ผลบอลสด

MM88TH-ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-ถอนสูงสุด
ทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัคร

ผลบอลสด วันที่ 5 เมษายน 2563

02:00
แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา
? - ?
เรอัล เบติส เรอัล เบติส
02:00
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
? - ?
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
02:00
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
? - ?
อลาเบส อลาเบส
02:00
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
? - ?
เลบานเต้ เลบานเต้
02:00
เกตาเฟ่ เกตาเฟ่
? - ?
เอสดี อิบาร์ เอสดี อิบาร์
02:00
กรานาดา กรานาดา
? - ?
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
02:00
อาร์ซีดี มายอร์ก้า อาร์ซีดี มายอร์ก้า
? - ?
เลกาเนส เลกาเนส
02:00
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
? - ?
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
02:00
เซบีญ่า เซบีญ่า
? - ?
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
02:00
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
? - ?
โอซาซูนา โอซาซูนา
เลื่อน
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
? - ?
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
21:00
เบรสชา เบรสชา
? - ?
เวโรนา เวโรนา
21:00
กาญารี่ กาญารี่
? - ?
อตาลันต้า อตาลันต้า
00:00
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
? - ?
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
02:45
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
? - ?
โตริโน่ โตริโน่
เลื่อน
ลาซิโอ ลาซิโอ
? - ?
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
00:00
นาโปลี นาโปลี
? - ?
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
21:00
ปาร์มา ปาร์มา
? - ?
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า
21:00
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
? - ?
สปอล สปอล
18:30
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
? - ?
เลชเช่ เลชเช่
02:00
อาเมียงส์ อาเมียงส์
? - ?
แรนส์ แรนส์
02:00
บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์
? - ?
แร็งส์ แร็งส์
02:00
แบร็สต์ แบร็สต์
? - ?
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
ดิฌง ดิฌง
? - ?
นีซ นีซ
02:00
โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง
? - ?
นีมส์ นีมส์
02:00
โมนาโก โมนาโก
? - ?
น็องต์ น็องต์
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
? - ?
ลีลล์ ลีลล์
02:00
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
? - ?
เม็ตซ์ เม็ตซ์
02:00
สตาร์บูร์ก สตาร์บูร์ก
? - ?
อองเช่ร์ อองเช่ร์
02:00
ตูลูซ ตูลูซ
? - ?
แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน
18:15
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
? - ?
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
20:30
อาแจ็กซ์ อาแจ็กซ์
? - ?
ซโวลเล่ ซโวลเล่
20:30
เดน ฮาก เดน ฮาก
? - ?
เอ็มเมน เอ็มเมน
22:45
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
? - ?
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
เลื่อน
อาเวส อาเวส
? - ?
ปอร์โต้ ปอร์โต้
23:00
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
? - ?
วิตอเรีย เซตูบัล วิตอเรีย เซตูบัล
23:00
ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา
? - ?
บราก้า บราก้า
23:00
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
? - ?
เบเลเนนส์ เบเลเนนส์
23:00
วิตอเรีย กิมาไรส์ วิตอเรีย กิมาไรส์
? - ?
โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
23:00
มาริติโม่ มาริติโม่
? - ?
กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
23:00
ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ
? - ?
เบนฟิก้า เบนฟิก้า
23:00
ซานตาคลาร่า ซานตาคลาร่า
? - ?
ปอร์ติโมเนนเซ่	ปอร์ติโมเนนเซ่
23:00
สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
? - ?
ทอนเดล่า ทอนเดล่า
00:00
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
? - ?
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
00:00
โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์
? - ?
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
00:00
คริสเตียนซุน บีเค คริสเตียนซุน บีเค
? - ?
สตาร์ท สตาร์ท
00:00
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
? - ?
ซาร์ปสบอร์ก 08	ซาร์ปสบอร์ก 08
00:00
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
? - ?
ออด บีเค ออด บีเค
02:00
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
? - ?
บรานน์ บรานน์
23:00
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
? - ?
พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
23:00
ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก
? - ?
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
? - ?
อาร์เซน่อล ทูล่า	อาร์เซน่อล ทูล่า
23:00
เอฟซี ออเรนเบิร์ก เอฟซี ออเรนเบิร์ก
? - ?
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์
23:00
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
? - ?
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
? - ?
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
23:00
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
? - ?
เอฟซี แทมโบฟ (N)	เอฟซี แทมโบฟ (N)
23:00
เซนิต เซนิต
? - ?
ครีลย่า โซเวียตอฟ	ครีลย่า โซเวียตอฟ
20:30
บราเก้ บราเก้
? - ?
มอลล์บี้ มอลล์บี้
23:30
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
? - ?
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
01:00
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
? - ?
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
20:30
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
? - ?
คัลมาร์ คัลมาร์
20:30
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
? - ?
วอร์เบิร์ก วอร์เบิร์ก
01:00
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
? - ?
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
19:00
โอเรโบร โอเรโบร
? - ?
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
23:30
ซิริอุส ซิริอุส
? - ?
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
02:00
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
? - ?
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
02:00
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
? - ?
อัลคอร์คอน อัลคอร์คอน
02:00
เอลเช่ เอลเช่
? - ?
ลา คอรุนญ่า ลา คอรุนญ่า
02:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
? - ?
ซาราโกซา ซาราโกซา
02:00
คิโรน่า คิโรน่า
? - ?
นูมานเซีย นูมานเซีย
02:00
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
? - ?
คาดิซ คาดิซ
02:00
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
? - ?
มาลากา มาลากา
02:00
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
? - ?
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
02:00
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
? - ?
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
02:00
ราโย บาเยกาโน่ ราโย บาเยกาโน่
? - ?
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
02:00
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
? - ?
มิรานเดส มิรานเดส
19:30
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
? - ?
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
19:30
โบคุม โบคุม
? - ?
โฮลสไตน์ คีล โฮลสไตน์ คีล
19:30
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
? - ?
เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
19:00
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
? - ?
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
19:00
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
? - ?
ไฮน์เดนเฮลม์ ไฮน์เดนเฮลม์
19:00
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
? - ?
ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
23:00
เบนฟิก้า บี เบนฟิก้า บี
? - ?
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์
23:00
คาซ่า พิเอ เอซี คาซ่า พิเอ เอซี
? - ?
ชาเวจ ชาเวจ
23:00
เอสซี โควิลญ่า เอสซี โควิลญ่า
? - ?
Nacional Nacional
23:00
เอสโตริล เอสโตริล
? - ?
โควา ดา พีดาเด้ โควา ดา พีดาเด้
23:00
ปอร์โต้บี ปอร์โต้บี
? - ?
มาฟรา มาฟรา
23:00
ยูดี โอริเวียเรนเซ่ ยูดี โอริเวียเรนเซ่
? - ?
เลย์ซอยส์ เลย์ซอยส์
23:00
เฟยเรนเซ่ เฟยเรนเซ่
? - ?
มิกะโคอิมบรา มิกะโคอิมบรา
23:00
วาร์ซิม วาร์ซิม
? - ?
Feirense Feirense
23:00
วิล่าฟรานเควนเซ่ วิล่าฟรานเควนเซ่
? - ?
อคาเดมิโก วิเซอู อคาเดมิโก วิเซอู
21:00
ฮาม-คาม ฮาม-คาม
? - ?
ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม
00:00
เจร์ฟ เจร์ฟ
? - ?
Grorud Grorud
00:00
KFUM ออสโล KFUM ออสโล
? - ?
รัวฟอส ไอแอล รัวฟอส ไอแอล
00:00
Oygarden Oygarden
? - ?
Asane Asane
00:00
ซองน์ดาล ซองน์ดาล
? - ?
อูล กีซ่า อูล กีซ่า
00:00
สตรอมเมน สตรอมเมน
? - ?
Stjordals Blink Stjordals Blink
21:00
เอเอฟซี ยูไนเต็ด เอเอฟซี ยูไนเต็ด
? - ?
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
21:00
อากรูโปลีส อากรูโปลีส
? - ?
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
23:30
จีเอไอเอส จีเอไอเอส
? - ?
ฮัล์มสตาด ฮัล์มสตาด
23:30
ลุงสกิล ลุงสกิล
? - ?
นูร์บี้ นูร์บี้
19:00
เอิสเตอรส์ เอิสเตอรส์
? - ?
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
01:00
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
? - ?
เวสเตรอส เวสเตรอส
20:30
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
? - ?
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
20:30
อูเมโอ เอฟซี อูเมโอ เอฟซี
? - ?
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
19:45
นาเอสท์เวด นาเอสท์เวด
? - ?
เวนไดส์เซล เอฟเอฟ	เวนไดส์เซล เอฟเอฟ
20:00
เอฟซี เฟรเดอริเซีย เอฟซี เฟรเดอริเซีย
? - ?
เฟรแมด อมาเจอร์	เฟรแมด อมาเจอร์
23:00
อารัว อารัว
? - ?
โลซาน โลซาน
23:00
เคียสโซ เคียสโซ
? - ?
ชัฟเฮาเซิน ชัฟเฮาเซิน
23:00
โลซาน อุชชี่ โลซาน อุชชี่
? - ?
วินเทอร์ทัวร์ วินเทอร์ทัวร์
23:00
วาดุซ วาดุซ
? - ?
กราสช็อปเปอร์ส กราสช็อปเปอร์ส
23:00
วีล วีล
? - ?
เครียนส์ เครียนส์
เลื่อน
เดนิซลิสปอร์ เดนิซลิสปอร์
? - ?
เบซิคตัส เบซิคตัส
01:00
คาซิมปาซ่า คาซิมปาซ่า
? - ?
เฟแนร์บาห์เช่ เฟแนร์บาห์เช่
01:00
คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์
? - ?
ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์
01:00
เยนิ มาลัทยาสปอร์ เยนิ มาลัทยาสปอร์
? - ?
เกิซเทเป้ เอเอส เกิซเทเป้ เอเอส
01:00
อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
? - ?
เคซิโอเรนกูคู เคซิโอเรนกูคู
เลื่อน
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
? - ?
อัลเตย์เอสเค อัลเตย์เอสเค
01:00
ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค
? - ?
เออร์ซูลัม เออร์ซูลัม
เลื่อน
เอสวี รีด เอสวี รีด
? - ?
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก	เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
01:00
โตลูก้า โตลูก้า
? - ?
เอฟซี ฆัวเรส เอฟซี ฆัวเรส
07:45
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
? - ?
คลับ อเมริกา	คลับ อเมริกา
10:06
ติฮัวน่า ติฮัวน่า
? - ?
เนคาซ่า เนคาซ่า
14:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
? - ?
อดิเอดิเลด ยูไนเต็ดลด ยูไนเต็ด อดิเอดิเลด ยูไนเต็ดลด ยูไนเต็ด
12:05
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
? - ?
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
13:00
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
? - ?
โตชิกิ เอสซี	โตชิกิ เอสซี
13:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
? - ?
Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
13:00
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
? - ?
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
13:00
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
? - ?
Kusatsu Kusatsu
14:00
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
? - ?
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
15:30
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
? - ?
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
19:35
ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม
? - ?
Qingdao Huanghai Qingdao Huanghai
13:00
ปูซาน ไอพาร์ค ปูซาน ไอพาร์ค
? - ?
ซ็องนัม ซ็องนัม
15:00
กังวอน เอฟซี กังวอน เอฟซี
? - ?
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
12:00
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
? - ?
กยองนัม กยองนัม
14:00
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
? - ?
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
16:00
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
? - ?
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
19:00
Ratchaburi Ratchaburi
? - ?
Prachuap Prachuap
19:00
Pattaya Utd Pattaya Utd
? - ?
Nakhon Ratchasima Nakhon Ratchasima
20:00
Chonburi Chonburi
? - ?
Bangkok Utd Bangkok Utd
22:00
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
? - ?
Egri Egri
22:00
Debreceni EAC Debreceni EAC
? - ?
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
22:00
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
? - ?
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
22:00
Gyongyosi Gyongyosi
? - ?
Hatvan Hatvan
23:00
Ozdi Ozdi
? - ?
Jaszberenyi Jaszberenyi
22:00
Putnok Putnok
? - ?
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
22:00
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
? - ?
Balassagyarmat Balassagyarmat
22:00
Tallya Tallya
? - ?
Cegledi Cegledi
21:00
Liverpool U23 Liverpool U23
? - ?
Brighton U23 Brighton U23
20:30
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
? - ?
Porto Sant'Elpidio Porto Sant'Elpidio
20:30
Avezzano (Ita) Avezzano (Ita)
? - ?
Agnonese Agnonese
20:30
Campobasso Campobasso
? - ?
Calcio Chieti Calcio Chieti
20:30
Jesina Jesina
? - ?
San Marino San Marino
20:30
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
? - ?
Montegiorgio Montegiorgio
20:30
Sangiustese Sangiustese
? - ?
Fiuggi Fiuggi
20:30
US Tolentino US Tolentino
? - ?
Matelica Matelica
20:30
Vastese Vastese
? - ?
Recanatese Recanatese
20:30
Vastogirardi Vastogirardi
? - ?
Giulianova Giulianova
18:00
Brno U19 (Cze) Brno U19 (Cze)
? - ?
Ceske Budejovice U19 (Cze) Ceske Budejovice U19 (Cze)
19:00
FK Pardubice U19 FK Pardubice U19
? - ?
Opava U19 Opava U19
19:00
Meteor Prague U19 Meteor Prague U19
? - ?
Ostrava U19 Ostrava U19
19:00
Mlada Boleslav U19 Mlada Boleslav U19
? - ?
Slovacko U19 Slovacko U19
17:00
Plzen U19 Plzen U19
? - ?
Sigma Olomouc U19 (Cze) Sigma Olomouc U19 (Cze)
17:00
Pribram U19 Pribram U19
? - ?
Hradec Kralove U19 Hradec Kralove U19
20:30
Slavia Prague U19 Slavia Prague U19
? - ?
Karvina U19 Karvina U19
19:00
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
? - ?
FC Fastav Zlin U19 FC Fastav Zlin U19
20:30
Crema Crema
? - ?
SCD Progresso SCD Progresso
20:30
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
? - ?
Alfonsine Alfonsine
20:30
Forli Forli
? - ?
Ciliverghe Mazzano Ciliverghe Mazzano
20:30
Franciacorta Franciacorta
? - ?
Fiorenzuola Fiorenzuola
20:30
Lentigione Lentigione
? - ?
Sammaurese Sammaurese
20:30
Mantova Mantova
? - ?
Savignanese Savignanese
20:30
Mezzolara Mezzolara
? - ?
Correggese Correggese
20:30
Sasso Marconi Sasso Marconi
? - ?
Breno Breno
20:30
Vigor Carpaneto Vigor Carpaneto
? - ?
Calvina Calvina
16:30
Jednota Banova Jednota Banova
? - ?
Kovacova Kovacova
21:30
Filakovo Filakovo
? - ?
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
21:30
Kalinovo Kalinovo
? - ?
Zarnovica Zarnovica
21:30
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
? - ?
Rakytovce Rakytovce
21:30
Namestovo Namestovo
? - ?
Oravske Vesele Oravske Vesele
04:00
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
? - ?
ฮูราคาน ฮูราคาน
04:00
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
? - ?
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
04:00
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
? - ?
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
04:00
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
? - ?
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
04:00
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
? - ?
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
04:00
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
? - ?
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
04:00
ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
? - ?
โคล่อน โคล่อน
04:00
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
? - ?
ลานุส ลานุส
04:00
ซาน ลอเรนโซ่ ซาน ลอเรนโซ่
? - ?
โกดอย ครูซ โกดอย ครูซ
04:00
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
? - ?
แอดเลติโก้ ทูคูแมน แอดเลติโก้ ทูคูแมน
04:00
ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่
? - ?
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
04:00
เวเลซ ซาร์สฟิลด์ เวเลซ ซาร์สฟิลด์
? - ?
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
01:00
Sanarate Sanarate
? - ?
Xelaju Xelaju
02:00
Santa Lucia Santa Lucia
? - ?
Antigua Antigua
00:00
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
? - ?
Las Palmas C Las Palmas C
00:00
Ibarra (Esp) Ibarra (Esp)
? - ?
Santa Ursula Santa Ursula
00:00
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
? - ?
Union Viera Union Viera
00:00
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
? - ?
00:00
San Fernando San Fernando
? - ?
00:00
Club Atletico Tacoronte Club Atletico Tacoronte
? - ?
CD Buzanada (Esp) CD Buzanada (Esp)
00:00
Tamaraceite Tamaraceite
? - ?
Atl. Paso Atl. Paso
00:00
Atletico Union Guimar (Esp) Atletico Union Guimar (Esp)
? - ?
Tenerife B Tenerife B
00:00
Vera (Esp) Vera (Esp)
? - ?
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
00:00
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
? - ?
21:00
Cape Umoya United Cape Umoya United
? - ?
Free State Stars Free State Stars
21:00
JDR Stars JDR Stars
? - ?
TS Sporting TS Sporting
21:00
Maccabi Maccabi
? - ?
Real Kings Real Kings
21:00
Richards Bay Richards Bay
? - ?
Mbombela Mbombela
22:00
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
? - ?
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
21:00
Cailungo Cailungo
? - ?
Tre Fiori Tre Fiori
21:00
La Fiorita La Fiorita
? - ?
Folgore Folgore
21:00
Libertas Libertas
? - ?
Murata Murata
21:00
Virtus Virtus
? - ?
Tre Penne Tre Penne
16:15
Blansko Blansko
? - ?
Dolni Benesov Dolni Benesov
16:30
Frydek-Mistek Frydek-Mistek
? - ?
Odra Petrkovice Odra Petrkovice
16:15
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
? - ?
Otrokovice Otrokovice
16:15
Slovacko B Slovacko B
? - ?
Hlucin Hlucin
21:30
Uhersky Brod Uhersky Brod
? - ?
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
16:15
Unicov Unicov
? - ?
Kromeriz Kromeriz
21:30
Vrchovina Vrchovina
? - ?
Velke Mezirici Velke Mezirici
16:15
Vyskov Vyskov
? - ?
Zlin B (Cze) Zlin B (Cze)
00:00
Znojmo Znojmo
? - ?
Rosice Rosice
22:00
อัสซีริสก้า ไอเค อัสซีริสก้า ไอเค
? - ?
ตรอลเฮตตัน ตรอลเฮตตัน
22:00
แวร์นอมู แวร์นอมู
? - ?
มูทาลา มูทาลา
20:00
Cape Umoya United Cape Umoya United
? - ?
Free State Stars Free State Stars
20:00
JDR Stars JDR Stars
? - ?
TS Sporting TS Sporting
20:00
Richards Bay Richards Bay
? - ?
Mbombela Mbombela
20:00
Maccabi Maccabi
? - ?
Real Kings Real Kings
00:00
Balmaseda (Esp) Balmaseda (Esp)
? - ?
Gernika Club Gernika Club
00:00
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
? - ?
00:00
? - ?
SCD Durango SCD Durango
00:00
วิคโตริอา วิคโตริอา
? - ?
00:00
? - ?
00:00
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
? - ?
00:00
? - ?
Tolosa Tolosa
00:00
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
? - ?
Ariznabarra Ariznabarra
00:00
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
? - ?
Sodupe (Esp) Sodupe (Esp)
00:00
Urduliz Urduliz
? - ?
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
16:00
Cernovir Cernovir
? - ?
Jesenik Jesenik
21:30
Dolany Dolany
? - ?
Sokol Opatovice Sokol Opatovice
21:30
Lutin Lutin
? - ?
Medlov Medlov
21:30
SK Lipova SK Lipova
? - ?
Kralice na Hane Kralice na Hane
21:30
Usti Usti
? - ?
Bohunovice Bohunovice
21:30
Velke Losiny Velke Losiny
? - ?
Sternberk Sternberk
20:00
Kafa Kafa
? - ?
Ocean Kerch Ocean Kerch
จบ
Bujumbura C. Bujumbura C.
3 - 3
Bumamuru Bumamuru
จบ
Olympic S. Olympic S.
6 - 0
LLB Academic LLB Academic
จบ
Dynamik Dynamik
4 - 1
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
FRO
เล เมสซาเจอร์ โงซิ เล เมสซาเจอร์ โงซิ
? - ?
Dynamik Dynamik
FRO
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
? - ?
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
FRO
Inter Star Inter Star
? - ?
วิทัลโอ เอฟซี วิทัลโอ เอฟซี
20:00
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
? - ?
Malatya Malatya
20:00
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
? - ?
Pazarspor Pazarspor
20:00
Kelkit Kelkit
? - ?
Halide E. Halide E.
20:00
Muglaspor Muglaspor
? - ?
Golcukspor Golcukspor
20:00
Nazillispor Nazillispor
? - ?
Modafen Modafen
20:00
Soma Spor Soma Spor
? - ?
Osmaniyespor Osmaniyespor
20:00
Yozgatspor 1959 FK Yozgatspor 1959 FK
? - ?
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
16:45
Paloma Paloma
? - ?
Curslack-Neuengamme Curslack-Neuengamme
20:00
Rugenbergen Rugenbergen
? - ?
Teutonia Ottensen (Ger) Teutonia Ottensen (Ger)
20:00
TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
? - ?
Barmbek-Uhlenhorst Barmbek-Uhlenhorst
21:00
Sasel (Ger) Sasel (Ger)
? - ?
TuS Osdorf TuS Osdorf
21:00
Wandsbeker Concordia Wandsbeker Concordia
? - ?
Tornesch Tornesch
12:05
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
? - ?
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
13:00
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
? - ?
โตชิกิ เอสซี	โตชิกิ เอสซี
13:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
? - ?
Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
13:00
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
? - ?
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
13:00
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
? - ?
Kusatsu Kusatsu
14:00
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
? - ?
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
00:00
Garde Nationale Garde Nationale
? - ?
Police Police
02:00
Nouadhibou Nouadhibou
? - ?
Ksar Ksar
04:00
Sahel Sahel
? - ?
Kaedi Kaedi
17:30
San Juan Zaragoza San Juan Zaragoza
? - ?
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
22:00
Brea Brea
? - ?
Borja Borja
22:00
Calamocha Calamocha
? - ?
Almudevar Almudevar
00:00
Villanueva CF Villanueva CF
? - ?
CF Illueca CF Illueca
23:00
Utebo FC Utebo FC
? - ?
Cuarte Cuarte
23:30
Belchite 97 Belchite 97
? - ?
Tarazona Tarazona
22:30
Robres Robres
? - ?
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
23:30
Sarinena Sarinena
? - ?
Binefar Binefar
23:30
Tamarite Tamarite
? - ?
Valdefierro Valdefierro
00:00
Fraga Fraga
? - ?
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
21:30
Krnov Krnov
? - ?
Koberice Koberice
FRO
Ekwendeni Hammers Ekwendeni Hammers
? - ?
Civo Utd Civo Utd
FRO
Karonga United Karonga United
? - ?
Chitipa United Chitipa United
FRO
Azam Tigers Azam Tigers
? - ?
Ntopwa Ntopwa
FRO
TN Stars TN Stars
? - ?
Mzuni Mzuni
20:00
Todesfelde Todesfelde
? - ?
Oldenburger Oldenburger
21:00
Eckernforder SV (Ger) Eckernforder SV (Ger)
? - ?
TSV Kropp TSV Kropp
21:00
Frisia Risum-Lindholm Frisia Risum-Lindholm
? - ?
Lubeck II Lubeck II
21:00
Preussen Reinfeld Preussen Reinfeld
? - ?
Neumunster Neumunster
03:00
Inter Miami CF Inter Miami CF
? - ?
Philadelphia Union Philadelphia Union
05:00
Cincinnati Cincinnati
? - ?
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี
16:15
Aritma Prague Aritma Prague
? - ?
Tatran Rakovnik Tatran Rakovnik
16:15
Brandys n. Labem Brandys n. Labem
? - ?
Sous Sous
21:00
Brezova Brezova
? - ?
Ostrov Ostrov
22:30
Ceska Lipa Ceska Lipa
? - ?
Kladno Kladno
16:15
Chomutov Chomutov
? - ?
MFK Dobris MFK Dobris
16:15
Neratovice Neratovice
? - ?
Cesky Brod Cesky Brod
22:30
Slany Slany
? - ?
Louny Louny
16:15
Steti Steti
? - ?
Meteor Prague Meteor Prague
04:00
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
? - ?
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
04:00
Central Norte Central Norte
? - ?
Union Sunchales Union Sunchales
04:00
Cipolletti Cipolletti
? - ?
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
04:00
Club A. Guemes Club A. Guemes
? - ?
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
04:00
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
? - ?
Desamparados Desamparados
04:00
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
? - ?
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
04:00
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
? - ?
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
04:00
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
? - ?
Sansinena Sansinena
04:00
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
? - ?
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
04:00
โอลิมโป้ โอลิมโป้
? - ?
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
04:00
San Martin Formosa San Martin Formosa
? - ?
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
04:00
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
? - ?
Chaco For Ever Chaco For Ever
04:00
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
? - ?
Sol de Mayo Sol de Mayo
04:00
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
? - ?
Douglas Haig Douglas Haig
20:00
CFC Hertha CFC Hertha
? - ?
Neustrelitz Neustrelitz
20:00
Greifswald Greifswald
? - ?
Brandenburger Brandenburger
20:00
Zehlendorf Zehlendorf
? - ?
Blau Weiss Berlin (Ger) Blau Weiss Berlin (Ger)
20:00
Pampow (Ger) Pampow (Ger)
? - ?
Staaken Staaken
01:30
Seelow Seelow
? - ?
FC Ludwigsfelder FC Ludwigsfelder
20:00
Strausberg Strausberg
? - ?
Torgelower Greif Torgelower Greif
20:00
Tasmania Berlin Tasmania Berlin
? - ?
Hansa Rostock II Hansa Rostock II
20:00
TB Berlin TB Berlin
? - ?
Stendal Stendal
22:00
Turnov Turnov
? - ?
Straz Straz
04:00
Aguilas Aguilas
? - ?
Atl. Nacional Atl. Nacional
04:00
Bucaramanga Bucaramanga
? - ?
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
04:00
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
? - ?
Chico Chico
04:00
Deportes Tolima Deportes Tolima
? - ?
Petrolera Petrolera
04:00
Envigado Envigado
? - ?
Millonarios Millonarios
04:00
Ind. Medellin Ind. Medellin
? - ?
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
04:00
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
? - ?
America De Cali America De Cali
04:00
Once Caldas Once Caldas
? - ?
Cucuta Cucuta
04:00
Patriotas Patriotas
? - ?
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
04:00
Santa Fe Santa Fe
? - ?
La Equidad La Equidad
20:30
Aprilia Aprilia
? - ?
Portici 1906 Portici 1906
20:30
Budoni Budoni
? - ?
Citta di Anagni Citta di Anagni
20:30
Ladispoli Ladispoli
? - ?
Muravera Muravera
20:30
Latte Dolce Latte Dolce
? - ?
Tor Sapienza Tor Sapienza
20:30
Nuova Florida Nuova Florida
? - ?
Arzachena Arzachena
20:30
Ostia Mare Ostia Mare
? - ?
Nuova C. Nuova C.
20:30
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
? - ?
Torres Torres
20:30
Turris Turris
? - ?
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
20:30
Vis Artena Vis Artena
? - ?
Latina (Ita) Latina (Ita)
20:00
Duisburg W Duisburg W
? - ?
Sand W Sand W
01:15
Hoffenheim W Hoffenheim W
? - ?
Bayer Leverkusen W (Ger) Bayer Leverkusen W (Ger)
20:00
Jena W Jena W
? - ?
Freiburg W Freiburg W
20:00
Koln W Koln W
? - ?
SGS Essen W SGS Essen W
20:00
Potsdam W Potsdam W
? - ?
Bayern Munich W Bayern Munich W
19:00
Wolfsburg W Wolfsburg W
? - ?
Frankfurt W Frankfurt W
22:00
HB Torshavn HB Torshavn
? - ?
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
22:00
Klaksvik Klaksvik
? - ?
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
22:00
NSI Runavik NSI Runavik
? - ?
Streymur Streymur
21:00
Bamboutos FC Bamboutos FC
? - ?
Young Sports Young Sports
21:00
Bamenda Bamenda
? - ?
Colombe Lobo Colombe Lobo
21:00
Cotonsport Cotonsport
? - ?
UMS de Loum UMS de Loum
21:00
Eding Sport Eding Sport
? - ?
Canon Yaounde Canon Yaounde
21:00
Feutcheu Feutcheu
? - ?
Panthere Panthere
21:00
Fortuna Yaounde Fortuna Yaounde
? - ?
APEJES Academy APEJES Academy
21:00
Fovu Baham Fovu Baham
? - ?
Union Douala Union Douala
21:00
Stade Renard Stade Renard
? - ?
Dragon de Yaounde Dragon de Yaounde
21:00
Tonnerre Tonnerre
? - ?
Avion Academy Avion Academy
เลื่อน
Trebic Trebic
? - ?
Bedrichov Bedrichov
เลื่อน
Sapeli Polna Sapeli Polna
? - ?
Velke Mezirici B Velke Mezirici B
21:30
Ledec nad Sazavou Ledec nad Sazavou
? - ?
Pribyslav Pribyslav
21:30
Nova Ves Nova Ves
? - ?
Chotebor (Cze) Chotebor (Cze)
21:30
Pelhrimov Pelhrimov
? - ?
Zirovnice Zirovnice
21:30
Sebkovice Sebkovice
? - ?
Okrisky Okrisky
21:30
Sperice Sperice
? - ?
Namest n. Oslavou Namest n. Oslavou
21:00
Casertana Casertana
? - ?
Catania Catania
23:30
Catanzaro Catanzaro
? - ?
Vibonese Vibonese
23:30
Monopoli Monopoli
? - ?
Cavese Cavese
23:30
Paganese Paganese
? - ?
Bisceglie Bisceglie
23:30
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
? - ?
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
23:30
Rende Rende
? - ?
Reggina 1914 Reggina 1914
02:45
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
? - ?
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
21:00
Sicula Leonzio Sicula Leonzio
? - ?
Picerno Picerno
21:00
Teramo Teramo
? - ?
บารี บารี
23:30
Viterbese Viterbese
? - ?
แตร์นานา แตร์นานา
22:30
Bilje Bilje
? - ?
Beltinci Beltinci
22:30
Dob Dob
? - ?
Dravograd (Slo) Dravograd (Slo)
22:30
Drava Drava
? - ?
Koper Koper
22:30
Fuzinar Fuzinar
? - ?
ND Gorica ND Gorica
22:30
Jadran Dekani Jadran Dekani
? - ?
Brda Brda
22:30
Krsko Krsko
? - ?
Brezice Brezice
22:30
Radomlje Radomlje
? - ?
NK Krka NK Krka
22:30
Rogaska Rogaska
? - ?
Nafta Nafta
21:00
Rielasingen-Arlen (Ger) Rielasingen-Arlen (Ger)
? - ?
Freiburger Freiburger
03:00
AE Altos AE Altos
? - ?
Julho Esporte Julho Esporte
03:00
Piaui Piaui
? - ?
Flamengo PI Flamengo PI
03:00
Picos Picos
? - ?
Parnahyba Parnahyba
03:00
River-PI River-PI
? - ?
Timon Timon
20:30
Adriese Adriese
? - ?
Legnago Salus Legnago Salus
20:30
Ambrosiana Ambrosiana
? - ?
Montebelluna Montebelluna
20:30
Belluno Belluno
? - ?
Caldiero Terme Caldiero Terme
20:30
Campodarsego Campodarsego
? - ?
Chions Chions
20:30
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
? - ?
Feltre Feltre
20:30
Clodiense Clodiense
? - ?
Mestre Mestre
20:30
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
? - ?
Villafranca Villafranca
20:30
San Luigi (Ita) San Luigi (Ita)
? - ?
Este Este
20:30
Tamai Tamai
? - ?
Delta Rovigo Delta Rovigo
20:30
Vigasio Vigasio
? - ?
Cartigliano Cartigliano
00:00
Basico Urraca Basico Urraca
? - ?
Covadonga (Esp) Covadonga (Esp)
00:00
Club Siero Club Siero
? - ?
L Entregu Club de Futbol L Entregu Club de Futbol
00:00
เลอัลตาด เลอัลตาด
? - ?
Gijon Industrial Gijon Industrial
00:00
SD Lenense (Esp) SD Lenense (Esp)
? - ?
El San Martin El San Martin
00:00
Llanera Llanera
? - ?
CD Colunga CD Colunga
00:00
Mosconia Mosconia
? - ?
Real Aviles Real Aviles
00:00
Praviano Praviano
? - ?
Condal Condal
00:00
SD Navarro CF (Esp) SD Navarro CF (Esp)
? - ?
Tuilla Tuilla
00:00
Union Club Ceares Union Club Ceares
? - ?
กัวดาล กัวดาล
00:00
Vallobin Vallobin
? - ?
Llanes Llanes
22:00
Magpies Magpies
? - ?
Lynx Lynx
00:15
Boca Juniors Boca Juniors
? - ?
Manchester 62 Manchester 62
00:00
Andratx Andratx
? - ?
Collerense Collerense
00:00
? - ?
Portmany Portmany
00:00
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
? - ?
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
00:00
Ferriolense Ferriolense
? - ?
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
00:00
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
? - ?
Esporles Esporles
00:00
Mallorca B Mallorca B
? - ?
Manacor Manacor
22:00
Platges de Calvia Platges de Calvia
? - ?
Santanyi Santanyi
00:00
San Rafael San Rafael
? - ?
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
00:00
Santa Catalina Atletico Santa Catalina Atletico
? - ?
Alcudia Alcudia
22:30
Soller Soller
? - ?
Llosetense Llosetense
22:30
Bernolakovo Bernolakovo
? - ?
Rusovce Rusovce
22:30
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
? - ?
D. Luzna D. Luzna
22:30
Rovinka Rovinka
? - ?
Kalinkovo Kalinkovo
22:30
Slovan Most Slovan Most
? - ?
Rohoznik Rohoznik
22:30
Tomasov Tomasov
? - ?
Malacky Malacky
เลื่อน
Libya Libya
? - ?
Niger Niger
03:00
คองโก คองโก
? - ?
ดีอาร์ คองโก ดีอาร์ คองโก
23:00
AD Fafe AD Fafe
? - ?
AD Oliveirense AD Oliveirense
23:00
Aljustrelense Aljustrelense
? - ?
Fabril do Barreiro (Por) Fabril do Barreiro (Por)
23:00
Amarante Amarante
? - ?
Lusitano FCV Lusitano FCV
23:00
แอนาเดีย แอนาเดีย
? - ?
Leiria Leiria
23:00
Armacenenses Armacenenses
? - ?
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
23:00
Arouca Arouca
? - ?
Sanjoanense Sanjoanense
23:00
Berco (Por) Berco (Por)
? - ?
GD Braganca GD Braganca
23:00
Braga B Braga B
? - ?
Camara de Lobos Camara de Lobos
23:00
ซีเอฟ คาเนลาส 2010 ซีเอฟ คาเนลาส 2010
? - ?
Valadares Gaia Valadares Gaia
23:00
Chaves B Chaves B
? - ?
CDC Montalegre CDC Montalegre
23:00
Condeixa Condeixa
? - ?
Agueda Agueda
23:00
Felgueiras Felgueiras
? - ?
Leca (Por) Leca (Por)
23:00
Gondomar Gondomar
? - ?
Figueirense Figueirense
23:00
Guimaraes B Guimaraes B
? - ?
Merelinense Merelinense
23:00
Louletano Louletano
? - ?
Sintra Sintra
23:00
Loures Loures
? - ?
Dezembro Dezembro
23:00
Lusitania FC (Por) Lusitania FC (Por)
? - ?
Castro Daire Castro Daire
23:00
Maria de Fonte Maria de Fonte
? - ?
Cerveira Cerveira
23:00
Marinhense Marinhense
? - ?
SB Castelo Branco SB Castelo Branco
23:00
Maritimo B Maritimo B
? - ?
SC Mirandela SC Mirandela
23:00
Oleiros Oleiros
? - ?
Beira Mar (Por) Beira Mar (Por)
23:00
Olhanense Olhanense
? - ?
FC Alverca	FC Alverca
23:00
Oliveira Hospital (Por) Oliveira Hospital (Por)
? - ?
Fontinhas Fontinhas
23:00
Oriental Oriental
? - ?
Sacavenense Sacavenense
23:00
Paredes Paredes
? - ?
SC Espinho SC Espinho
23:00
Pedras Rubras Pedras Rubras
? - ?
Coimbroes Coimbroes
23:00
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
? - ?
Sao Martinho Sao Martinho
23:00
Pinhalnovense Pinhalnovense
? - ?
Lusitano GC Lusitano GC
23:00
Real SC Real SC
? - ?
Amora Amora
23:00
Sertanense Sertanense
? - ?
SC Praiense SC Praiense
23:00
Sintrense Sintrense
? - ?
Montijo Montijo
23:00
Sporting Ideal Sporting Ideal
? - ?
Caldas Caldas
23:00
Torreense Torreense
? - ?
Fatima Fatima
23:00
Trofense Trofense
? - ?
SC Vila Real SC Vila Real
23:00
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
? - ?
Santarem Santarem
23:00
Vizela Vizela
? - ?
U. Madeira U. Madeira
20:00
ซีเรียนสก้า ซีเรียนสก้า
? - ?
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
22:00
เกเฟล ไอเอฟ เกเฟล ไอเอฟ
? - ?
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
22:00
คาร์ลสลุนด์ส คาร์ลสลุนด์ส
? - ?
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
22:30
ลูเลโอ ลูเลโอ
? - ?
Taby Taby
05:00
Cuautla Cuautla
? - ?
Tlayacapan Tlayacapan
00:00
Atletico Albericia Atletico Albericia
? - ?
00:00
? - ?
00:00
? - ?
00:00
CD Barquereno CD Barquereno
? - ?
00:00
? - ?
Vimenor Vimenor
00:00
Rayo Cantabria Rayo Cantabria
? - ?
00:00
? - ?
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
00:00
? - ?
Selaya Selaya
00:00
UC Cartes UC Cartes
? - ?
00:00
? - ?
Gimnastica De Torre Gimnastica De Torre
22:00
Dietikon Dietikon
? - ?
วิเทอร์ทัวร์ วิเทอร์ทัวร์
22:00
Paradiso (Sui) Paradiso (Sui)
? - ?
โคโซวา โคโซวา
22:00
เรดสตาร์ ซูริก เรดสตาร์ ซูริก
? - ?
โกซซัว โกซซัว
22:00
ธัลวีล ธัลวีล
? - ?
เซนต์ กัลเลน 2 เซนต์ กัลเลน 2
22:00
ทุกเก่น ทุกเก่น
? - ?
Eschen Eschen
19:00
Moron W Moron W
? - ?
Lidkopings FK W Lidkopings FK W
21:00
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
? - ?
Alingsas W Alingsas W
03:00
Santa Cruz Santa Cruz
? - ?
Blooming Blooming
05:15
San Jose San Jose
? - ?
The Strongest The Strongest
05:15
Wilstermann Wilstermann
? - ?
Nacional Potosi Nacional Potosi
07:30
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
? - ?
Royal Pari Royal Pari
20:00
Alemdag Alemdag
? - ?
Payasspor Payasspor
20:00
Erbaaspor Erbaaspor
? - ?
Fethiyespor Fethiyespor
20:00
Erokspor Erokspor
? - ?
Kocaelispor Kocaelispor
20:00
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
? - ?
Elaziz Bld. Elaziz Bld.
20:00
Karsiyaka Karsiyaka
? - ?
Cizrespor Cizrespor
20:00
Kemerspor 2003 Kemerspor 2003
? - ?
Agri 1970 Agri 1970
20:00
Kozan Kozan
? - ?
Turgutluspor Turgutluspor
19:00
Lewes W Lewes W
? - ?
Durham W Durham W
21:00
Coventry United W Coventry United W
? - ?
Charlton W Charlton W
21:00
Leicester W Leicester W
? - ?
Aston Villa W Aston Villa W
21:00
London Bees W London Bees W
? - ?
Sheffield Utd W Sheffield Utd W
21:00
New London Lionesses W New London Lionesses W
? - ?
Blackburn W Blackburn W
เลื่อน
Mazembe Mazembe
? - ?
Groupe Bazano Groupe Bazano
22:00
Naxxar Lions Naxxar Lions
? - ?
Vittoriosa Vittoriosa
22:00
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
? - ?
Qrendi Qrendi
00:15
Swieqi Swieqi
? - ?
St. George's FC St. George's FC
00:15
Zebbug Zebbug
? - ?
Lija Athletic Lija Athletic
00:00
Alfaro Alfaro
? - ?
Casalarreina Casalarreina
00:00
Anguiano (Esp) Anguiano (Esp)
? - ?
River Ebro River Ebro
00:00
Arnedo Arnedo
? - ?
Yague Yague
00:00
CCD Alberite CCD Alberite
? - ?
CDFC Calzada CDFC Calzada
00:00
Comillas Comillas
? - ?
Berceo Berceo
00:00
Naxara Naxara
? - ?
Vianes Vianes
00:00
Oyonesa Oyonesa
? - ?
Logrones Promesas Logrones Promesas
00:00
SD Logrones SD Logrones
? - ?
Calasancio Calasancio
00:00
Varea Varea
? - ?
Calahorra B Calahorra B
00:00
Villegas Villegas
? - ?
Pradejon Pradejon
21:00
Aeek Inka Aeek Inka
? - ?
Agios Nikolaos Agios Nikolaos
21:00
Poros Poros
? - ?
Atsalenios Atsalenios
22:30
Admira (Am) Admira (Am)
? - ?
Bruck Leitha Bruck Leitha
20:00
Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B
? - ?
Marianske Lazne Marianske Lazne
19:30
Cizova Cizova
? - ?
Petrin Plzen Petrin Plzen
16:30
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec
? - ?
Hvezda Cheb Hvezda Cheb
22:30
Katovice Katovice
? - ?
Sobeslav Sobeslav
22:30
Klatovy Klatovy
? - ?
Beroun Beroun
22:30
Myto Myto
? - ?
Rokycany Rokycany
22:30
Prestice Prestice
? - ?
Horovicko Horovicko
22:30
Sedlcany Sedlcany
? - ?
Doubravka Doubravka
00:00
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
? - ?
เบติส B เบติส B
00:00
Arcos CF Arcos CF
? - ?
San Roque (Esp) San Roque (Esp)
00:00
? - ?
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
00:00
? - ?
00:00
Coria C.F. (Esp) Coria C.F. (Esp)
? - ?
Conil (Esp) Conil (Esp)
00:00
เอซิจา เอซิจา
? - ?
00:00
Pozoblanco (Esp) Pozoblanco (Esp)
? - ?
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
00:00
? - ?
Los Barrios (Esp) Los Barrios (Esp)
00:00
Rota (Esp) Rota (Esp)
? - ?
กอร์โดบา B กอร์โดบา B
00:00
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
? - ?
Ceuta Ceuta
19:30
Altglienicke Altglienicke
? - ?
Furstenwalde Furstenwalde
19:30
Auerbach Auerbach
? - ?
BFC Dynamo BFC Dynamo
19:30
Energie Cottbus Energie Cottbus
? - ?
Nordhausen Nordhausen
ยกเลิก
Erfurt Erfurt
? - ?
Babelsberg Babelsberg
01:00
Hertha Berlin II Hertha Berlin II
? - ?
Bischofswerdaer (Ger) Bischofswerdaer (Ger)
19:30
Lichtenberg Lichtenberg
? - ?
Halberstadt Halberstadt
19:30
Lokomotive Leipzig Lokomotive Leipzig
? - ?
Chemie Leipzig Chemie Leipzig
19:30
Meuselwitz Meuselwitz
? - ?
Viktoria Berlin Viktoria Berlin
01:00
Rathenow Rathenow
? - ?
Berliner AK 07 Berliner AK 07
16:30
Plzen-Cernice Plzen-Cernice
? - ?
Stankov Stankov
21:00
Meclov Meclov
? - ?
Zruc Zruc
22:30
Domazlice B Domazlice B
? - ?
Horni Briza Horni Briza
20:30
Albalonga Albalonga
? - ?
Monterosi FC Monterosi FC
20:30
Bastia Bastia
? - ?
Cannara Cannara
20:30
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
? - ?
Grassina Grassina
20:30
Grosseto Grosseto
? - ?
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
20:30
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
? - ?
Pomezia Pomezia
20:30
Ponsacco (Ita) Ponsacco (Ita)
? - ?
Gavorrano Gavorrano
20:30
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
? - ?
Sangiovannese Sangiovannese
20:30
Trestina Trestina
? - ?
Flaminia Flaminia
20:30
Tuttocuoio Tuttocuoio
? - ?
Scandicci Scandicci
21:00
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
? - ?
Bocholt Bocholt
21:00
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
? - ?
Germania Ratingen (Ger) Germania Ratingen (Ger)
21:00
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
? - ?
FC Monheim FC Monheim
21:00
Niederwenigern Niederwenigern
? - ?
Union Nettetal Union Nettetal
21:30
SC Velbert (Ger) SC Velbert (Ger)
? - ?
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
21:00
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
? - ?
Kleve Kleve
21:00
SSVg Velbert (Ger) SSVg Velbert (Ger)
? - ?
TVD Velbert TVD Velbert
22:00
Straelen (Ger) Straelen (Ger)
? - ?
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
21:00
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
? - ?
Kray (Ger) Kray (Ger)
FRO
Bembereke Bembereke
? - ?
JAC JAC
FRO
Pantheres Pantheres
? - ?
ASVO ASVO
FRO
Real Sport Real Sport
? - ?
Ayema Ayema
FRO
USS Krake USS Krake
? - ?
ASPAC ASPAC
06:00
Jalapa Jalapa
? - ?
Chinandega Chinandega
07:00
Ferretti Ferretti
? - ?
Esteli Esteli
17:00
Wolfsburg 2 W Wolfsburg 2 W
? - ?
Ingolstadt W (Ger) Ingolstadt W (Ger)
20:00
Cloppenburg W Cloppenburg W
? - ?
Meppen W Meppen W
20:00
Gutersloh W Gutersloh W
? - ?
B. Monchengladbach W (Ger) B. Monchengladbach W (Ger)
20:00
Werder Bremen W Werder Bremen W
? - ?
Arminia Bielefeld W Arminia Bielefeld W
จบ
1 - 1
จบ
Savedalens W (Swe) Savedalens W (Swe)
2 - 8
IK Zenith W (Swe) IK Zenith W (Swe)
จบ
Sundbybergs W (Swe) Sundbybergs W (Swe)
0 - 7
Ragsveds W (Swe) Ragsveds W (Swe)
21:00
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
? - ?
Vis Pesaro Vis Pesaro
21:00
คาร์ปิ คาร์ปิ
? - ?
Virtus Verona Virtus Verona
21:00
Fano Fano
? - ?
Vicenza Vicenza
21:00
FeralpiSalo FeralpiSalo
? - ?
Sambenedettese Sambenedettese
23:30
Gubbio Gubbio
? - ?
Ravenna Ravenna
02:45
Imolese Imolese
? - ?
Piacenza Piacenza
23:30
Modena Modena
? - ?
เชเซน่า เชเซน่า
23:30
Reggiana Reggiana
? - ?
Fermana Fermana
23:30
Rimini Rimini
? - ?
Padova Padova
21:00
Sudtirol Sudtirol
? - ?
Triestina Triestina
16:30
Ruzomberok B (Svk) Ruzomberok B (Svk)
? - ?
Bardejov Bardejov
16:30
Samorin Samorin
? - ?
Zilina B Zilina B
16:30
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
? - ?
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
20:00
Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt
? - ?
Nordhausen II Nordhausen II
20:00
FC Merseburg FC Merseburg
? - ?
Halle Halle
20:00
Hohenstein-Ernstthal Hohenstein-Ernstthal
? - ?
Grimma (Ger) Grimma (Ger)
20:00
Jena II Jena II
? - ?
Askania Bernburg Askania Bernburg
20:00
Oberlausitz Oberlausitz
? - ?
Inter Leipzig (Ger) Inter Leipzig (Ger)
20:30
Caravaggio Caravaggio
? - ?
Villa Alma Villa Alma
20:30
Castellanzese Castellanzese
? - ?
Virtus Bergamo Virtus Bergamo
20:30
Folgore Caratese Folgore Caratese
? - ?
Brusaporto (Ita) Brusaporto (Ita)
20:30
Inveruno Inveruno
? - ?
Dro Dro
20:30
Legnano Legnano
? - ?
Tritium Tritium
20:30
Levico Terme Levico Terme
? - ?
Bolzano Bolzano
20:30
Milano City Milano City
? - ?
Arconatese Arconatese
20:30
NibionnOggiono NibionnOggiono
? - ?
Pro Sesto Pro Sesto
20:30
Pontisola Pontisola
? - ?
Sondrio Sondrio
20:30
Scanzorosciate Scanzorosciate
? - ?
Seregno Seregno
01:00
Puebla W Puebla W
? - ?
Santos Laguna W Santos Laguna W
18:00
Elva Elva
? - ?
Maardu Maardu
18:00
JK Jarve JK Jarve
? - ?
Nomme Utd Nomme Utd
18:00
Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus
? - ?
Levadia U21 Levadia U21
00:00
? - ?
00:00
? - ?
Recambios Colon Recambios Colon
00:00
? - ?
อัลโคยาโน่ อัลโคยาโน่
00:00
Eldense (Esp) Eldense (Esp)
? - ?
CF Intercity (Esp) CF Intercity (Esp)
00:00
Hercules B Hercules B
? - ?
00:00
? - ?
Beniganim Beniganim
00:00
? - ?
00:00
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
? - ?
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
00:00
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
? - ?
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
00:00
? - ?
21:30
AFC Nove Mesto AFC Nove Mesto
? - ?
Galanta Galanta
21:30
Belusa Belusa
? - ?
FC Zlate Moravce B FC Zlate Moravce B
21:30
FK Nove Zamky FK Nove Zamky
? - ?
Crystal Crystal
21:30
Gabcikovo Gabcikovo
? - ?
Velke Ludince Velke Ludince
21:30
Malzenice (Svk) Malzenice (Svk)
? - ?
Marcelova Marcelova
21:30
MSK Povazska Bystrica MSK Povazska Bystrica
? - ?
Sala Sala
21:30
Nitra B Nitra B
? - ?
Kalna n. Hronom Kalna n. Hronom
16:30
Trnava B Trnava B
? - ?
Myjava Myjava
18:00
Andijan Andijan
? - ?
Met. Bekobod Met. Bekobod
18:00
Mashal Muborak Mashal Muborak
? - ?
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
03:00
AD Cantolao AD Cantolao
? - ?
Sporting Cristal Sporting Cristal
03:00
Alianza Huanuco Alianza Huanuco
? - ?
Dep. Municipal Dep. Municipal
03:00
Carlos Stein Carlos Stein
? - ?
Cajamarca Cajamarca
03:00
Cesar Vallejo Cesar Vallejo
? - ?
Sport Huancayo Sport Huancayo
03:00
Cienciano Cienciano
? - ?
U. de Deportes U. de Deportes
03:00
Llacuabamba Llacuabamba
? - ?
Grau Grau
03:00
Sport Boys Sport Boys
? - ?
FBC Melgar FBC Melgar
22:30
Cernilov Cernilov
? - ?
Horice Horice
19:30
Cerveny Kostelec Cerveny Kostelec
? - ?
Kratonohy Kratonohy
22:30
Police nad Metuji Police nad Metuji
? - ?
Slavia Hradec Slavia Hradec
22:30
Rychnov n. Kneznou Rychnov n. Kneznou
? - ?
Trebes Trebes
22:30
Vrchlabi Vrchlabi
? - ?
Novy Bydzov Novy Bydzov
06:00
Atl. Bahia Atl. Bahia
? - ?
Murcielagos Murcielagos
00:00
Arosa SC Arosa SC
? - ?
Arenteiro (Esp) Arenteiro (Esp)
23:00
Arzua Arzua
? - ?
Compostela Compostela
00:00
CD Choco CD Choco
? - ?
Somozas Somozas
00:00
Estradense Estradense
? - ?
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
00:00
Paiosaco Paiosaco
? - ?
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
00:00
Pontellas Pontellas
? - ?
Ourense CF Ourense CF
00:00
Pontes Pontes
? - ?
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
00:00
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
? - ?
Barco Barco
00:00
Silva SD Silva SD
? - ?
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
00:00
UD Ourense UD Ourense
? - ?
Polvorin Polvorin
21:00
เบียล เบียล
? - ?
กราสช็อปเปอร์ กราสช็อปเปอร์
23:00
บุชส์ บุชส์
? - ?
ลูเซิน2 ลูเซิน2
00:00
Goldau Goldau
? - ?
ลังเกนธัล ลังเกนธัล
20:00
ฮุสวาน่า ฮุสวาน่า
? - ?
	 IFK เบรกา IFK เบรกา
21:00
Rappe GOIF (Swe) Rappe GOIF (Swe)
? - ?
IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม
14:00
Sunshine Coast Wanderers (Aus) Sunshine Coast Wanderers (Aus)
? - ?
บริสเบนสไตรเกอร์ส บริสเบนสไตรเกอร์ส
16:00
Olympic FC Olympic FC
? - ?
Capalaba FC Capalaba FC
20:00
24 Erzincanspor 24 Erzincanspor
? - ?
Hopaspor Hopaspor
20:00
Aksaray Bld. Aksaray Bld.
? - ?
Kizilcaboluk Spor Kulubu Kizilcaboluk Spor Kulubu
20:00
Tire Tire
? - ?
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
20:00
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
? - ?
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
20:00
Duzcespor Duzcespor
? - ?
Catalca Catalca
20:00
Erzin Erzin
? - ?
Sultanbeyli Sultanbeyli
20:00
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
? - ?
Tokatspor Tokatspor
20:00
Silivrispor Silivrispor
? - ?
Karakopru Karakopru
21:00
Arsenal W Arsenal W
? - ?
Manchester United W Manchester United W
21:00
Birmingham W Birmingham W
? - ?
West Ham W West Ham W
21:00
Chelsea W Chelsea W
? - ?
Brighton W Brighton W
21:00
Liverpool W Liverpool W
? - ?
Tottenham W Tottenham W
21:00
Manchester City W Manchester City W
? - ?
Reading W Reading W
22:00
Bristol City W Bristol City W
? - ?
Everton W Everton W
16:15
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
? - ?
Velvary Velvary
16:15
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
? - ?
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
22:30
Zapy Zapy
? - ?
Brozany Brozany
12:00
Inac Kobe Leonesa W Inac Kobe Leonesa W
? - ?
C-Osaka W C-Osaka W
12:00
Kunoichi W Kunoichi W
? - ?
Urawa W Urawa W
00:00
AD San Juan AD San Juan
? - ?
Txantrea Txantrea
00:00
Beti Kozkor Beti Kozkor
? - ?
Subiza Subiza
00:00
Beti Onak Beti Onak
? - ?
Mutilvera Mutilvera
00:00
Burlades Burlades
? - ?
Cortes Cortes
00:00
CD Corellano (Esp) CD Corellano (Esp)
? - ?
Murchante Murchante
00:00
Cirbonero Cirbonero
? - ?
Pamplona Pamplona
00:00
Fontellas Fontellas
? - ?
CD Baztan CD Baztan
00:00
Huarte Huarte
? - ?
Valle Egues Valle Egues
00:00
Lourdes Lourdes
? - ?
Pena Pena
00:00
Pena Azagresa Pena Azagresa
? - ?
CD Ardoi CD Ardoi
18:00
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
? - ?
เมริดา เมริดา
18:00
? - ?
Don Benito Don Benito
18:00
บาดาโฮซ บาดาโฮซ
? - ?
บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
18:00
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
? - ?
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
18:00
กอร์โดบา กอร์โดบา
? - ?
UCAM Murcia UCAM Murcia
18:00
มูร์เซีย มูร์เซีย
? - ?
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
18:00
ซาน เฟอร์นานโด ซาน เฟอร์นานโด
? - ?
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
18:00
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
? - ?
Sanluqueno (Esp) Sanluqueno (Esp)
18:00
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
? - ?
กรานาดา B กรานาดา B
18:00
Yeclano (Esp) Yeclano (Esp)
? - ?
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
19:00
Ventspils Ventspils
? - ?
Valmiera Valmiera
21:00
RFS RFS
? - ?
Spartaks Spartaks
20:00
ฟอร์เวิร์ด ฟอร์เวิร์ด
? - ?
อราเมียสก้า อราเมียสก้า
20:30
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
? - ?
เอฟซี กูเต้ เอฟซี กูเต้
23:00
อัสซีริสก้า เอฟเอฟ อัสซีริสก้า เอฟเอฟ
? - ?
Newroz (Swe) Newroz (Swe)
13:00
แคนเบอร์รา โอลิมปิก แคนเบอร์รา โอลิมปิก
? - ?
Belconnen United Belconnen United
13:00
Cooma Cooma
? - ?
Monaro Panthers Monaro Panthers
13:00
Tuggeranong Utd Tuggeranong Utd
? - ?
Gungahlin Gungahlin
14:15
Canberra FC Canberra FC
? - ?
Woden Weston Woden Weston
00:00
Almeria B Almeria B
? - ?
00:00
? - ?
Huetor Tajar Huetor Tajar
00:00
El Palo (Esp) El Palo (Esp)
? - ?
Malagueno (Esp) Malagueno (Esp)
00:00
? - ?
00:00
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
? - ?
El Ejido El Ejido
00:00
Linares Linares
? - ?
00:00
? - ?
Torredonjimeno Torredonjimeno
00:00
Maracena Maracena
? - ?
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
00:00
Motril (Esp) Motril (Esp)
? - ?
Atletico de Porcuna Atletico de Porcuna
00:00
? - ?
20:00
Altona Altona
? - ?
Hannoverscher SC (Ger) Hannoverscher SC (Ger)
20:00
Norderstedt Norderstedt
? - ?
แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
20:00
TSV Havelse TSV Havelse
? - ?
St. Pauli II St. Pauli II
21:00
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
? - ?
Wolfsburg II Wolfsburg II
21:00
Laziste Laziste
? - ?
Protivin Protivin
22:30
Jankov Jankov
? - ?
Milevsko Milevsko
22:30
Junior Strakonice Junior Strakonice
? - ?
Rudolfov Rudolfov
16:15
Mas Taborsko B Mas Taborsko B
? - ?
Sezimovo Usti Sezimovo Usti
04:00
Barnechea Barnechea
? - ?
Copiapo Copiapo
04:00
Cobreloa Cobreloa
? - ?
Club Deportes Santa Cruz Club Deportes Santa Cruz
04:00
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
? - ?
Rangers Rangers
04:00
Deportes Temuco Deportes Temuco
? - ?
Valdivia Valdivia
04:00
Melipilla Melipilla
? - ?
San Felipe San Felipe
04:00
Nublense Nublense
? - ?
S. Morning S. Morning
04:00
San Luis San Luis
? - ?
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
19:00
Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19
? - ?
Oberhausen U19 Oberhausen U19
17:00
B. Monchengladbach U19 B. Monchengladbach U19
? - ?
Duisburg U19 Duisburg U19
17:00
Bochum U19 Bochum U19
? - ?
Leverkusen U19 Leverkusen U19
17:00
Dortmund U19 Dortmund U19
? - ?
Preussen Munster U19 Preussen Munster U19
17:00
Dusseldorf U19 Dusseldorf U19
? - ?
Schalke U19 Schalke U19
19:00
Koln U19 Koln U19
? - ?
Bielefeld U19 Bielefeld U19
17:00
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
? - ?
Viktoria Koln U19 Viktoria Koln U19
21:00
Ginsheim (Ger) Ginsheim (Ger)
? - ?
Hadamar Hadamar
21:00
Neuhof Neuhof
? - ?
Stadtallendorf Stadtallendorf
21:00
RW Walldorf RW Walldorf
? - ?
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
21:00
SV Steinbach SV Steinbach
? - ?
Hessen Dreieich Hessen Dreieich
21:00
Eddersheim Eddersheim
? - ?
Hanau (Ger) Hanau (Ger)
จบ
Energetik-BGU Energetik-BGU
2 - 0
มินส์ค มินส์ค
จบ
อิสลอช อิสลอช
2 - 3
สลุตสค์ สลุตสค์
จบ
เอฟเควีเทคสก์ เอฟเควีเทคสก์
0 - 1
เอฟซี สโมเลวิชี่ เอฟซี สโมเลวิชี่
20:00
DEM DEM
? - ?
Oostzaan Oostzaan
20:00
Gemert Gemert
? - ?
Jong Den Haag Jong Den Haag
20:00
Hoogland Hoogland
? - ?
Hsc 21 Hsc 21
20:00
HV & CV Quick HV & CV Quick
? - ?
USV Hercules USV Hercules
20:30
Dongen Dongen
? - ?
UNA UNA
20:30
Groene Ster Groene Ster
? - ?
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
20:30
Lienden Lienden
? - ?
Westlandia Westlandia
20:30
OSS '20 OSS '20
? - ?
EVV EVV
21:30
Hermanice Hermanice
? - ?
Bruntal Bruntal
16:15
Novy Jicin Novy Jicin
? - ?
Havirov Havirov
16:15
Opava B Opava B
? - ?
Karvina B Karvina B
21:30
Rymarov Rymarov
? - ?
Polanka Polanka
16:15
Trinec B Trinec B
? - ?
Frenstat p. R. Frenstat p. R.
18:00
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
? - ?
R. Oviedo B R. Oviedo B
18:00
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
? - ?
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
18:00
? - ?
ยูดี อิบิซา ยูดี อิบิซา
18:00
Langreo (Esp) Langreo (Esp)
? - ?
ราโย่ มายาดาฮองด้า ราโย่ มายาดาฮองด้า
18:00
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
? - ?
Internacional de Madrid Internacional de Madrid
18:00
? - ?
โกรูโซ โกรูโซ
18:00
Marino de Luanco Marino de Luanco
? - ?
ปอนเตเบดรา ปอนเตเบดรา
18:00
เมลียา เมลียา
? - ?
เฟร์รอล เฟร์รอล
18:00
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
? - ?
San Sebastian Reyes San Sebastian Reyes
18:00
เรอัลมาดริด B เรอัลมาดริด B
? - ?
บาเรียเรส บาเรียเรส
ยกเลิก
Jazz Pori Jazz Pori
? - ?
TPV TPV
ยกเลิก
? - ?
Ankarsrums (Swe) Ankarsrums (Swe)
FRO
? - ?
จบ
0 - 6
22:00
Real Pharma Real Pharma
? - ?
จบ
6 - 1
ยกเลิก
Brandbergen (Swe) Brandbergen (Swe)
? - ?
Krukan (Swe) Krukan (Swe)
FRO
พิเทโอ พิเทโอ
? - ?
มูรอน มูรอน
23:30
Alessandria Alessandria
? - ?
Monza Monza
21:00
Carrarese Carrarese
? - ?
AlbinoLeffe AlbinoLeffe
21:00
Como Como
? - ?
Pianese Pianese
23:30
Giana Erminio Giana Erminio
? - ?
Lecco Lecco
23:30
Gozzano Gozzano
? - ?
Juventus U23 Juventus U23
02:45
โนวาร่า โนวาร่า
? - ?
Arezzo Arezzo
21:00
Olbia Olbia
? - ?
Pergolettese Pergolettese
21:00
Pistoiese Pistoiese
? - ?
Pro Patria Pro Patria
23:30
Pontedera Pontedera
? - ?
Siena Siena
21:00
Renate Renate
? - ?
โปร เวอร์เซลลี่ โปร เวอร์เซลลี่
12:30
Adamstown Rosebud Adamstown Rosebud
? - ?
Valentine Valentine
12:30
Charlestown City Blues Charlestown City Blues
? - ?
Lambton J. Lambton J.
12:30
Hamilton Olympic Hamilton Olympic
? - ?
Edgeworth E. Edgeworth E.
12:45
Lake Macquarie Lake Macquarie
? - ?
Maitland Maitland
20:30
Caronnese Caronnese
? - ?
Borgosesia Borgosesia
20:30
Chieri Chieri
? - ?
Vado Vado
20:30
Fezzanese Fezzanese
? - ?
Lucchese Lucchese
20:30
Fossano Fossano
? - ?
Casale Casale
20:30
Lavagnese Lavagnese
? - ?
Bra Bra
20:30
Prato Prato
? - ?
Sanremese Sanremese
20:30
Savona (Ita) Savona (Ita)
? - ?
Ligorna (Ita) Ligorna (Ita)
20:30
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
? - ?
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
20:30
Verbania Verbania
? - ?
Real Forte Querceta (Ita) Real Forte Querceta (Ita)
20:30
Jong Sparta Rotterdam Jong Sparta Rotterdam
? - ?
AFC AFC
21:30
Borsice Borsice
? - ?
Napajedla Napajedla
21:30
Stitna nad Vlari Stitna nad Vlari
? - ?
Luhacovice Luhacovice
18:00
Narva Narva
? - ?
Tammeka Tammeka
20:00
Kalju Kalju
? - ?
Tallinna Kalev Tallinna Kalev
22:30
Banyoles (Esp) Banyoles (Esp)
? - ?
เปราลาด้า เปราลาด้า
18:00
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
? - ?
Igualada Igualada
18:00
Cerdanyola Cerdanyola
? - ?
Santfeliuenc (Esp) Santfeliuenc (Esp)
18:00
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
? - ?
เรอุส เดปอร์ติอู เรอุส เดปอร์ติอู
18:00
? - ?
CE Manresa CE Manresa
18:00
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
? - ?
Castelldefels Castelldefels
18:15
UE Sants UE Sants
? - ?
Vilafranca Vilafranca
22:30
UE Figueres UE Figueres
? - ?
Horta Horta
23:00
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
? - ?
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
18:00
Sant Andreu Sant Andreu
? - ?
San Cristobal CP San Cristobal CP
01:30
Hades Hades
? - ?
Diegem Diegem
21:00
K. Berchem Sport K. Berchem Sport
? - ?
Hoogstraten Hoogstraten
21:00
Londerzeel Londerzeel
? - ?
เอเอสวี กีล เอเอสวี กีล
21:00
Pepingen Pepingen
? - ?
ฮัสเซิลต์ ฮัสเซิลต์
21:00
ทีเนน ทีเนน
? - ?
Aalst Aalst
21:00
Vosselaar Vosselaar
? - ?
Spouwen-Mopertingen Spouwen-Mopertingen
21:00
Wijgmaal Wijgmaal
? - ?
Cappellen Cappellen
19:30
Capricorne Capricorne
? - ?
SDEFA SDEFA
19:30
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
? - ?
Tamponnaise Tamponnaise
19:30
Piton Piton
? - ?
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
19:30
Saint-Denis Saint-Denis
? - ?
Excelsior Excelsior
19:30
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
? - ?
AS Marsouins AS Marsouins
19:30
St. Louis St. Louis
? - ?
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
19:30
Trois Bassins Trois Bassins
? - ?
Bretagne Bretagne
04:00
Diaz Diaz
? - ?
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
04:00
Guairena FC Guairena FC
? - ?
Nacional Asuncion Nacional Asuncion
04:00
Libertad Asuncion Libertad Asuncion
? - ?
12 de Octubre 12 de Octubre
04:00
San Lorenzo San Lorenzo
? - ?
Guarani Guarani
04:00
Sol de America Sol de America
? - ?
River Plate River Plate
04:00
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
? - ?
Cerro Porteno Cerro Porteno
22:00
Stal Krasnik Stal Krasnik
? - ?
Biala Podlaska Biala Podlaska
22:00
Bicskei Bicskei
? - ?
Balatonlelle Balatonlelle
22:00
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
? - ?
BKV Elore BKV Elore
22:00
Komaromi VSE Komaromi VSE
? - ?
Erdi Erdi
22:00
Lipoti Lipoti
? - ?
Sarvari FC Sarvari FC
21:00
Menfocsanak Menfocsanak
? - ?
Papai Perutz Papai Perutz
17:00
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
? - ?
Heviz Heviz
22:00
Nagykanizsa Nagykanizsa
? - ?
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
17:00
Puskas Academy II Puskas Academy II
? - ?
Veszprem Veszprem
21:00
Breinig Breinig
? - ?
Wesseling-Urfeld Wesseling-Urfeld
21:00
Eilendorf Eilendorf
? - ?
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
21:00
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
? - ?
Deutz Deutz
21:00
Freialdenhoven Freialdenhoven
? - ?
VfL Vichttal VfL Vichttal
21:00
Hennef Hennef
? - ?
Duren Duren
21:00
Hurth Hurth
? - ?
Pesch Pesch
21:15
Frechen Frechen
? - ?
Siegburger (Ger) Siegburger (Ger)
21:30
Fortuna Koln II Fortuna Koln II
? - ?
Friesdorf Friesdorf
02:00
บุลเล บุลเล
? - ?
อัซซูริ โลซาน อัซซูริ โลซาน
23:00
โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส
? - ?
โลซาน 2 โลซาน 2
22:00
Olympique de Geneve Olympique de Geneve
? - ?
ลาโช-เดอ-ฟง ลาโช-เดอ-ฟง
22:30
Terre Sainte (Sui) Terre Sainte (Sui)
? - ?
ลันซี ลันซี
23:00
ยังบอยส์ 2 ยังบอยส์ 2
? - ?
 เวเวย์ เวเวย์
22:00
คาร์ลสตาด คาร์ลสตาด
? - ?
Amal (Swe) Amal (Swe)
18:00
ยูอี ซานตา โคโลม่า ยูอี ซานตา โคโลม่า
? - ?
Carroi Carroi
20:00
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
? - ?
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
22:00
Atletic Club Escaldes Atletic Club Escaldes
? - ?
ออดิโน ออดิโน
00:00
เอ็นกอร์ดานี เอ็นกอร์ดานี
? - ?
Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes
20:00
Bandirmaspor Bandirmaspor
? - ?
Utas Usakspor Utas Usakspor
20:00
Bayburt Bayburt
? - ?
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
20:00
Elazigspor Elazigspor
? - ?
Etimesgut Etimesgut
20:00
Kardemir Karabuk Kardemir Karabuk
? - ?
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
20:00
Kastamonuspor Kastamonuspor
? - ?
Eyupspor Eyupspor
20:00
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
? - ?
Ankara Demirspor Ankara Demirspor
20:00
Nigde Belediyespor Nigde Belediyespor
? - ?
Ergene Velimese Ergene Velimese
20:00
Sakaryaspor Sakaryaspor
? - ?
Bodrumspor Bodrumspor
16:15
Admira Prague Admira Prague
? - ?
Domazlice Domazlice
16:15
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
? - ?
Benesov Benesov
16:15
Sparta Prague B (Cze) Sparta Prague B (Cze)
? - ?
Karlovy Vary Karlovy Vary
16:30
Plzen B Plzen B
? - ?
Vltavin Vltavin
22:30
Mas Taborsko Mas Taborsko
? - ?
Motorlet Prague Motorlet Prague
22:30
Rakovnik Rakovnik
? - ?
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
22:30
Stechovice Stechovice
? - ?
Pribram B Pribram B
00:00
Azuaga Azuaga
? - ?
RCP Valverdeno RCP Valverdeno
00:00
Cacereno Cacereno
? - ?
CD Coria CD Coria
00:00
Diocesano Diocesano
? - ?
Jerez CF Jerez CF
00:00
Extremadura UD B Extremadura UD B
? - ?
UP Plasencia UP Plasencia
00:00
AD Llerenense AD Llerenense
? - ?
Aceuchal Aceuchal
00:00
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
? - ?
CD Calamonte CD Calamonte
00:00
Moralo Moralo
? - ?
Valdivia Valdivia
00:00
Olivenza Olivenza
? - ?
Montijo Montijo
00:00
Trujillo Trujillo
? - ?
Arroyo Arroyo
00:00
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
? - ?
Fuente de Cantos Fuente de Cantos
18:00
บาดาโลนา บาดาโลนา
? - ?
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
18:00
Castellon (Esp) Castellon (Esp)
? - ?
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
18:00
กอร์เนยา กอร์เนยา
? - ?
บาเซโลน่า B บาเซโลน่า B
18:00
เอโบร เอโบร
? - ?
เรอุส เดปอร์ติอู เรอุส เดปอร์ติอู
18:00
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
? - ?
Prat Prat
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
? - ?
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
18:00
La Nucia (Esp) La Nucia (Esp)
? - ?
Levante B Levante B
18:00
แยย์ดา แยย์ดา
? - ?
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
18:00
โอลอต โอลอต
? - ?
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
18:00
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
? - ?
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
18:00
เอโบร เอโบร
? - ?
FC Andorra FC Andorra
04:00
Ind. Juniors Ind. Juniors
? - ?
Gualaceo Gualaceo
04:00
Manta Manta
? - ?
Atl. Porteno Atl. Porteno
04:00
Nueve de Octubre Nueve de Octubre
? - ?
Chacaritas Chacaritas
04:00
Santa Rita Santa Rita
? - ?
Fuerza A. Fuerza A.
04:00
Puerto Quito Puerto Quito
? - ?
America de Quito America de Quito
21:30
Hodonin Hodonin
? - ?
Brumov Brumov
21:30
Nove Sady Nove Sady
? - ?
Sumperk Sumperk
21:30
Prerov (Cze) Prerov (Cze)
? - ?
Slavicin Slavicin
21:30
Skastice Skastice
? - ?
Kozlovice Kozlovice
21:30
Strani Strani
? - ?
HFK Olomouc HFK Olomouc
21:30
Vsechovice Vsechovice
? - ?
Bzenec Bzenec
20:00
Vsetin Vsetin
? - ?
Hranice Hranice
20:00
Bunkeflo IF Bunkeflo IF
? - ?
แองเจิ้ลโฮลม์ แองเจิ้ลโฮลม์
13:00
North Shore Mariners (Aus) North Shore Mariners (Aus)
? - ?
Sutherland Sharks Sutherland Sharks
13:00
Sydney Utd Sydney Utd
? - ?
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
14:00
ซิดนีย์ โอลิมปิก ซิดนีย์ โอลิมปิก
? - ?
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
16:30
Sydney FC U21 Sydney FC U21
? - ?
Manly Utd Manly Utd
00:00
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
? - ?
00:00
Becerril Becerril
? - ?
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
00:00
Burgos B Burgos B
? - ?
00:00
? - ?
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
00:00
? - ?
Bupolsa (Esp) Bupolsa (Esp)
00:00
? - ?
Salamanca 2 Salamanca 2
00:00
Mirandes 2 Mirandes 2
? - ?
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
00:00
? - ?
00:00
? - ?
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
00:00
Zamora Zamora
? - ?
21:00
Boom Boom
? - ?
Saint Eloois Saint Eloois
01:30
Dessel Dessel
? - ?
Dender Dender
02:00
Heist Heist
? - ?
RFC Liege RFC Liege
02:00
OC Charleroi OC Charleroi
? - ?
เซอแร็ง เซอแร็ง
02:00
RWDM 47 (Bel) RWDM 47 (Bel)
? - ?
Oosterzonen Oosterzonen
01:30
เทิสเซินเดอร์โล เทิสเซินเดอร์โล
? - ?
UR La Louviere UR La Louviere
02:00
ทูบิซ ทูบิซ
? - ?
Deinze Deinze
21:00
Vise Vise
? - ?
ปาโตร ไอส์เดน ปาโตร ไอส์เดน
22:30
Velim Velim
? - ?
Tuchlovice Tuchlovice
04:00
อิตาเลียโน่ อิตาเลียโน่
? - ?
La Serena La Serena
04:00
Cobresal Cobresal
? - ?
คูริโค ยูนิโด คูริโค ยูนิโด
04:00
โคโล โคโล โคโล โคโล
? - ?
โอ ฮิกกิ้นส์ โอ ฮิกกิ้นส์
04:00
Coquimbo Coquimbo
? - ?
ปาเลสติโน่ ปาเลสติโน่
04:00
เดปอร์เตส อิควิเก้ เดปอร์เตส อิควิเก้
? - ?
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี	ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี
04:00
เอฟเวอร์ตัน วิน่า เดล มาร์ 	เอฟเวอร์ตัน วิน่า เดล มาร์
? - ?
อันโตฟากัสต้า อันโตฟากัสต้า
04:00
Huachipato Huachipato
? - ?
U. Catolica U. Catolica
04:00
U. De Concepcion U. De Concepcion
? - ?
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
04:00
U. Espanola (Chi) U. Espanola (Chi)
? - ?
วันเดอเรอร์ วันเดอเรอร์
17:00
Bayern U19 Bayern U19
? - ?
Freiburg U19 Freiburg U19
19:00
Furth U19 Furth U19
? - ?
Stuttgart U19 Stuttgart U19
20:00
Heidenheim U19 Heidenheim U19
? - ?
Offenbach U19 Offenbach U19
00:00
Hoffenheim U19 Hoffenheim U19
? - ?
Eintracht Frankfurt U19 Eintracht Frankfurt U19
17:00
Kaiserslautern U19 Kaiserslautern U19
? - ?
Augsburg U19 Augsburg U19
19:00
Mainz U19 Mainz U19
? - ?
Karlsruher U19 Karlsruher U19
20:00
Ulm U19 Ulm U19
? - ?
Ingolstadt U19 Ingolstadt U19
21:00
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
? - ?
Schermbeck Schermbeck
21:00
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
? - ?
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
เลื่อน
Erndtebruck Erndtebruck
? - ?
Paderborn II Paderborn II
01:30
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
? - ?
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
21:00
Kaan-Marienborn (Ger) Kaan-Marienborn (Ger)
? - ?
Holzwickeder SC (Ger) Holzwickeder SC (Ger)
21:00
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
? - ?
Ahlen Ahlen
21:00
Sprockhovel (Ger) Sprockhovel (Ger)
? - ?
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
เลื่อน
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
? - ?
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
01:30
Wiedenbruck Wiedenbruck
? - ?
Westfalia Herne (Ger) Westfalia Herne (Ger)
19:30
Abahani Chittagong Abahani Chittagong
? - ?
Baridhara Baridhara
19:30
Abahani Limited Abahani Limited
? - ?
Sheikh Jamal Sheikh Jamal
19:30
Bashundara Kings Bashundara Kings
? - ?
Muktijoddha Sangsad Muktijoddha Sangsad
19:30
Mohammedan Mohammedan
? - ?
Bangladesh Police Bangladesh Police
19:30
Rahmatgonj MFS Rahmatgonj MFS
? - ?
Brothers U. Brothers U.
19:30
เชค รัสเซล เชค รัสเซล
? - ?
Arambagh Arambagh
21:30
Tivat Tivat
? - ?
Bokelj Bokelj
21:30
Ibar Ibar
? - ?
Drezga Drezga
21:30
Jedinstvo Jedinstvo
? - ?
Decic Decic
21:30
Jezero Jezero
? - ?
Mornar Bar Mornar Bar
21:30
Otrant Otrant
? - ?
Lovcen Lovcen
23:00
กาบาลา กาบาลา
? - ?
Sabail Sabail
23:00
Keshla Keshla
? - ?
เนฟท์ชิ บาคู เนฟท์ชิ บาคู
21:00
Bloem Celtic Bloem Celtic
? - ?
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
21:00
Golden Arrows Golden Arrows
? - ?
Black Leopards Black Leopards
จบ
Vakhsh Vakhsh
2 - 1
Istaravshan Istaravshan
จบ
Kuktosh Kuktosh
0 - 0
Regar-TadAZ Regar-TadAZ
จบ
Lokomotiv Pamir Lokomotiv Pamir
2 - 2
Fayzkand Fayzkand
04:00
Lara Lara
? - ?
AC Lala FC AC Lala FC
04:00
Metropolitanos Metropolitanos
? - ?
เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา
04:00
Puerto Cabello Puerto Cabello
? - ?
Atl. Venezuela Atl. Venezuela
04:00
Trujillanos Trujillanos
? - ?
Gran V. Gran V.
04:00
Zamora Zamora
? - ?
Portuguesa Portuguesa
04:00
Zulia Zulia
? - ?
Mineros Mineros
05:00
Aragua Aragua
? - ?
Yaracuyanos Yaracuyanos
05:00
Caracas Caracas
? - ?
Monagas Monagas
05:00
Dep. Tachira Dep. Tachira
? - ?
Carabobo Carabobo
เลื่อน
Mazandaran Mazandaran
? - ?
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
เลื่อน
Saipa Saipa
? - ?
เคอมัน เคอมัน
เลื่อน
Zob Ahan Zob Ahan
? - ?
Machine Sazi Machine Sazi
14:30
Happy Valley Happy Valley
? - ?
Guangzhou R&F U19 Guangzhou R&F U19
14:30
Hong Kong Rangers Hong Kong Rangers
? - ?
Pegasus Pegasus
17:30
Kitchee Kitchee
? - ?
Warriors Warriors
22:00
Differdange Differdange
? - ?
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
22:00
Ettelbruck Ettelbruck
? - ?
Muhlenbach Muhlenbach
22:00
Fola Fola
? - ?
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
22:00
Mondorf Mondorf
? - ?
Niedercorn Niedercorn
22:00
Rodange Rodange
? - ?
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
22:00
UNA Strassen UNA Strassen
? - ?
Union Titus Petange Union Titus Petange
22:00
Victoria Rosport Victoria Rosport
? - ?
Hostert Hostert
19:00
Lisen B Lisen B
? - ?
Bystrc Bystrc
16:30
Boskovice Boskovice
? - ?
Bosonohy Bosonohy
21:30
Rajecko Rajecko
? - ?
Moravsky Krumlov Moravsky Krumlov
03:00
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
? - ?
LDU Quito LDU Quito
03:00
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
? - ?
EL Nacional EL Nacional
03:00
Delfin Delfin
? - ?
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
03:00
LDU Portoviejo LDU Portoviejo
? - ?
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
03:00
Mushuc Runa Mushuc Runa
? - ?
Guayaquil City Guayaquil City
03:00
Orense Orense
? - ?
Macara Macara
03:00
Tecnico U. Tecnico U.
? - ?
Emelec Emelec
03:00
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
? - ?
Olmedo Olmedo
19:00
Athletic Bilbao W Athletic Bilbao W
? - ?
Rayo Vallecano W Rayo Vallecano W
19:00
Betis W Betis W
? - ?
Tenerife W Tenerife W
19:00
Dep. La Coruna W (Esp) Dep. La Coruna W (Esp)
? - ?
Barcelona W Barcelona W
19:00
Espanyol W Espanyol W
? - ?
Atletico Madrid W Atletico Madrid W
19:00
Levante W Levante W
? - ?
EDF Logrono W (Esp) EDF Logrono W (Esp)
19:00
Madrid C. W Madrid C. W
? - ?
Huelva W Huelva W
19:00
Real Sociedad W Real Sociedad W
? - ?
CD Tacon W (Esp) CD Tacon W (Esp)
19:00
Valencia W Valencia W
? - ?
Sevilla FC W Sevilla FC W
21:00
Hamme Hamme
? - ?
Mandel United Mandel United
02:00
KRC Harelbeke KRC Harelbeke
? - ?
Gullegem Gullegem
02:00
Merelbeke Merelbeke
? - ?
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
01:30
Petegem Petegem
? - ?
Knokke Knokke
02:00
ฮองส์ ฮองส์
? - ?
KRC Gent KRC Gent
02:00
ซินต์-นีกลาส ซินต์-นีกลาส
? - ?
Dikkelvenne Dikkelvenne
01:30
Westhoek Westhoek
? - ?
Temse Temse
01:30
Zwevezele Zwevezele
? - ?
Menen Menen
16:30
Persela Lamongan Persela Lamongan
? - ?
Persebaya Persebaya
19:30
Persita Persita
? - ?
Persib Bandung Persib Bandung
07:00
Miguelito Miguelito
? - ?
Chiriqui Chiriqui
23:00
Akwa Starlets Akwa Starlets
? - ?
Katsina United FC Katsina United FC
23:00
Delta Force Delta Force
? - ?
FC Ifeanyi Ubah FC Ifeanyi Ubah
23:00
Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars
? - ?
Abia Warriors Abia Warriors
23:00
Kano Pillars Kano Pillars
? - ?
Heartland Heartland
23:00
Lobi Stars Lobi Stars
? - ?
Enyimba Enyimba
23:00
MFM FC MFM FC
? - ?
Sunshine Stars Sunshine Stars
23:00
Nasarawa Nasarawa
? - ?
Adamawa Adamawa
23:00
Plateau United Plateau United
? - ?
Enugu Rangers Enugu Rangers
23:00
Rivers United FC Rivers United FC
? - ?
Akwa United Akwa United
23:00
Wikki Tourist Wikki Tourist
? - ?
Warri Warri
22:00
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
? - ?
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
22:00
Honved II Honved II
? - ?
Szabadkikoto Szabadkikoto
22:00
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
? - ?
Pecsi MFC Pecsi MFC
22:00
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
? - ?
Szentlorinc Szentlorinc
22:00
Monori Monori
? - ?
Dunaharaszti MTK Dunaharaszti MTK
22:00
Rakosmenti KSK Rakosmenti KSK
? - ?
Dabas Dabas
22:00
Szekszardi Szekszardi
? - ?
Ivancsa Ivancsa
22:00
Taksony Taksony
? - ?
Kelen Kelen
17:00
Geestemunde Geestemunde
? - ?
Hastedt Hastedt
20:30
Hemelingen Hemelingen
? - ?
Blumenthaler Blumenthaler
21:30
Habenhauser Habenhauser
? - ?
Bremer Bremer
21:00
Leher Leher
? - ?
Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack
21:30
SFL Bremerhaven SFL Bremerhaven
? - ?
Borgfeld Borgfeld
21:00
Union 60 Bremen Union 60 Bremen
? - ?
Schwachhausen Schwachhausen
22:00
บอเวียส บอเวียส
? - ?
บาเซิล 2 บาเซิล 2
22:00
Breitenrain Breitenrain
? - ?
อีแวร์ดง อีแวร์ดง
22:00
Bruhl Bruhl
? - ?
ซิยง 2 ซิยง 2
23:00
เอทอยล์ คาร์อูจ เอทอยล์ คาร์อูจ
? - ?
เบลินโซนา เบลินโซนา
20:00
มุนชิงเง่น มุนชิงเง่น
? - ?
Cham Cham
22:00
YF ยูเวนตุส YF ยูเวนตุส
? - ?
เคอนีส เคอนีส
22:00
ซูริก 2 ซูริก 2
? - ?
แบลคสตาร์ แบลคสตาร์
20:30
Agropoli (Ita) Agropoli (Ita)
? - ?
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
20:30
Altamura Altamura
? - ?
Foggia Foggia
20:30
US Bitonto US Bitonto
? - ?
Sorrento Sorrento
20:30
Citta di Fasano (Ita) Citta di Fasano (Ita)
? - ?
Audace Cerignola Audace Cerignola
20:30
Andria Andria
? - ?
Nocerina Nocerina
20:30
Francavilla (Ita) Francavilla (Ita)
? - ?
Brindisi Brindisi
20:30
Gelbison Cilento Gelbison Cilento
? - ?
Nardo (Ita) Nardo (Ita)
20:30
Gladiator Gladiator
? - ?
Val D'agri Val D'agri
20:30
Gravina Gravina
? - ?
Taranto (Ita) Taranto (Ita)
21:00
Goteborg W Goteborg W
? - ?
Vittsjo W Vittsjo W
21:00
Kristianstads W Kristianstads W
? - ?
Djurgarden W Djurgarden W
21:00
Linkopings W Linkopings W
? - ?
Orebro W Orebro W
21:00
Umea W Umea W
? - ?
Rosengard W Rosengard W
22:00
Uppsala W Uppsala W
? - ?
Pitea W Pitea W
01:00
Vaxjo DFF W Vaxjo DFF W
? - ?
Eskilstuna United W Eskilstuna United W
20:00
Amed SK Amed SK
? - ?
Manisa Manisa
20:00
Duzyurtspor Duzyurtspor
? - ?
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
20:00
Inegolspor Inegolspor
? - ?
Tarsus Tarsus
20:00
เคิร์คลาเรลิสปอร์ เคิร์คลาเรลิสปอร์
? - ?
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
20:00
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
? - ?
Samsunspor Samsunspor
20:00
Corum Corum
? - ?
Sariyer Sariyer
20:00
Zonguldak Zonguldak
? - ?
Pendikspor Pendikspor
04:00
Cruzeiro W Cruzeiro W
? - ?
Ferroviaria W Ferroviaria W
04:00
Gremio W Gremio W
? - ?
Internacional W Internacional W
04:00
Iranduba de Amazonia W Iranduba de Amazonia W
? - ?
Corinthians W Corinthians W
04:00
Minas ICESP W Minas ICESP W
? - ?
SAO Jose W SAO Jose W
04:00
Palmeiras W Palmeiras W
? - ?
Santos W Santos W
04:00
Ponte Preta W Ponte Preta W
? - ?
Kindermann W Kindermann W
04:00
Sao Paulo W Sao Paulo W
? - ?
Osasco Audax W Osasco Audax W
04:00
Vitoria W Vitoria W
? - ?
Flamengo W Flamengo W
04:00
Real Sociedad Real Sociedad
? - ?
Platense Platense
06:00
ซีดี โอลิมเปีย ซีดี โอลิมเปีย
? - ?
UPNFM UPNFM
00:00
? - ?
Muleno (Esp) Muleno (Esp)
00:00
Cartagena FC Cartagena FC
? - ?
ลอร์กา เดปอร์ติว่า ลอร์กา เดปอร์ติว่า
00:00
Cartagena B Cartagena B
? - ?
Plus Ultra (Esp) Plus Ultra (Esp)
00:00
? - ?
CA P. CA P.
00:00
? - ?
E.G. El Palmar (Esp) E.G. El Palmar (Esp)
00:00
? - ?
Aguilas FC (Esp) Aguilas FC (Esp)
00:00
โฮย่า ลอร์ก้า โฮย่า ลอร์ก้า
? - ?
UCAM Murcia B UCAM Murcia B
00:00
? - ?
Club Olimpico de Totana Club Olimpico de Totana
00:00
Real Murcia B (Esp) Real Murcia B (Esp)
? - ?
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
00:00
UD Los Garres UD Los Garres
? - ?
18:00
Alaves B Alaves B
? - ?
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
18:00
บารากัลโด บารากัลโด
? - ?
โอซาซูนา B โอซาซูนา B
18:00
บูร์โกส บูร์โกส
? - ?
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
18:00
CD Calahorra CD Calahorra
? - ?
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
18:00
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
? - ?
เรอัล ยูนิโอน เรอัล ยูนิโอน
18:00
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
? - ?
คัลตูรัล เลโอเนซ่า คัลตูรัล เลโอเนซ่า
18:00
อิซาร์ร่า อิซาร์ร่า
? - ?
อมอเรเบียต้า อมอเรเบียต้า
18:00
เลเอียวอา เลเอียวอา
? - ?
อเรนาส คลับ อเรนาส คลับ
18:00
เรอัลโซซิเอดัด B เรอัลโซซิเอดัด B
? - ?
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
18:00
ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ
? - ?
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
เลื่อน
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
? - ?
Al-Shabab Al-Shabab
17:30
โฮกัง ยูไนเต็ด โฮกัง ยูไนเต็ด
? - ?
DPMM DPMM
17:30
Young Lions Young Lions
? - ?
Tanjong Pagar Tanjong Pagar
16:30
Breclav Breclav
? - ?
Jihlava B Jihlava B
16:15
Brno B Brno B
? - ?
Humpolec Humpolec
21:30
Bystrice n. Pern. Bystrice n. Pern.
? - ?
Start Brno Start Brno
21:30
Havlickuv Brod Havlickuv Brod
? - ?
Velka Bites Velka Bites
21:30
Stara Rise Stara Rise
? - ?
Lanzhot (Cze) Lanzhot (Cze)
21:30
Tasovice Tasovice
? - ?
Zdar na Sazavou Zdar na Sazavou
21:30
Zdirec n. D. Zdirec n. D.
? - ?
Polna Polna
21:30
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
? - ?
ไอเอฟเค สต็อกซุนด์ ไอเอฟเค สต็อกซุนด์
21:00
บอเวียส บอเวียส
? - ?
บาเซิล 2 บาเซิล 2
21:00
Breitenrain Breitenrain
? - ?
อีแวร์ดง อีแวร์ดง
21:00
มุนชิงเง่น มุนชิงเง่น
? - ?
Cham Cham
21:00
YF ยูเวนตุส YF ยูเวนตุส
? - ?
เคอนีส เคอนีส
21:00
ซูริก 2 ซูริก 2
? - ?
แบลคสตาร์ แบลคสตาร์
00:00
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
? - ?
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
00:00
? - ?
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
00:00
El Alamo (Esp) El Alamo (Esp)
? - ?
Parla (Esp) Parla (Esp)
00:00
Navalcarnero Navalcarnero
? - ?
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
00:00
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
? - ?
00:00
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
? - ?
00:00
San Fernando (Esp) San Fernando (Esp)
? - ?
Atletico Pinto (Esp) Atletico Pinto (Esp)
00:00
? - ?
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
00:00
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
? - ?
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
00:00
? - ?
Flat Earth FC Flat Earth FC
20:00
Altenmarkt W Altenmarkt W
? - ?
Vorderland W Vorderland W
20:00
Bergheim W Bergheim W
? - ?
Neulengbach W Neulengbach W
20:00
ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู
? - ?
Horn W Horn W
20:00
สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
? - ?
Sudburgenland W Sudburgenland W
20:00
Wacker Innsbruck W Wacker Innsbruck W
? - ?
Landhaus W Landhaus W
20:00
Admira Prague B Admira Prague B
? - ?
Podoli Podoli
22:30
Ujezd nad Lesy Ujezd nad Lesy
? - ?
Predni Kopanina Predni Kopanina
22:30
Vysehrad B Vysehrad B
? - ?
Kolovraty Kolovraty
16:15
Zizkov B Zizkov B
? - ?
Olympia Prague Olympia Prague
16:30
Electricite Du Cambodge Electricite Du Cambodge
? - ?
Cambodia Tiger Cambodia Tiger
16:30
NagaWorld NagaWorld
? - ?
National Defense National Defense
19:00
Phnom Penh Crown Phnom Penh Crown
? - ?
Visakha Visakha
17:00
Cottbus U19 Cottbus U19
? - ?
Chemnitzer FC U19 Chemnitzer FC U19
17:00
Hamburger SV U19 Hamburger SV U19
? - ?
Dresden U19 Dresden U19
18:00
Hannover U19 Hannover U19
? - ?
Magdeburg U19 Magdeburg U19
17:00
Holstein Kiel U19 Holstein Kiel U19
? - ?
Wolfsburg U19 Wolfsburg U19
19:00
Niendorfer TSV U19 Niendorfer TSV U19
? - ?
Bremen U19 Bremen U19
19:30
RB Leipzig U19 RB Leipzig U19
? - ?
Hertha U19 Hertha U19
17:00
Union Berlin U19 Union Berlin U19
? - ?
St. Pauli U19 St. Pauli U19
21:00
Arminia Hannover (Ger) Arminia Hannover (Ger)
? - ?
Uphusen Uphusen
21:00
Bersenbruck (Ger) Bersenbruck (Ger)
? - ?
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
21:00
Egestorf-Langreder Egestorf-Langreder
? - ?
Wolfenbuttel Wolfenbuttel
21:00
Eintracht Celle Eintracht Celle
? - ?
Spelle-Venhaus Spelle-Venhaus
21:00
FT Braunschweig FT Braunschweig
? - ?
Lupo-Martini Wolfsburg (Ger) Lupo-Martini Wolfsburg (Ger)
21:00
Gifhorn (Ger) Gifhorn (Ger)
? - ?
Hildesheim Hildesheim
21:00
Hagen/Uthlede Hagen/Uthlede
? - ?
Emden Emden
21:00
VfL Oldenburg VfL Oldenburg
? - ?
Heeslinger Heeslinger
16:30
Dak Lak (Vie) Dak Lak (Vie)
? - ?
Fico Tay Ninh (Vie) Fico Tay Ninh (Vie)
17:00
Hue FC (Vie) Hue FC (Vie)
? - ?
Can Tho Can Tho
18:00
Khanh Hoa Khanh Hoa
? - ?
Pho Hien Pho Hien
00:00
Albacete B Albacete B
? - ?
Almagro Almagro
00:00
Almansa (Esp) Almansa (Esp)
? - ?
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
00:00
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
? - ?
Pedroneras Pedroneras
00:00
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
? - ?
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
00:00
La So