ผลบอลเมื่อคืน

ทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัคร

ผลบอลสด วันที่ 19 มกราคม 2565

จบ
01:00
Liverpool U18 Liverpool U18
4 - 1
Burnley U18 Burnley U18
จบ
01:00
Brighton U18 Brighton U18
1 - 0
Manchester City U18 Manchester City U18
จบ
01:00
Accrington U18 Accrington U18
1 - 2
Charlton U18 Charlton U18
จบ
01:00
Peterborough U18 Peterborough U18
1 - 2
Nottingham U18 Nottingham U18
จบ
01:00
Sheffield Wed U18 Sheffield Wed U18
1 - 0
Preston U18 Preston U18
จบ
17:00
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
3 - 2
ซีดี คาสเตลล่อน	ซีดี คาสเตลล่อน
เลื่อน
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
? - ?
เบติส B เบติส B
จบ
20:00
มอลโดว่า มอลโดว่า
2 - 3
ยูกันดา ยูกันดา
เลื่อน
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
? - ?
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
จบ
02:00
ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
1 - 1
เชลซี เชลซี
จบ
01:00
เรสอัล เบติส เรสอัล เบติส
4 - 0
อลาเบส อลาเบส
จบ
02:30
คาดิซ คาดิซ
2 - 2
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
จบ
22:00
มาลาวี มาลาวี
? - ?
เซเนกัล เซเนกัล
จบ
22:00
ซิมบับเว ซิมบับเว
2 - 1
กินี กินี
จบ
01:00
กาบอง  กาบอง
2 - 2
โมร็อกโก โมร็อกโก
จบ
01:00
กานา  กานา
2 - 3
คอโมโรส คอโมโรส
จบ
21:00
ฟูแล่ม ฟูแล่ม
6 - 2
เบอร์มิงแฮมซิตี้ เบอร์มิงแฮมซิตี้
จบ
21:00
เปรสตัน เปรสตัน
2 - 2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
จบ
21:00
แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่ แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่
2 - 4
เบรนทรี ทาวน์	เบรนทรี ทาวน์
จบ
21:00
ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี
1 - 3
Dorking Dorking
จบ
21:00
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
0 - 1
ทอนบริดจ์แองเจิลลส์ ทอนบริดจ์แองเจิลลส์
จบ
21:00
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
3 - 2
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
จบ
21:00
สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
3 - 0
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
จบ
21:00
เกทส์เฮด เกทส์เฮด
4 - 1
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
จบ
21:00
เฮริฟอร์ด เอฟซี เฮริฟอร์ด เอฟซี
2 - 0
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์	คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์
จบ
01:45
เซาท์พอร์ท เอฟซี เซาท์พอร์ท เอฟซี
1 - 0
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว
โคโลญจน์ โคโลญจน์
1 - 2
ฮัมบูร์ก ฮัมบูร์ก
จบ
23:30
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
0 - 1
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
จบ
01:45
โบคุม โบคุม
3 - 1
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
จบ
01:45
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
2 - 1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ลาซิโอ ลาซิโอ
1 - 0
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
จบ
02:00
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
4 - 1
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
จบ
01:45
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
1 - 1
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
จบ
01:45
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
1 - 2
เซนต์ เมียร์เรน	เซนต์ เมียร์เรน
จบ
01:45
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
2 - 0
เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
จบ
01:45
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
2 - 0
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
จบ
01:45
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
3 - 1
มาเธอร์เวลล์	มาเธอร์เวลล์
จบ
23:30
เซอแร็ง เซอแร็ง
0 - 4
แซงต์ กิลลุส แซงต์ กิลลุส
จบ
21:00
มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
1 - 2
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
จบ
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
? - ?
พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
จบ
01:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
3 - 1
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
เลื่อน
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
? - ?
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
? - ?
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
จบ
21:00
พอร์ทเวล พอร์ทเวล
0 - 1
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
จบ
21:00
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
2 - 1
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
จบ
01:45
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
3 - 2
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
จบ
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
? - ?
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
จบ
22:00
เอสซี โควิลญ่า เอสซี โควิลญ่า
2 - 2
เฟยเรนเซ่ เฟยเรนเซ่
จบ
22:00
มาฟรา มาฟรา
2 - 2
เอสเตรล่า ดา อมาโดรา เอสเตรล่า ดา อมาโดรา
จบ
23:00
ฟาติห์ คารากัมรัก ฟาติห์ คารากัมรัก
0 - 1
เบซิคตัส เบซิคตัส
จบ
20:00
คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์
1 - 0
อดาน่า เดอเมียสปอร์ อดาน่า เดอเมียสปอร์
จบ
05:00
แคนคัน เอฟซี แคนคัน เอฟซี
1 - 2
โดราโดส เดอ ซินาลัว โดราโดส เดอ ซินาลัว
จบ
07:00
Tlaxcala Tlaxcala
1 - 0
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
จบ
09:00
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
? - ?
มิเนรอส เดอ ซากาเตกัส	มิเนรอส เดอ ซากาเตกัส
จบ
20:00
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด
0 - 2
โอริสสา เอฟซี โอริสสา เอฟซี
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
4 - 2
เดน ฮาก เดน ฮาก
จบ
01:00
วิเทสส์ วิเทสส์
2 - 0
DVS '33 Ermelo DVS '33 Ermelo
จบ
02:00
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
0 - 1
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
จบ
21:00
Matlock Matlock
? - ?
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
เลื่อน
Ashton Utd Ashton Utd
? - ?
South Shields South Shields
สเตาร์บริดจ์ สเตาร์บริดจ์
1 - 0
กุยเซลีย์ เอเอฟซี กุยเซลีย์ เอเอฟซี
จบ
17:00
อัล นาแวร์ อัล นาแวร์
0 - 2
ฮอตติน ฮอตติน
จบ
17:00
อัล ชอร์ตา อัล ชอร์ตา
0 - 2
อัล วาห์ดา อัล วาห์ดา
จบ
17:00
อัล อิทิห์ อาลิปโป อัล อิทิห์ อาลิปโป
1 - 1
Afrin Afrin
จบ
17:00
โฟตัว โฟตัว
1 - 3
อัล ตาลิยา อัล ตาลิยา
จบ
17:00
ทิชรีน ทิชรีน
? - ?
อัล คารามาห์ อัล คารามาห์
จบ
17:00
วัธบาห์ วัธบาห์
4 - 0
Harjaleh Harjaleh
จบ
19:00
Kayanza Kayanza
0 - 1
New Oil New Oil
จบ
19:00
Royal de Muramvya Royal de Muramvya
0 - 1
Musongati Musongati
จบ
05:00
Atl. San Luis W Atl. San Luis W
1 - 1
Cruz Azul W Cruz Azul W
จบ
01:00
Arsenal U23 Arsenal U23
4 - 0
Bournemouth U23 Bournemouth U23
จบ
01:00
Exeter U23 Exeter U23
0 - 3
West Ham U23 West Ham U23
จบ
02:00
Pembroke Pembroke
1 - 0
Vittoriosa Vittoriosa
จบ
23:00
Mqabba FC Mqabba FC
1 - 1
Naxxar Lions Naxxar Lions
จบ
14:00
ซิดนี่ย์ ซิดนี่ย์
0 - 1
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
จบ
21:00
AFC Rushden AFC Rushden
2 - 0
Needham Market Needham Market
จบ
21:00
Andria Andria
0 - 4
Sudtirol Sudtirol
จบ
23:00
Trencin Trencin
1 - 1
Vyskov Vyskov
จบ
19:30
Levico Terme Levico Terme
4 - 2
Clodiense Clodiense
17:00
Rafsanjan Rafsanjan
1 - 0
 Padideh Khorasan Padideh Khorasan
จบ
17:00
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
1 - 2
Khalij Fars Mahshahr Khalij Fars Mahshahr
จบ
16:30
Mazandaran Mazandaran
3 - 1
โกล โกฮาร์	โกล โกฮาร์
เลื่อน
เพย์แคน เอฟซี เพย์แคน เอฟซี
? - ?
เอสเตกฮลัล (N) เอสเตกฮลัล (N)
FRO
River-PI River-PI
? - ?
Corisabba Corisabba
จบ
06:30
Fluminense-PI Fluminense-PI
4 - 0
Flamengo PI Flamengo PI
จบ
17:00
Hapoel Bnei Faradis Hapoel Bnei Faradis
1 - 4
Maccabi Kanna U19 Maccabi Kanna U19
จบ
17:00
Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
0 - 1
Hapoel Iksal Imad Hapoel Iksal Imad
จบ
17:00
MS Tira (Isr) MS Tira (Isr)
2 - 0
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
จบ
19:00
Ain Ouessara Ain Ouessara
0 - 3
อาร์ซี คูบา อาร์ซี คูบา
จบ
19:00
อันนาบะ อันนาบะ
2 - 0
US Chaouia US Chaouia
จบ
19:00
เบอจายา เบอจายา
1 - 2
Telaghema Telaghema
จบ
19:00
Ben Aknoun Ben Aknoun
9 - 0
SC Ain Defla SC Ain Defla
จบ
19:00
บอร์ด บัว แอเรริดจ์ บอร์ด บัว แอเรริดจ์
1 - 4
MO Constantine MO Constantine
จบ
19:00
El Khemis El Khemis
4 - 0
เอเอสเอ็ม โอราน เอเอสเอ็ม โอราน
จบ
19:00
GC Mascara GC Mascara
1 - 0
Widad Adabi de Boufarik Widad Adabi de Boufarik
จบ
19:00
Harrach Harrach
1 - 2
USMM Hadjout USMM Hadjout
จบ
19:00
JSM Tiaret JSM Tiaret
2 - 1
Oued Sly Oued Sly
จบ
19:00
เคนเชลา เคนเชลา
4 - 1
Hamra Annaba Hamra Annaba
จบ
19:00
Lakhdaria Lakhdaria
0 - 1
บัทนา บัทนา
จบ
19:00
Mlila Mlila
2 - 0
แอลมา แอลมา
จบ
19:00
Ouargla Ouargla
1 - 0
เอ็มโอ เบจาเอีย เอ็มโอ เบจาเอีย
จบ
19:00
ไซดา ไซดา
? - ?
El Bayadh El Bayadh
จบ
19:00
สกิกดา สกิกดา
0 - 1
Bordj Menail Bordj Menail
จบ
19:00
Temouchent Temouchent
1 - 0
เบลอับเบส เบลอับเบส
จบ
21:00
Enfield Town Enfield Town
3 - 1
Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
จบ
21:00
Brightlingsea Brightlingsea
2 - 0
Potters Potters
เลื่อน
Hornchurch Hornchurch
? - ?
Carshalton Carshalton
Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
- - -
Haringey Borough Haringey Borough
เลื่อน
Domagnano Domagnano
? - ?
Folgore Folgore
เลื่อน
Fiorentino Fiorentino
? - ?
Cailungo Cailungo
เลื่อน
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
? - ?
San Giovanni San Giovanni
เลื่อน
Libertas Libertas
? - ?
La Fiorita La Fiorita
เลื่อน
Murata Murata
? - ?
Tre Fiori Tre Fiori
เลื่อน
Pennarossa Pennarossa
? - ?
Faetano Faetano
เลื่อน
Virtus Virtus
? - ?
Tre Penne Tre Penne
จบ
20:30
Sanga Balende Sanga Balende
2 - 0
JSK JSK
จบ
19:00
Charlton U23 Charlton U23
1 - 1
Watford U23 Watford U23
19:30
Millwall U23 Millwall U23
? - ?
Colchester U23 Colchester U23
จบ
23:00
AEK Larnaca AEK Larnaca
1 - 1
Paeek Paeek
จบ
17:00
Leixoes U23 Leixoes U23
2 - 1
Estoril U23 Estoril U23
17:00
Rio Ave U23 Rio Ave U23
? - ?
Benfica U23 Benfica U23
จบ
23:00
Academica U23 Academica U23
0 - 1
Vizela U23 Vizela U23
จบ
17:00
Maritimo U23 Maritimo U23
1 - 3
Famalicao U23 (Por) Famalicao U23 (Por)
23:00
SC Farense U23 SC Farense U23
? - ?
Sporting U23 Sporting U23
จบ
17:00
Guimaraes U23 Guimaraes U23
3 - 0
Belenenses U23 Belenenses U23
เลื่อน
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
? - ?
นิวทาวน์ เอเอฟซี นิวทาวน์ เอเอฟซี
เลื่อน
แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด
? - ?
Penybont Penybont
เลื่อน
แกลร์นาร์ฟอน แกลร์นาร์ฟอน
? - ?
บาลา ทาวน์ บาลา ทาวน์
เลื่อน
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี
? - ?
Flint Flint
เลื่อน
Druids Druids
? - ?
TNS TNS
เลื่อน
Haverfordwest Haverfordwest
? - ?
อเบอรี่สวิธ ทาวน์	อเบอรี่สวิธ ทาวน์
จบ
20:00
Onze Bravos Onze Bravos
2 - 0
Kabuscorp Kabuscorp
จบ
04:00
America MG U20 America MG U20
1 - 0
Botafogo U20 Botafogo U20
06:30
Mirassol U20 Mirassol U20
2 - 3
Santos U20 Santos U20
จบ
21:30
อัล คอร์ อัล คอร์
? - ?
อัล เรย์แยน	อัล เรย์แยน
จบ
19:20
อัล ชามาล อัล ชามาล
1 - 5
อัล ซาดด์ โดฮา (N) อัล ซาดด์ โดฮา (N)
จบ
21:30
อัมม์ ซาลาล (N) อัมม์ ซาลาล (N)
3 - 1
อัล การาฟา เอสซี อัล การาฟา เอสซี
จบ
20:00
Notwane Notwane
1 - 1
Security Systems Security Systems
จบ
20:00
BR Highlanders BR Highlanders
1 - 2
Mogoditshane Mogoditshane
จบ
20:00
Extension Gunners Extension Gunners
4 - 1
Police XI Police XI
จบ
20:00
Gaborone Utd Gaborone Utd
2 - 2
Morupule Morupule
จบ
20:00
Masitoaka Masitoaka
0 - 1
Sua Flamingoes Sua Flamingoes
จบ
20:00
Prisons XI Gaborone Prisons XI Gaborone
0 - 2
Township Rollers Township Rollers
จบ
22:00
Orapa United Orapa United
1 - 2
Jwaneng Galaxy FC Jwaneng Galaxy FC
จบ
19:00
Mbeya Kwanza Mbeya Kwanza
0 - 1
Azam Azam
จบ
19:00
Sliema Sliema
1 - 3
Gzira Gzira
จบ
21:00
ฮิเบอร์เนียนส์ ฮิเบอร์เนียนส์
1 - 1
Sirens Sirens
จบ
06:00
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
1 - 3
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
จบ
01:45
Kings Langley Kings Langley
0 - 1
Walton Casuals Walton Casuals
เลื่อน
Weston Weston
? - ?
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
เลื่อน
Taunton Taunton
? - ?
Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
21:00
Metropolitan Metropolitan
? - ?
Hartley Wintney Hartley Wintney
จบ
00:00
Maracana Maracana
1 - 1
Ferroviario Ferroviario
จบ
00:30
Caucaia Caucaia
3 - 1
Crato Crato
จบ
01:00
Icasa Icasa
? - ?
Pacajus (Bra) Pacajus (Bra)
จบ
01:00
Iguatu Iguatu
4 - 0
Uniclinic Uniclinic
จบ
19:30
Borgosesia Borgosesia
3 - 0
Saluzzo Saluzzo
จบ
14:15
PS TNI PS TNI
1 - 1
บาริโต ปูเตร่า บาริโต ปูเตร่า
จบ
14:15
PSM Makassar PSM Makassar
? - ?
Persik Kediri Persik Kediri
จบ
14:15
PSS Sleman PSS Sleman
1 - 1
Madura United Madura United
จบ
17:15
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
2 - 1
Persebaya Persebaya
จบ
19:45
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
0 - 1
Persib Bandung Persib Bandung
จบ
18:45
Al Jabalain Al Jabalain
2 - 1
Al Orubah Al Orubah
จบ
18:55
Al Ain Al Ain
2 - 2
Bisha Bisha
จบ
18:55
Ohod Ohod
1 - 0
Najran Najran
จบ
20:50
Al Jeel Al Jeel
1 - 5
อัล คาลีจ ไซแฮท อัล คาลีจ ไซแฮท
จบ
20:00
บานิค ออสตราวา บานิค ออสตราวา
1 - 0
Kisvarda Kisvarda
จบ
23:30
ไลเฟอริง ไลเฟอริง
4 - 0
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
จบ
18:00
Belasica Belasica
0 - 4
Akademija Pandev Akademija Pandev
จบ
18:00
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
4 - 1
Shkupi Shkupi
จบ
18:00
Rabotnicki Rabotnicki
2 - 1
Makedonija GP Makedonija GP
จบ
19:00
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
2 - 0
Szeged Szeged
จบ
19:00
Urozhay Urozhay
0 - 1
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
จบ
19:00
Levski Levski
1 - 1
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
จบ
19:00
Paks Paks
2 - 0
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
จบ
19:00
Slavia Sofia Slavia Sofia
0 - 3
สตาล เมียเลค	สตาล เมียเลค
จบ
19:30
Istra 1961 Istra 1961
2 - 1
Sibenik Sibenik
ยกเลิก
ยังบอยส์ ยังบอยส์
? - ?
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
จบ
18:00
รูซอมเบร็อค รูซอมเบร็อค
4 - 2
Bardejov Bardejov
จบ
16:00
Zarkovo Zarkovo
? - ?
Foresta Suceava Foresta Suceava
จบ
20:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
3 - 1
เอสวี รีด	เอสวี รีด
ยกเลิก
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
? - ?
เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง
ยกเลิก
Traiskirchen Traiskirchen
? - ?
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก	เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
จบ
23:30
Rsv Eintracht (Ger) Rsv Eintracht (Ger)
3 - 3
TB Berlin TB Berlin
Empor Berlin (Ger) Empor Berlin (Ger)
- - -
Altglienicke Altglienicke
Inter Turkspor Kiel (Ger) Inter Turkspor Kiel (Ger)
- - -
SC Weiche-08 SC Weiche-08
จบ
18:00
Zlin B (Cze) Zlin B (Cze)
0 - 1
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
จบ
20:00
เลเชีย กอเดนซ์ เลเชีย กอเดนซ์
0 - 2
Ch. Odessa Ch. Odessa
จบ
01:00
UNA Strassen UNA Strassen
6 - 2
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
จบ
01:30
โคพ แรมเบลอร์ โคพ แรมเบลอร์
0 - 3
ดันดาลค์ ดันดาลค์
จบ
04:15
เพนารอล เพนารอล
4 - 0
บาร์รากัส เซ็นทรัล บาร์รากัส เซ็นทรัล
จบ
20:30
ราดอมเมียก ราดอม ราดอมเมียก ราดอม
2 - 1
Backa Topola Backa Topola
จบ
18:00
FK Vozdovac FK Vozdovac
2 - 0
Metalac Metalac
จบ
21:00
ยังบอยส์ ยังบอยส์
6 - 0
ซิออน ซิออน
Mannsdorf Mannsdorf
1 - 0
St. Polten (Am) St. Polten (Am)
จบ
22:30
วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
1 - 1
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
จบ
06:30
Defensor Sp. Defensor Sp.
0 - 2
ยูเนี่ยน เอสปาโนลา ยูเนี่ยน เอสปาโนลา
จบ
19:00
เคฟลาวิค เคฟลาวิค
3 - 5
เอชเค โคปาโวกูร์ เอชเค โคปาโวกูร์
จบ
00:00
Harbour View Harbour View
2 - 2
Molynes Molynes
จบ
02:15
Mount Pleasant Mount Pleasant
5 - 1
Humble Lions Humble Lions
เลื่อน
Marines Marines
? - ?
Espoir Espoir
จบ
19:00
Al Akhdar Al Akhdar
3 - 0
Darnes Darnes