ผลบอลเมื่อคืน

mm88casino9-ถอนสูงสุด-8-ล้าน-แทงไม้ละ-5-แสนทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัคร

ผลบอลสด วันที่ 26 กันยายน 2565

จบ
20:00
อันดอร์รา อันดอร์รา
1 - 1
ลัตเวีย ลัตเวีย
จบ
20:00
มอลโดว่า มอลโดว่า
2 - 0
ลิกเตนสไตน์	ลิกเตนสไตน์
จบ
23:00
อาร์เซอร์ไบจาน อาร์เซอร์ไบจาน
3 - 0
คาซัคสถาน คาซัคสถาน
จบ
23:00
เบลารุส เบลารุส
1 - 1
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
จบ
01:45
ออสเตรีย ออสเตรีย
1 - 3
โครเอเชีย โครเอเชีย
จบ
01:45
เดนมาร์ก เดนมาร์ก
2 - 0
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
จบ
01:45
เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์
1 - 0
เบลเยี่ยม เบลเยี่ยม
จบ
01:45
เวลส์ เวลส์
0 - 1
โปแลนด์ โปแลนด์
จบ
01:45
หมู่เกาะแฟร์โร หมู่เกาะแฟร์โร
2 - 1
ตุรกี ตุรกี
จบ
01:45
ลักเซมเบิร์ก ลักเซมเบิร์ก
1 - 0
ลิทัวเนีย	ลิทัวเนีย
จบ
16:00
Czech Republic U18 Czech Republic U18
1 - 4
USA U18 USA U18
จบ
16:00
Finland U18 Finland U18
3 - 1
Slovakia U18 Slovakia U18
จบ
16:00
Malta U19 Malta U19
1 - 2
Croatia U19 Croatia U19
จบ
16:00
Mexico U17 Mexico U17
2 - 0
Uzbekistan U17 Uzbekistan U17
จบ
16:00
Mexico U18 Mexico U18
1 - 0
Germany U18 Germany U18
จบ
16:00
Romania U17 Romania U17
1 - 3
Czech Republic U17 Czech Republic U17
จบ
16:00
Vlasim Vlasim
2 - 2
สาธารณะรัฐเช็ค ยู20 สาธารณะรัฐเช็ค ยู20
จบ
19:00
ไนเจอร์ ไนเจอร์
? - ?
Liberia Liberia
จบ
20:00
สก็อตแลนด์ U21 สก็อตแลนด์ U21
1 - 1
ไอร์แลนด์เหนือ U21 ไอร์แลนด์เหนือ U21
จบ
20:15
France U18 France U18
2 - 3
Poland U18 Poland U18
FRO
Norway U17 Norway U17
? - ?
England U17 England U17
จบ
21:00
Poland U17 Poland U17
0 - 2
Portugal U17 Portugal U17
จบ
21:30
Croatia U20 Croatia U20
3 - 1
Albania U20 Albania U20
จบ
23:15
Scotland U18 Scotland U18
4 - 1
Estonia U18 Estonia U18
จบ
23:15
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
1 - 1
เอฟซี อันดอร์รา เอฟซี อันดอร์รา
จบ
23:15
บูร์โกส บูร์โกส
? - ?
เลบานเต้ เลบานเต้
จบ
23:15
เอสดี อิบาร์ เอสดี อิบาร์
2 - 1
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
จบ
23:15
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
? - ?
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
จบ
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
2 - 1
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
จบ
22:00
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
1 - 1
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
จบ
22:00
อาร์เซน่อล ทูล่า อาร์เซน่อล ทูล่า
2 - 0
Ulyanovsk Ulyanovsk
จบ
22:00
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
3 - 2
เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
จบ
22:00
ไดนาโม มาคัชคาลา ไดนาโม มาคัชคาลา
? - ?
Rodina Moscow Rodina Moscow
จบ
22:00
เอฟเค คราสโนดาร์ 2 เอฟเค คราสโนดาร์ 2
? - ?
เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)	เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
จบ
22:00
ชินนิค ยาโรสลาฟ ชินนิค ยาโรสลาฟ
1 - 0
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
จบ
22:00
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
2 - 0
พีเอฟซี คูบัน พีเอฟซี คูบัน
จบ
22:00
Veles Moscow Veles Moscow
1 - 1
Kamaz Kamaz
จบ
22:00
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
? - ?
Vladikavkaz Vladikavkaz
จบ
03:00
เซาเปาโล เซาเปาโล
4 - 0
อาไว เอสซี	อาไว เอสซี
จบ
03:00
แอดเลติโก้ ทูคูแมน แอดเลติโก้ ทูคูแมน
3 - 1
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
จบ
03:00
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
0 - 1
ไตเกร ไตเกร
จบ
03:00
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
0 - 1
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
จบ
03:00
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
1 - 1
ซีเอ พลาเทนเซ่ ซีเอ พลาเทนเซ่
จบ
03:00
เวเลซ ซาร์สฟิลด์ เวเลซ ซาร์สฟิลด์
1 - 0
บาร์รากัส เซ็นทรัล บาร์รากัส เซ็นทรัล
จบ
03:00
บาเฮีย บาเฮีย
2 - 2
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
จบ
03:00
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
4 - 1
ออล บอยส์ ออล บอยส์
จบ
03:00
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
2 - 3
เบลกราโน่ เบลกราโน่
จบ
03:00
คลับ แอตเลติโก้ มิเตร คลับ แอตเลติโก้ มิเตร
1 - 0
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
จบ
03:00
เดปอร์ติโว ไมพู เดปอร์ติโว ไมพู
1 - 0
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
จบ
03:00
กิลเลอร์โม บราวน์ กิลเลอร์โม บราวน์
1 - 1
คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่ คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่
จบ
03:00
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
1 - 0
ซีเอ อัลวาราโด้	ซีเอ อัลวาราโด้
จบ
03:00
อินสติตูโต อินสติตูโต
1 - 0
เทมเปอร์ลีย์ เทมเปอร์ลีย์
จบ
03:00
เดปอร์ติโว ทริสแทน ซัวเรส เดปอร์ติโว ทริสแทน ซัวเรส
2 - 2
กิมนาเซีย คูคุย กิมนาเซีย คูคุย
จบ
07:05
แคนคัน เอฟซี แคนคัน เอฟซี
1 - 2
โดราโดส เดอ ซินาลัว โดราโดส เดอ ซินาลัว
จบ
05:00
ลีโอเนส เนกรอส ลีโอเนส เนกรอส
2 - 2
แอตแลนเต้ แอตแลนเต้
จบ
07:05
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
1 - 1
เซลาย่า เอฟซี เซลาย่า เอฟซี
จบ
09:05
เวนาโดส เอฟซี เวนาโดส เอฟซี
3 - 0
ซีเอ ลา ปาซ ซีเอ ลา ปาซ
จบ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
1 - 0
โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
จบ
12:00
บรัวบริทซ์ อากิตะ บรัวบริทซ์ อากิตะ
2 - 1
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
จบ
12:00
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
0 - 1
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
จบ
12:00
อิวาเตะ กรุลล่า โมริโอกะ อิวาเตะ กรุลล่า โมริโอกะ
1 - 3
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
จบ
16:00
โตชิกิ เอสซี โตชิกิ เอสซี
? - ?
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
จบ
15:00
โตกูชิม่า วอร์ติส โตกูชิม่า วอร์ติส
1 - 1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
จบ
16:30
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
2 - 0
กว่างโจว อาร์&เอฟ	กว่างโจว อาร์&เอฟ
จบ
18:30
เฉิงตู หยงเฉิง เฉิงตู หยงเฉิง
? - ?
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
เลื่อน
กว่างโจว อาร์&เอฟ กว่างโจว อาร์&เอฟ
? - ?
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
เลื่อน
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
? - ?
เฉิงตู หยงเฉิง เฉิงตู หยงเฉิง
เลื่อน
ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N) ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N)
? - ?
เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
จบ
11:30
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
3 - 0
กยองนัม กยองนัม
จบ
14:00
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
3 - 2
อันยาง อันยาง
จบ
14:30
Nanjing Fengfan Nanjing Fengfan
2 - 3
Zibo Sunday Zibo Sunday
จบ
14:30
Shenyang Urban FC Shenyang Urban FC
1 - 2
Shaanxi Changan Shaanxi Changan
จบ
14:30
Hebei Kungfu Hebei Kungfu
1 - 0
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
จบ
21:00
Aalst Aalst
1 - 3
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
จบ
21:00
Knokke Knokke
0 - 4
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
จบ
21:00
URSL Vise (Bel) URSL Vise (Bel)
0 - 2
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
จบ
19:00
Grays Grays
4 - 1
Merstham Merstham
จบ
21:00
Romania Romania
2 - 3
Faversham Faversham
จบ
15:00
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
? - ?
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
จบ
15:00
อูราวะ เรด อูราวะ เรด
0 - 4
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
จบ
03:00
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
1 - 2
Dragon Dragon
จบ
03:00
Jocoro Jocoro
3 - 2
Aguila Aguila
จบ
04:00
Independiente Independiente
0 - 2
Miguelito Miguelito
จบ
06:15
Veraguas Veraguas
1 - 2
Tauro Tauro
จบ
19:30
Admira Prague B Admira Prague B
1 - 2
Chomutov Chomutov
จบ
21:30
Louny Louny
3 - 0
Hvezda Cheb Hvezda Cheb
จบ
22:00
Aduana Stars Aduana Stars
2 - 2
Samartex Samartex
จบ
22:00
Asante Kotoko Asante Kotoko
1 - 1
Hearts of Oak Hearts of Oak
จบ
22:00
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
1 - 0
Bechem United Bechem United
จบ
22:00
Karela Karela
2 - 0
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
จบ
22:00
Kotoku Royals Kotoku Royals
? - ?
Nsoatreman Nsoatreman
จบ
22:00
Real Tamale Real Tamale
0 - 1
Wa All Stars Wa All Stars
จบ
21:00
Amkar Amkar
0 - 1
Sibir Sibir
จบ
21:00
Nosta Nosta
0 - 2
Zenit-Izhevsk Zenit-Izhevsk
จบ
21:00
Orenburg 2 Orenburg 2
? - ?
Khimik Avgust Khimik Avgust
จบ
21:00
Tyumen Tyumen
1 - 2
Miass Miass
เลื่อน
Heegan Heegan
? - ?
Badbaado Badbaado
จบ
17:30
Sunderland W Sunderland W
2 - 3
Charlton W Charlton W
จบ
18:00
Lewes W Lewes W
2 - 2
Sheffield Utd W Sheffield Utd W
จบ
18:00
London City Lionesses W London City Lionesses W
3 - 0
Durham W Durham W
จบ
20:00
Birmingham W Birmingham W
3 - 2
Coventry United W Coventry United W
จบ
20:00
Blackburn W Blackburn W
1 - 3
Crystal Palace W Crystal Palace W
จบ
21:00
Bristol City W Bristol City W
1 - 1
Southampton W Southampton W
จบ
18:00
Bayern Munich W Bayern Munich W
3 - 0
Werder Bremen W Werder Bremen W
จบ
18:00
Potsdam W Potsdam W
0 - 3
Duisburg W Duisburg W
จบ
21:00
Freiburg W Freiburg W
2 - 4
Eintracht Frankfurt W Eintracht Frankfurt W
จบ
21:00
SGS Essen W SGS Essen W
1 - 0
Meppen W Meppen W
จบ
20:00
Bossekop Bossekop
2 - 2
Mjondalen 2 Mjondalen 2
จบ
20:00
Harstad Harstad
2 - 2
Lorenskog Lorenskog
จบ
22:30
Lillestrom 2 Lillestrom 2
1 - 1
Senja Senja
จบ
21:00
โรเซนบอร์ก 2 โรเซนบอร์ก 2
1 - 0
Mjolner Mjolner
จบ
20:30
Bolatice Bolatice
2 - 4
Pusta Polom Pusta Polom
จบ
20:30
Moravan Oldrisov Moravan Oldrisov
6 - 3
Dolni Benesov Dolni Benesov
จบ
19:00
Smedby Smedby
3 - 1
สเล็ปเนอร์ สเล็ปเนอร์
19:00
Trosa-Vagnharads Trosa-Vagnharads
? - ?
Assyriska U. I. (Swe) Assyriska U. I. (Swe)
22:00
แวร์มบูลส์ แวร์มบูลส์
? - ?
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
จบ
20:00
Haladas W Haladas W
0 - 3
MTK Budapest W MTK Budapest W
จบ
16:00
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
1 - 2
Hatvan Hatvan
จบ
16:00
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
3 - 0
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
จบ
16:00
Vasas II Vasas II
1 - 1
Kisvarda II Kisvarda II
21:00
BKV Elore BKV Elore
? - ?
Budapest Budapest
จบ
21:00
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
3 - 1
Bekescsaba 1912 2 (Hun) Bekescsaba 1912 2 (Hun)
จบ
21:00
Jaszberenyi Jaszberenyi
0 - 4
Debreceni EAC Debreceni EAC
จบ
21:00
Karcagi Karcagi
5 - 1
Hajduszoboszloi SE Hajduszoboszloi SE
จบ
21:00
Putnok Putnok
1 - 1
Korosladany MSK Korosladany MSK
จบ
21:00
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
1 - 0
Egri Egri
จบ
21:00
Tiszafuredi Tiszafuredi
1 - 2
Penzugyor Penzugyor
20:00
Pepingen-Halle Pepingen-Halle
? - ?
Bocholter Bocholter
จบ
03:00
มิราสซอล เอสพี มิราสซอล เอสพี
2 - 1
Aparecidense Aparecidense
จบ
03:00
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
1 - 2
โบตาโฟโก้ เอสพี	โบตาโฟโก้ เอสพี
จบ
23:00
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
0 - 3
Ittihad Khemisset Ittihad Khemisset
จบ
23:00
RAC Casablanca RAC Casablanca
2 - 1
Jeunesse Massira Jeunesse Massira
จบ
23:00
Khemis Zemamra Khemis Zemamra
1 - 0
Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
จบ
23:00
Stade Marocain Stade Marocain
? - ?
วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
จบ
23:00
Burgos Promesas Burgos Promesas
1 - 1
Ourense CF Ourense CF
จบ
23:00
Compostela Compostela
0 - 1
Langreo (Esp) Langreo (Esp)
จบ
23:00
Laredo Laredo
3 - 1
Polvorin Polvorin
จบ
23:00
Marino de Luanco Marino de Luanco
1 - 0
Zamora Zamora
จบ
23:00
Cristo Atletico Cristo Atletico
2 - 1
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
FRO
เวโรนา เวโรนา
? - ?
เอฟซี โคเปอร์	เอฟซี โคเปอร์
จบ
20:00
ซีเอสเอเค โซเฟีย ซีเอสเอเค โซเฟีย
2 - 0
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
จบ
20:00
Levski Karlovo (Bul) Levski Karlovo (Bul)
0 - 4
Levski Levski
จบ
20:00
Sloga Doboj Sloga Doboj
3 - 1
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
จบ
16:00
มินส์ค มินส์ค
5 - 0
Osipovici Osipovici
จบ
18:00
คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์
4 - 1
อดาน่าสปอร์ อดาน่าสปอร์
จบ
20:30
Urania Baska Voda (Cro) Urania Baska Voda (Cro)
1 - 4
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
จบ
21:00
พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ
1 - 1
Panserraikos Panserraikos
จบ
01:00
Guineueta (Esp) Guineueta (Esp)
3 - 1
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
FRO
O. Volos O. Volos
? - ?
Digenis Neochori Digenis Neochori
จบ
20:00
Hannoverscher SC (Ger) Hannoverscher SC (Ger)
0 - 1
Lupo-Martini Wolfsburg (Ger) Lupo-Martini Wolfsburg (Ger)
จบ
20:00
Heeslinger Heeslinger
3 - 1
Bersenbruck (Ger) Bersenbruck (Ger)
เลื่อน
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
? - ?
Arminia Hannover (Ger) Arminia Hannover (Ger)
จบ
20:00
Rotenburger (Ger) Rotenburger (Ger)
? - ?
Ramlingen-Ehlershausen (Ger) Ramlingen-Ehlershausen (Ger)
จบ
20:00
Spelle-Venhaus Spelle-Venhaus
4 - 0
Gifhorn (Ger) Gifhorn (Ger)
จบ
20:00
VfL Oldenburg VfL Oldenburg
4 - 1
Ahlerstedt/Ottendorf Ahlerstedt/Ottendorf
จบ
21:30
Nyrsko Nyrsko
1 - 0
Nepomuk Nepomuk
จบ
21:30
Sokol Radnice Sokol Radnice
1 - 1
Myto Myto
จบ
03:00
เดลฟิน เอสซี เดลฟิน เอสซี
? - ?
Mushuc Runa Mushuc Runa
จบ
03:00
Emelec Emelec
3 - 1
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
จบ
03:00
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
3 - 0
9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี	9 เดอ ออคโทเบอร์ เอฟซี
23:00
Acero Acero
? - ?
Torrent (Esp) Torrent (Esp)
23:00
Castellon B Castellon B
? - ?
Atzeneta Atzeneta
23:00
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
? - ?
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
23:00
Jove Jove
? - ?
Torrellano (Esp) Torrellano (Esp)
23:00
Levante B Levante B
? - ?
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
23:00
Patacona Patacona
? - ?
Gandia (Esp) Gandia (Esp)
23:00
Rayo Ibense (Esp) Rayo Ibense (Esp)
? - ?
Villarreal C Villarreal C
23:00
Roda Roda
? - ?
Hercules B Hercules B
จบ
03:00
Argentino MM Argentino MM
? - ?
Desamparados Desamparados
จบ
03:00
แอตเลติโก พารานา แอตเลติโก พารานา
1 - 3
Antoniana Antoniana
จบ
03:00
Central Norte Central Norte
1 - 1
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
จบ
03:00
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
1 - 0
Cipolletti Cipolletti
จบ
03:00
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
1 - 0
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
จบ
03:00
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
3 - 0
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
จบ
03:00
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
0 - 1
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
จบ
03:00
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
2 - 1
Sansinena Sansinena
จบ
03:00
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
2 - 0
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
จบ
03:00
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
2 - 1
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
จบ
03:00
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
0 - 2
Ciudad Bolivar Ciudad Bolivar
จบ
03:00
San Martin Formosa San Martin Formosa
? - ?
Racing Cordoba (Arg) Racing Cordoba (Arg)
จบ
03:00
Sol de Mayo Sol de Mayo
2 - 0
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
จบ
03:00
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
2 - 0
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
จบ
03:00
EL Nacional EL Nacional
3 - 1
Guayaquil SC Guayaquil SC
จบ
03:00
Ind. Juniors Ind. Juniors
1 - 0
Puerto Quito Puerto Quito
จบ
03:00
Manta Manta
1 - 0
Imbabura Imbabura
จบ
21:00
ลุชเนีย ลุชเนีย
1 - 1
Burreli Burreli
จบ
15:15
Slovacko B Slovacko B
3 - 3
Kromeriz Kromeriz
จบ
15:15
Unicov Unicov
3 - 0
Uhersky Brod Uhersky Brod
จบ
15:15
Velke Mezirici Velke Mezirici
0 - 3
Rosice Rosice
จบ
15:30
Zlin B (Cze) Zlin B (Cze)
2 - 4
Znojmo Znojmo
จบ
16:30
Greece U17 W Greece U17 W
0 - 1
Belgium U17 W Belgium U17 W
จบ
23:00
Spain U17 W Spain U17 W
3 - 0
Poland U17 W Poland U17 W
จบ
14:00
Targu Mures W Targu Mures W
3 - 0
Csikszereda M. Ciuc W Csikszereda M. Ciuc W
จบ
15:00
Baia Mare W Baia Mare W
1 - 2
Fairplay Bucuresti W Fairplay Bucuresti W
FRO
Banat W Banat W
? - ?
Vasas Odorhei W Vasas Odorhei W
จบ
15:00
Piros Security W Piros Security W
3 - 3
Universitatea Alexandria W Universitatea Alexandria W
จบ
15:00
Universitatea Galati W Universitatea Galati W
1 - 6
Ol. Cluj W (Rou) Ol. Cluj W (Rou)
จบ
17:00
Carmen Bucuresti W Carmen Bucuresti W
0 - 1
Politehnica Timisoara W Politehnica Timisoara W
จบ
19:00
Adiyamanspor Adiyamanspor
3 - 0
Diyarbekirspor Diyarbekirspor
จบ
19:00
Pazarspor Pazarspor
0 - 1
Kastamonuspor Kastamonuspor
จบ
19:00
Duzyurtspor Duzyurtspor
? - ?
Karacabey Birlikspor Karacabey Birlikspor
จบ
19:30
Zonguldak Zonguldak
2 - 1
Erzin Erzin
จบ
20:00
เคิร์คลาเรลิสปอร์ เคิร์คลาเรลิสปอร์
1 - 1
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
จบ
20:00
Sariyer Sariyer
1 - 1
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
จบ
23:00
Tire Tire
? - ?
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
จบ
23:00
Fethiyespor Fethiyespor
1 - 0
Etimesgut Etimesgut
จบ
20:00
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
1 - 0
Hurth Hurth
FRO
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
? - ?
Pesch Pesch
จบ
20:00
Glesch-Paffendorf (Ger) Glesch-Paffendorf (Ger)
1 - 5
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
จบ
20:00
Siegburger (Ger) Siegburger (Ger)
0 - 2
Freialdenhoven Freialdenhoven
จบ
20:15
Frechen Frechen
2 - 0
Hennef Hennef
จบ
20:30
Fortuna Koln II Fortuna Koln II
1 - 1
Eintracht Hohkeppel Eintracht Hohkeppel
จบ
20:30
Friesdorf Friesdorf
0 - 7
Konigsdorf (Ger) Konigsdorf (Ger)
FRO
VfL Vichttal VfL Vichttal
? - ?
Bonner Bonner
จบ
19:00
Kjelsas 2 Kjelsas 2
5 - 3
OS TF OS TF
จบ
20:00
Lyn Lyn
4 - 1
Stabaek 2 Stabaek 2
จบ
19:00
Skeid 2 Skeid 2
2 - 3
Grorud 2 Grorud 2
จบ
20:30
Bohunovice Bohunovice
1 - 1
Rapotin (Cze) Rapotin (Cze)
จบ
20:30
Konice Konice
1 - 0
Dolany Dolany
จบ
20:30
SK Lipova SK Lipova
6 - 0
Velke Losiny Velke Losiny
01:00
ทอร์สลันดา ทอร์สลันดา
? - ?
อุลลาเรดส์ อุลลาเรดส์
23:00
Almudevar Almudevar
? - ?
Caspe Caspe
23:00
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
? - ?
CF Illueca CF Illueca
23:00
Calamocha Calamocha
? - ?
Barbastro Barbastro
23:00
Cuarte Cuarte
? - ?
Binefar Binefar
23:00
Epila Epila
? - ?
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
23:00
La Almunia La Almunia
? - ?
Huesca B Huesca B
23:00
Tamarite Tamarite
? - ?
Carinena (Esp) Carinena (Esp)
23:00
Utrillas Utrillas
? - ?
Robres Robres
จบ
20:00
Krnov Krnov
1 - 2
Opava B Opava B
จบ
20:30
Bilovec Bilovec
2 - 1
Bridlicna Bridlicna
20:30
Frenstat p. R. Frenstat p. R.
? - ?
Polanka Polanka
20:00
Ganshoren Ganshoren
? - ?
Acren Acren
20:00
Jette Jette
? - ?
ทูบิซ ทูบิซ
20:00
Solieres Sport Solieres Sport
? - ?
Warnant Warnant
20:00
Stockay-Warfusee Stockay-Warfusee
? - ?
Royal Union SG 2 (Bel) Royal Union SG 2 (Bel)
20:00
Verlaine Verlaine
? - ?
Namur Namur
จบ
19:00
Holstein Kiel II (Ger) Holstein Kiel II (Ger)
7 - 0
Emden Emden
จบ
19:00
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
3 - 1
Hamburger SV II Hamburger SV II
จบ
19:00
Teutonia Ottensen (Ger) Teutonia Ottensen (Ger)
1 - 1
BSV Rehden BSV Rehden
19:00
แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
? - ?
Jeddeloh Jeddeloh
จบ
20:00
Hildesheim Hildesheim
0 - 4
เบร์เมอร์ เอสเฟา (N) เบร์เมอร์ เอสเฟา (N)
จบ
20:00
Bantu Bantu
2 - 0
Lesotho Lesotho
FRO
Lijabatho Lijabatho
? - ?
Lifofane Lifofane
จบ
20:00
Linare Linare
0 - 1
Matlama Matlama
FRO
Liphakoe Football Club Liphakoe Football Club
? - ?
Manonyane Manonyane
FRO
LMPS LMPS
? - ?
CCX CCX
จบ
21:00
Grosuplje (Slo) Grosuplje (Slo)
2 - 3
Fuzinar Fuzinar
21:00
Krsko Krsko
? - ?
Dob Dob
จบ
21:00
Rogaska Rogaska
3 - 1
Beltinci Beltinci
จบ
23:30
CA Cerro CA Cerro
0 - 4
Atenas Atenas
จบ
23:30
Central Esp. Central Esp.
1 - 1
ซีเอ โปรเกรโซ่	ซีเอ โปรเกรโซ่
จบ
23:30
Juventud Juventud
0 - 3
Uruguay Montevideo Uruguay Montevideo
จบ
23:30
Miramar Miramar
1 - 3
Rampla Juniors Rampla Juniors
จบ
23:30
ซุด อเมริกา (N) ซุด อเมริกา (N)
3 - 0
La Luz La Luz
จบ
23:30
วิลล่า เอสพาโนล่า วิลล่า เอสพาโนล่า
1 - 2
Racing Montevideo Racing Montevideo
19:00
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
? - ?
Sasel (Ger) Sasel (Ger)
19:30
Rugenbergen Rugenbergen
? - ?
Suderelbe (Ger) Suderelbe (Ger)
20:00
Tornesch Tornesch
? - ?
Paloma Paloma
20:00
TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
? - ?
Hamm United (Ger) Hamm United (Ger)
จบ
21:30
Poricany Poricany
1 - 2
Mnichovohradistsky SK Mnichovohradistsky SK
จบ
21:30
Pruhonice Pruhonice
0 - 2
Sedlcany Sedlcany
จบ
21:30
Sokolec Sokolec
4 - 1
Horky nad Jizerou Horky nad Jizerou
จบ
21:30
Velim Velim
3 - 3
Spartak Pribram Spartak Pribram
จบ
03:00
Arturo Fernandez Vial Arturo Fernandez Vial
1 - 2
Copiapo Copiapo
จบ
03:00
Club Deportes Santa Cruz Club Deportes Santa Cruz
0 - 2
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
จบ
03:00
เดปอร์เตส อิควิเก้ เดปอร์เตส อิควิเก้
1 - 2
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ คอนเซปชั่น	ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ คอนเซปชั่น
จบ
03:00
วันเดอเรอร์ วันเดอเรอร์
? - ?
Recoleta Recoleta
23:00
Aurrera Ondarroa Aurrera Ondarroa
? - ?
Urduliz Urduliz
23:00
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
? - ?
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
23:00
วิคโตริอา วิคโตริอา
? - ?
Touring KE Touring KE
23:00
Lagun Onak Lagun Onak
? - ?
บารากัลโด บารากัลโด
23:00
เลเอียวอา เลเอียวอา
? - ?
Anaitasuna FT Anaitasuna FT
23:00
Pasaia Pasaia
? - ?
SCD Durango SCD Durango
23:00
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
? - ?
Padura Padura
23:00
San Ignacio San Ignacio
? - ?
Aurrera de Vitoria Aurrera de Vitoria
จบ
21:00
Keflavik W (Ice) Keflavik W (Ice)
1 - 2
IBV Vestmannaeyjar W IBV Vestmannaeyjar W
จบ
21:00
Selfoss W Selfoss W
2 - 0
Breidablik W (Ice) Breidablik W (Ice)
จบ
21:00
Throttur W Throttur W
5 - 0
KR Reykjavik W KR Reykjavik W
จบ
18:30
AS Marsouins AS Marsouins
2 - 2
St. Louis St. Louis
FRO
Saint-Denis Saint-Denis
? - ?
Excelsior Excelsior
FRO
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
? - ?
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
FRO
Sainte Rose Sainte Rose
? - ?
Capricorne Capricorne
FRO
Sainte-Suzanne Sainte-Suzanne
? - ?
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
จบ
18:30
Tamponnaise Tamponnaise
2 - 2
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
FRO
Trois Bassins Trois Bassins
? - ?
Parfin Parfin
จบ
23:00
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
4 - 2
Montijo Montijo
จบ
23:00
Cacereno Cacereno
1 - 0
Atl. Paso Atl. Paso
จบ
23:00
Diocesano Diocesano
2 - 1
เมลียา เมลียา
จบ
23:00
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
1 - 1
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
จบ
23:00
Socuellamos Socuellamos
0 - 1
ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่ ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่
23:00
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
? - ?
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
จบ
23:00
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
? - ?
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
จบ
03:00
Cartagines Cartagines
1 - 1
Santos DG Santos DG
จบ
03:00
Guanacasteca Guanacasteca
1 - 1
Puntarenas FC (Cos) Puntarenas FC (Cos)
จบ
03:00
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
2 - 1
Sporting San Jose Sporting San Jose
จบ
15:15
Admira Prague Admira Prague
1 - 1
Prestice Prestice
จบ
15:15
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
3 - 1
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
15:30
Plzen B Plzen B
3 - 1
Pisek Pisek
จบ
21:30
Houston (Cze) Houston (Cze)
3 - 2
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
จบ
15:15
Zizkov Zizkov
? - ?
Velvary Velvary
จบ
21:30
Zapy Zapy
? - ?
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
จบ
23:00
LKS Lagow (Pol) LKS Lagow (Pol)
3 - 2
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
จบ
21:00
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
1 - 1
Sandomierz Sandomierz
จบ
18:00
SC Angrense SC Angrense
2 - 2
Ferreiras Ferreiras
จบ
21:00
Alcains Alcains
2 - 3
Mortagua Mortagua
FRO
Brito Brito
? - ?
Amarante Amarante
จบ
21:00
Castro Daire Castro Daire
1 - 1
Camacha Camacha
FRO
CD Rabo Peixe CD Rabo Peixe
? - ?
Atletico CP Atletico CP
FRO
Coruchense Coruchense
? - ?
Rio Maior SC Rio Maior SC
จบ
21:00
Dumiense Dumiense
0 - 1
Pevidem Pevidem
จบ
21:00
Fabril do Barreiro (Por) Fabril do Barreiro (Por)
2 - 1
Serpa Serpa
FRO
Gondomar Gondomar
? - ?
GD Resende GD Resende
FRO
Guarda Desportiva Guarda Desportiva
? - ?
Rebordosa (Por) Rebordosa (Por)
FRO
Leca (Por) Leca (Por)
? - ?
Machico Machico
จบ
21:00
Loures Loures
1 - 1
Dezembro Dezembro
จบ
21:00
Lusitania FC (Por) Lusitania FC (Por)
0 - 1
Salgueiros Salgueiros
FRO
Maria de Fonte Maria de Fonte
? - ?
GD Braganca GD Braganca
จบ
21:00
Maritimo B Maritimo B
1 - 1
FC Alpendorada FC Alpendorada
จบ
21:00
Olhanense Olhanense
1 - 2
Lusitano GC Lusitano GC
FRO
Oriental Dragon Oriental Dragon
? - ?
Juv. Evora Juv. Evora
จบ
21:00
Pero Pinheiro Pero Pinheiro
1 - 0
Marinhense	Marinhense
จบ
21:00
Santarem Santarem
3 - 0
Arronches Benfica Arronches Benfica
FRO
Sao Martinho Sao Martinho
? - ?
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
FRO
SC Vianense SC Vianense
? - ?
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
FRO
Sertanense Sertanense
? - ?
Uniao Da Serra Uniao Da Serra
จบ
21:00
Sintrense Sintrense
? - ?
SB Castelo Branco SB Castelo Branco
FRO
Vasco da Gama Vasco da Gama
? - ?
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
จบ
21:00
Vila Mea Vila Mea
1 - 1
Merelinense Merelinense
FRO
Beira Mar (Por) Beira Mar (Por)
? - ?
Valadares Gaia Valadares Gaia
FRO
SC Praiense SC Praiense
? - ?
Imortal Imortal
จบ
21:00
ซูริก (หญิง) ซูริก (หญิง)
8 - 0
บาเซิล (หญิง) บาเซิล (หญิง)
จบ
20:00
Garching Garching
2 - 1
Landsberg (Ger) Landsberg (Ger)
จบ
18:00
Alta Alta
3 - 3
Traeff Traeff
จบ
21:00
Asker Asker
2 - 1
Eidsvold (Nor) Eidsvold (Nor)
จบ
21:00
Brattvag Brattvag
4 - 2
อูล กีซ่า อูล กีซ่า
จบ
19:00
Velke Mezirici B Velke Mezirici B
3 - 1
Chotebor (Cze) Chotebor (Cze)
จบ
20:30
Ledec nad Sazavou Ledec nad Sazavou
1 - 0
Okrisky Okrisky
จบ
20:30
Nova Ves Nova Ves
6 - 1
Dukovany Dukovany
จบ
20:30
Polna Polna
1 - 0
Vrchovina B Vrchovina B
จบ
21:00
ลุงสกิล ลุงสกิล
0 - 3
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
23:00
Azuaga Azuaga
? - ?
Don Alvaro Don Alvaro
23:00
La Estrella La Estrella
? - ?
Arroyo Arroyo
23:00
AD Llerenense AD Llerenense
? - ?
Trujillo Trujillo
23:00
Montehermoso Montehermoso
? - ?
Fuente de Cantos Fuente de Cantos
23:00
Olivenza Olivenza
? - ?
Moralo Moralo
23:00
Pueblonuevo Pueblonuevo
? - ?
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
23:00
UP Plasencia UP Plasencia
? - ?
CD Calamonte CD Calamonte
23:00
Villafranca Villafranca
? - ?
Jerez CF Jerez CF
จบ
16:00
Altenmarkt W Altenmarkt W
0 - 6
Vorderland W Vorderland W
จบ
20:00
สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
2 - 1
Austria Vienna W (Aut) Austria Vienna W (Aut)
จบ
20:00
Wacker Innsbruck W Wacker Innsbruck W
0 - 4
Neulengbach W Neulengbach W
จบ
13:00
New Zealand U19 New Zealand U19
3 - 0
Fiji U19 Fiji U19
จบ
20:30
Kozlovice Kozlovice
4 - 0
Bzenec Bzenec
จบ
20:30
Sumperk Sumperk
0 - 2
Batov Batov
จบ
22:30
Korhogo Korhogo
? - ?
Sporting Gagnoa (Ivo) Sporting Gagnoa (Ivo)
จบ
01:00
Entente Sportive Entente Sportive
1 - 3
ASEC Mimosas ASEC Mimosas
จบ
15:30
Besenova Besenova
1 - 3
Krasno Krasno
20:00
SK Javornik Makov SK Javornik Makov
? - ?
Kovacova Kovacova
จบ
21:00
VAST Mykolaiv VAST Mykolaiv
0 - 3
Nyva-V Nyva-V
จบ
19:30
Paris SG W Paris SG W
2 - 1
Fleury 91 W Fleury 91 W
จบ
19:00
Kafa Kafa
1 - 0
Sparta-KT Sparta-KT
จบ
19:00
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
1 - 1
Ocean Kerch Ocean Kerch
จบ
19:00
Kyzyltash Kyzyltash
1 - 1
TSK Simferopol TSK Simferopol
จบ
19:00
Rubin Yalta Rubin Yalta
3 - 2
FC Yalta FC Yalta
23:00
Aviles Stadium (Esp) Aviles Stadium (Esp)
? - ?
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
23:00
CD Colunga CD Colunga
? - ?
Covadonga (Esp) Covadonga (Esp)
23:00
ยูดี ลาเนร่า ยูดี ลาเนร่า
? - ?
เลอัลตาด เลอัลตาด
23:00
Llanes Llanes
? - ?
Real Titanico Real Titanico
23:00
Luarca Luarca
? - ?
Praviano Praviano
23:00
Tuilla Tuilla
? - ?
กัวดาล กัวดาล
23:00
Union Club Ceares Union Club Ceares
? - ?
Condal Condal
23:00
Valdesoto (Esp) Valdesoto (Esp)
? - ?
L Entregu Club de Futbol L Entregu Club de Futbol
01:30
HFX Wanderers HFX Wanderers
? - ?
Pacific FC Pacific FC
จบ
04:30
Cavalry Cavalry
1 - 3
Atl. Ottawa Atl. Ottawa
จบ
15:15
Admira Prague Admira Prague
1 - 1
Prestice Prestice
จบ
15:15
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
3 - 1
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
15:30
Plzen B Plzen B
3 - 1
Pisek Pisek
จบ
21:30
Houston (Cze) Houston (Cze)
3 - 2
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
00:00
Catedraticos Elite Catedraticos Elite
? - ?
Lobos ULMX Lobos ULMX
00:00
Montaneses Montaneses
? - ?
Inter Playa Del Carmen Inter Playa Del Carmen
จบ
23:00
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
0 - 2
AS Douanes AS Douanes
จบ
23:00
Kadiogo Kadiogo
1 - 1
Bobo-Dioulasso Bobo-Dioulasso
จบ
00:30
Sittard W Sittard W
0 - 1
Feyenoord W Feyenoord W
จบ
03:00
Resistencia Resistencia
0 - 1
Nacional Asuncion Nacional Asuncion
จบ
05:30
เซอร์โร ปอร์เตโน่ เซอร์โร ปอร์เตโน่
5 - 0
Tacuary Tacuary
จบ
23:00
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
2 - 0
Cartagena B Cartagena B
จบ
23:00
เบติส B เบติส B
1 - 0
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
จบ
23:00
Cadiz CF B Cadiz CF B
1 - 3
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
จบ
23:00
El Ejido El Ejido
1 - 1
กรานาดา B กรานาดา B
จบ
23:00
แอตเลติโก้ มานชา เรอัล แอตเลติโก้ มานชา เรอัล
2 - 1
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
จบ
23:00
แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ
1 - 1
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
จบ
23:00
UCAM Murcia UCAM Murcia
2 - 2
Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos
จบ
23:00
เยคราโน่ เดปอร์ติโว เยคราโน่ เดปอร์ติโว
0 - 3
Velez Velez
จบ
05:00
Centro Dominguito Centro Dominguito
1 - 1
Willemstad Willemstad
จบ
05:00
CSD Barber CSD Barber
2 - 1
Jong Colombia Jong Colombia
จบ
05:00
Jong Holland Jong Holland
1 - 3
Scherpenheuvel Scherpenheuvel
จบ
19:30
SG 2000 Mulheim-Karlich (Ger) SG 2000 Mulheim-Karlich (Ger)
2 - 1
Gonsenheim (Ger) Gonsenheim (Ger)
จบ
18:30
Rychnov n. Kneznou Rychnov n. Kneznou
4 - 0
Trebes Trebes
จบ
21:30
Cerveny Kostelec Cerveny Kostelec
3 - 0
Libcany Libcany
จบ
21:30
Horice Horice
6 - 0
Police nad Metuji Police nad Metuji
จบ
21:30
Slavia Hradec Slavia Hradec
0 - 1
Tyniste n. Orl. Tyniste n. Orl.
23:00
ซีอี อันดราทส์ ซีอี อันดราทส์
? - ?
Sant Jordi Sant Jordi
23:00
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
? - ?
Manacor Manacor
23:00
Inter Manacor Inter Manacor
? - ?
Binissalem Binissalem
23:00
Llosetense Llosetense
? - ?
Penya Independent Penya Independent
23:00
Mercadal Mercadal
? - ?
Collerense Collerense
23:00
Platges de Calvia Platges de Calvia
? - ?
Santanyi Santanyi
23:00
Portmany Portmany
? - ?
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
23:00
Sant Jordi Sant Jordi
? - ?
Soller Soller
จบ
01:00
ซามาเล็ค ซามาเล็ค
2 - 0
Elect Sport (Cha) Elect Sport (Cha)
จบ
21:30
Benatky Benatky
2 - 2
Turnov Turnov
21:30
Caslav Caslav
3 - 0
Brandys n. Labem Brandys n. Labem
จบ
21:30
Dvur Kralove Dvur Kralove
2 - 1
Liberec B (Cze) Liberec B (Cze)
จบ
21:30
Hlinsko Hlinsko
2 - 1
Nachod Nachod
จบ
21:30
Novy Bydzov Novy Bydzov
0 - 1
Chrudim B Chrudim B
จบ
20:00
Almyros Gaziou Almyros Gaziou
1 - 0
Apollo Efpaliou Apollo Efpaliou
จบ
20:00
Aris Voula Aris Voula
0 - 1
Nafpaktiakos Nafpaktiakos
จบ
20:00
Crystal Crystal
3 - 0
Blava Jaslovske Bohunice Blava Jaslovske Bohunice
20:00
Imel Imel
? - ?
Marcelova Marcelova
20:00
Nitra Nitra
? - ?
Levice Levice
20:00
Pata Pata
? - ?
Hurbanovo Hurbanovo
20:00
Trebatice Trebatice
? - ?
Gbely Gbely
20:00
FC Zlate Moravce B FC Zlate Moravce B
? - ?
FK TJ Lokomotiva Kozarovce FK TJ Lokomotiva Kozarovce
จบ
15:00
Sekhukhune U23 Sekhukhune U23
? - ?
Maritzburg Utd U23 Maritzburg Utd U23
จบ
15:00
Swallows U23 Swallows U23
1 - 0
Supersport Utd U23 Supersport Utd U23
จบ
17:00
Kaizer Chiefs U23 Kaizer Chiefs U23
1 - 1
Chippa Utd. U23 Chippa Utd. U23
จบ
15:30
Plzen W Plzen W
1 - 3
Sparta Prague W Sparta Prague W
19:00
Slovacko W Slovacko W
? - ?
Slavia Prague W Slavia Prague W
จบ
19:30
Pomigliano W Pomigliano W
2 - 2
Como W Como W
จบ
19:30
Sampdoria W Sampdoria W
0 - 2
Inter W Inter W
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
1 - 1
Villa San Carlos Villa San Carlos
จบ
03:45
Cruz Azul W Cruz Azul W
1 - 1
Club Tijuana W Club Tijuana W
จบ
05:00
Atl. San Luis W Atl. San Luis W
1 - 0
Queretaro W Queretaro W
จบ
19:00
Gauthiod (Swe) Gauthiod (Swe)
5 - 2
Nordvarmland Nordvarmland
จบ
19:00
Yxhults IK (Swe) Yxhults IK (Swe)
0 - 1
Vanersborgs FK Vanersborgs FK
จบ
22:00
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
3 - 3
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
จบ
16:00
Kecskemeti TE II Kecskemeti TE II
0 - 1
Majosi (Hun) Majosi (Hun)
21:00
Balassagyarmat Balassagyarmat
? - ?
Cegledi Cegledi
จบ
21:00
Bank Bank
2 - 1
Monori Monori
จบ
21:00
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
1 - 0
MTK Budapest II (Hun) MTK Budapest II (Hun)
จบ
21:00
Dabas Dabas
0 - 4
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
21:00
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
? - ?
Honved II Honved II
จบ
21:00
Ivancsa Ivancsa
3 - 2
PTE-PEAC PTE-PEAC
จบ
21:00
Makoi Makoi
2 - 1
Paks II Paks II
จบ
21:00
Szekszardi Szekszardi
1 - 2
Ferencvaros II Ferencvaros II
21:00
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
? - ?
Ujpest II Ujpest II
จบ
20:30
Stupcanica Stupcanica
? - ?
TOSK Tesanj TOSK Tesanj
จบ
02:00
Pouso Alegre Pouso Alegre
1 - 0
America RN America RN
เลื่อน
Costa do Sol Costa do Sol
? - ?
Black Bulls Black Bulls
19:00
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
? - ?
Ferroviario Lichinga Ferroviario Lichinga
19:00
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
? - ?
LD Maputo LD Maputo
19:00
Matchedje Mocuba Matchedje Mocuba
? - ?
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
19:00
UD Songo UD Songo
? - ?
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
จบ
20:00
Ferroviario Beira Ferroviario Beira
2 - 1
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
จบ
20:00
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
2 - 0
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
จบ
20:00
Matchedje Mocuba Matchedje Mocuba
2 - 2
LD Maputo LD Maputo
จบ
19:00
Baronie (Ned) Baronie (Ned)
1 - 2
USV Hercules USV Hercules
จบ
19:00
Blauw Geel Blauw Geel
2 - 0
Rosmalen Rosmalen
จบ
19:00
DEM DEM
1 - 1
UNA UNA
จบ
19:00
Dongen Dongen
2 - 3
Watergraafsmeer Watergraafsmeer
จบ
19:00
Gemert Gemert
1 - 6
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
จบ
19:00
GVV Unitas GVV Unitas
1 - 0
Groene Ster Groene Ster
จบ
19:00
OSS '20 OSS '20
2 - 2
HV & CV Quick HV & CV Quick
จบ
19:30
Hsc 21 Hsc 21
3 - 0
RKSV UDI RKSV UDI
จบ
23:00
Alfaro Alfaro
2 - 0
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
จบ
23:00
Gernika Club Gernika Club
1 - 2
Racing Rioja Racing Rioja
จบ
23:00
Tarazona Tarazona
1 - 1
Beasain Beasain
จบ
23:00
Logrones Promesas Logrones Promesas
0 - 1
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
จบ
23:00
Utebo FC Utebo FC
1 - 0
อิซาร์ร่า อิซาร์ร่า
จบ
17:30
ไทย ไทย
2 - 1
ตรินิแดด & โตเบโก	ตรินิแดด & โตเบโก
20:30
มาเลเซีย มาเลเซีย
0 - 1
ทาจิกิสถาน ทาจิกิสถาน
จบ
20:00
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
? - ?
Gievenbeck Gievenbeck
จบ
20:00
Clarholz Clarholz
2 - 0
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
จบ
20:00
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
5 - 1
Finnentrop/Bamenohl Finnentrop/Bamenohl
จบ
20:00
Schermbeck 2020 Schermbeck 2020
1 - 2
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
จบ
20:00
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
0 - 1
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
จบ
20:00
Vreden Vreden
4 - 0
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
จบ
21:00
Erndtebruck Erndtebruck
3 - 2
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
จบ
15:15
Krupka Krupka
4 - 3
Nestemice Nestemice
จบ
20:00
Banik Most - Sous B Banik Most - Sous B
4 - 0
FK Jilove FK Jilove
จบ
20:00
Kadan Kadan
2 - 1
Cernovice Cernovice
23:00
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
? - ?
Galapagar Galapagar
23:00
Canillas Canillas
? - ?
Real Aranjuez (Esp) Real Aranjuez (Esp)
23:00
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
? - ?
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
23:00
Collado Villaba (Esp) Collado Villaba (Esp)
? - ?
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
23:00
Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
? - ?
ลาส โรซาส ซีเอฟ	ลาส โรซาส ซีเอฟ
23:00
Pozuelo de Alarcon Pozuelo de Alarcon
? - ?
CDE Madrid CDE Madrid
23:00
RSC International RSC International
? - ?
Getafe B Getafe B
23:00
Ursaria Ursaria
? - ?
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
จบ
22:00
Hercules Hercules
1 - 1
OLS Oulu (Fin) OLS Oulu (Fin)
จบ
18:00
นาร์เปส คราฟท์ นาร์เปส คราฟท์
? - ?
คาจฮา	คาจฮา
จบ
18:00
โอวลุ โอวลุ
4 - 1
Komeetat (Fin) Komeetat (Fin)
จบ
19:30
Silver Silver
? - ?
Karonga United Karonga United
จบ
19:30
TN Stars TN Stars
0 - 1
Ekwendeni Hammers Ekwendeni Hammers
จบ
19:30
Blue Eagles Blue Eagles
2 - 0
Red Lions Red Lions
จบ
19:30
Civo Utd Civo Utd
2 - 2
Moyale Barracks Moyale Barracks
จบ
19:30
Sable Farming Sable Farming
2 - 0
Rumphi United Rumphi United
เลื่อน
Mighty Wanderers Mighty Wanderers
? - ?
Rumphi United Rumphi United
เลื่อน
Mount Allison Mount Allison
? - ?
Acadia Acadia
FRO
UBC UBC
? - ?
Saskatchewan Saskatchewan
FRO
McGill McGill
? - ?
Sherbrooke Sherbrooke
FRO
Montreal Montreal
? - ?
Concordia Concordia
FRO
UQAM UQAM
? - ?
Laval Laval
FRO
Algoma Algoma
? - ?
Windsor Windsor
เลื่อน
Cape Breton Cape Breton
? - ?
UNB UNB
เลื่อน
Dalhousie Dalhousie
? - ?
UPEI UPEI
FRO
Laurentian Laurentian
? - ?
RMC RMC
FRO
Nipissing Nipissing
? - ?
ควีนส์ ควีนส์
เลื่อน
Saint Marys Saint Marys
? - ?
Memorial Memorial
เลื่อน
StFX StFX
? - ?
Moncton Moncton
FRO
UNBC UNBC
? - ?
MacEwan MacEwan
FRO
วิคตอเรีย วิคตอเรีย
? - ?
Mount Royal Mount Royal
FRO
Brock Brock
? - ?
เวสเทิร์น เวสเทิร์น
FRO
McMaster McMaster
? - ?
วอเตอร์ลู วอเตอร์ลู
FRO
โตรอนโต้ โตรอนโต้
? - ?
คาร์เลตัน คาร์เลตัน
FRO
Toronto Metropolitan Toronto Metropolitan
? - ?
UOIT UOIT
FRO
ยอร์ค ยอร์ค
? - ?
Guelph Guelph
FRO
UBC Okanagan UBC Okanagan
? - ?
เล็ธบริดจ์ เล็ธบริดจ์
จบ
15:00
Pribram B Pribram B
4 - 0
FK Komarov FK Komarov
จบ
21:30
Sokol Lom Sokol Lom
0 - 3
Sobeslav Sobeslav
จบ
21:00
อีไอเอฟ อีเคนาส อีไอเอฟ อีเคนาส
4 - 0
จาพีเอส จาพีเอส
จบ
21:00
พีเค-35 พีเค-35
1 - 0
ปาร์กัส ไอเอฟ ปาร์กัส ไอเอฟ
จบ
21:00
Alania 2 Alania 2
1 - 3
Maykop Maykop
จบ
21:00
Biolog Biolog
1 - 2
Chernomorets Novorossijsk Chernomorets Novorossijsk
จบ
21:00
Forte Taganrog Forte Taganrog
? - ?
FK Chayka FK Chayka
จบ
21:00
Kholding Kholding
1 - 0
Legion Dynamo Legion Dynamo
จบ
21:00
Mashuk Mashuk
2 - 0
Yessentuki (Rus) Yessentuki (Rus)
จบ
21:00
เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
3 - 1
Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
จบ
21:00
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
1 - 1
SKA Rostov SKA Rostov
จบ
19:45
Cliftonville Cliftonville
2 - 3
ควีนส์ปาร์ค ควีนส์ปาร์ค
จบ
20:00
Brighton W Brighton W
2 - 1
Reading W Reading W
จบ
21:00
Leicester W Leicester W
0 - 2
Aston Villa W Aston Villa W
จบ
21:00
West Ham W West Ham W
0 - 2
Manchester United W Manchester United W
จบ
22:00
Chelsea W Chelsea W
2 - 0
Manchester City W Manchester City W
จบ
00:45
Liverpool W Liverpool W
0 - 3
Everton W Everton W
จบ
20:00
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
1 - 3
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
จบ
20:00
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
1 - 3
Kray (Ger) Kray (Ger)
จบ
20:00
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
1 - 0
Kleve Kleve
จบ
20:00
Sonsbeck (Ger) Sonsbeck (Ger)
4 - 0
FC Monheim FC Monheim
จบ
20:00
TVD Velbert TVD Velbert
1 - 1
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
จบ
20:15
Union Nettetal Union Nettetal
2 - 1
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
จบ
20:30
FSV Duisburg FSV Duisburg
3 - 2
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
จบ
20:30
SC St. Tonis SC St. Tonis
1 - 2
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
จบ
20:00
Hodd 2 Hodd 2
1 - 1
Elverum Elverum
จบ
20:30
Napajedla Napajedla
5 - 0
Francova Lhota Francova Lhota
จบ
20:30
Borsice Borsice
1 - 2
Luhacovice Luhacovice
จบ
20:30
Nedasov Nedasov
0 - 2
Slusovice Slusovice
จบ
20:30
Nevsova Nevsova
2 - 2
Osvetimany Osvetimany
จบ
20:30
Strani Strani
1 - 1
Stitna nad Vlari Stitna nad Vlari
จบ
19:00
คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
5 - 2
Hogsby Hogsby
จบ
19:00
Osterlen FF (Swe) Osterlen FF (Swe)
1 - 2
รูเซ็นการ์ด รูเซ็นการ์ด
23:00
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
? - ?
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
23:00
CF Talavera B CF Talavera B
? - ?
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
23:00
Quintanar Quintanar
? - ?
Marchamalo Marchamalo
23:00
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
? - ?
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
23:00
Tomelloso CF Tomelloso CF
? - ?
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
23:00
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
? - ?
La Solana (Esp) La Solana (Esp)
23:00
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
? - ?
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
23:00
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
? - ?
โตเลโด โตเลโด
จบ
16:00
Bayern Munich 2 W Bayern Munich 2 W
2 - 1
Hoffenheim 2 W Hoffenheim 2 W
จบ
16:00
FC Koln II W FC Koln II W
3 - 3
Wolfsburg 2 W Wolfsburg 2 W
จบ
16:00
Ingolstadt W (Ger) Ingolstadt W (Ger)
0 - 1
RB Leipzig W RB Leipzig W
จบ
16:00
Jena W (Ger) Jena W (Ger)
1 - 0
Sand W Sand W
จบ
16:00
Turbine Postdam 2 W Turbine Postdam 2 W
1 - 3
Freiburg 2 W (Ger) Freiburg 2 W (Ger)
จบ
19:00
1.FC Nurnberg W (Ger) 1.FC Nurnberg W (Ger)
2 - 1
Eintracht Frankfurt 2 W Eintracht Frankfurt 2 W
จบ
19:00
Andernach W Andernach W
? - ?
Gutersloh W Gutersloh W
20:00
Erpe-Mere Erpe-Mere
? - ?
Gullegem Gullegem
20:00
Petegem Petegem
? - ?
Olsa Brakel Olsa Brakel
20:00
Wetteren Wetteren
? - ?
Westhoek Westhoek
FRO
CD Enrique Happ CD Enrique Happ
? - ?
Morro Municipal Morro Municipal
FRO
24 de Septiembre 24 de Septiembre
? - ?
Mariscal Sucre Mariscal Sucre
FRO
Mojocoya Mojocoya
? - ?
Destroyers Destroyers
03:00
Antigua Antigua
? - ?
Deportivo M. (Gtm) Deportivo M. (Gtm)
03:00
Coban Imperial Coban Imperial
? - ?
Municipal Municipal
03:00
Comunicaciones Comunicaciones
? - ?
Xinabajul Xinabajul
จบ
03:00
Achuapa (Gtm) Achuapa (Gtm)
2 - 1
Santa Lucia Santa Lucia
03:00
Iztapa Iztapa
? - ?
Xelaju Xelaju
จบ
03:00
Malacateco Malacateco
1 - 1
Guastatoya Guastatoya
FRO
Heaven Eleven Heaven Eleven
? - ?
LPRC Oiler LPRC Oiler
FRO
Sandi Sandi
? - ?
Mighty Barrolle Mighty Barrolle
16:00
Geestemunde Geestemunde
? - ?
Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack
18:00
Schwachhausen Schwachhausen
? - ?
Surheide Surheide
จบ
21:00
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec
2 - 2
Tyn nad Vltavou Tyn nad Vltavou
จบ
02:00
เดปอร์เตส โตลิมา เดปอร์เตส โตลิมา
1 - 3
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
จบ
02:00
เอ็นวิกาโด้ เอฟซี เอ็นวิกาโด้ เอฟซี
1 - 2
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
จบ
02:00
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
2 - 2
อเมริกา เดอ กาลี อเมริกา เดอ กาลี
จบ
02:00
อลิอันซ่า เปโตรเลร่า อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
0 - 1
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
02:00
ริโอเนโกร อกุยลาส ริโอเนโกร อกุยลาส
? - ?
เดปอร์เตส โตลิมา เดปอร์เตส โตลิมา
02:00
อเมริกา เดอ กาลี อเมริกา เดอ กาลี
? - ?
แอตเลติโก้ นาซิอองนาล แอตเลติโก้ นาซิอองนาล
02:00
Cortulua Cortulua
? - ?
แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า
02:00
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
? - ?
อลิอันซ่า เปโตรเลร่า อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
02:00
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
? - ?
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
02:00
ลา อีคิวดัด ลา อีคิวดัด
? - ?
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
02:00
อ็องเซ่ คัลดาส อ็องเซ่ คัลดาส
? - ?
แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา
02:00
ปาตริโอตาส เอฟซี ปาตริโอตาส เอฟซี
? - ?
จากัวเรส เดอ กอร์โดบา จากัวเรส เดอ กอร์โดบา
02:00
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
? - ?
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
02:00
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่ อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
? - ?
เอ็นวิกาโด้ เอฟซี	เอ็นวิกาโด้ เอฟซี
23:00
Castelldefels Castelldefels
? - ?
Girona B Girona B
23:00
Cerdanyola Cerdanyola
? - ?
San Cristobal CP San Cristobal CP
23:00
FE Grama FE Grama
? - ?
Montanesa (Esp) Montanesa (Esp)
23:00
เปราลาด้า เปราลาด้า
? - ?
Sant Andreu Sant Andreu
23:00
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
? - ?
L Hospitalet L Hospitalet
23:00
Rapitenca (Esp) Rapitenca (Esp)
? - ?
บาดาโลนา บาดาโลนา
23:00
UE Tona UE Tona
? - ?
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
23:00
Vilafranca Vilafranca
? - ?
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
จบ
20:00
AIK W AIK W
1 - 2
Eskilstuna United W Eskilstuna United W
จบ
18:00
Kalmar W Kalmar W
0 - 1
Pitea W Pitea W
จบ
20:00
Umea W Umea W
1 - 3
Orebro W Orebro W
จบ
17:00
เอฟซี มินาจ เอฟซี มินาจ
0 - 1
Lviv Lviv
จบ
22:30
Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci
2 - 2
Orijent (Cro) Orijent (Cro)
จบ
23:00
Slask U18 Slask U18
2 - 1
Wisla U18 Wisla U18
จบ
23:00
Zaglebie U18 Zaglebie U18
3 - 1
Korona Kielce U18 Korona Kielce U18
จบ
21:50
อัล ไซลิย่า อัล ไซลิย่า
2 - 3
อัล อาห์ลี (กาตาร์) อัล อาห์ลี (กาตาร์)
จบ
00:00
อัล ซาดด์ โดฮา (N) อัล ซาดด์ โดฮา (N)
3 - 0
อัล วาคราห์ (N) อัล วาคราห์ (N)
จบ
00:00
กาตาร์ เอสซี กาตาร์ เอสซี
1 - 3
อัมม์ ซาลาล (N) อัมม์ ซาลาล (N)
จบ
19:00
24 Erzincanspor 24 Erzincanspor
2 - 1
เมเนเมนสปอร์ เมเนเมนสปอร์
จบ
19:00
Bayburt Bayburt
1 - 1
Arnavutkoy Bl. Arnavutkoy Bl.
จบ
19:00
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
0 - 2
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
จบ
23:00
Amedspor Amedspor
2 - 0
บูร์ซาสปอร์	บูร์ซาสปอร์
จบ
23:00
Corum Corum
4 - 1
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
จบ
23:00
Tarsus Tarsus
1 - 1
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
จบ
19:00
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
1 - 0
Offenburger FV (Ger) Offenburger FV (Ger)
จบ
23:00
Carlos Manucci Carlos Manucci
1 - 2
Carlos Stein Carlos Stein
03:00
อลิอันซ่า แอตเลติโก้ อลิอันซ่า แอตเลติโก้
? - ?
U. de Deportes U. de Deportes
03:00
ยูทีซี คาฮามาร์กา ยูทีซี คาฮามาร์กา
? - ?
ADT Tarma ADT Tarma
03:00
สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N) สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N)
? - ?
Grau Grau
จบ
21:00
Kunstat (Cze) Kunstat (Cze)
4 - 1
Ratiskovice Ratiskovice
จบ
21:00
Mutenice Mutenice
2 - 1
Moravska Slavia Moravska Slavia
จบ
18:00
เอฟซี กูเต้ เอฟซี กูเต้
1 - 1
Uppsala Uppsala
20:00
ไอเอฟเค สต็อกซุนด์ ไอเอฟเค สต็อกซุนด์
? - ?
Osteraker IFK Osteraker IFK
20:00
Jarfalla Jarfalla
? - ?
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
23:00
Alesves Alesves
? - ?
Pena Pena
23:00
Azkoyen Azkoyen
? - ?
Burlades Burlades
23:00
CD Cantolagua CD Cantolagua
? - ?
Beti Onak Beti Onak
23:00
Cortes Cortes
? - ?
CD Ardoi CD Ardoi
23:00
Lagunak Lagunak
? - ?
Ezcabarte Ezcabarte
23:00
Pamplona Pamplona
? - ?
Oberena Oberena
23:00
Subiza Subiza
? - ?
Txantrea Txantrea
23:00
Valle Egues Valle Egues
? - ?
Huarte Huarte
จบ
15:15
Zizkov Zizkov
? - ?
Velvary Velvary
จบ
21:30
Zapy Zapy
? - ?
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
19:30
Antwerp 2 (Bel) Antwerp 2 (Bel)
? - ?
La Louviere (Bel) La Louviere (Bel)
20:00
RFC Liege RFC Liege
? - ?
Dessel Dessel
20:00
ทีเนน ทีเนน
? - ?
Saint Eloois Saint Eloois
จบ
22:00
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
3 - 3
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
จบ
21:00
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
2 - 0
Egg (Aut) Egg (Aut)
21:00
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
? - ?
NMSK 1922 Bratislava (Svk) NMSK 1922 Bratislava (Svk)
จบ
21:00
Malacky Malacky
5 - 0
Kalinkovo Kalinkovo
จบ
21:00
Nova Dedinka Nova Dedinka
1 - 1
D. Luzna D. Luzna
21:00
Rovinka Rovinka
? - ?
Rohoznik Rohoznik
จบ
21:00
Rusovce Rusovce
3 - 1
Domino Domino
21:00
Tomasov Tomasov
? - ?
Slovan Most Slovan Most
จบ
21:00
เรนติสตัส เรนติสตัส
0 - 1
พลาซ่า โคโลเนีย พลาซ่า โคโลเนีย
จบ
06:30
เคอริโต เคอริโต
1 - 2
ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง
จบ
20:00
Eckernforder SV (Ger) Eckernforder SV (Ger)
2 - 1
Todesfelde Todesfelde
จบ
20:00
Oldenburger Oldenburger
2 - 1
Neumunster Neumunster
จบ
21:30
CAFC CAFC
3 - 5
Predni Kopanina Predni Kopanina
จบ
21:30
Vysehrad Vysehrad
0 - 6
Branik Branik
23:00
Atletico Albericia Atletico Albericia
? - ?
Solares Solares
23:00
Castro Castro
? - ?
Gama (Esp) Gama (Esp)
23:00
Cayon Cayon
? - ?
UD Samano UD Samano
23:00
Naval Reinosa Naval Reinosa
? - ?
Textil Escudo Textil Escudo
23:00
Revilla Revilla
? - ?
Guarnizo Guarnizo
23:00
Tropezon Tropezon
? - ?
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
23:00
UC Cartes UC Cartes
? - ?
Torina Torina
23:00
Vimenor Vimenor
? - ?
Siete Villas Siete Villas
จบ
03:00
Martin Ledesma Martin Ledesma
3 - 0
San Lorenzo San Lorenzo
จบ
03:00
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
1 - 0
Colegiales Colegiales
จบ
03:00
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
1 - 1
2 de Mayo 2 de Mayo
จบ
23:00
Salaspils FC Salaspils FC
0 - 1
Riga/Staicele Riga/Staicele
จบ
21:00
Cerklje W Cerklje W
0 - 13
Pomurje W (Slo) Pomurje W (Slo)
FRO
Krim W Krim W
? - ?
Radomlje W Radomlje W
เลื่อน
Primorje W Primorje W
? - ?
MSM Ptuj W MSM Ptuj W
FRO
ZNK Ljubljana W ZNK Ljubljana W
? - ?
O. Ljubljana W (Slo) O. Ljubljana W (Slo)
จบ
02:00
Valledupar Valledupar
3 - 3
ลีโอเนส เอฟซี	ลีโอเนส เอฟซี
จบ
23:00
Hutnik Nowa Huta (Pol) Hutnik Nowa Huta (Pol)
1 - 3
Lublin Lublin
จบ
20:00
Stezyca Stezyca
2 - 2
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
จบ
03:00
อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิแดด (N) อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิแดด (N)
4 - 2
Alfonso Ugarte Alfonso Ugarte
จบ
03:00
Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
2 - 1
กุสโก เอฟซี	กุสโก เอฟซี
จบ
03:00
Santos FC Santos FC
5 - 0
Santa Rosa Santa Rosa
จบ
03:00
Huaral Huaral
2 - 1
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
จบ
21:00
Servette U21 Servette U21
2 - 2
Monthey Monthey
จบ
20:00
DJK Bamberg DJK Bamberg
2 - 3
Cham Cham
จบ
01:45
เบรย์ วันเดอร์เรอส์ เบรย์ วันเดอร์เรอส์
0 - 3
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
จบ
20:30
SK Pardubicky SK Pardubicky
2 - 0
Tremosnice Tremosnice
จบ
20:30
Hermanuv Mestec Hermanuv Mestec
4 - 2
Litomysl Litomysl
จบ
20:30
Horni Redice Horni Redice
2 - 1
Holice Holice
จบ
20:30
Lanskroun Lanskroun
1 - 0
Ceska Trebova Ceska Trebova
จบ
20:30
Lazne Bohdanec Lazne Bohdanec
4 - 0
Prelouc Prelouc
จบ
20:30
Vysoke Myto B Vysoke Myto B
3 - 1
Moravska Trebova Moravska Trebova
จบ
21:00
เกเฟล ไอเอฟ เกเฟล ไอเอฟ
3 - 1
ไอเอฟ คาร์ลสตาด ไอเอฟ คาร์ลสตาด
จบ
18:00
พิเทโอ พิเทโอ
2 - 2
เออเรบรู ซีเรียนสกา เออเรบรู ซีเรียนสกา
จบ
18:00
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
1 - 1
วาซาลุนด์ วาซาลุนด์
จบ
18:00
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
1 - 1
มูทาลา มูทาลา
จบ
20:00
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
2 - 1
อูเมโอ เอฟซี อูเมโอ เอฟซี
23:00
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
? - ?
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
23:00
Estrella Estrella
? - ?
Arucas (Esp) Arucas (Esp)
23:00
La Cuadra La Cuadra
? - ?
Ibarra (Esp) Ibarra (Esp)
23:00
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
? - ?
Santa Ursula Santa Ursula
23:00
San Fernando San Fernando
? - ?
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
23:00
Tamaraceite Tamaraceite
? - ?
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
23:00
Tenerife B Tenerife B
? - ?
Lanzarote Lanzarote
23:00
Yaiza Yaiza
? - ?
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
จบ
03:00
CSR Espanol CSR Espanol
0 - 1
Def. de Cambaceres Def. de Cambaceres
จบ
03:00
Yupanqui Yupanqui
3 - 1
ลูกาโน ลูกาโน
จบ
20:00
Beselidhja Lezha Beselidhja Lezha
0 - 1
Apolonia Fier Apolonia Fier
จบ
20:30
Sperice Sperice
3 - 4
Bohunice Bohunice
จบ
20:30
Stara Rise Stara Rise
1 - 1
Jihlava B Jihlava B
จบ
20:30
Zdar na Sazavou Zdar na Sazavou
1 - 2
Breclav Breclav
จบ
16:15
เอสซี อีสท์ เบงกอล (N) เอสซี อีสท์ เบงกอล (N)
? - ?
Kidderpore Kidderpore
จบ
16:15
Mohammedan Mohammedan
3 - 0
Aryan Aryan
20:00
Gerlachov Gerlachov
? - ?
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
จบ
20:00
Lubovna Lubovna
? - ?
Kechnec Kechnec
จบ
20:00
Medzilaborce Medzilaborce
3 - 4
Mladost Kalsa Mladost Kalsa
จบ
20:00
Pavlovce n. Uhom Pavlovce n. Uhom
3 - 5
Medzev Medzev
20:00
V. Revistia V. Revistia
? - ?
Sabinov Sabinov
จบ
20:00
Sokol Lubotice Sokol Lubotice
3 - 1
Raslavice Raslavice
20:00
Velky Saris (Svk) Velky Saris (Svk)
? - ?
FK Cana FK Cana
จบ
16:00
Chernihiv Chernihiv
0 - 2
Lebedin Lebedin
จบ
19:00
Zhytomyr Zhytomyr
2 - 0
Bukovyna Bukovyna
จบ
19:00
Aarhus W Aarhus W
3 - 3
Brondby W Brondby W
จบ
19:00
Thisted FC W Thisted FC W
2 - 0
Sundby W Sundby W
จบ
17:00
Bydgoszcz W Bydgoszcz W
0 - 2
GKS Katowice W GKS Katowice W
จบ
03:00
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
4 - 1
Victoriano A. Victoriano A.
จบ
03:00
General Lamadrid General Lamadrid
1 - 1
Atlas Atlas
จบ
03:00
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
2 - 1
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
23:00
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
? - ?
Atletico Arteixo (Esp) Atletico Arteixo (Esp)
23:00
Barco Barco
? - ?
Arzua Arzua
23:00
CD Choco CD Choco
? - ?
Silva SD Silva SD
23:00
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
? - ?
Arosa SC Arosa SC
23:00
Paiosaco Paiosaco
? - ?
Estradense Estradense
23:00
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
? - ?
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
23:00
Somozas Somozas
? - ?
Viveiro Viveiro
23:00
UD Ourense UD Ourense
? - ?
Gran Pena Gran Pena
จบ
18:00
Bromolla W Bromolla W
2 - 1
Alvsjo W Alvsjo W
จบ
19:00
Sundsvall W Sundsvall W
1 - 2
Lidkopings FK W Lidkopings FK W
จบ
20:00
Norrkoping W Norrkoping W
3 - 0
Team TG FF W (Swe) Team TG FF W (Swe)
จบ
18:00
Vaxjo DFF W Vaxjo DFF W
4 - 0
Ravasens IK W Ravasens IK W
จบ
21:00
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
2 - 0
Egg (Aut) Egg (Aut)
จบ
16:00
Gyor II Gyor II
1 - 2
Nagykanizsa Nagykanizsa
จบ
16:00
Puskas Academy II Puskas Academy II
3 - 1
Erdi Erdi
จบ
16:00
Zalaegerszegi II Zalaegerszegi II
2 - 2
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
จบ
21:00
Balatonfuredi Balatonfuredi
1 - 2
Tatabanya Tatabanya
จบ
21:00
Kelen Kelen
2 - 3
Teskand Teskand
จบ
21:00
Zsambek Zsambek
1 - 3
VLS Veszprem VLS Veszprem
จบ
21:00
Budaorsi SC Budaorsi SC
2 - 1
Bicskei Bicskei
จบ
21:00
Csornai Csornai
2 - 2
Mori SE Mori SE
จบ
21:00
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
3 - 1
Gyirmot II Gyirmot II
จบ
22:00
Kaposvar Kaposvar
0 - 1
Komaromi VSE Komaromi VSE
FRO
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
? - ?
เล เมสซาเจอร์ โงซิ เล เมสซาเจอร์ โงซิ
จบ
20:00
Magara Young Boys Magara Young Boys
1 - 2
วิทัลโอ เอฟซี วิทัลโอ เอฟซี
Rukinzo Rukinzo
? - ?
Musongati Musongati
TOP Junior TOP Junior
? - ?
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
จบ
21:00
Corinthians U20 (Bra) Corinthians U20 (Bra)
0 - 1
Palmeiras U20 Palmeiras U20
16:00
ชาน ยูไนเต็ด เอฟซี ชาน ยูไนเต็ด เอฟซี
? - ?
ไอเอสพีอี เอฟซี ไอเอสพีอี เอฟซี
จบ
18:30
Tromso W Tromso W
0 - 2
Asane W Asane W
จบ
20:00
Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
3 - 0
Roa W Roa W
จบ
20:00
Kolbotn W Kolbotn W
2 - 2
LSK Kvinner W LSK Kvinner W
จบ
23:00
Alzira Alzira
0 - 1
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
จบ
23:00
CE Manresa CE Manresa
2 - 0
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
จบ
23:00
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
2 - 1
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
จบ
23:00
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
2 - 0
Prat Prat
จบ
23:00
แยย์ดา แยย์ดา
? - ?
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
จบ
23:00
Mallorca B Mallorca B
1 - 0
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
จบ
23:00
โอลอต โอลอต
0 - 2
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
จบ
23:00
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
1 - 2
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
จบ
23:00
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
2 - 1
เอโบร เอโบร
จบ
20:00
Bulawayo Chiefs Bulawayo Chiefs
1 - 0
Manica Manica
จบ
20:00
Dynamos Dynamos
0 - 1
Ngezi Platinum FC Ngezi Platinum FC
จบ
20:00
Triangle Triangle
1 - 0
Herentals Herentals
จบ
20:00
Steinbach Haiger II Steinbach Haiger II
3 - 4
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
จบ
20:00
Unter-Flockenbach (Ger) Unter-Flockenbach (Ger)
0 - 4
Eintracht Frankfurt II Eintracht Frankfurt II
จบ
21:30
Studenec Studenec
4 - 4
Mimon Mimon
21:30
Velke Hamry B Velke Hamry B
? - ?
Frydlant Frydlant
จบ
12:00
Setagaya Sfida FC W Setagaya Sfida FC W
2 - 1
Ehime W Ehime W
23:00
Almazan Almazan
? - ?
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
23:00
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
? - ?
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
23:00
La Virgen La Virgen
? - ?
Becerril Becerril
23:00
Leonesa B Leonesa B
? - ?
Numancia B Numancia B
23:00
Mirandes 2 Mirandes 2
? - ?
Unami CP Unami CP
23:00
Palencia CF Palencia CF
? - ?
Arandina Arandina
23:00
Real Avila Real Avila
? - ?
Ponferradina B Ponferradina B
23:00
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
? - ?
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
จบ
03:00
Portland Thorns W Portland Thorns W
3 - 0
Chicago W Chicago W
จบ
06:00
Orlando Pride W Orlando Pride W
2 - 2
San Diego Wave W San Diego Wave W
จบ
07:00
Angel City W Angel City W
1 - 3
Racing Louisville W Racing Louisville W