ผลบอลสด

MM88TH-ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-ถอนสูงสุด
ทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัคร

ผลบอลสด วันที่ 14 ธันวาคม 2562

จบ
Rabotnicki Rabotnicki
0 - 4
มาซิโดเนียเหนือ U21 มาซิโดเนียเหนือ U21
จบ
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
1 - 0
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
จบ
เชลซี เชลซี
0 - 1
บอร์นมัธ บอร์นมัธ
จบ
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
1 - 1
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
จบ
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
2 - 0
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
จบ
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
2 - 0
แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า
จบ
เซาท์แธมตัน เซาท์แธมตัน
0 - 1
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
จบ
แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา
0 - 0
เออิบาร์ เออิบาร์
จบ
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
2 - 0
โอซาซูนา โอซาซูนา
จบ
กรานาดา กรานาดา
1 - 2
เลบานเต้ เลบานเต้
จบ
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
2 - 2
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
จบ
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
6 - 1
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
จบ
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
0 - 3
RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก
จบ
โคโลญจน์ โคโลญจน์
2 - 0
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
จบ
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
1 - 0
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
จบ
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
0 - 4
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
จบ
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
1 - 1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
จบ
เบรสชา เบรสชา
3 - 0
เลชเช่ เลชเช่
จบ
เจนัว เจนัว
0 - 1
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
จบ
นาโปลี นาโปลี
1 - 2
ปาร์มา ปาร์มา
จบ
อาเมียงส์ อาเมียงส์
1 - 1
ดิฌง ดิฌง
จบ
อองเช่ร์ อองเช่ร์
0 - 0
โมนาโก โมนาโก
จบ
แบร็สต์ แบร็สต์
0 - 0
นีซ นีซ
จบ
เม็ตซ์ เม็ตซ์
1 - 1
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
จบ
นีมส์ นีมส์
0 - 1
น็องต์ น็องต์
จบ
ตูลูซ ตูลูซ
0 - 1
แร็งส์ แร็งส์
จบ
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
5 - 3
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์	ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
จบ
เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม
2 - 3
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
จบ
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
1 - 0
ฟูแล่ม ฟูแล่ม
จบ
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
0 - 2
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์
จบ
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
0 - 1
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
จบ
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
3 - 3
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
จบ
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
0 - 4
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
จบ
เปรสตัน เปรสตัน
2 - 1
ลูตัน ทาวน์	ลูตัน ทาวน์
จบ
สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
0 - 0
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
จบ
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
3 - 1
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
จบ
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
1 - 1
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
จบ
ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี
3 - 2
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์	บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
เลื่อน
อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
? - ?
Gloucester City Gloucester City
จบ
เดน ฮาก เดน ฮาก
1 - 1
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
จบ
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
3 - 2
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
จบ
วีวีวี เวนโล วีวีวี เวนโล
1 - 2
ซโวลเล่ ซโวลเล่
จบ
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
0 - 3
วิเทสส์ วิเทสส์
จบ
เบนฟิก้า เบนฟิก้า
4 - 0
ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา
จบ
มาริติโม่ มาริติโม่
1 - 0
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
วิตอเรีย เซตูบัล วิตอเรีย เซตูบัล
1 - 0
อาเวส อาเวส
จบ
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
2 - 1
ธูน ธูน
จบ
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
1 - 3
ซูริก ซูริก
จบ
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
1 - 0
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
จบ
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
0 - 1
เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
จบ
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
1 - 0
คิลมาร์น็อค	คิลมาร์น็อค
จบ
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน
3 - 3
ลิฟวิงสตัน	ลิฟวิงสตัน
จบ
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
1 - 0
ยูเปน ยูเปน
จบ
ชาร์เลอรัว ชาร์เลอรัว
3 - 0
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
จบ
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
4 - 1
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
จบ
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
5 - 1
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
จบ
แอดมิร่า แอดมิร่า
0 - 3
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
จบ
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
2 - 2
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
จบ
ซังคท์เพิลเทิน ซังคท์เพิลเทิน
0 - 3
อัลทัช อัลทัช
จบ
มิรานเดส มิรานเดส
2 - 0
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
จบ
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
2 - 0
ลา คอรุนญ่า ลา คอรุนญ่า
จบ
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
0 - 0
อัลคอร์คอน อัลคอร์คอน
จบ
ซาราโกซา ซาราโกซา
2 - 0
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
จบ
ไฮน์เดนเฮลม์ ไฮน์เดนเฮลม์
0 - 0
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
จบ
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
1 - 5
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
จบ
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
3 - 1
เวเฮ่น เวเฮ่น
จบ
อัสโคลี่ อัสโคลี่
1 - 0
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
จบ
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
2 - 0
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
จบ
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
2 - 0
เปสคารา เปสคารา
จบ
ลิวอร์โน ลิวอร์โน
0 - 2
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
จบ
เวนิส เวนิส
0 - 0
สเปเซีย สเปเซีย
จบ
อฌักซิโอ้ อฌักซิโอ้
1 - 2
ล็องส์ ล็องส์
จบ
แอคคริงตัน แอคคริงตัน
4 - 1
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
จบ
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
2 - 1
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
จบ
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
1 - 1
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
จบ
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
1 - 2
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
จบ
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
1 - 0
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
จบ
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
1 - 0
ออคซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ออคซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
จบ
เตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด เตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
1 - 0
โบลตัน โบลตัน
22:00
โรชเดล โรชเดล
? - ?
บิวรี่ บิวรี่
จบ
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
2 - 1
โคเวนทรี โคเวนทรี
จบ
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
2 - 2
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
จบ
ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
1 - 1
แบล็คพูล แบล็คพูล
จบ
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
2 - 0
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
จบ
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
0 - 0
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
จบ
เชลแน่ม ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์
1 - 1
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
จบ
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
0 - 0
พอร์ทเวล พอร์ทเวล
จบ
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
1 - 1
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
จบ
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
0 - 0
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
จบ
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
1 - 1
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
จบ
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
1 - 0
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
จบ
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
3 - 0
มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
จบ
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
0 - 1
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
จบ
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
2 - 2
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
จบ
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
2 - 0
โอลดัมแอทเลติก โอลดัมแอทเลติก
จบ
วอลซอลล์ วอลซอลล์
1 - 1
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
จบ
คาซ่า พิเอ เอซี คาซ่า พิเอ เอซี
0 - 1
Mafra Mafra
จบ
Estoril Estoril
1 - 2
Nacional Nacional
จบ
Vilafranquense Vilafranquense
1 - 1
เลย์ซอยส์ เลย์ซอยส์
จบ
โลซาน อุชชี่ โลซาน อุชชี่
2 - 0
ชัฟเฮาเซิน ชัฟเฮาเซิน
จบ
อาร์บรอท อาร์บรอท
0 - 1
ดันดี ยูไนเต็ด	ดันดี ยูไนเต็ด
จบ
อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
2 - 1
อัลลัว แอธเลติก	อัลลัว แอธเลติก
จบ
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
4 - 3
ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค	ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค
เลื่อน
กรีนน็อค มอร์ตัน กรีนน็อค มอร์ตัน
? - ?
ควีน ออฟ เซาธ์	ควีน ออฟ เซาธ์
จบ
แพททริค ทริสเทล แพททริค ทริสเทล
3 - 1
อินเวอร์เนส ซีที อินเวอร์เนส ซีที
จบ
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
2 - 2
เอ็มเคอี อันคารากูคู	เอ็มเคอี อันคารากูคู
จบ
เกนเคลอร์บิลิจี้ เกนเคลอร์บิลิจี้
3 - 1
เกิซเทเป้ เอเอส เกิซเทเป้ เอเอส
จบ
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
0 - 3
คาซิมปาซ่า คาซิมปาซ่า
จบ
Adanaspor AS Adanaspor AS
1 - 3
Menemen Bld. Menemen Bld.
จบ
Boluspor Boluspor
0 - 2
Karagumruk Karagumruk
จบ
Erzurum BB Erzurum BB
2 - 0
Giresunspor Giresunspor
จบ
Istanbulspor AS Istanbulspor AS
1 - 0
Eskisehirspor Eskisehirspor
จบ
วิร์ตัน วิร์ตัน
3 - 1
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
จบ
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
0 - 1
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
จบ
เมลเบิร์นวิกตอรี เมลเบิร์นวิกตอรี
0 - 0
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
จบ
ซิดนี่ย์ ซิดนี่ย์
1 - 0
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
จบ
เพิร์ธ กลอรี เพิร์ธ กลอรี
2 - 0
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
จบ
Goa (Ind) Goa (Ind)
2 - 1
ATK ATK
จบ
Aston Villa U18 Aston Villa U18
1 - 2
Leicester U18 Leicester U18
จบ
Everton U18 Everton U18
3 - 1
Newcastle Utd U18 Newcastle Utd U18
จบ
Manchester City U18 Manchester City U18
3 - 0
West Brom U18 West Brom U18
เลื่อน
Ashton Utd Ashton Utd
? - ?
Stafford Stafford
จบ
Grantham Town Grantham Town
1 - 2
Morpeth Morpeth
จบ
Hyde Hyde
1 - 1
Gainsborough Gainsborough
จบ
Lancaster Lancaster
0 - 0
Stalybridge Stalybridge
เลื่อน
Matlock Matlock
? - ?
Witton Witton
เลื่อน
Mickleover Mickleover
? - ?
South Shields South Shields
เลื่อน
Nantwich Nantwich
? - ?
United of Manchester United of Manchester
เลื่อน
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
? - ?
Buxton Buxton
เลื่อน
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
? - ?
Atherton Atherton
จบ
Warrington Warrington
1 - 1
Basford (Eng) Basford (Eng)
จบ
Whitby Whitby
0 - 1
Bamber Bridge (Eng) Bamber Bridge (Eng)
จบ
Nantwich Nantwich
2 - 2
Buxton Buxton
จบ
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
4 - 1
Mickleover Mickleover
จบ
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
1 - 0
Witton Witton
จบ
เอเอฟซี ฟิลด์ เอเอฟซี ฟิลด์
1 - 0
เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน
เลื่อน
Telford Telford
? - ?
เลมมิงตัน เลมมิงตัน
เลื่อน
Atherton Atherton
? - ?
บาร์โร บาร์โร
จบ
บาร์เน็ต บาร์เน็ต
2 - 1
เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
จบ
Bradford PA Bradford PA
2 - 2
Halesowen Halesowen
จบ
Carshalton Carshalton
3 - 3
Aveley (Eng) Aveley (Eng)
จบ
Chelmsford Chelmsford
2 - 1
Havant & Waterlooville Havant & Waterlooville
จบ
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
0 - 1
นอตส์เคาน์ตี้ นอตส์เคาน์ตี้
จบ
Dorking Dorking
3 - 0
บรอมเลย์ บรอมเลย์
จบ
อีสท์บอร์น โบโรห์ อีสท์บอร์น โบโรห์
2 - 2
Salisbury Salisbury
จบ
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
6 - 1
Yate Town Yate Town
จบ
Enfield Town Enfield Town
0 - 2
เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
จบ
ฟาสเลย์ เซลติก ฟาสเลย์ เซลติก
2 - 2
อัลทริงแคม	อัลทริงแคม
จบ
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
4 - 0
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
จบ
United of Manchester United of Manchester
2 - 1
Kettering Kettering
จบ
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
3 - 2
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
จบ
Hednesford Hednesford
0 - 0
เชสเตอร์ เชสเตอร์
จบ
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
4 - 2
เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์	เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์
จบ
Matlock Matlock
2 - 2
ชอร์ลีย์ ชอร์ลีย์
จบ
Royston Royston
2 - 0
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
จบ
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
2 - 2
ดาร์ลิงตัน ดาร์ลิงตัน
จบ
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
1 - 1
ดาเก่นฮาม แอนด์ เรด ดาเก่นฮาม แอนด์ เรด
จบ
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
5 - 1
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
จบ
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
3 - 1
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด	เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
จบ
Paulton Rovers Paulton Rovers
1 - 2
Sholing Sholing
จบ
Hornchurch Hornchurch
1 - 0
ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี
22:00
คิงส์ ลินน์ ทาวน์ คิงส์ ลินน์ ทาวน์
3 - 2
โดเวอร์ แอทเลติก โดเวอร์ แอทเลติก
จบ
เมดสโตน ยูไนเต็ด เมดสโตน ยูไนเต็ด
2 - 3
Concord Concord
จบ
South Shields South Shields
2 - 2
Southport Southport
จบ
สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
4 - 2
บราย สปาร์ตันส์ บราย สปาร์ตันส์
จบ
Tonbridge Tonbridge
2 - 2
แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่	แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่
จบ
Al Oruba Al Oruba
2 - 0
Al Suwaiq Al Suwaiq
จบ
Seeb Seeb
3 - 0
Oman FC Oman FC
จบ
Fanja SC Fanja SC
2 - 4
Al Nahda Al Nahda
จบ
Monastir Monastir
0 - 0
Slimane Slimane
จบ
Guingamp W Guingamp W
1 - 1
Reims W Reims W
จบ
Lyon W Lyon W
2 - 0
Dijon W Dijon W
จบ
Marseille W Marseille W
1 - 4
Bordeaux W Bordeaux W
เลื่อน
Soyaux W Soyaux W
? - ?
Fleury 91 W Fleury 91 W
เลื่อน
Aluminij Aluminij
? - ?
Rudar Rudar
เลื่อน
Celje Celje
? - ?
NK Bravo NK Bravo
เลื่อน
Mura Mura
? - ?
Maribor Maribor
เลื่อน
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
? - ?
Triglav Triglav
เลื่อน
Tabor Sezana Tabor Sezana
? - ?
Domzale Domzale
จบ
Askania Bernburg Askania Bernburg
4 - 5
Grimma (Ger) Grimma (Ger)
จบ
Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt
3 - 1
Plauen (Ger) Plauen (Ger)
จบ
Hohenstein-Ernstthal Hohenstein-Ernstthal
4 - 0
Krieschow (Ger) Krieschow (Ger)
จบ
Oberlausitz Oberlausitz
3 - 3
Martinroda Martinroda
จบ
Inter Leipzig (Ger) Inter Leipzig (Ger)
2 - 0
Halle Halle
จบ
Nordhausen II Nordhausen II
0 - 2
Luckenwalde Luckenwalde
จบ
Aceuchal Aceuchal
3 - 1
Extremadura UD B Extremadura UD B
จบ
AD Llerenense AD Llerenense
0 - 2
Diocesano Diocesano
FRO
Sporting Gagnoa (Ivo) Sporting Gagnoa (Ivo)
? - ?
Issia Wazi Issia Wazi
จบ
Africa Sports Africa Sports
1 - 0
ASEC Mimosas ASEC Mimosas
จบ
Ierapetra Ierapetra
0 - 0
PAE Egaleo PAE Egaleo
จบ
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
1 - 1
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
ยกเลิก
B. Monchengladbach II B. Monchengladbach II
? - ?
Wattenscheid Wattenscheid
จบ
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
1 - 1
Koln II Koln II
เลื่อน
Bonner Bonner
? - ?
Lippstadt (Ger) Lippstadt (Ger)
จบ
Dusseldorf II Dusseldorf II
2 - 3
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
จบ
Lotte Lotte
1 - 1
Dortmund II Dortmund II
เลื่อน
Wuppertaler Wuppertaler
? - ?
TuS Haltern (Ger) TuS Haltern (Ger)
จบ
Brisbane Roar W Brisbane Roar W
3 - 2
Adelaide W Adelaide W
จบ
Wolfsburg W Wolfsburg W
4 - 0
Duisburg W Duisburg W
จบ
ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น
5 - 0
ฮ่องกง ฮ่องกง
จบ
แอนนัน แอธเลติก แอนนัน แอธเลติก
0 - 2
Edinburgh City Edinburgh City
จบ
เบรซิน ซิตี้ เบรซิน ซิตี้
2 - 1
คาวเดนบีท คาวเดนบีท
จบ
Cove Rangers Cove Rangers
2 - 1
Stenhousemuir Stenhousemuir
จบ
Elgin City Elgin City
2 - 2
อัลเบียนโรเวอร์ อัลเบียนโรเวอร์
จบ
Academica U23 Academica U23
1 - 3
Belenenses U23 Belenenses U23
จบ
Braga U23 Braga U23
1 - 0
Leixoes U23 Leixoes U23
FRO
CD Cova da Piedade U23 CD Cova da Piedade U23
? - ?
Feirense U23 (Por) Feirense U23 (Por)
จบ
เบอเกอรัก เบอเกอรัก
2 - 2
เซเต้ เซเต้
จบ
Blois Blois
1 - 0
เลส แอร์บีเยร์ เลส แอร์บีเยร์
จบ
Bourges Bourges
1 - 0
Chamalieres Chamalieres
จบ
Colomiers Colomiers
1 - 1
Romorantin Romorantin
จบ
Saint-Pryve Saint-Pryve
1 - 1
Andrezieux Andrezieux
จบ
St Etienne II St Etienne II
1 - 0
Trelissac Trelissac
เลื่อน
Stade Bordelais Stade Bordelais
? - ?
Angouleme CFC Angouleme CFC
จบ
H&W Welders H&W Welders
2 - 3
Knockbreda Knockbreda
จบ
PSNI PSNI
2 - 6
Ballyclare Ballyclare
จบ
Ballinamallard Ballinamallard
4 - 2
Portadown Portadown
เลื่อน
Dergview Dergview
? - ?
Newry City Newry City
จบ
Dundela Dundela
0 - 3
Ards Ards
จบ
Loughgall Loughgall
0 - 1
Queens Univ. Queens Univ.
FRO
Canterbury United W Canterbury United W
? - ?
Northern Football W Northern Football W
จบ
Dramas Dramas
1 - 2
Ergotelis Ergotelis
จบ
ฟลามูร์ตารี ฟลามูร์ตารี
2 - 2
Bylis Bylis
จบ
คูเคซี่ คูเคซี่
4 - 0
เตอูต้า เตอูต้า
จบ
ลาซี่ ลาซี่
4 - 0
ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา
จบ
สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
0 - 1
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
19:30
Bylis Bylis
? - ?
ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา
22:30
คูเคซี่ คูเคซี่
? - ?
สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
จบ
Levico Terme Levico Terme
2 - 1
Tritium Tritium
จบ
คาซ่า พิเอ เอซี คาซ่า พิเอ เอซี
0 - 1
Mafra Mafra
จบ
Estoril Estoril
1 - 2
Nacional Nacional
จบ
Vilafranquense Vilafranquense
1 - 1
เลย์ซอยส์ เลย์ซอยส์
จบ
Tienen W Tienen W
1 - 2
Femina Woluwe W Femina Woluwe W
20:00
Tongeren W Tongeren W
? - ?
Moldavo W Moldavo W
จบ
Massenhoven W Massenhoven W
7 - 2
Genk II W Genk II W
จบ
GBA Kontich W GBA Kontich W
1 - 0
SG-Tertre Hautrage W SG-Tertre Hautrage W
จบ
Leuven II W Leuven II W
6 - 1
Famkes Merkem W Famkes Merkem W
จบ
Gent II W Gent II W
4 - 3
Zulte Waregem W Zulte Waregem W
จบ
Zwevezele W Zwevezele W
2 - 1
Mechelen W Mechelen W
จบ
Aalst W Aalst W
0 - 5
St. Liege 2 W St. Liege 2 W
FRO
เอเอสวี กีล เอเอสวี กีล
? - ?
Pepingen Pepingen
FRO
Hades Hades
? - ?
K. Berchem Sport K. Berchem Sport
FRO
Hoogstraten Hoogstraten
? - ?
Bocholter Bocholter
08:00
Tasman United Tasman United
? - ?
Hamilton Hamilton
08:00
Team Wellington (Nzl) Team Wellington (Nzl)
? - ?
Southern United Southern United
FRO
Agueda Agueda
? - ?
Anadia Anadia
จบ
Canelas 2010 Canelas 2010
2 - 1
Trofense Trofense
จบ
Valadares Gaia Valadares Gaia
1 - 2
Amarante Amarante
จบ
Camara de Lobos Camara de Lobos
4 - 3
Berco (Por) Berco (Por)
จบ
Fontinhas Fontinhas
1 - 2
Marinhense Marinhense
จบ
Carrarese Carrarese
1 - 1
Pianese Pianese
จบ
Modena Modena
2 - 0
Ravenna Ravenna
จบ
Cavese Cavese
1 - 1
แตร์นานา แตร์นานา
จบ
Proleter Proleter
1 - 1
Radnicki Nis Radnicki Nis
23:00
Cukaricki Cukaricki
? - ?
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
23:00
FK Indjija FK Indjija
? - ?
Backa Topola Backa Topola
23:00
Macva Macva
? - ?
Rad Beograd Rad Beograd
23:00
Mladost Mladost
? - ?
FK Vozdovac FK Vozdovac
23:00
Napredak Napredak
? - ?
Javor Javor
23:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
? - ?
Radnik Radnik
23:00
Sp. Subotica Sp. Subotica
? - ?
Radnicki Nis Radnicki Nis
23:00
Vojvodina Vojvodina
? - ?
Proleter Proleter
จบ
Marimoo Marimoo
0 - 2
Armed Forces Armed Forces
FRO
WAA Banjul WAA Banjul
? - ?
Banjul Utd Banjul Utd
FRO
Energie Sports Energie Sports
? - ?
Tonnerre Tonnerre
จบ
FC Esae FC Esae
0 - 1
ASPAC ASPAC
จบ
JS Pob JS Pob
0 - 0
Ayema Ayema
จบ
Wikki Tourist Wikki Tourist
1 - 1
Enugu Rangers Enugu Rangers
จบ
Dhamk Dhamk
2 - 1
Al Feiha Al Feiha
จบ
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
1 - 2
Al-Faisaly Al-Faisaly
21:55
Al-Hazm Al-Hazm
? - ?
Al-Hilal Al-Hilal
21:30
Al-Ettifaq Al-Ettifaq
? - ?
Al-Taawon Al-Taawon
23:40
Al Feiha Al Feiha
? - ?
Al-Nasr Al-Nasr
เลื่อน
Aberbargoed Aberbargoed
? - ?
Port Talbot Port Talbot
จบ
Garden Village Garden Village
1 - 2
Croesyceiliog Croesyceiliog
เลื่อน
Penydarren Penydarren
? - ?
Dinas Powys Dinas Powys
จบ
Pontardawe Pontardawe
1 - 0
Caldicot Caldicot
จบ
Ton Pentre Ton Pentre
0 - 3
Bridgend Street Bridgend Street
จบ
Trefelin Trefelin
2 - 1
Goytre AFC Goytre AFC
จบ
Airdrieonians Airdrieonians
2 - 1
Peterhead Peterhead
จบ
Falkirk Falkirk
1 - 1
Raith Raith
จบ
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
3 - 4
Dumbarton Dumbarton
จบ
Montrose Montrose
4 - 0
ไคลด์ ไคลด์
จบ
Stranraer Stranraer
0 - 2
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
จบ
เคนยา  เคนยา
1 - 0
Zanzibar Zanzibar
จบ
ซูดาน ซูดาน
0 - 0
Tanzania Tanzania
จบ
0 - 2
Club Olimpico de Totana Club Olimpico de Totana
จบ
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
2 - 1
UCAM Murcia UCAM Murcia
จบ
กรานาดา B กรานาดา B
0 - 0
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
จบ
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
0 - 0
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
จบ
Recreativo Huelva Recreativo Huelva
1 - 0
จบ
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
1 - 3
บาดาโฆซ บาดาโฆซ
จบ
AS Marsa AS Marsa
0 - 0
SS Sfaxien SS Sfaxien
จบ
ES Djerba ES Djerba
0 - 0
Jendouba Sport Jendouba Sport
จบ
Hamam-Sousse Hamam-Sousse
1 - 1
Djerba Djerba
จบ
Menzel Bouzelfa Menzel Bouzelfa
0 - 0
Gafsa Gafsa
จบ
Msaken Msaken
1 - 0
Ariana Ariana
จบ
Rades Rades
1 - 1
Gabes Gabes
จบ
Rejiche Rejiche
3 - 0
Kasserine Kasserine
จบ
Sfax Railways Sfax Railways
0 - 0
Olympique Beja Olympique Beja
จบ
Stade Gabesien Stade Gabesien
1 - 0
Oued Ellil Oued Ellil
เลื่อน
Al Ahly Al Ahly
? - ?
El Masry El Masry
จบ
1 - 4
จบ
3 - 0
Vimenor Vimenor
จบ
0 - 2
จบ
0 - 1
Selaya Selaya
จบ
1 - 3
จบ
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
1 - 0
จบ
Energie Cottbus Energie Cottbus
3 - 1
Hertha Berlin II Hertha Berlin II
จบ
Meuselwitz Meuselwitz
2 - 0
Halberstadt Halberstadt
จบ
Rathenow Rathenow
3 - 0
Lichtenberg Lichtenberg
จบ
Bayrampasa Bayrampasa
1 - 1
Halide E. Halide E.
เลื่อน
Straelen (Ger) Straelen (Ger)
? - ?
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
จบ
Kleve Kleve
2 - 3
FC Monheim FC Monheim
จบ
SSVg Velbert (Ger) SSVg Velbert (Ger)
2 - 1
Bocholt Bocholt
จบ
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
3 - 1
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
จบ
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
3 - 0
Germania Ratingen (Ger) Germania Ratingen (Ger)
จบ
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
2 - 1
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
จบ
Union Nettetal Union Nettetal
2 - 3
Kray (Ger) Kray (Ger)
จบ
TVD Velbert TVD Velbert
2 - 0
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
21:30
Bala Bala
? - ?
Penybont Penybont
จบ
Cardiff Metropolitan Cardiff Metropolitan
1 - 2
Aberystwyth Aberystwyth
จบ
Newtown Newtown
1 - 0
Carmarthen Town Carmarthen Town
จบ
Cosmos Cosmos
3 - 3
San Giovanni San Giovanni
จบ
Domagnano Domagnano
2 - 1
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
จบ
Pennarossa Pennarossa
3 - 3
Faetano Faetano
จบ
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
0 - 1
Atl. Ibanes Atl. Ibanes
จบ
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
3 - 1
โตเลโด โตเลโด
จบ
Gobelins Gobelins
3 - 0
กรันวิลล์ กรันวิลล์
จบ
Lorient II Lorient II
1 - 0
Angers II Angers II
จบ
Oissel Oissel
0 - 2
Saint-Malo Saint-Malo
จบ
Poissy Poissy
3 - 5
Guingamp II Guingamp II
จบ
อองตองต์ เอสเอสจี อองตองต์ เอสเอสจี
0 - 1
Rouen Rouen
จบ
Stade Briochin Stade Briochin
2 - 0
Fleury-Merogis Fleury-Merogis
จบ
Vannes Vannes
1 - 0
Mantes Mantes
จบ
Vitre Vitre
2 - 2
ชาทร์ ชาทร์
จบ
Ballymena Ballymena
3 - 2
Dungannon Dungannon
เลื่อน
Cliftonville Cliftonville
? - ?
C. Rangers C. Rangers
จบ
Glentoran Glentoran
1 - 1
Crusaders Crusaders
จบ
Institute Institute
1 - 4
Glenavon Glenavon
จบ
Larne Larne
2 - 2
Coleraine Coleraine
จบ
Warrenpoint Warrenpoint
0 - 2
Linfield Linfield
FRO
Diables Noirs Diables Noirs
? - ?
Nico-Nicoye Nico-Nicoye
FRO
CARA Brazzaville CARA Brazzaville
? - ?
Patronage Sainte-Anne Patronage Sainte-Anne
จบ
Sanga Balende Sanga Balende
1 - 6
AS Maniema AS Maniema
จบ
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
2 - 1
จบ
PSV U19 (Ned) PSV U19 (Ned)
3 - 0
Feyenoord U19 Feyenoord U19
จบ
Ajax U19 Ajax U19
3 - 1
จบ
Vitesse U19 Vitesse U19
2 - 0
Heerenveen U19 Heerenveen U19
จบ
NEC/Oss U19 NEC/Oss U19
2 - 2
Almere City U19 Almere City U19
จบ
AZ Alkmaar U19 AZ Alkmaar U19
6 - 1
Sparta Rotterdam U19 (Ned) Sparta Rotterdam U19 (Ned)
จบ
Groningen U19 Groningen U19
5 - 2
จบ
1 - 1
Utrecht U19 (Ned) Utrecht U19 (Ned)
จบ
St. Liege W St. Liege W
2 - 0
Club Brugge W Club Brugge W
FRO
Dikkelvenne Dikkelvenne
? - ?
Menen Menen
FRO
Gullegem Gullegem
? - ?
ซินต์-นีกลาส ซินต์-นีกลาส
FRO
KRC Gent KRC Gent
? - ?
Hamme Hamme
FRO
Mandel United Mandel United
? - ?
Zwevezele Zwevezele
FRO
Temse Temse
? - ?
Merelbeke Merelbeke
จบ
Liberec Liberec
3 - 0
Karvina Karvina
จบ
Ostrava Ostrava
0 - 0
Sparta Prague Sparta Prague
จบ
Pribram Pribram
1 - 4
สโลวัคโค สโลวัคโค
จบ
Sigma Olomouc Sigma Olomouc
1 - 1
Bohemians 1905 Bohemians 1905
จบ
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน
2 - 0
เอสเอฟซี โอปาวา เอสเอฟซี โอปาวา
จบ
Levico Terme Levico Terme
2 - 1
Tritium Tritium
จบ
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
0 - 0
Tamai Tamai
จบ
Chitipa United Chitipa United
1 - 1
Dwangwa United Dwangwa United
จบ
EPAC United EPAC United
1 - 2
Mzuni Mzuni
จบ
Azam Tigers Azam Tigers
0 - 1
Moyale Barracks Moyale Barracks
06:00
Big Bullets Big Bullets
? - ?
TN Stars TN Stars
06:00
Mlatho Mponela Mlatho Mponela
? - ?
Mighty Wanderers Mighty Wanderers
จบ
โบรร่า เรนเจอร์ส โบรร่า เรนเจอร์ส
1 - 0
Forres Mechanics Forres Mechanics
เลื่อน
Buckie Thistle Buckie Thistle
? - ?
Keith Keith
เลื่อน
Clachnacuddin Clachnacuddin
? - ?
Fraserburgh Fraserburgh
จบ
Formartine Utd Formartine Utd
1 - 2
Wick Academy Wick Academy
เลื่อน
Fort William Fort William
? - ?
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
จบ
Huntly Huntly
2 - 3
Deveronvale Deveronvale
จบ
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
8 - 1
Turriff Utd Turriff Utd
จบ
Rothes Rothes
3 - 0
Lossiemouth Lossiemouth
จบ
3 - 2
Kansanshi Kansanshi
จบ
Lumwana Radiants Lumwana Radiants
1 - 1
Zanaco Zanaco
จบ
Kabwe Kabwe
1 - 3
NAPSA Stars NAPSA Stars
จบ
Nkana Nkana
1 - 0
ZESCO ZESCO
11:00
Melbourne City U23 Melbourne City U23
? - ?
Melbourne Victory U23 Melbourne Victory U23
FRO
Foakaidhoo Foakaidhoo
? - ?
United Victory United Victory
FRO
TC Sports Club TC Sports Club
? - ?
Nilandhoo Nilandhoo
จบ
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
1 - 1
Kawkab Marrakech Kawkab Marrakech
จบ
Chabab Benguerir Chabab Benguerir
3 - 1
Hoceima Hoceima
จบ
Dcheira Dcheira
0 - 1
Chabab Mohammedia Chabab Mohammedia
จบ
Ittihad Khemisset Ittihad Khemisset
0 - 1
Salmi Salmi
จบ
KAC Kenitra KAC Kenitra
3 - 3
TAS Casablanca TAS Casablanca
จบ
Maghreb Fez Maghreb Fez
2 - 1
Sidi Kacem Sidi Kacem
จบ
RAC Casablanca RAC Casablanca
0 - 0
Wydad Fes Wydad Fes
จบ
Sale Sale
1 - 1
Widad Temara Widad Temara
จบ
บาเซิล (หญิง) บาเซิล (หญิง)
2 - 4
Servette Geneve FC W Servette Geneve FC W
จบ
ลูกาโน (หญิง) ลูกาโน (หญิง)
0 - 9
ลูเซิน (หญิง) ลูเซิน (หญิง)
จบ
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
0 - 2
กราสช็อปเปอร์ (หญิง) กราสช็อปเปอร์ (หญิง)
จบ
ซูริก (หญิง) ซูริก (หญิง)
7 - 0
ยังบอยส์ (หญิง) ยังบอยส์ (หญิง)
จบ
Police Police
1 - 1
Ksar Ksar
จบ
Kaedi Kaedi
6 - 2
JAHE JAHE
FRO
Tidjikja Tidjikja
? - ?
SNIM SNIM
เลื่อน
SNIM SNIM
? - ?
Ksar Ksar
เลื่อน
Police Police
? - ?
Medine Medine
จบ
Las Palmas C Las Palmas C
1 - 2
Union Viera Union Viera
จบ
Santa Ursula Santa Ursula
1 - 1
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
จบ
5 - 1
Vera (Esp) Vera (Esp)
จบ
Tamaraceite Tamaraceite
1 - 0
San Fernando San Fernando
จบ
เอโบร เอโบร
2 - 1
Castellon (Esp) Castellon (Esp)
จบ
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
1 - 2
บาดาโลนา บาดาโลนา
จบ
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
1 - 0
โอลอต โอลอต
จบ
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
1 - 3
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
จบ
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
3 - 1
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
จบ
FC Andorra FC Andorra
4 - 3
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
เลื่อน
Gilport Lions Gilport Lions
? - ?
BDF XI BDF XI
จบ
Police XI Police XI
1 - 1
Morupule Morupule
จบ
Orapa United Orapa United
2 - 0
Jwaneng Galaxy FC Jwaneng Galaxy FC
จบ
Tafic FC Tafic FC
0 - 1
Security Systems Security Systems
จบ
Arzua Arzua
2 - 0
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
จบ
Ourense CF Ourense CF
1 - 1
Arenteiro (Esp) Arenteiro (Esp)
จบ
Paiosaco Paiosaco
0 - 0
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
จบ
Pontellas Pontellas
0 - 2
Compostela Compostela
จบ
Pontes Pontes
0 - 1
UD Ourense UD Ourense
จบ
Santfeliuenc (Esp) Santfeliuenc (Esp)
2 - 2
Horta Horta
จบ
Banyoles (Esp) Banyoles (Esp)
3 - 1
จบ
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
3 - 1
Andratx Andratx
จบ
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
3 - 1
Platges de Calvia Platges de Calvia
จบ
Alcudia Alcudia
1 - 1
จบ
Santanyi Santanyi
2 - 1
Esporles Esporles
จบ
กัวดาล กัวดาล
0 - 0
เลอัลตาด เลอัลตาด
จบ
1 - 4
จบ
3 - 0
Vimenor Vimenor
จบ
0 - 2
จบ
0 - 1
Selaya Selaya
จบ
1 - 3
จบ
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
1 - 0
จบ
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
1 - 1
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
จบ
2 - 0
Eldense (Esp) Eldense (Esp)
จบ
1 - 0
จบ
Flat Earth FC Flat Earth FC
1 - 0
จบ
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
2 - 1
จบ
Becerril Becerril
0 - 1
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
จบ
3 - 0
จบ
0 - 3
จบ
2 - 3
จบ
3 - 0
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
จบ
Zamora Zamora
2 - 0
จบ
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
2 - 0
Maracena Maracena
จบ
Linares Linares
3 - 0
จบ
Melilla CD Melilla CD
2 - 1
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
จบ
Motril (Esp) Motril (Esp)
0 - 2
จบ
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
2 - 1
จบ
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
1 - 0
Mallorca B Mallorca B
จบ
Manacor Manacor
0 - 1
Portmany Portmany
จบ
Las Palmas C Las Palmas C
1 - 2
Union Viera Union Viera
จบ
Santa Ursula Santa Ursula
1 - 1
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
จบ
5 - 1
Vera (Esp) Vera (Esp)
จบ
Tamaraceite Tamaraceite
1 - 0
San Fernando San Fernando
จบ
0 - 2
Club Olimpico de Totana Club Olimpico de Totana
จบ
Aceuchal Aceuchal
3 - 1
Extremadura UD B Extremadura UD B
จบ
AD Llerenense AD Llerenense
0 - 2
Diocesano Diocesano
จบ
Beti Kozkor Beti Kozkor
1 - 0
Cortes Cortes
จบ
Burlades Burlades
3 - 2
Mutilvera Mutilvera
จบ
Cirbonero Cirbonero
5 - 3
Valle Egues Valle Egues
จบ
Fontellas Fontellas
1 - 0
Murchante Murchante
จบ
Huarte Huarte
2 - 0
CD Ardoi CD Ardoi
จบ
Lourdes Lourdes
2 - 0
CD Baztan CD Baztan
จบ
Pena Pena
1 - 1
Pamplona Pamplona
จบ
Pena Azagresa Pena Azagresa
2 - 1
Txantrea Txantrea
จบ
Logrones Promesas Logrones Promesas
7 - 0
Villegas Villegas
จบ
Yague Yague
0 - 1
Comillas Comillas
จบ
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
2 - 1
Brea Brea
จบ
CF Illueca CF Illueca
1 - 1
Belchite 97 Belchite 97
จบ
Tarazona Tarazona
1 - 0
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
จบ
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
0 - 1
Atl. Ibanes Atl. Ibanes
จบ
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
3 - 1
โตเลโด โตเลโด
จบ
AEK Larnaca AEK Larnaca
1 - 0
Paphos Paphos
จบ
Apollon Apollon
2 - 0
Anorthosis Anorthosis
เลื่อน
Heider SV Heider SV
? - ?
SC Weiche-08 SC Weiche-08
จบ
Hamburger SV II Hamburger SV II
1 - 1
St. Pauli II St. Pauli II
จบ
Chippa Utd. U21 Chippa Utd. U21
2 - 1
Stellenbosch U21 Stellenbosch U21
จบ
Highlands U21 Highlands U21
0 - 1
Cape Town City U21 Cape Town City U21
จบ
Bidvest Wits U21 Bidvest Wits U21
3 - 2
Supersport Utd U21 Supersport Utd U21
จบ
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
3 - 5
Silivrispor Silivrispor
จบ
Manisaspor Manisaspor
2 - 4
Tokatspor Tokatspor
จบ
TUS Dietkirchen TUS Dietkirchen
4 - 0
Neuhof Neuhof
จบ
FK Zorya Luhansk FK Zorya Luhansk
1 - 2
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
จบ
Lviv Lviv
3 - 2
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
จบ
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
1 - 2
Mariupol Mariupol
จบ
Deportivo Coopsol Deportivo Coopsol
4 - 0
Chavelines Chavelines
ยกเลิก
Grau Grau
? - ?
Carlos Stein Carlos Stein
Grau Grau
0 - 0
Llacuabamba Llacuabamba
จบ
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
2 - 1
Brea Brea
จบ
Tarazona Tarazona
1 - 0
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
จบ
CF Illueca CF Illueca
1 - 1
Belchite 97 Belchite 97
จบ
ASM Belfort ASM Belfort
2 - 1
อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
FRO
Bastia (Fra) Bastia (Fra)
? - ?
St Quentin St Quentin
เลื่อน
เอปินาล เอปินาล
? - ?
Bobigny Bobigny
จบ
Haguenau Haguenau
1 - 1
Mulhouse Mulhouse
จบ
ดร็องซี่ ดร็องซี่
0 - 0
Lille II Lille II
จบ
Lusitanos Lusitanos
2 - 1
Schiltigheim Schiltigheim
จบ
แซงต์ เจนีเว่ แซงต์ เจนีเว่
2 - 1
Lens II Lens II
จบ
ซีดาน ซีดาน
1 - 1
Reims 2 Reims 2
จบ
Poissy Poissy
3 - 5
Guingamp II Guingamp II
จบ
อองตองต์ เอสเอสจี อองตองต์ เอสเอสจี
0 - 1
Rouen Rouen
จบ
Gobelins Gobelins
3 - 0
กรันวิลล์ กรันวิลล์
จบ
Lorient II Lorient II
1 - 0
Angers II Angers II
จบ
Oissel Oissel
0 - 2
Saint-Malo Saint-Malo
จบ
Stade Briochin Stade Briochin
2 - 0
Fleury-Merogis Fleury-Merogis
จบ
Vannes Vannes
1 - 0
Mantes Mantes
จบ
Vitre Vitre
2 - 2
ชาทร์ ชาทร์
จบ
เบอเกอรัก เบอเกอรัก
2 - 2
เซเต้ เซเต้
จบ
Blois Blois
1 - 0
เลส แอร์บีเยร์ เลส แอร์บีเยร์
จบ
Bourges Bourges
1 - 0
Chamalieres Chamalieres
จบ
Colomiers Colomiers
1 - 1
Romorantin Romorantin
จบ
Saint-Pryve Saint-Pryve
1 - 1
Andrezieux Andrezieux
จบ
St Etienne II St Etienne II
1 - 0
Trelissac Trelissac
เลื่อน
Stade Bordelais Stade Bordelais
? - ?
Angouleme CFC Angouleme CFC
จบ
Jura Sud Jura Sud
2 - 0
เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
จบ
Hyeres Hyeres
1 - 1
Lyon II Lyon II
จบ
มารีญาน ฌีญัก มารีญาน ฌีญัก
1 - 1
Marseille II Marseille II
จบ
Marseille Endoume Marseille Endoume
1 - 2
Martigues Martigues
จบ
Monaco II Monaco II
0 - 1
Grasse Grasse
จบ
อีเซอร์ อีเซอร์
2 - 2
Monts Monts
จบ
Nimes II Nimes II
2 - 0
Saint Priest Saint Priest
FRO
Ahli Qalqilyah Ahli Qalqilyah
? - ?
Al Amari Al Amari
FRO
Palestinian Forces Palestinian Forces
? - ?
Al Khaleel Al Khaleel
จบ
Wadi Al-Nes Wadi Al-Nes
3 - 2
Shabab Alsamu Shabab Alsamu
จบ
Burreli Burreli
1 - 1
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
จบ
Cerrik Cerrik
1 - 1
FC Shenkolli FC Shenkolli
เลื่อน
เอลบาซานี เอลบาซานี
? - ?
เบซ่า เบซ่า
จบ
Iliria Kruja Iliria Kruja
0 - 0
โปกราเดซ โปกราเดซ
จบ
Koplik Koplik
1 - 2
Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
จบ
ลุชเนีย ลุชเนีย
2 - 1
Apolonia Fier Apolonia Fier
จบ
Shkumbini Peqin Shkumbini Peqin
1 - 1
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
จบ
Terbuni Terbuni
1 - 1
Erzeni Erzeni
จบ
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
2 - 0
Maracena Maracena
จบ
Linares Linares
3 - 0
จบ
Motril (Esp) Motril (Esp)
0 - 2
Torredonjimeno Torredonjimeno
จบ
2 - 1
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
จบ
Sanga Balende Sanga Balende
1 - 6
AS Maniema AS Maniema
จบ
Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
1 - 1
De Treffers De Treffers
จบ
GVVV GVVV
2 - 0
HFC HFC
จบ
HHC HHC
3 - 1
Quick Boys Quick Boys
จบ
Jong Sparta Rotterdam Jong Sparta Rotterdam
6 - 2
ASWH ASWH
จบ
Katwijk Katwijk
2 - 1
IJsselmeervogels IJsselmeervogels
จบ
Noordwijk Noordwijk
5 - 1
Jong Volendam Jong Volendam
จบ
Scheveningen Scheveningen
3 - 1
Kozakken Boys Kozakken Boys
จบ
Spakenburg Spakenburg
2 - 2
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
จบ
TEC TEC
2 - 2
AFC AFC
จบ
Agudat Sport Ashdod Agudat Sport Ashdod
2 - 2
Ironi Or Yehuda Ironi Or Yehuda
จบ
Betis W Betis W
1 - 1
Huelva W Huelva W
จบ
Espanyol W Espanyol W
0 - 4
Barcelona W Barcelona W
จบ
Real Sociedad W Real Sociedad W
5 - 0
EDF Logrono W (Esp) EDF Logrono W (Esp)
FRO
Couvin-Mariembourg Couvin-Mariembourg
? - ?
Acren Acren
FRO
Entente Durbuy Entente Durbuy
? - ?
Onhaye Onhaye
FRO
Meux Meux
? - ?
Solieres Sport Solieres Sport
จบ
La Louviere (Bel) La Louviere (Bel)
2 - 0
Tilleur Tilleur
จบ
Beroe Beroe
2 - 0
Tsarsko Selo Tsarsko Selo
จบ
Cherno More Cherno More
1 - 1
Arda (Bul) Arda (Bul)
จบ
CSKA-Sofia CSKA-Sofia
4 - 0
Dunav Ruse Dunav Ruse
จบ
Al-Hilal Al-Hilal
1 - 0
Esperance Tunis Esperance Tunis
จบ
Monterrey Monterrey
3 - 2
Al-Sadd Al-Sadd
จบ
Alki Oroklini Alki Oroklini
2 - 0
Ypsonas Ypsonas
FRO
Ayia Napa Ayia Napa
? - ?
ASIL Lysi ASIL Lysi
จบ
Dighenis Dighenis
0 - 2
Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia
FRO
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
? - ?
Karmiotissa Karmiotissa
FRO
Omonoia Psevda Omonoia Psevda
? - ?
Aris Aris
จบ
PO Xylotympou 2006 PO Xylotympou 2006
3 - 0
Zakakiou Zakakiou
จบ
Sotiras Sotiras
4 - 2
Chloraka Chloraka
จบ
เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ
1 - 1
FC Botosani FC Botosani
จบ
ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
1 - 2
Gaz Metan Medias Gaz Metan Medias
จบ
CS U. Craiova CS U. Craiova
2 - 1
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
FRO
Au Cap Au Cap
? - ?
Revengers Revengers
FRO
La Passe La Passe
? - ?
Anse Reunion Anse Reunion
จบ
Rentistas Rentistas
2 - 0
Villa Espanola Villa Espanola
จบ
Al Naser Al Naser
0 - 1
Al Arabi Al Arabi
จบ
Berkane Berkane
1 - 1
Difaa El Jadidi Difaa El Jadidi
เลื่อน
FUS Rabat FUS Rabat
? - ?
Difaa El Jadidi Difaa El Jadidi
เลื่อน
Hassania Agadir Hassania Agadir
? - ?
IR Tanger IR Tanger
เลื่อน
Khemis Zemamra Khemis Zemamra
? - ?
FAR Rabat FAR Rabat
เลื่อน
Moghreb Tetouan Moghreb Tetouan
? - ?
Berkane Berkane
เลื่อน
Olympique de Safi Olympique de Safi
? - ?
Mouloudia Oujda Mouloudia Oujda
เลื่อน
Raja Casablanca Raja Casablanca
? - ?
Olympique Khouribga Olympique Khouribga
เลื่อน
Rapide Oued Zem Rapide Oued Zem
? - ?
Wydad Wydad
เลื่อน
Youssoufia Berrechid Youssoufia Berrechid
? - ?
Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
เลื่อน
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
? - ?
Cwmamman United Cwmamman United
จบ
Afan Lido Afan Lido
2 - 1
Caerau Ely Caerau Ely
จบ
Cambrian & Clydach Cambrian & Clydach
2 - 1
Undy Undy
จบ
Haverfordwest Haverfordwest
3 - 2
Pontypridd Pontypridd
จบ
STM Sports STM Sports
3 - 0
Llantwit Major Llantwit Major
จบ
Alcudia Alcudia
1 - 1
จบ
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
1 - 0
Mallorca B Mallorca B
จบ
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
3 - 1
Andratx Andratx
จบ
Manacor Manacor
0 - 1
Portmany Portmany
จบ
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
3 - 1
Platges de Calvia Platges de Calvia
จบ
Santanyi Santanyi
2 - 1
Esporles Esporles
จบ
อมอเรเบียต้า อมอเรเบียต้า
1 - 1
Alaves B Alaves B
จบ
อเรนาส คลับ อเรนาส คลับ
2 - 0
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
จบ
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
0 - 1
บารากัลโด บารากัลโด
จบ
โอซาซูนา B โอซาซูนา B
3 - 0
CD Calahorra CD Calahorra
จบ
Unionistas de Salamanca (Esp) Unionistas de Salamanca (Esp)
2 - 1
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
จบ
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
3 - 0
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
09:00
Comunicaciones Comunicaciones
? - ?
Guastatoya Guastatoya
จบ
Somerset Somerset
2 - 0
Boulevard Blazers Boulevard Blazers
จบ
Liverpool U23 Liverpool U23
1 - 1
Chelsea U23 Chelsea U23
FRO
Deinze Deinze
? - ?
Heist Heist
จบ
Dender Dender
1 - 1
RFC Liege RFC Liege
จบ
Dessel Dessel
0 - 2
เทิสเซินเดอร์โล เทิสเซินเดอร์โล
FRO
Oosterzonen Oosterzonen
? - ?
UR La Louviere UR La Louviere
จบ
ปาโตร ไอส์เดน ปาโตร ไอส์เดน
2 - 1
Saint Eloois Saint Eloois
FRO
RWDM 47 (Bel) RWDM 47 (Bel)
? - ?
ทูบิซ ทูบิซ
จบ
Bayern II Bayern II
1 - 3
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
จบ
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
1 - 2
เอสเฟา เมปเปน	เอสเฟา เมปเปน
จบ
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
2 - 5
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
จบ
Hansa Rostock Hansa Rostock
1 - 2
Chemnitzer Chemnitzer
จบ
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
0 - 1
เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05
จบ
Zwickau Zwickau
0 - 1
Mannheim Mannheim
จบ
Penybont Penybont
6 - 1
Porthmadog Porthmadog
จบ
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
0 - 1
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
จบ
Tuzlaspor Tuzlaspor
1 - 0
Eyupspor Eyupspor
เลื่อน
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
? - ?
Ahlen Ahlen
จบ
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
3 - 0
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
จบ
Ajax (Am) Ajax (Am)
4 - 0
Excelsior 31 Excelsior 31
จบ
Stedoco Stedoco
1 - 1
VV DOVO VV DOVO
จบ
Almere City 2 Almere City 2
4 - 1
Hoek Hoek
จบ
ONS Sneek ONS Sneek
1 - 4
Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
จบ
VVSB VVSB
2 - 3
Harkemase Boys Harkemase Boys
จบ
EVV EVV
5 - 0
Lienden Lienden
เลื่อน
GOES GOES
? - ?
Ter Leede Ter Leede
จบ
Logrones Promesas Logrones Promesas
7 - 0
Villegas Villegas
จบ
Yague Yague
0 - 1
Comillas Comillas
จบ
Kisumu All-Stars Kisumu All-Stars
0 - 2
Bandari Bandari
FRO
Urana Urana
? - ?
Racing FC de Boukoki Racing FC de Boukoki
จบ
Gasogi United (Rwa) Gasogi United (Rwa)
1 - 1
AS Kigali AS Kigali
จบ
Gicumbi Gicumbi
1 - 2
Bugesera FC Bugesera FC
จบ
Heroes Fc Heroes Fc
0 - 1
APR APR
จบ
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
2 - 1
จบ
Becerril Becerril
0 - 1
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
จบ
3 - 0
จบ
0 - 3
จบ
2 - 3
จบ
3 - 0
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
จบ
Zamora Zamora
2 - 0
จบ
AS Douanes AS Douanes
2 - 1
Bobo-Dioulasso Bobo-Dioulasso
จบ
Majestic Majestic
1 - 0
ASEC Koudougou ASEC Koudougou
จบ
Sonabel Ouagadougou Sonabel Ouagadougou
0 - 2
Kozaf Kozaf
จบ
OFI Crete OFI Crete
3 - 1
Aris Aris
จบ
Panathinaikos Panathinaikos
2 - 0
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
จบ
Xanthi FC Xanthi FC
0 - 1
AEK Athens FC AEK Athens FC
20:00
Amal Bou Saada (Alg) Amal Bou Saada (Alg)
? - ?
แอลมา แอลมา
20:00
อันนาบะ อันนาบะ
? - ?
Khroub Khroub
20:00
เอเอสเอ็ม โอราน เอเอสเอ็ม โอราน
? - ?
รีไลแอนซ์ รีไลแอนซ์
20:00
เบอจายา เบอจายา
? - ?
Arzew Arzew
20:00
Harrach Harrach
? - ?
Tadjenant Tadjenant
20:00
ไซดา ไซดา
? - ?
Arba Arba
20:00
สกิกดา สกิกดา
? - ?
เมเดีย เมเดีย
20:00
Tlemcen Tlemcen
? - ?
เอ็มโอ เบจาเอีย เอ็มโอ เบจาเอีย
จบ
AS Roma W AS Roma W
6 - 0
Orobica W Orobica W
จบ
Empoli W Empoli W
2 - 2
Sassuolo W Sassuolo W
จบ
Florentia W Florentia W
1 - 2
Tavagnacco W Tavagnacco W
จบ
Juventus W Juventus W
2 - 0
Bari W Bari W
จบ
Verona W Verona W
0 - 1
AC Milan W AC Milan W
22:00
AFC Rushden AFC Rushden
? - ?
Hednesford Hednesford
จบ
Barwell Barwell
0 - 1
Nuneaton Nuneaton
เลื่อน
Biggleswade Town Biggleswade Town
? - ?
Alvechurch Alvechurch
จบ
Coalville Coalville
1 - 1
Banbury Banbury
จบ
Leiston Leiston
2 - 4
Peterborough Sports Peterborough Sports
จบ
Lowestoft Lowestoft
0 - 0
Rushall Rushall
จบ
Needham Market Needham Market
0 - 3
Bromsgrove Bromsgrove
จบ
St Ives St Ives
2 - 1
Redditch Redditch
จบ
สเตาร์บริดจ์ สเตาร์บริดจ์
1 - 3
Kings Langley Kings Langley
เลื่อน
Stratford Stratford
? - ?
Hitchin Hitchin
เลื่อน
Tamworth Tamworth
? - ?
Royston Royston
จบ
Always Ready Always Ready
3 - 0
Blooming Blooming
จบ
KuPS KuPS
2 - 0
JIPPO JIPPO
FRO
Petro Atletico Petro Atletico
? - ?
C.R.D. Libolo C.R.D. Libolo
จบ
Legia Legia
3 - 1
Plock Plock
จบ
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
2 - 1
Gornik Z. Gornik Z.
จบ
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
1 - 1
Lech Poznan Lech Poznan
FRO
Diambars Diambars
? - ?
Casa Casa
จบ
Teungueth Teungueth
0 - 0
US Goree US Goree
FRO
Jaraaf Jaraaf
? - ?
Pikine Pikine
จบ
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
4 - 1
Shahin Bushehr Shahin Bushehr
จบ
Pars Janoobi Jam Pars Janoobi Jam
1 - 1
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
จบ
Gol Gohar Gol Gohar
0 - 0
Zob Ahan Zob Ahan
จบ
Sanat Naft Sanat Naft
1 - 0
Machine Sazi Machine Sazi
จบ
Saipa Saipa
0 - 2
Persepolis Persepolis
เลื่อน
Mosta Mosta
? - ?
Gudja Gudja
เลื่อน
Senglea Athletics Senglea Athletics
? - ?
Tarxien Tarxien
จบ
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
1 - 0
Lok. Zagreb Lok. Zagreb
จบ
Rijeka Rijeka
3 - 1
Varazdin Varazdin
จบ
Flint Flint
1 - 2
Colwyn Bay Colwyn Bay
เลื่อน
Gresford Gresford
? - ?
Llandudno Llandudno
เลื่อน
Llanrhaedr Llanrhaedr
? - ?
Guilsfield Guilsfield
เลื่อน
Porthmadog Porthmadog
? - ?
Buckley Buckley
จบ
Prestatyn Prestatyn
4 - 1
Corwen Corwen
จบ
Ruthin Ruthin
3 - 1
Penrhyncoch Penrhyncoch
จบ
2 - 0
Eldense (Esp) Eldense (Esp)
จบ
1 - 0
จบ
บาเรียเรส บาเรียเรส
2 - 0
จบ
เฟร์รอล เฟร์รอล
3 - 0
Langreo (Esp) Langreo (Esp)
จบ
ปอนเตเบดรา ปอนเตเบดรา
2 - 1
ราโย่ มายาดาฮองด้า ราโย่ มายาดาฮองด้า
จบ
อมอเรเบียต้า อมอเรเบียต้า
1 - 1
Alaves B Alaves B
จบ
อเรนาส คลับ อเรนาส คลับ
2 - 0
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
จบ
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
0 - 1
บารากัลโด บารากัลโด
จบ
โอซาซูนา B โอซาซูนา B
3 - 0
CD Calahorra CD Calahorra
จบ
Unionistas de Salamanca (Esp) Unionistas de Salamanca (Esp)
2 - 1
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
จบ
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
3 - 0
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
จบ
FC Andorra (And) FC Andorra (And)
4 - 3
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
จบ
เอโบร เอโบร
2 - 1
Castellon (Esp) Castellon (Esp)
จบ
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
1 - 2
บาดาโลนา บาดาโลนา
จบ
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
1 - 0
โอลอต โอลอต
จบ
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
1 - 3
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
จบ
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
3 - 1
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
จบ
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
2 - 1
UCAM Murcia UCAM Murcia
จบ
กรานาดา B กรานาดา B
0 - 0
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
จบ
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
0 - 0
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
จบ
Recreativo Huelva Recreativo Huelva
1 - 0
จบ
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
1 - 3
บาดาโฆซ บาดาโฆซ
จบ
Orense Orense
2 - 2
LDU Portoviejo LDU Portoviejo
จบ
มานามา คลับ มานามา คลับ
0 - 0
Al-Shabbab Al-Shabbab
จบ
อัล ริฟฟา อัล ริฟฟา
5 - 0
อัล ฮาลา อัล ฮาลา
จบ
Cavese Cavese
1 - 1
แตร์นานา แตร์นานา
จบ
โป โป
2 - 3
เลอปุย เลอปุย
จบ
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
1 - 2
Maritzburg Utd Maritzburg Utd
จบ
Duzyurtspor Duzyurtspor
2 - 1
Bugsasspor Bugsasspor
จบ
Samsunspor Samsunspor
2 - 0
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
จบ
Sancaktepe Sancaktepe
4 - 4
Manisa Manisa
เลื่อน
Delmenhorst (Ger) Delmenhorst (Ger)
? - ?
Eintracht Celle Eintracht Celle
เลื่อน
Egestorf-Langreder Egestorf-Langreder
? - ?
Emden Emden
จบ
Qrendi Qrendi
1 - 4
Pembroke Pembroke
จบ
Lija Athletic Lija Athletic
0 - 1
St. Andrews St. Andrews
จบ
Beti Kozkor Beti Kozkor
1 - 0
Cortes Cortes
จบ
Burlades Burlades
3 - 2
Mutilvera Mutilvera
จบ
Cirbonero Cirbonero
5 - 3
Valle Egues Valle Egues
จบ
Fontellas Fontellas
1 - 0
Murchante Murchante
จบ
Huarte Huarte
2 - 0
CD Ardoi CD Ardoi
จบ
Lourdes Lourdes
2 - 0
CD Baztan CD Baztan
จบ
Pena Pena
1 - 1
Pamplona Pamplona
จบ
Pena Azagresa Pena Azagresa
2 - 1
Txantrea Txantrea
จบ
Desna U21 Desna U21
0 - 3
Dynamo Kiev U21 Dynamo Kiev U21
จบ
Dnipro-1 U21 Dnipro-1 U21
1 - 3
Oleksandriya U21 Oleksandriya U21
จบ
Vorskla Poltava U21 Vorskla Poltava U21
4 - 4
Karpaty U21 Karpaty U21
จบ
Zorya U21 Zorya U21
1 - 2
Shakhtar Donetsk U21 Shakhtar Donetsk U21
จบ
Honved Honved
0 - 0
Ujpest Ujpest
จบ
Kaposvar Kaposvar
4 - 1
Debrecen Debrecen
จบ
Kisvarda Kisvarda
0 - 2
Videoton Videoton
จบ
Paks Paks
1 - 0
Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
จบ
Puskas Academy Puskas Academy
0 - 1
Zalaegerszegi Zalaegerszegi
จบ
Cercle De Joachim Cercle De Joachim
0 - 2
Bolton City Bolton City
เลื่อน
Al Akhaa Al Ahli Aley Al Akhaa Al Ahli Aley
? - ?
Al Sahel Al Sahel
จบ
Flat Earth FC Flat Earth FC
1 - 0
จบ
Zehlendorf Zehlendorf
1 - 2
Pampow (Ger) Pampow (Ger)
จบ
Stuttgart U19 Stuttgart U19
2 - 0
Bochum U19 Bochum U19
จบ
Fiorentina U19 Fiorentina U19
2 - 0
Cagliari U19 Cagliari U19
จบ
Inter U19 Inter U19
1 - 1
Sassuolo U19 Sassuolo U19
จบ
Napoli U19 Napoli U19
1 - 2
Lazio U19 Lazio U19
จบ
Torino U19 Torino U19
0 - 0
Empoli U19 Empoli U19
จบ
Blackfield Blackfield
0 - 1
Beaconsfield Beaconsfield
จบ
Gosport Gosport
1 - 0
Harrow Harrow
22:00
Hartley Wintney Hartley Wintney
? - ?
Salisbury Salisbury
จบ
Hayes & Yeading (Eng) Hayes & Yeading (Eng)
0 - 1
Truro Truro
จบ
Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
0 - 2
Walton Casuals Walton Casuals
เลื่อน
Poole Town Poole Town
? - ?
Hendon Hendon
เลื่อน
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
? - ?
Dorchester Dorchester
จบ
Taunton Taunton
4 - 3
Metropolitan Metropolitan
เลื่อน
Tiverton (Eng) Tiverton (Eng)
? - ?
Farnborough Farnborough
เลื่อน
Weston Weston
? - ?
Wimborne Wimborne
เลื่อน
Yate Town Yate Town
? - ?
Chesham Chesham
จบ
China W China W
0 - 3
Japan W Japan W
FRO
Anti Drugs Strikers Anti Drugs Strikers
? - ?
FC Johansen FC Johansen
FRO
Central Parade Central Parade
? - ?
Diamond Stars Diamond Stars
จบ
Ouriense W Ouriense W
0 - 2
Sporting W (Por) Sporting W (Por)
จบ
Hyeres Hyeres
1 - 1
Lyon II Lyon II
จบ
Jura Sud Jura Sud
2 - 0
เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
จบ
มารีญาน ฌีญัก มารีญาน ฌีญัก
1 - 1
Marseille II Marseille II
จบ
Marseille Endoume Marseille Endoume
1 - 2
Martigues Martigues
จบ
Monaco II Monaco II
0 - 1
Grasse Grasse
จบ
Nimes II Nimes II
2 - 0
Saint Priest Saint Priest
จบ
อีเซอร์ อีเซอร์
2 - 2
Monts Monts
พักครึ่ง
Sol de America Sol de America
0 - 3
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
จบ
Dire Dawa Dire Dawa
1 - 0
Hossana City Hossana City
จบ
Awassa Awassa
1 - 0
Bahardar Bahardar
จบ
Sebeta City Sebeta City
0 - 0
Adama City Adama City
จบ
Shire Endaselassie Shire Endaselassie
0 - 3
Welwalo Adigrat Welwalo Adigrat
จบ
Welayta Dicha Welayta Dicha
0 - 0
St. George (Eth) St. George (Eth)
จบ
Wolkite Kenema Wolkite Kenema
1 - 0
Fasil Ketema Fasil Ketema
เลื่อน
Potters Potters
? - ?
Haringey Borough Haringey Borough
จบ
Bognor Bognor
7 - 2
Cray Cray
จบ
Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
3 - 1
Folkestone Folkestone
จบ
Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
3 - 3
Wingate & Finchley Wingate & Finchley
จบ
Horsham FC Horsham FC
1 - 0
East Thurrock East Thurrock
จบ
Leatherhead Leatherhead
1 - 0
Brightlingsea Brightlingsea
จบ
Merstham Merstham
2 - 4
Lewes (Eng) Lewes (Eng)
จบ
TRAU FC TRAU FC
2 - 1
East Bengal East Bengal
จบ
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
0 - 0
Tamai Tamai
จบ
BSC Glasgow BSC Glasgow
4 - 0
Gala Fairydean Gala Fairydean
จบ
คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์ คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์
1 - 4
East Stirlingshire East Stirlingshire
จบ
อีสต์ คิลไบร์ด อีสต์ คิลไบร์ด
0 - 1
Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose
จบ
อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้ อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้
0 - 3
Civil Service Stroll Civil Service Stroll
จบ
Gretna 2008 Gretna 2008
1 - 5
Edusport Academy Edusport Academy
จบ
Kelty Hearts Kelty Hearts
11 - 0
Vale Of Leithen Vale Of Leithen
จบ
สปาร์ตันส์ สปาร์ตันส์
4 - 0
Dalbeattie Star Dalbeattie Star
จบ
Stirling University Stirling University
1 - 0
Berwick Berwick
จบ
Free State Stars Free State Stars
0 - 0
Jomo Cosmos Jomo Cosmos
จบ
Pretoria U. Pretoria U.
3 - 2
Royal Eagles Royal Eagles
จบ
Real Kings Real Kings
2 - 0
TS Sporting TS Sporting
จบ
Steenberg United Steenberg United
3 - 2
JDR Stars JDR Stars
จบ
Uthongathi Uthongathi
1 - 2
Maccabi Maccabi
จบ
Santfeliuenc (Esp) Santfeliuenc (Esp)
2 - 2
Horta Horta
จบ
Banyoles (Esp) Banyoles (Esp)
3 - 1
จบ
Free State Stars Free State Stars
0 - 0
Jomo Cosmos Jomo Cosmos
จบ
Pretoria U. Pretoria U.
3 - 2
Royal Eagles Royal Eagles
จบ
Real Kings Real Kings
2 - 0
TS Sporting TS Sporting
จบ
Steenberg United Steenberg United
3 - 2
JDR Stars JDR Stars
จบ
Uthongathi Uthongathi
1 - 2
Maccabi Maccabi
จบ
Bulawayo Chiefs Bulawayo Chiefs
0 - 1
Herentals Herentals
จบ
CAPS Utd CAPS Utd
0 - 1
Platinum Platinum
จบ
Chapungu Utd Chapungu Utd
2 - 2
Highlanders Highlanders
จบ
Chicken Inn Chicken Inn
4 - 1
TelOne TelOne
จบ
Harare City Harare City
0 - 0
Ngezi Platinum FC Ngezi Platinum FC
จบ
Hwange Hwange
1 - 0
ZPC Kariba ZPC Kariba
จบ
Mushowani Stars Mushowani Stars
2 - 3
Yadah Yadah
จบ
Triangle Triangle
1 - 0
Dynamos Dynamos
จบ
Ascoli U19 Ascoli U19
3 - 2
Livorno U19 Livorno U19
จบ
Benevento U19 Benevento U19
2 - 3
Lecce U19 Lecce U19
จบ
Brescia U19 Brescia U19
3 - 4
Spal U19 Spal U19
จบ
Cittadella U19 Cittadella U19
4 - 1
Udinese U19 Udinese U19
จบ
Juve Stabia U19 Juve Stabia U19
3 - 2
Frosinone U19 Frosinone U19
จบ
Parma U19 Parma U19
3 - 1
Entella U19 Entella U19
จบ
Pisa U19 Pisa U19
0 - 0
Perugia U19 Perugia U19
จบ
Pordenone U19 Pordenone U19
2 - 1
Venezia U19 Venezia U19
จบ
Salernitana U19 Salernitana U19
0 - 0
Crotone U19 Crotone U19
จบ
Spezia U19 Spezia U19
0 - 3
AC Milan U19 AC Milan U19
จบ
Trapani U19 Trapani U19
1 - 3
Cosenza U19 Cosenza U19
จบ
Verona U19 Verona U19
4 - 3
Cremonese U19 Cremonese U19
จบ
Modena Modena
2 - 0
Ravenna Ravenna
FRO
Abia Comets Abia Comets
? - ?
Ibom Youths Ibom Youths
จบ
Aklosendi Aklosendi
1 - 0
ABS ABS
FRO
Apex Krane Apex Krane
? - ?
Giant Brillars Giant Brillars
FRO
Bayelsa Bayelsa
? - ?
Remo Stars Remo Stars
FRO
EFCC EFCC
? - ?
Rarara Rarara
FRO
FC Zamfara FC Zamfara
? - ?
Kada Kada
FRO
Go-Round Go-Round
? - ?
Gateway Utd. Gateway Utd.
FRO
Kebbi Kebbi
? - ?
Malunfashi Malunfashi
จบ
Kogi Kogi
0 - 0
DMD DMD
จบ
Mighty Jets Mighty Jets
1 - 1
Gombe Gombe
FRO
Nigeria Airforce FC Nigeria Airforce FC
? - ?
Oyah Sports Oyah Sports
FRO
Nilayo Nilayo
? - ?
Ibadan Ibadan
FRO
Osun Osun
? - ?
Dynamite Force Dynamite Force
FRO
Road Safety Road Safety
? - ?
Green Beret Green Beret
FRO
Rovers FC Rovers FC
? - ?
Vandrezzer Vandrezzer
FRO
Sokoto Sokoto
? - ?
Kwara Kwara
FRO
Stationery Stores Stationery Stores
? - ?
Crown FC Crown FC
จบ
Yobe Stars Yobe Stars
0 - 0
El Kanemi El Kanemi