Ita)
20:30
Lavagnese Lavagnese
? - ?
Ligorna (Ita) Ligorna (Ita)
20:30
Lucchese Lucchese
? - ?
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
20:30
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
? - ?
Chieri Chieri
20:30
Vado Vado
? - ?
Sanremese Sanremese
20:30
Verbania Verbania
? - ?
Fossano Fossano
19:30
เกาหลีใต้ U23 เกาหลีใต้ U23
? - ?
ซาอุดิอาระเบีย U23 ซาอุดิอาระเบีย U23
00:15
Throttur Throttur
? - ?
Fylkir Fylkir
18:00
Castelldefels Castelldefels
? - ?
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
18:00
Cerdanyola Cerdanyola
? - ?
CE Manresa CE Manresa
18:00
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
? - ?
Banyoles (Esp) Banyoles (Esp)
18:00
Horta Horta
? - ?
Igualada Igualada
18:00
Vilafranca Vilafranca
? - ?
เรอุส เดปอร์ติอู เรอุส เดปอร์ติอู
18:00
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
? - ?
Sant Andreu Sant Andreu
18:15
UE Sants UE Sants
? - ?
San Cristobal CP San Cristobal CP
22:30
UE Figueres UE Figueres
? - ?
23:00
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
? - ?
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
FRO
El Ismaily El Ismaily
? - ?
Al Ittihad Al Ittihad
20:00
ตริคาล่า ตริคาล่า
? - ?
PO Triglia PO Triglia
FRO
Diagoras Diagoras
? - ?
Ierapetra Ierapetra
20:00
Ionikos Ionikos
? - ?
คาลามาต้า คาลามาต้า
FRO
Niki Volos Niki Volos
? - ?
Ialisos Ialisos
20:00
PAE Egaleo PAE Egaleo
? - ?
Aspropyrgos Enosis Aspropyrgos Enosis
20:00
Thesprotos Thesprotos
? - ?
O. Volos O. Volos
00:00
? - ?
00:00
CD Barquereno CD Barquereno
? - ?
00:00
Gimnastica De Torre Gimnastica De Torre
? - ?
Selaya Selaya
00:00
Rayo Cantabria Rayo Cantabria
? - ?
00:00
? - ?
00:00
? - ?
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
04:00
Sol de America Sol de America
? - ?
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
05:15
Guarani Guarani
? - ?
Cerro Porteno Cerro Porteno
20:00
Agioi Anargyroi Agioi Anargyroi
? - ?
Kifisias Kifisias
20:00
Agios Ierotheos Agios Ierotheos
? - ?
Moschato Moschato
20:00
AO Ilisiakos AO Ilisiakos
? - ?
AO Akratitos AO Akratitos
20:00
Ermis Korydallos Ermis Korydallos
? - ?
Panthiraikos Panthiraikos
20:00
Kallithea Kallithea
? - ?
Fostiras Fostiras
20:00
Keratsini Keratsini
? - ?
Ano Meras Ano Meras
20:00
Thyella Kamari Thyella Kamari
? - ?
Ethnikos Piraeus Ethnikos Piraeus
17:30
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
? - ?
Pendikspor Pendikspor
17:00
Gumushanespor Gumushanespor
? - ?
Corum Corum
17:00
Duzyurtspor Duzyurtspor
? - ?
Manisa Manisa
17:30
Hacettepe Hacettepe
? - ?
Amed SK Amed SK
17:30
Samsunspor Samsunspor
? - ?
Bugsasspor Bugsasspor
17:00
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
? - ?
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
17:30
Sariyer Sariyer
? - ?
Tarsus Tarsus
17:30
Zonguldak Zonguldak
? - ?
Kirklarelispor Kirklarelispor
FRO
Hoceima Hoceima
? - ?
Maghreb Fez Maghreb Fez
FRO
Ittihad Khemisset Ittihad Khemisset
? - ?
TAS Casablanca TAS Casablanca
FRO
KAC Kenitra KAC Kenitra
? - ?
Sale Sale
FRO
Kawkab Marrakech Kawkab Marrakech
? - ?
Chabab Mohammedia Chabab Mohammedia
FRO
RAC Casablanca RAC Casablanca
? - ?
Chabab Benguerir Chabab Benguerir
FRO
Salmi Salmi
? - ?
Dcheira Dcheira
FRO
Widad Temara Widad Temara
? - ?
Sidi Kacem Sidi Kacem
FRO
Wydad Fes Wydad Fes
? - ?
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
02:00
Ferroviario Ferroviario
? - ?
Barbalha Barbalha
02:00
Floresta EC Floresta EC
? - ?
Guarany Guarany
00:00
Aceuchal Aceuchal
? - ?
CD Coria CD Coria
00:00
Arroyo Arroyo
? - ?
Moralo Moralo
00:00
Diocesano Diocesano
? - ?
Azuaga Azuaga
00:00
Fuente de Cantos Fuente de Cantos
? - ?
RCP Valverdeno RCP Valverdeno
00:00
Jerez CF Jerez CF
? - ?
CD Calamonte CD Calamonte
00:00
AD Llerenense AD Llerenense
? - ?
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
00:00
Olivenza Olivenza
? - ?
Valdivia Valdivia
00:00
Trujillo Trujillo
? - ?
Cacereno Cacereno
00:00
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
? - ?
Extremadura UD B Extremadura UD B
FRO
Couvin-Mariembourg Couvin-Mariembourg
? - ?
Acren Acren
02:00
Rio Branco ES Rio Branco ES
? - ?
CA Itapemirim CA Itapemirim
01:00
Rio Branco-VN Rio Branco-VN
? - ?
Linhares Linhares
20:00
A. Asteras A. Asteras
? - ?
Poseidonas Michanionas Poseidonas Michanionas
20:00
Aris Palaiochori Aris Palaiochori
? - ?
Florina Florina
20:00
Astrapi Mes. Astrapi Mes.
? - ?
Niki Agkathia Niki Agkathia
20:00
Edessaikos Edessaikos
? - ?
Almopos Almopos
20:00
M. Alexandros Trikala M. Alexandros Trikala
? - ?
Makedonikos Makedonikos
20:00
Seirina Seirina
? - ?
Thermaikos FC Thermaikos FC
20:00
? - ?
Giannitsa Giannitsa
เลื่อน
Persepolis Persepolis
? - ?
Tractor Tractor
เลื่อน
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
? - ?
Sanat Naft Sanat Naft
00:00
? - ?
00:00
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
? - ?
เบติส B เบติส B
00:00
เอซิจา เอซิจา
? - ?
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
00:00
? - ?
Arcos CF Arcos CF
00:00
Los Barrios (Esp) Los Barrios (Esp)
? - ?
Ceuta Ceuta
00:00
Pozoblanco (Esp) Pozoblanco (Esp)
? - ?
Coria C.F. (Esp) Coria C.F. (Esp)
00:00
? - ?
00:00
Rota (Esp) Rota (Esp)
? - ?
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
00:00
San Roque (Esp) San Roque (Esp)
? - ?
Conil (Esp) Conil (Esp)
00:00
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
? - ?
กอร์โดบา B กอร์โดบา B
05:00
Miguelito Miguelito
? - ?
Costa del Este Costa del Este
05:00
Plaza Amador Plaza Amador
? - ?
Chorrillo Chorrillo
FRO
Cuautla Cuautla
? - ?
Calor De San Pedro Calor De San Pedro
20:30
Albalonga Albalonga
? - ?
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
20:30
Bastia Bastia
? - ?
Pomezia Pomezia
20:30
Cannara Cannara
? - ?
Gavorrano Gavorrano
20:30
Monterosi FC Monterosi FC
? - ?
Flaminia Flaminia
20:30
Ponsacco (Ita) Ponsacco (Ita)
? - ?
Grosseto Grosseto
20:30
Sangiovannese Sangiovannese
? - ?
Grassina Grassina
20:30
Scandicci Scandicci
? - ?
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
20:30
Trestina Trestina
? - ?
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
20:30
Tuttocuoio Tuttocuoio
? - ?
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
FRO
UR La Louviere UR La Louviere
? - ?
Vise Vise
02:00
Cascavel Cascavel
? - ?
Cascavel CR Cascavel CR
02:00
Cianorte Cianorte
? - ?
Uniao PR Uniao PR
02:00
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
? - ?
Rio Branco PR Rio Branco PR
04:00
ปาราน่า ปาราน่า
? - ?
กูรีตีบา กูรีตีบา
02:00
Parana S.T.C. Parana S.T.C.
? - ?
Toledo Toledo
FRO
Maritimo W Maritimo W
? - ?
Ouriense W Ouriense W
18:00
บาดาโฆซ บาดาโฆซ
? - ?
18:00
กรานาดา B กรานาดา B
? - ?
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
18:00
บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
? - ?
เมริดา เมริดา
18:00
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
? - ?
UCAM Murcia UCAM Murcia
18:00
มูร์เซีย มูร์เซีย
? - ?
กอร์โดบา กอร์โดบา
18:00
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
? - ?
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
18:00
Sanluqueno (Esp) Sanluqueno (Esp)
? - ?
Don Benito Don Benito
18:00
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
? - ?
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
18:00
Yeclano (Esp) Yeclano (Esp)
? - ?
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
02:00
Portuguesa RJ Portuguesa RJ
? - ?
Resende Resende
02:00
Bangu Bangu
? - ?
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
05:00
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
? - ?
Macae Macae
00:00
Sanarate Sanarate
? - ?
Antigua Antigua
01:00
Santa Lucia Santa Lucia
? - ?
Siquinala Siquinala
02:00
Iztapa Iztapa
? - ?
Malacateco Malacateco
03:30
Guastatoya Guastatoya
? - ?
Coban Imperial Coban Imperial
Melbourne Victory W Melbourne Victory W
2 - 0
แคนเบอร์รา แคนเบอร์รา
FRO
Diamond Stars Diamond Stars
? - ?
Ports Authority Ports Authority
FRO
Kallon Kallon
? - ?
Anti Drugs Strikers Anti Drugs Strikers
22:00
Hearts of Oak Hearts of Oak
? - ?
Asante Kotoko Asante Kotoko
17:00
Athletic Bilbao W Athletic Bilbao W
? - ?
Valencia W Valencia W
22:30
CD Tacon W (Esp) CD Tacon W (Esp)
? - ?
EDF Logrono W (Esp) EDF Logrono W (Esp)
17:00
Espanyol W Espanyol W
? - ?
Madrid C. W Madrid C. W
00:30
Tenerife W Tenerife W
? - ?
Dep. La Coruna W (Esp) Dep. La Coruna W (Esp)
17:00
Sevilla FC W Sevilla FC W
? - ?
Huelva W Huelva W
00:30
อคาเดมิโก้ วีเซว อคาเดมิโก้ วีเซว
? - ?
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
22:15
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
? - ?
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
20:00
พานิโอนิออส พานิโอนิออส
? - ?
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
20:00
ซังชิเอฟซี ซังชิเอฟซี
? - ?
โอเอฟไอ เครเต้	โอเอฟไอ เครเต้
FRO
River-PI River-PI
? - ?
Piaui Piaui
22:00
Arab Contractors Arab Contractors
? - ?
แทนต้า เอฟซี แทนต้า เอฟซี
FRO
Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia
? - ?
Othellos Athienou Othellos Athienou
FRO
ASIL Lysi ASIL Lysi
? - ?
Alki Oroklini Alki Oroklini
FRO
Dighenis Dighenis
? - ?
Chloraka Chloraka
FRO
PO Xylotympou 2006 PO Xylotympou 2006
? - ?
Sotiras Sotiras
00:00
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
? - ?
Barco Barco
00:00
Arenteiro (Esp) Arenteiro (Esp)
? - ?
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
00:00
Arosa SC Arosa SC
? - ?
UD Ourense UD Ourense
22:30
Arzua Arzua
? - ?
Pontes Pontes
00:00
CD Choco CD Choco
? - ?
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
00:00
Ourense CF Ourense CF
? - ?
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
00:00
Paiosaco Paiosaco
? - ?
Estradense Estradense
00:00
Pontellas Pontellas
? - ?
Polvorin Polvorin
00:00
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
? - ?
Silva SD Silva SD
00:00
Somozas Somozas
? - ?
Compostela Compostela
20:00
Dongen Dongen
? - ?
USV Hercules USV Hercules
20:00
Hoogland Hoogland
? - ?
EVV EVV
20:00
Westlandia Westlandia
? - ?
Oostzaan Oostzaan
20:30
Blauw Geel Blauw Geel
? - ?
HV & CV Quick HV & CV Quick
20:30
Groene Ster Groene Ster
? - ?
Gemert Gemert
20:30
Jong Den Haag Jong Den Haag
? - ?
UNA UNA
20:00
Acheron Kanalaki Acheron Kanalaki
? - ?
Apollo Efpaliou Apollo Efpaliou
20:00
Anagennisi Arta Anagennisi Arta
? - ?
Anatoli Anatoli
20:00
Asteras Itea Asteras Itea
? - ?
Makedonikos Foufas Makedonikos Foufas
20:00
Nafpaktiakos Nafpaktiakos
? - ?
Lefkimmi Lefkimmi
20:00
Preveza Preveza
? - ?
Thinaliakos Thinaliakos
20:00
Souli Paramythia Souli Paramythia
? - ?
Mesolongi AE Mesolongi AE
20:00
Tilikratis L. Tilikratis L.
? - ?
Karagiannion Karagiannion
เลื่อน
FUS Rabat FUS Rabat
? - ?
Difaa El Jadidi Difaa El Jadidi
เลื่อน
Khemis Zemamra Khemis Zemamra
? - ?
FAR Rabat FAR Rabat
FRO
Kick4Life Kick4Life
? - ?
Matlama Matlama
FRO
Lesotho Lesotho
? - ?
Liphakoe Football Club Liphakoe Football Club
FRO
Sefotha-Fotha Sefotha-Fotha
? - ?
Likhopo Likhopo
21:00
Domagnano Domagnano
? - ?
Pennarossa Pennarossa
21:00
Fiorentino Fiorentino
? - ?
Cosmos Cosmos
21:00
San Giovanni San Giovanni
? - ?
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
00:00
? - ?
Aguilas FC (Esp) Aguilas FC (Esp)
00:00
Cartagena B Cartagena B
? - ?
UD Los Garres UD Los Garres
00:00
? - ?
Cartagena FC Cartagena FC
00:00
? - ?
00:00
E.G. El Palmar (Esp) E.G. El Palmar (Esp)
? - ?
00:00
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
? - ?
Club Olimpico de Totana Club Olimpico de Totana
00:00
Muleno (Esp) Muleno (Esp)
? - ?
ลอร์กา เดปอร์ติว่า ลอร์กา เดปอร์ติว่า
00:00
Plus Ultra (Esp) Plus Ultra (Esp)
? - ?
UCAM Murcia B UCAM Murcia B
00:00
CA P. CA P.
? - ?
00:00
Real Murcia B (Esp) Real Murcia B (Esp)
? - ?
โฮย่า ลอร์ก้า โฮย่า ลอร์ก้า
23:00
Lyon W Lyon W
? - ?
Reims W Reims W
16:00
Zwekapin United Zwekapin United
? - ?
Ayeyawady Ayeyawady
16:00
Rakhine United Rakhine United
? - ?
Ispe Ispe
16:00
Yangon United Yangon United
? - ?
Yadanarbon Yadanarbon
20:00
Aetos Orfani Aetos Orfani
? - ?
Iraklis Zigou Iraklis Zigou
20:00
Apollon Paralimniou Apollon Paralimniou
? - ?
Panserraikos Panserraikos
20:00
Chrisoupolis Chrisoupolis
? - ?
Aris Avato Aris Avato
20:00
Doxa Theologos Doxa Theologos
? - ?
Antheias-Aristinou Antheias-Aristinou
20:00
F.C. Pandramaikos F.C. Pandramaikos
? - ?
Kilkisiakos Kilkisiakos
15:30
Indian Arrows Indian Arrows
? - ?
Real Kashmir Real Kashmir
20:30
Gokulam Gokulam
? - ?
Churchill Brothers Churchill Brothers
00:00
? - ?
Linares Linares
00:00
Almeria B Almeria B
? - ?
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
00:00
? - ?
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
00:00
El Palo (Esp) El Palo (Esp)
? - ?
Maracena Maracena
00:00
Huetor Tajar Huetor Tajar
? - ?
El Ejido El Ejido
00:00
? - ?
00:00
Malagueno (Esp) Malagueno (Esp)
? - ?
00:00
? - ?
Atletico de Porcuna Atletico de Porcuna
00:00
? - ?
Torredonjimeno Torredonjimeno
19:00
Adama City Adama City
? - ?
Hossana City Hossana City
19:00
Fasil Ketema Fasil Ketema
? - ?
Sidama Bunna Sidama Bunna
19:00
St. George (Eth) St. George (Eth)
? - ?
Bahardar Bahardar
19:00
Welwalo Adigrat Welwalo Adigrat
? - ?
Ethiopia Bunna Ethiopia Bunna
19:00
Wolkite Kenema Wolkite Kenema
? - ?
Dire Dawa Dire Dawa
FRO
Atl. San Luis 2 Atl. San Luis 2
? - ?
Pioneros Pioneros
FRO
Atl. Bahia Atl. Bahia
? - ?
Nayarit Nayarit
17:30
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
? - ?
Malatya Malatya
17:00
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
? - ?
Halide E. Halide E.
17:30
Karacabey Birlikspor Karacabey Birlikspor
? - ?
Yozgatspor 1959 FK Yozgatspor 1959 FK
17:30
Nazillispor Nazillispor
? - ?
Kelkit Kelkit
17:30
Osmaniyespor Osmaniyespor
? - ?
Nevsehirspor Nevsehirspor
17:00
Pazarspor Pazarspor
? - ?
Modafen Modafen
17:30
Soma Spor Soma Spor
? - ?
Golcukspor Golcukspor
02:00
Remo Remo
? - ?
Carajas Carajas
03:00
Carajas Carajas
? - ?
Tapajos Tapajos
01:30
Itupiranga Itupiranga
? - ?
Remo Remo
03:00
Paragominas Paragominas
? - ?
Tapajos Tapajos
00:00
Almansa (Esp) Almansa (Esp)
? - ?
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
00:00
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
? - ?
Almagro Almagro
00:00
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
? - ?
Socuellamos Socuellamos
00:00
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
? - ?
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
00:00
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
? - ?
Albacete B Albacete B
00:00
La Roda La Roda
? - ?
La Solana (Esp) La Solana (Esp)
00:00
Madridejos Madridejos
? - ?
Atl. Ibanes Atl. Ibanes
00:00
Pedroneras Pedroneras
? - ?
โตเลโด โตเลโด
22:30
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
? - ?
Quintanar Quintanar
18:00
Castellon (Esp) Castellon (Esp)
? - ?
La Nucia (Esp) La Nucia (Esp)
18:00
กอร์เนยา กอร์เนยา
? - ?
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
18:00
เอโบร เอโบร
? - ?
บาดาโลนา บาดาโลนา
18:00
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
? - ?
Levante B Levante B
18:00
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
? - ?
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
18:00
เรอุส เดปอร์ติอู เรอุส เดปอร์ติอู
? - ?
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
? - ?
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
18:00
FC Andorra FC Andorra
? - ?
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
เลื่อน
M. Ironi Kiryat M. Ironi Kiryat
? - ?
MS Tira (Isr) MS Tira (Isr)
15:00
Amazulu U21 Amazulu U21
? - ?
Cape Town City U21 Cape Town City U21
15:00
Bidvest Wits U21 Bidvest Wits U21
? - ?
Bloem Celtic U21 Bloem Celtic U21
15:00
Golden Arrows U21 Golden Arrows U21
? - ?
Stellenbosch U21 Stellenbosch U21
17:00
Mamelodi Sundowns U21 Mamelodi Sundowns U21
? - ?
Kaizer Chiefs U21 Kaizer Chiefs U21
FRO
SO Armee SO Armee
? - ?
WAC WAC
04:30
Brusque Brusque
? - ?
Joinville Joinville
02:00
Gremio Juventus Gremio Juventus
? - ?
คริคูม่า คริคูม่า
02:00
Tubarao Tubarao
? - ?
Figueirense Figueirense
18:30
AS Roma W AS Roma W
? - ?
Fiorentina W Fiorentina W
18:30
Florentia W Florentia W
? - ?
Verona W Verona W
20:30
Inter W Inter W
? - ?
Empoli W Empoli W
21:00
Bonner Bonner
? - ?
Dusseldorf II Dusseldorf II
FRO
SE Juventude SE Juventude
? - ?
Moto Club Moto Club
FRO
Dandy Town Hornets Dandy Town Hornets
? - ?
X-Roads Warriors X-Roads Warriors
FRO
Devonshire Cougars Devonshire Cougars
? - ?
Somerset Somerset
FRO
North Village Rams North Village Rams
? - ?
Boulevard Blazers Boulevard Blazers
FRO
SBRC SBRC
? - ?
PHC Zebras PHC Zebras
23:30
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
? - ?
Picerno Picerno
23:30
Cavese Cavese
? - ?
Teramo Teramo
21:00
Monopoli Monopoli
? - ?
แตร์นานา แตร์นานา
23:30
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
? - ?
Bisceglie Bisceglie
21:00
Reggina 1914 Reggina 1914
? - ?
บารี บารี
23:30
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
? - ?
Casertana Casertana
23:30
Sicula Leonzio Sicula Leonzio
? - ?
Catanzaro Catanzaro
21:00
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
? - ?
Paganese Paganese
21:00
Viterbese Viterbese
? - ?
Catania Catania
01:00
Puebla W Puebla W
? - ?
U.A.N.L.- Tigres W U.A.N.L.- Tigres W
FRO
Gent W Gent W
? - ?
St. Liege W St. Liege W
20:30
Correggese Correggese
? - ?
Alfonsine Alfonsine
20:30
Crema Crema
? - ?
Sammaurese Sammaurese
20:30
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
? - ?
Lentigione Lentigione
20:30
Fiorenzuola Fiorenzuola
? - ?
Ciliverghe Mazzano Ciliverghe Mazzano
20:30
Mantova Mantova
? - ?
Vigor Carpaneto Vigor Carpaneto
20:30
Mezzolara Mezzolara
? - ?
Calvina Calvina
20:30
Sasso Marconi Sasso Marconi
? - ?
Forli Forli
20:30
Savignanese Savignanese
? - ?
Franciacorta Franciacorta
20:30
SCD Progresso SCD Progresso
? - ?
Breno Breno
18:00
Tusker Tusker
? - ?
Ulinzi Stars Ulinzi Stars
20:00
Mufulira Mufulira
? - ?
Green Buffaloes FC Green Buffaloes FC
20:00
Nkana Nkana
? - ?
Buildcon Buildcon
20:00
Lusaka Dynamos Lusaka Dynamos
? - ?
Power Dynamos Power Dynamos
20:00
Swieqi Swieqi
? - ?
Hamrun Hamrun
21:00
Victoria Hotspurs Victoria Hotspurs
? - ?
Gudja Gudja
22:15
Valletta Valletta
? - ?
Sirens Sirens
00:00
Atl. Paso Atl. Paso
? - ?
00:00
Ibarra (Esp) Ibarra (Esp)
? - ?
Club Atletico Tacoronte Club Atletico Tacoronte
00:00
? - ?
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
00:00
San Fernando San Fernando
? - ?
Vera (Esp) Vera (Esp)
00:00
? - ?
Union Viera Union Viera
00:00
Tenerife B Tenerife B
? - ?
CD Buzanada (Esp) CD Buzanada (Esp)
00:00
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
? - ?
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
02:00
Atlanta Atlanta
? - ?
Alagoinhas (Bra) Alagoinhas (Bra)
02:00
บาเฮีย บาเฮีย
? - ?
Vitoria da Conquista Vitoria da Conquista
02:00
Fluminense de Feira Fluminense de Feira
? - ?
วิตอเรีย วิตอเรีย
02:00
Jacuipense Jacuipense
? - ?
Bahia De Feira Bahia De Feira
20:00
Apollon Larissa Apollon Larissa
? - ?
Dramas Dramas
20:00
Apollon Pontou Apollon Pontou
? - ?
Smyrnis Smyrnis
22:00
Ergotelis Ergotelis
? - ?
พาส เจียนนิน่า พาส เจียนนิน่า
21:00
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
? - ?
Karaiskakis Karaiskakis
21:00
Dramas Dramas
? - ?
Platanias FC Platanias FC
21:00
Ergotelis Ergotelis
? - ?
Apollon Larissa Apollon Larissa
21:00
พาส เจียนนิน่า พาส เจียนนิน่า
? - ?
Smyrnis Smyrnis
21:00
Kerkyra Kerkyra
? - ?
Apollon Pontou Apollon Pontou
21:00
Levadiakos Levadiakos
? - ?
Panachaiki Panachaiki
00:00
? - ?
00:00
? - ?
00:00
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
? - ?
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
00:00
Becerril Becerril
? - ?
00:00
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
? - ?
00:00
Burgos B Burgos B
? - ?
Zamora Zamora
00:00
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
? - ?
19:00
Dassendorf (Ger) Dassendorf (Ger)
? - ?
Hannoverscher SC (Ger) Hannoverscher SC (Ger)
19:00
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
? - ?
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์
19:00
Norderstedt Norderstedt
? - ?
SC Victoria Hamburg (Ger) SC Victoria Hamburg (Ger)
20:00
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
? - ?
Akademija Pandev Akademija Pandev
20:00
Flora Flora
? - ?
Levadia Levadia
20:00
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
? - ?
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
20:00
Trnava Trnava
? - ?
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
20:00
Vardar Vardar
? - ?
Backa Topola Backa Topola
21:00
อาร์เซน่อล ทูล่า อาร์เซน่อล ทูล่า
? - ?
Mladost Mladost
20:00
Sered Sered
? - ?
Shkendija Shkendija
21:30
Hercules Hercules
? - ?
OLS Oulu (Fin) OLS Oulu (Fin)
21:30
TPV TPV
? - ?
Tampere Utd Tampere Utd
00:00
Asane Asane
? - ?
OS TF OS TF
22:00
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
? - ?
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส	ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
22:00
Tsarsko Selo Tsarsko Selo
? - ?
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
19:00
Sp. Subotica Sp. Subotica
? - ?
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
21:00
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
? - ?
Vojvodina Vojvodina
00:00
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
? - ?
แชมร็อค โรเวอร์ แชมร็อค โรเวอร์
21:30
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
? - ?
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
22:00
Emden Emden
? - ?
VfL Oldenburg VfL Oldenburg
15:00
Legia Legia
? - ?
K. Almaty K. Almaty
21:00
Legia Legia
? - ?
K. Almaty K. Almaty
19:30
Altglienicke Altglienicke
? - ?
Neustrelitz Neustrelitz
20:00
Mas Taborsko Mas Taborsko
? - ?
Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B
21:00
Alzenau (Ger) Alzenau (Ger)
? - ?
FC Basara Mainz (Ger) FC Basara Mainz (Ger)
19:00
Zaglebie Zaglebie
? - ?
Drita Drita
20:00
Aeek Inka Aeek Inka
? - ?
Panakrotiriakos Panakrotiriakos
20:00
Agios Nikolaos Agios Nikolaos
? - ?
Poros Poros
20:00
Episkopi Episkopi
? - ?
Irodotos Irodotos
20:00
Giouchtas Giouchtas
? - ?
Rethymniakos Rethymniakos
17:00
Agri 1970 Agri 1970
? - ?
Fethiyespor Fethiyespor
17:00
Elaziz Bld. Elaziz Bld.
? - ?
Payasspor Payasspor
17:30
Erbaaspor Erbaaspor
? - ?
Kozan Kozan
17:30
Erokspor Erokspor
? - ?
Turgutluspor Turgutluspor
17:00
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
? - ?
Ofspor Ofspor
17:30
Kemerspor 2003 Kemerspor 2003
? - ?
Belediye Derince Belediye Derince
17:30
Kocaelispor Kocaelispor
? - ?
Cizrespor Cizrespor
FRO
Soni Soni
? - ?
Duguwolofila de Babanba Duguwolofila de Babanba
เลื่อน
Tombouctou Tombouctou
? - ?
Djoliba Djoliba
FRO
USFAS Bamako USFAS Bamako
? - ?
Onze Createurs Onze Createurs
FRO
LC Bamako LC Bamako
? - ?
AS Bamako AS Bamako
20:00
Boa Boa
? - ?
Coimbra Coimbra
02:00
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
? - ?
Tupynambas Tupynambas
02:00
URT URT
? - ?
Patrocinense Patrocinense
17:30
San Juan Zaragoza San Juan Zaragoza
? - ?
Utebo FC Utebo FC
17:30
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
? - ?
Tarazona Tarazona
18:30
Valdefierro Valdefierro
? - ?
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
22:00
Calamocha Calamocha
? - ?
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
00:00
Villanueva CF Villanueva CF
? - ?
Robres Robres
23:30
Tamarite Tamarite
? - ?
Sarinena Sarinena
00:00
Almudevar Almudevar
? - ?
Binefar Binefar
01:00
Barbastro Barbastro
? - ?
Belchite 97 Belchite 97
22:30
CF Illueca CF Illueca
? - ?
Borja Borja
00:00
Fraga Fraga
? - ?
Brea Brea
18:00
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
? - ?
คัลตูรัล เลโอเนซ่า คัลตูรัล เลโอเนซ่า
18:00
บูร์โกส บูร์โกส
? - ?
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
18:00
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
? - ?
เรอัลโซซิเอดัด B เรอัลโซซิเอดัด B
18:00
อิซาร์ร่า อิซาร์ร่า
? - ?
บารากัลโด บารากัลโด
18:00
เรอัล ยูนิโอน เรอัล ยูนิโอน
? - ?
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
18:00
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
? - ?
CD Calahorra CD Calahorra
18:00
ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ
? - ?
Alaves B Alaves B
04:15
FAS FAS
? - ?
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
04:15
Independiente F.C. Independiente F.C.
? - ?
El Vencedor (Sal) El Vencedor (Sal)
04:00
Municipal Limeno Municipal Limeno
? - ?
Aguila Aguila
05:30
Santa Tecla Santa Tecla
? - ?
Metapan Metapan
เลื่อน
Honka Honka
? - ?
HIFK HIFK
00:00
MuSa MuSa
? - ?
เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
02:00
Djoliba Djoliba
? - ?
Al Nasr Al Nasr
02:00
เอล มาสรี่ เอล มาสรี่
? - ?
Nouadhibou Nouadhibou
23:00
Enyimba Enyimba
? - ?
ฮาสซาเนีย อกาเดียร์ ฮาสซาเนีย อกาเดียร์
20:00
FC Esae FC Esae
? - ?
เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
23:00
Horoya (Gui) Horoya (Gui)
? - ?
Bidvest Wits Bidvest Wits
02:00
Paradou Paradou
? - ?
San-Pedro San-Pedro
23:00
พีระมิดส์ เอฟซี พีระมิดส์ เอฟซี
? - ?
Enugu Rangers Enugu Rangers
20:00
Zanaco Zanaco
? - ?
Motema Pembe Motema Pembe
03:00
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
? - ?
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
03:00
Central Norte Central Norte
? - ?
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
05:30
Chaco For Ever Chaco For Ever
? - ?
Douglas Haig Douglas Haig
05:30
Cipolletti Cipolletti
? - ?
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
03:30
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
? - ?
โอลิมโป้ โอลิมโป้
04:00
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
? - ?
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
03:00
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
? - ?
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
03:30
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
? - ?
San Martin Formosa San Martin Formosa
03:00
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
? - ?
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
05:00
Union Sunchales Union Sunchales
? - ?
Club A. Guemes Club A. Guemes
FRO
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
? - ?
Carroi Carroi
FRO
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
? - ?
La Massana La Massana
FRO
ยูอี ซานตา โคโลม่า ยูอี ซานตา โคโลม่า
? - ?
Penya Penya
FRO
Capital Capital
? - ?
Ceilandense Ceilandense
FRO
Luziania Luziania
? - ?
Paranoa Paranoa
FRO
Unai EC Unai EC
? - ?
Ceilandia Ceilandia
16:00
Genoa U19 Genoa U19
? - ?
Cagliari U19 Cagliari U19
20:00
Lazio U19 Lazio U19
? - ?
Sassuolo U19 Sassuolo U19
18:00
Torino U19 Torino U19
? - ?
Napoli U19 Napoli U19
เลื่อน
Chemie Leipzig Chemie Leipzig
? - ?
BFC Dynamo BFC Dynamo
FRO
CSP CSP
? - ?
Cajazeirense de Desportos Cajazeirense de Desportos
FRO
Perilima Perilima
? - ?
Campinense Campinense
03:00
Midland Midland
? - ?
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
03:00
Real Pilar Real Pilar
? - ?
Excursionistas Excursionistas
20:30
Baroka Baroka
? - ?
Maritzburg Utd Maritzburg Utd
เลื่อน
Dauphins Noirs Dauphins Noirs
? - ?
AC Rangers AC Rangers
FRO
RCK RCK
? - ?
AC Rangers AC Rangers
FRO
Bukavu Dawa Bukavu Dawa
? - ?
Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport
FRO
AS Maniema AS Maniema
? - ?
Dauphins Noirs Dauphins Noirs
FRO
Simba Simba
? - ?
Don Bosco Don Bosco