ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อวาน


ผลบอลวันที่ 20 กันยายน 2562

England - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 เซาท์แธมตัน VS บอร์นมัธ
Match
Spain - LaLiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 โอซาซูนา VS เบติส
Match
Germany - Bundesliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 ชัลเคอ VS ไมนทซ์
Match
Italy - Serie A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 Cagliari VS Genoa
Match
France - Ligue 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 สทราซบูร์ VS น็องต์
Match
Netherlands - Eredivisie
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 Twente VS Heracles
Match
Portugal - Primeira Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:30 Ferreira VS Aves
Match
Russia - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FINISHED Ufa 1 - 0 Spartak Moscow
Match
Sweden - Allsvenskan
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE ซุนสวัล 0 - 0 เยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ
Match
Denmark - Superliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Odense 0 - 0 Aarhus
Match
Ireland - Premier Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 Cork City VS Finn Harps
Match
01:45 Derry City VS Bohemians
Match
01:45 UC Dublin VS Sligo Rovers
Match
01:45 Waterford VS Dundalk
Match
02:00 Shamrock Rovers VS St. Patricks
Match
Belgium - Jupiler League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 คอร์ทไรค์ VS เควี เมเชเลน
Match
Spain - LaLiga2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 มิรานเดส VS เอดี อัลคอร์ค่อน
Match
Germany - 2. Bundesliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE ไฮเดนไฮม์ 0 - 0 ดาร์มชตัท
Match
LIVE โฮลสไตน์ คีล 0 - 0 ฮันโนเฟอร์
Match
Italy - Serie B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 โฟรซิโนเน่ VS เวนิส
Match
France - Ligue 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 โอแซร์ VS ทรัว
Match
01:00 ชาโตว์รูซ์ VS เกรโนเบิล
Match
01:00 เลอมองส์ VS อฌักซิโอ้
Match
01:00 น็องซี่ VS ชอล์มบลี
Match
01:00 ออร์เลอ็อง VS เลออาฟวร์
Match
01:00 ปารีส เอฟซี VS แกลร์มง
Match
01:00 โซโชซ์ VS แก็งก็อง
Match
01:00 วาล็องเซียนส์ VS ชามัวร์ นิออร์
Match
Russia - FNL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 FINISHED SKA Khabarovsk 2 - 0 Yenisey
Match
Netherlands - Eerste Divisie
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 Almere City VS Jong AZ
Match
01:00 Breda VS Excelsior
Match
01:00 Den Bosch VS Maastricht
Match
01:00 Dordrecht VS Nijmegen
Match
01:00 G.A. Eagles VS Jong Ajax
Match
01:00 Graafschap VS Eindhoven FC
Match
01:00 Roda VS Jong Utrecht
Match
01:00 Telstar VS Volendam
Match
Sweden - Superettan
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE ไอเค ฟรีจ 0 - 0 จีเอไอเอส
Match
LIVE ออร์ไกร์ท 0 - 0 บราเก้
Match
Denmark - 1st Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Hvidovre 0 - 0 Koge
Match
Switzerland - Challenge League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 เครียนส์ VS กราสช็อปเปอร์ส
Match
Turkey - Super Lig
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 Goztepe VS Konyaspor
Match
Turkey - 1. Lig
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Half Time Erzurum BB 1 - 1 Adanaspor AS
Match
LIVE Istanbulspor AS 0 - 2 Balikesirspor
Match
Belgium - Proximus League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 โลเคอเรน VS เคเอสวี โรเซลาเร่
Match
Austria - 2. Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:10 ออสเตรีย ลัสเตนัว VS เบลอเวส ลินซ์
Match
00:10 Grazer (Aut) VS ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
Match
00:10 Kapfenberg VS Amstetten
Match
00:10 Lafnitz VS Horn
Match
00:10 รีด VS LASK Juniors
Match
Argentina - Superliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:10 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส VS เซ็นทรัล คอร์โดบา
Match
05:00 ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่ VS โรซาริโอ เซ็นทรัล
Match
Mexico - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
09:00 Monarcas VS Guadalajara Chivas
Match
09:00 Atlas VS Toluca
Match
Brazil - Serie B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
05:15 Criciuma VS Atletico GO
Match
07:30 Sport Recife VS America MG
Match
Argentina - Primera B Nacional
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:10 เฟอร์โร VS นูเอบา ชิคาโก้
Match
Mexico - Liga de Ascenso
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:00 เลื่อน Dorados de Sinaloa VS Cafetaleros de Tapachula
Match
07:00 Tampico Madero VS Leones Negros
Match
09:00 Venados VS Alebrijes Oaxaca
Match
China - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:35 FINISHED Chongqing Lifan 1 - 2 Jiangsu Suning
Match
Scotland - FA Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:05 FRO Kelty Hearts VS Auchinleck Talbot
Match
South Korea - National League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED ชางวอน 1 - 0 กิมแฮ
Match
17:00 FINISHED ชอนันซิตี 2 - 1 กังนึง
Match
Belarus - Vysshaya Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED มินส์ค 1 - 0 Slavia Mozyr
Match
LIVE โกโรเดย่า 0 - 1 แบร็สต์
Match
Bulgaria - Parva Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FINISHED Cherno More 2 - 0 Botev Plovdiv
Match
LIVE CSKA-Sofia 0 - 0 Tsarsko Selo
Match
Bulgaria - Vtora liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FINISHED Kariana Erden 2 - 2 Pirin Blagoevgrad
Match
21:00 FINISHED Lok. Sofia 3 - 0 โลโกโมทีฟ กอร์น่า
Match
LIVE Neftochimic Burgas 0 - 0 Chernomorets Balchik
Match
Croatia - 1. HNL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Lok. Zagreb 1 - 1 Osijek
Match
Czech Republic - 1. Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Half Time Bohemians 1905 1 - 2 Zlin
Match
Czech Republic - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Half Time Jihlava 1 - 0 Brno
Match
22:00 FINISHED Vitkovice 4 - 0 Sokolov
Match
Georgia - Erovnuli Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Bolnisi 2 - 0 Torpedo Kutaisi
Match
LIVE Dinamo Batumi 0 - 0 Saburtalo Tbilisi
Match
19:00 FINISHED Rustavi 2 - 1 Lokomotiv Tbilisi
Match
Lithuania - I Lyga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FINISHED Dainava Alytus 0 - 1 Dziugas Telsiai
Match
Moldova - Divizia Nationala
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Petrocub 0 - 0 Zimbru Chisinau
Match
20:00 FINISHED Sfintul 3 - 0 Milsami
Match
Poland - Ekstraklasa
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Piast Gliwice 0 - 1 Rakow
Match
01:30 Lech Poznan VS Jagiellonia
Match
Serbia - Prva Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FINISHED Sindjelic Beograd 2 - 1 Zlatibor Cajetina
Match
Slovakia - 2. liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED Podbrezova 2 - 1 Bardejov
Match
21:00 FINISHED Vysne Opatske 5 - 0 Ruzomberok B (Svk)
Match
LIVE Poprad 0 - 0 Trebisov
Match
LIVE Skalica 0 - 0 Petrzalka Akademia
Match
Ukraine - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Dnipro-1 1 - 0 Karpaty
Match
Uzbekistan - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:15 FINISHED Din. Samarkand 0 - 1 Andijan
Match
18:15 FINISHED Termez Surkhon 1 - 0 Olmaliq
Match
18:15 FINISHED Kokand 1912 1 - 1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
Match
Africa - African Nations Championship
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Sao Tome and Principe VS Cameroon
Match
Austria - Regionalliga East
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Traiskirchen 0 - 1 Bruck Leitha
Match
LIVE Mattersburg (Am) (Aut) 0 - 0 Wiener Sportklub
Match
LIVE Neusiedl 0 - 0 Ebreichsdorf
Match
LIVE SK Rapid Vienna (Am) 0 - 0 Karabakh Vienna
Match
00:30 Mannsdorf VS Drassburg (Aut)
Match
01:00 Admira (Am) VS Wiener Linien (Aut)
Match
Czech Republic - MSFL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FINISHED Kromeriz 0 - 2 Ostrava B (Cze)
Match
21:00 FINISHED Otrokovice 6 - 1 Dolni Benesov
Match
Indonesia - Liga 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 FINISHED Persela Lamongan 2 - 0 Arema FC
Match
15:30 FINISHED PSIS Semarang 0 - 4 Persebaya
Match
United Arab Emirates - UAE League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:45 FINISHED Al Ain 3 - 2 Ittihad Kalba
Match
21:45 FINISHED Al Fujairah 1 - 0 Al Wahda
Match
00:15 Al Nasr VS Al Wasl
Match
Cyprus - First Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Half Time Ol. Nicosia 1 - 2 AEK Larnaca
Match
France - National
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE ตูลง 0 - 0 ลาวาล
Match
01:00 เบซิเอร์ VS คงคาร์โน
Match
01:00 บรูค พีรอนนาส VS Villefranche
Match
01:00 โชเล โซ VS เลอปุย
Match
01:00 ดุงคีร์ก VS โป
Match
01:00 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ VS บูโลญจน์
Match
01:00 ลียง ดูแชร์ VS Bastia-Borgo
Match
01:00 เกววีลย์ VS อาวรองเช่
Match
01:00 เรด สตาร์ VS เกรไตล์
Match
Germany - Regionalliga Nordost
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED Berliner AK 07 2 - 2 Energie Cottbus
Match
LIVE Nordhausen 0 - 0 Erfurt
Match
LIVE Babelsberg 0 - 0 Altglienicke
Match
Germany - Regionalliga West
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Bergisch Gladbach 0 - 1 Schalke II (Ger)
Match
00:30 ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ VS Verl
Match
00:30 RW Essen VS Bonner
Match
Poland - III Liga - Group IV
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FINISHED NKP Podhale Nowy Targ 1 - 2 Wolka Pelkinska
Match
00:29 Ostrowiec Swietokrzyski VS Siarka Tarnobrzeg
Match
Russia - Youth League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Akhmat Grozny U21 1 - 1 Krylya Sovetov Samara U21
Match
Slovakia - Divison C Central
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FRO Cadca VS Lip. Stiavnica
Match
Ukraine - Persha Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Ahrobiznes Volochysk 2 - 1 Kramatorsk
Match
22:00 FINISHED MFC Metalurg 0 - 2 Minaj (Ukr)
Match
Czech Republic - U19 League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:15 FINISHED Karvina U19 0 - 2 Slavia Prague U19
Match
18:15 FINISHED Sigma Olomouc U19 (Cze) 1 - 3 Plzen U19
Match
Czech Republic - Karlovarsky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE FC Cheb 0 - 0 Kralovske Porici
Match
Czech Republic - Zlinsky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Batov 0 - 0 Velke Karlovice
Match
Romania - Liga 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 4 - 0 Petrolul
Match
Russia - PFL - East
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 FINISHED Zenit Irkutsk 1 - 3 Omsk
Match
15:30 FINISHED Chita 3 - 0 Dynamo Barnaul
Match
Ukraine - Youth League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 FINISHED Zorya U21 2 - 1 Mariupol U21
Match
Russia - PFL - Ural-Povolzhye
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Kamaz 4 - 0 Lada Togliatti
Match
Vietnam - V-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Gia Lai 5 - 1 Hai Phong
Match
19:00 FINISHED Ho Chi Minh 4 - 1 Sai Gon FC
Match
18:00 FINISHED Than Quang Ninh 1 - 1 BHTS Quang Nam
Match
17:00 Da Nang VS Binh Duong
Match
17:00 T&T Ha Noi VS BHTS Quang Nam
Match
17:00 Ho Chi Minh VS Gia Lai
Match
17:00 Khanh Hoa VS Sai Gon FC
Match
17:00 Nam Dinh VS Hai Phong
Match
17:00 Song Lam Nghe An VS Than Quang Ninh
Match
Cyprus - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FRO Anagennisi Derynia VS Sotiras
Match
Qatar - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:50 FINISHED Al-Sadd 2 - 1 Umm-Salal
Match
LIVE Al Sailiya 0 - 0 Qatar SC
Match
Burkina Faso - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FRO US Ouagadougou VS Kadiogo
Match
22:30 FRO ASF Dioulasso VS AS Douanes
Match
Malaysia - Malaysia Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO PKNP VS MISC-MIFA
Match
Morocco - Botola Pro
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 เลื่อน Berkane VS Rapide Oued Zem
Match
18:00 เลื่อน FAR Rabat VS Olympique de Safi
Match
18:00 เลื่อน Khemis Zemamra VS Raja Casablanca
Match
18:00 เลื่อน Wydad VS Youssoufia Berrechid
Match
Saudi Arabia - Saudi Professional League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Al Adalh 2 - 1 Abha
Match
LIVE Al Feiha 0 - 0 Al Wehda
Match
00:20 Al-Nasr VS Al-Hazm
Match
Asia - AFC Championship U16
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 FINISHED Bahrain U16 0 - 5 India U16
Match
20:00 FINISHED Bhutan U16 0 - 3 Bangladesh U16
Match
19:00 FINISHED Brunei U16 0 - 8 Indonesia U16
Match
15:00 FINISHED Cambodia U16 0 - 8 Japan U16
Match
15:30 FINISHED China U16 15 - 0 Northern Mariana Islands U16
Match
15:30 FINISHED Chinese Taipei U16 0 - 6 Thailand U16
Match
16:00 FINISHED East Timor U16 0 - 1 Australia U16
Match
18:30 FINISHED Laos U16 1 - 0 Malaysia U16
Match
16:30 FINISHED Lebanon U16 0 - 0 Iraq U16
Match
19:15 FINISHED Maldives U16 0 - 3 Afghanistan U16
Match
18:30 FINISHED Myanmar U16 0 - 1 South Korea U16
Match
22:15 FRO Palestine U16 VS Iran U16
Match
23:00 FRO Qatar U16 VS Yemen U16
Match
22:25 FRO Syria U16 VS Oman U16
Match
18:00 FINISHED Vietnam U16 6 - 0 Macau U16
Match
00:00 FRO Nepal U16 VS Tajikistan U16
Match
England - Professional Development League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Watford U23 2 - 1 Bristol City U23
Match
19:00 FINISHED Hull City U23 2 - 1 Leeds U23
Match
Italy - Primavera 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Empoli U19 1 - 2 Cagliari U19
Match
Angola - Girabola
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 เลื่อน อคาเดมิก้า VS ซากราดา
Match
21:00 เลื่อน Interclube VS Primeiro de Maio
Match
21:00 เลื่อน Onze Bravos VS Cubango
Match
21:00 เลื่อน Petro Atletico VS Santa Rita
Match
21:00 เลื่อน Primeiro de Agosto VS Caala
Match
21:00 เลื่อน Sporting de Cabinda VS Desportivo Huila
Match
Iran - Persian Gulf Pro League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Tractor 1 - 0 Gol Gohar
Match
21:30 FINISHED Shahin Bushehr 0 - 1 Foolad
Match
22:00 FINISHED Mazandaran 2 - 0 Padideh Khorasan
Match
22:00 FINISHED Pars Janoobi Jam 3 - 2 Saipa
Match
22:00 FINISHED Paykan 6 - 2 Machine Sazi
Match
22:00 FINISHED Sepahan 0 - 0 Naft Ahvaz
Match
LIVE Sanat Naft 1 - 1 Zob Ahan
Match
Syria - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 เลื่อน อัล คารามาห์ VS Al Jazira (Syr)
Match
20:00 เลื่อน อัล นาแวร์ VS ทิชรีน
Match
20:00 เลื่อน อัล วาห์ดา VS อัล เจช
Match
20:00 เลื่อน อัล อิทิห์ อาลิปโป VS วัธบาห์
Match
20:00 เลื่อน โฟตัว VS Al-Sahel
Match
20:00 เลื่อน ฮอตติน VS อัล ตาลิยา
Match
20:00 เลื่อน จาเบลห์ VS อัล ชอร์ตา
Match
Italy - Primavera 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Spezia U19 3 - 0 Cremonese U19
Match
20:00 FINISHED Verona U19 3 - 1 Spal U19
Match
Bahrain - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FINISHED Al-Hadd 1 - 0 อีส ริฟฟา
Match
LIVE Al-Shabbab 0 - 2 Al-Ahli Manama
Match
Czech Republic - CFL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED Kraluv Dvur 2 - 0 Vltavin
Match
Finland - Veikkausliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE VPS 1 - 0 Lahti
Match
Germany - Oberliga Bayern Süd
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:15 FRO Pipinsried VS Ismaning (Ger)
Match
Lebanon - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FINISHED Nejmeh SC 1 - 0 Al Ansar
Match
Malta - Division 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 FRO Zebbug VS Swieqi
Match
01:15 FRO Mqabba FC VS Lija Athletic
Match
Poland - III Liga - Group I
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FINISHED NKP Podhale Nowy Targ 1 - 2 Wolka Pelkinska
Match
00:30 Swit VS Ostroda
Match
00:29 Ostrowiec Swietokrzyski VS Siarka Tarnobrzeg
Match
Russia - PFL - South
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FINISHED Chita 3 - 0 Dynamo Barnaul
Match
16:00 FINISHED Zenit Irkutsk 1 - 3 Omsk
Match
LIVE Kamaz 4 - 0 Lada Togliatti
Match
India - Calcutta Premier Division A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 FINISHED Aryan 1 - 1 Southern Samity
Match
18:30 FINISHED East Bengal 1 - 0 Rainbow
Match
Mali - Premiere Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:45 FRO Bakaridjan VS Djoliba
Match
Oman - Professional League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:15 FINISHED Al Oruba 0 - 0 Dhofar
Match
20:25 FINISHED Al Suwaiq 1 - 2 Al Nahda
Match
23:00 FRO Bahla VS Al-Rustaq
Match
World - Club Friendly
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FINISHED Giannina 4 - 1 Apollon Larissa
Match
Canada - CSL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
08:00 FRO CSC Mississauga VS Brantford
Match
Colombia - Liga Aguila
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:30 Deportes Tolima VS La Equidad
Match
Ecuador - Serie A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:15 Tecnico U. VS Guayaquil City
Match
Germany - Regionalliga Bayern
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Burghausen 0 - 0 Nurnberg II
Match
Paraguay - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
04:15 Dep. Capiata VS ริเบร์เปลต
Match
06:30 ซาน ลอเรนโซ่ VS Nacional Asuncion
Match
Peru - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
03:00 Binacional VS Molinos El Pirata
Match
08:00 Cesar Vallejo VS Dep. Municipal
Match
Poland - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:09 Leczna VS Gryf Wejherowo
Match
Wales - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 Aberystwyth VS Caernarfon
Match
02:00 Newtown VS Connahs Q.
Match
Germany - Oberliga Bayern Nord
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FRO Eltersdorf (Ger) VS Grossbardorf (Ger)
Match
00:00 FRO Seligenporten VS Gebenbach
Match
Austria - Regionalliga Central
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Bad Gleichenberg 0 - 0 Stadl Paura
Match
LIVE Gleisdorf 0 - 0 SC Weiz
Match
LIVE Vocklamarkt 0 - 0 WSC Wels
Match
LIVE Wels (Aut) 0 - 0 Deutschlandsberger
Match
Poland - Division 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:47 Suwalki VS Olsztyn
Match
Romania - Liga 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 Gaz Metan Medias VS CS U. Craiova
Match
Switzerland - 1.Liga Classic Group 3
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FRO ทุกเก่น VS ลินธ์
Match
USA - USL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
09:30 Los Angeles 2 VS San Antonio
Match
09:30 Portland 2 VS Seattle 2
Match
Denmark - 2nd Division - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Helsingor 0 - 0 B.93
Match
Germany - 3. Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส 0 - 0 Meppen
Match
Germany - Regionalliga North
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Hannover II 0 - 0 BSV Rehden
Match
LIVE TSV Havelse 1 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
Match
Germany - Regionalliga Sudwest
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE FC 08 Homburg (Ger) 0 - 0 Pirmasens (Ger)
Match
Germany - Oberliga NOFV-Nord
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FRO TB Berlin VS Blau Weiss Berlin (Ger)
Match
Netherlands - Eredivisie Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 Ajax W VS Twente W
Match
00:30 PSV W VS Den Haag W
Match
00:30 VV Alkmaar W VS PEC Zwolle W
Match
Wales - Division 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 เลื่อน Goytre AFC VS Croesyceiliog
Match
Germany - Oberliga Hamburg
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FRO Curslack-Neuengamme VS Sasel (Ger)
Match
00:30 FRO TuS Osdorf VS Suderelbe (Ger)
Match
Germany - Oberliga Niedersachsen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FRO VfL Oldenburg VS Uphusen
Match
Germany - Oberliga Westfalen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FRO Ahlen VS FC Gutersloh (Ger)
Match
Germany - Oberliga Hessen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FRO Bad Vilbel VS Viktoria Griesheim
Match
01:00 FRO Hadamar VS Ginsheim (Ger)
Match
Germany - Bundesliga Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:15 Hoffenheim W VS SGS Essen W
Match
Argentina - Primera C Metropolitana
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 El Porvenir VS Real Pilar
Match
01:30 Leandro N. Alem VS Excursionistas
Match
England - Premier League 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 Brighton U23 VS Everton U23
Match
01:00 Fulham U23 VS Reading U23
Match
01:00 Leicester U23 VS Liverpool U23
Match
01:00 Middlesbrough U23 VS West Ham U23
Match
01:00 Norwich U23 VS Stoke City U23
Match
01:00 Wolves U23 VS Arsenal U23
Match
Germany - Oberliga Bremen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FRO Oberneuland (Ger) VS Aumund-Vegesack
Match
Germany - Oberliga Mittelrhein
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FRO Breinig VS Wegberg-Beeck
Match
Canada - U Sports
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:00 FRO โตรอนโต้ VS Laurentian
Match
00:00 FRO UOIT VS Ryerson
Match
05:15 FRO Acadia VS Dalhousie
Match
05:15 FRO Saint Marys VS Cape Breton
Match
07:15 FRO Laurier VS ยอร์ค
Match
07:15 FRO Laval VS Sherbrooke
Match
07:15 FRO UQAM VS Concordia
Match
Malta - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Mosta 0 - 0 Birkirkara
Match
Namibia - MTC Premiership
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 เลื่อน African Stars VS Eleven Arrows
Match
Germany - Junioren Bundesliga North
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 Wolfsburg U19 VS Hannover U19
Match
Belgium - Super League Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FRO Genk W (Bel) VS St. Liege W
Match
01:30 FRO Gent W VS Club Brugge W
Match
01:30 FRO Leuven W VS RSC Anderlecht W (Bel)
Match
Spain - Tercera Division - Group 11
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 FRO Ferriolense VS Esporles
Match
San Marino - Campionato Sammarinese
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:15 Cailungo VS Fiorentino
Match
02:15 Folgore VS La Fiorita
Match
World - Arab Club Champions Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 Olympique de Safi VS อัล ริฟฟา
Match
Egypt - Super Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Al Ahly 0 - 0 Zamalek
Match
Austria - Regionalliga West
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Kufstein 0 - 0 FC Zirl (Aut)
Match
LIVE Bischofshofen (Aut) 0 - 0 Grodig
Match
LIVE Johann 0 - 0 A. Salzburg (Aut)
Match
00:00 Saalfelden VS Wals-Grunau
Match
Germany - Oberliga NOFV- Süd
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FRO Eilenburg (Ger) VS Grimma (Ger)
Match
Germany - Oberliga Baden-Württemberg
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FRO FC Nottingen VS Pforzheim (Ger)
Match
Australia - National Premier Leagues Play Offs
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
10:00 Maitland VS Devonport
Match
Spain - Tercera Division - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 FRO Ferriolense VS Esporles
Match

ผลบอลวันที่ 19 กันยายน 2562

Germany - Regionalliga Bayern
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Heimstetten (Ger) 2 - 0 Eichstatt
Match
Guatemala - Liga Nacional
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Siquinala 2 - 2 Xelaju
Match
03:30 FINISHED Guastatoya 2 - 1 Antigua
Match
04:30 FINISHED Sanarate 2 - 1 Iztapa
Match
07:00 FINISHED Coban Imperial 3 - 0 Malacateco
Match
09:00 FINISHED Comunicaciones 4 - 2 Deportivo M. (Gtm)
Match
Norway - OBOS-ligaen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Raufoss 1 - 2 Ham-Kam
Match
Norway - Toppserien Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Stabaek W 2 - 0 Kolbotn W
Match
Poland - Division 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Ol. Grudziadz 1 - 0 Termalica B-B.
Match
00:00 FINISHED Stal Mielec 1 - 2 Tychy
Match
00:30 FINISHED Podbeskidzie 2 - 1 Legnica
Match
01:00 FINISHED Warta Poznan 3 - 0 Odra Opole
Match
Hungary - Merkantil Bank Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Csakvari 0 - 1 Szolnoki MAV
Match
00:00 FINISHED Gyor 3 - 1 Nyiregyhaza
Match
Spain - LaLiga2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 ฟูเอนลาบราดา - ซาราโกซา
Match
00:00 FINISHED ฮูเอสก้า 0 - 1 อัลบาเซเต
Match
00:00 FINISHED ลูโก 2 - 2 เอสดี พอนเฟร์ราดิน่า
Match
00:00 FINISHED เอลเช่ 1 - 1 เตเนริเฟ่
Match
00:00 FINISHED เรอัล โอเบียโด้ 1 - 1 เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
Match
02:00 FINISHED เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา 3 - 3 นูมานเซีย
Match
03:00 FINISHED ลาส พัลมาส 1 - 0 ฆิฆอน
Match
Asia - AFC Championship U16
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Jordan U16 6 - 0 Sri Lanka U16
Match
01:20 FINISHED Saudi Arabia U16 4 - 1 Syria U16
Match
16:00 FINISHED Guam U16 1 - 4 Hong Kong U16
Match
19:00 FINISHED Singapore U16 1 - 6 North Korea U16
Match
Sweden - Svenska Cupen Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Asarum W 3 - 4 Vaxjo DFF W
Match
00:00 FINISHED IF Brommapojkarna W 0 - 1 Djurgarden W
Match
00:00 FINISHED Kvarnsvedens W 1 - 3 Uppsala W
Match
00:00 FINISHED Vasteras W 1 - 4 Orebro W
Match
00:30 FINISHED Goteborgs DFF W 1 - 5 Kristianstads W
Match
01:00 FINISHED Alvsjo W 0 - 2 Eskilstuna United W
Match
Spain - Tercera Division - Group 17
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED CF Illueca 2 - 2 Tarazona
Match
01:00 FINISHED Villanueva CF 0 - 2 Sarinena
Match
01:00 FINISHED Utebo FC 1 - 1 Belchite 97
Match
01:00 FINISHED Almudevar 0 - 3 Teruel (Esp)
Match
01:30 FINISHED Tamarite 1 - 0 Atletico Monzon (Esp)
Match
Botswana - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Extension Gunners 1 - 0 Miscellaneous
Match
00:00 FINISHED Gaborone Utd 1 - 1 BDF XI
Match
00:00 FINISHED Jwaneng Galaxy FC 1 - 1 Police XI
Match
00:00 FINISHED Orapa United 2 - 2 Gilport Lions
Match
00:00 FINISHED Tafic FC 1 - 2 Prisons XI Gaborone
Match
Austria - Regionalliga West
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Schwaz 2 - 2 Reichenau
Match
Spain - Tercera Division - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED CF Illueca 2 - 2 Tarazona
Match
00:30 FINISHED Basconia (Esp) 1 - 2 วิคโตริอา
Match
00:30 FINISHED SCD Durango 1 - 0
Match
00:30 FINISHED Quintanar 3 - 1 Villacanas (Esp)
Match
00:45 FINISHED Gernika Club 1 - 0
Match
01:00 FINISHED Balmaseda (Esp) 0 - 1 Portugalete (Esp)
Match
01:00 FINISHED 2 - 1
Match
01:00 FINISHED 2 - 1
Match
01:00 FINISHED 2 - 1 Sodupe (Esp)
Match
01:00 FINISHED Sestao (Esp) 3 - 0 SD Deusto (Esp)
Match
01:00 FINISHED Villanueva CF 0 - 2 Sarinena
Match
01:00 FINISHED Utebo FC 1 - 1 Belchite 97
Match
01:00 FINISHED Almudevar 0 - 3 Teruel (Esp)
Match
01:00 FINISHED Azuqueca (Esp) 2 - 2 Conquense (Esp)
Match
01:00 FINISHED 1 - 0 Llosetense
Match
01:30 FINISHED Tamarite 1 - 0 Atletico Monzon (Esp)
Match
01:30 FINISHED La Solana (Esp) 1 - 3 Ciudad Real (Esp)
Match
01:30 FINISHED Socuellamos 0 - 0 Guadalajara (Esp)
Match
02:00 FINISHED Almagro 2 - 1 Madridejos
Match
03:00 FINISHED Panaderia Pulido San Mateo 4 - 2 San Fernando
Match
United Arab Emirates - UAE League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:15 FINISHED Al Sharjah 2 - 0 Al Khaleej
Match
00:15 FINISHED Bani Yas 2 - 2 Ajman
Match
21:45 FINISHED Al Jazira 2 - 0 Al Dhafra
Match
21:45 FINISHED Hatta 0 - 3 Shabab Al-Ahli Dubai
Match
Saudi Arabia - Saudi Professional League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:20 Al-Raed - Al-Taawon
Match
22:50 FINISHED Dhamk 1 - 1 Al-Shabab
Match
Spain - Tercera Division - Group 4
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FINISHED Basconia (Esp) 1 - 2 วิคโตริอา
Match
00:30 FINISHED SCD Durango 1 - 0
Match
00:45 FINISHED Gernika Club 1 - 0
Match
01:00 FINISHED Balmaseda (Esp) 0 - 1 Portugalete (Esp)
Match
01:00 FINISHED 2 - 1
Match
01:00 FINISHED 2 - 1
Match
01:00 FINISHED 2 - 1 Sodupe (Esp)
Match
01:00 FINISHED Sestao (Esp) 3 - 0 SD Deusto (Esp)
Match
South Africa - MTN 8 Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FINISHED Mamelodi Sundowns 0 - 2 Supersport Utd
Match
Spain - Tercera Division - Group 18
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FINISHED Quintanar 3 - 1 Villacanas (Esp)
Match
01:00 FINISHED Azuqueca (Esp) 2 - 2 Conquense (Esp)
Match
01:30 FINISHED La Solana (Esp) 1 - 3 Ciudad Real (Esp)
Match
01:30 FINISHED Socuellamos 0 - 0 Guadalajara (Esp)
Match
02:00 FINISHED Almagro 2 - 1 Madridejos
Match
Faroe Islands - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED NSI Runavik 0 - 1 Klaksvik
Match
Switzerland - 1.Liga Promotion
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED บาเซิล 2 4 - 0 บอเวียส
Match
Switzerland - 1.Liga Classic Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED ลันซี 3 - 3 Terre Sainte (Sui)
Match
Switzerland - 1.Liga Classic Group 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED บอเด็น 1 - 1 เบ็สคอร์ท
Match
Brazil - Brasileiro U20
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED Atletico-MG U20 3 - 0 Vitoria U20
Match
01:00 FINISHED Botafogo U20 1 - 2 Chapecoense-SC U20
Match
01:00 FINISHED Corinthians U20 (Bra) 2 - 1 Atletico-PR U20
Match
01:00 FINISHED Coritiba U20 0 - 1 Vasco U20
Match
01:00 FINISHED Santos U20 2 - 0 Gremio U20
Match
01:00 FINISHED Fluminense U20 1 - 0 America MG U20
Match
05:00 FINISHED Cruzeiro U20 2 - 2 Internacional U20
Match
05:00 FINISHED Bahia U20 1 - 0 Ponte Preta U20
Match
Switzerland - Nationalliga A Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED กราสช็อปเปอร์ (หญิง) 1 - 2 ซูริก (หญิง)
Match
Liechtenstein - Liechtenstein Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED Balzers B 2 - 4 Triesen
Match
Mali - Premiere Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FRO ASOM - US Bougouni
Match
Denmark - 1st Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED Viborg 1 - 1 Vendsyssel FF
Match
23:00 FINISHED Vejle 2 - 0 Roskilde
Match
England - Premier League International Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED Swansea U23 1 - 1 Jong PSV
Match
Spain - Tercera Division - Group 11
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 FINISHED 1 - 0 Llosetense
Match
Italy - Serie C - Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 FINISHED Arezzo 1 - 2 Juventus U23
Match
Brazil - Copa Verde
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 Bragantino 1 - 2 Paysandu PA
Match
05:00 FINISHED Goias 1 - 0 Cuiaba Esporte
Match
Italy - Lega Pro C1/A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 FINISHED Arezzo 1 - 2 Juventus U23
Match
Spain - Tercera Division - Group 16
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
England - Southern League South Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 Farnborough - Hendon
Match
01:45 FINISHED Tiverton (Eng) 1 - 0 Merthyr Town (Wal)
Match
Scotland - Challenge Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
World - Friendly International Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Costa Rica - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED Grecia 2 - 2 Herediano
Match
04:00 FINISHED San Carlos (Cos) 1 - 1 U.C.R.
Match
07:00 FINISHED Guadalupe 2 - 4 Santos DG
Match
09:00 FINISHED Zeledon 0 - 1 Saprissa
Match
World - Arab Club Champions Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 Wydad - Al-Merreikh
Match
Andorra - Super Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED เอ็นกอร์ดานี 1 - 2 ซานตา โคโลม่า
Match
Chile - Chilean Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 Everton Colo Colo
Match
02:00 U. Catolica Union La Calera
Match
02:00 U. De Chile Cobresal
Match
Europe - Champions League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED แอต มาดริด 2 - 2 ยูเวนตุส
Match
02:00 FINISHED เลเวอร์คูเซิน 1 - 2 Lokomotiv Moscow
Match
02:00 FINISHED บาเยิร์นมิวนิก 3 - 0 FK Crvena zvezda
Match
02:00 FINISHED D. Zagreb 4 - 0 อตาลันต้า
Match
02:00 FINISHED ปารีแซ็ง-แฌร์แม็ง 3 - 0 เรอัลมาดริด
Match
02:00 FINISHED Shakhtar Donetsk 0 - 3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
Match
Uruguay - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED Juventud 1 - 2 Progreso
Match
02:00 FINISHED Racing Montevideo 1 - 1 River Plate
Match
02:00 FINISHED Liverpool M. 1 - 1 Fenix
Match
02:00 FINISHED Danubio 0 - 1 Plaza Colonia
Match
02:00 FINISHED Boston River 2 - 2 CA Cerro
Match
05:00 FINISHED Cerro Largo 1 - 4 Defensor Sp.
Match
06:00 FINISHED Rampla Juniors 1 - 2 Penarol
Match
06:00 FINISHED Wanderers 0 - 1 Club Nacional
Match
Europe - Europa League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED โรม่า 4 - 0 Basaksehir
Match
02:00 FINISHED โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค 0 - 4 โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Match
02:00 FINISHED อัสปัญญอล 1 - 1 Ferencvaros
Match
02:00 FINISHED FC Porto 2 - 1 ยังบอยส์
Match
02:00 FINISHED Gent 3 - 2 แซ็งเตเตียน
Match
02:00 FINISHED Ludogorets 5 - 1 CSKA Moscow
Match
02:00 FINISHED แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 FC Astana
Match
02:00 FINISHED Partizan 2 - 2 AZ Alkmaar
Match
02:00 FINISHED Rangers 1 - 0 Feyenoord
Match
02:00 FINISHED Slovan Bratislava 4 - 2 Besiktas
Match
02:00 FINISHED โวล์ฟสบวร์ก 3 - 1 Oleksandriya
Match
02:00 FINISHED วูล์ฟแฮมตัน 0 - 1 Braga
Match
23:55 FINISHED APOEL 3 - 4 Dudelange
Match
23:55 FINISHED บาเซิล 5 - 0 Krasnodar
Match
23:55 FINISHED CFR Cluj 2 - 1 ลาซิโอ
Match
23:55 FINISHED Dyn. Kiev 1 - 0 มัลโม
Match
23:55 FINISHED ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 3 อาเซนอล
Match
23:55 FINISHED FC Copenhagen 1 - 0 ลูกาโน
Match
23:55 FINISHED เฆตาเฟ 1 - 0 Trabzonspor
Match
23:55 FINISHED แอลเอเอสเค ลินซ์ 1 - 0 Rosenborg
Match
23:55 FINISHED PSV 3 - 2 Sporting
Match
23:55 FINISHED คาราบัค 0 - 3 เซบียา
Match
23:55 FINISHED แรน 1 - 1 Celtic
Match
23:55 FINISHED สตองดาร์ด ลีแอช 2 - 0 Guimaraes
Match
Iceland - Pepsideild
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:15 FINISHED Fylkir 3 - 1 Vikingur Reykjavik
Match
Colombia - Torneo Aguila
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:30 FINISHED Fortaleza 0 - 0 Valledupar
Match
03:00 FINISHED Barranquilla 1 - 1 Tigres
Match
03:00 FINISHED Bogota 2 - 0 Popayan
Match
03:00 FINISHED Llaneros 2 - 0 Orsomarso
Match
07:00 FINISHED Quindio 0 - 4 Atletico F.C.
Match
07:30 FINISHED Chico 1 - 0 Real Santander
Match
07:30 FINISHED Pereira 1 - 1 Leones
Match
08:00 FINISHED Cortulua 1 - 0 Cartagena
Match
Venezuela - Copa Venezuela
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:30 FINISHED Caracas 3 - 0 Petare
Match
03:00 FINISHED AC Lala FC 2 - 2 Angostura
Match
03:00 FINISHED Atl. Venezuela 1 - 1 Estudiantes Caracas
Match
03:00 FINISHED Carabobo 3 - 1 Furrial
Match
03:00 FINISHED Estudiantes Merida 4 - 2 Atletico El Vigia
Match
03:00 FINISHED La Guaira 6 - 1 Gran V.
Match
03:00 FINISHED Lara 1 - 0 Llaneros
Match
03:00 FINISHED Portuguesa 0 - 3 Trujillanos
Match
04:00 FINISHED Aragua 0 - 1 Yaracuy FC
Match
05:00 FINISHED Dep. Tachira 1 - 1 Real Frontera
Match
06:30 FINISHED Zamora 1 - 1 CD Hermanos Colmenares
Match
20:00 FINISHED Puerto Cabello 2 - 1 Titanes
Match
World - Club Friendly
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
03:00 FINISHED Morvant Caledonia United 0 - 1 Defence Force
Match
Argentina - Copa Argentina
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
03:00 FINISHED เอสตูเดียนเตส 2 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล
Match
04:10 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1 - 0 แบนฟิลด์
Match
07:10 FINISHED โกดอย ครูซ 0 - 1 River Plate
Match
Spain - Tercera Division - Group 12
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
03:00 FINISHED Panaderia Pulido San Mateo 4 - 2 San Fernando
Match
Honduras - Liga Nacional
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
04:00 FINISHED Marathon 0 - 0 Real Sociedad
Match
04:30 FINISHED Real de Minas 1 - 0 Vida
Match
08:00 FINISHED Motagua 2 - 1 CD Honduras
Match
08:15 FINISHED Platense 2 - 1 Olimpia
Match
09:00 FINISHED UPNFM 1 - 1 Real Espana
Match
Mexico - Liga MX Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
04:00 FINISHED Necaxa W 2 - 3 Puebla W
Match
05:00 FINISHED Veracruz W 0 - 1 Santos Laguna W
Match
06:00 FINISHED Club America W 0 - 0 Club Leon W
Match
07:00 FINISHED Pachuca W 3 - 2 U.A.N.L.- Tigres W
Match
09:00 FINISHED Club Tijuana W 4 - 1 Monarcas Morelia W
Match
09:00 FINISHED Guadalajara Chivas W 2 - 1 Queretaro W
Match
23:00 FINISHED Atlas W 3 - 0 Toluca W
Match
El Salvador - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
04:30 FINISHED Jocoro 1 - 0 Once Municipal (Sal)
Match
08:00 FINISHED Sonsonate 2 - 1 Chalatenango
Match
08:15 FINISHED Santa Tecla 3 - 1 FAS
Match
08:30 FINISHED Alianza FC 1 - 2 Metapan
Match
USA - USL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:00 FINISHED Ottawa Fury 1 - 0 Tampa Bay
Match
06:30 FINISHED Atlanta United 2 3 - 1 Charleston
Match
07:00 FINISHED Saint Louis 2 - 0 New York Red Bulls 2
Match
09:30 FINISHED Fresno 5 - 0 Rio Grande
Match
USA - MLS
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:30 FINISHED Cincinnati 0 - 2 Atlanta United
Match
09:30 FINISHED Portland Timbers 0 - 2 New York Red Bulls
Match
09:30 FINISHED Seattle Sounders 0 - 0 FC Dallas
Match
Canada - Championship
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:30 FINISHED Montreal Impact 1 - 0 Toronto FC
Match
Argentina - Primera B Nacional
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:10 FINISHED กิมนาเซีย คูคุย 0 - 0 คิลเมส
Match
Canada - U Sports
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:15 FINISHED McGill 1 - 4 Montreal
Match
South America - Copa Sudamericana
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:30 FINISHED Corinthians 0 - 2 Ind. del Valle
Match
07:30 FINISHED โคล่อน 2 - 1 Atletico-MG
Match
Brazil - Copa do Brasil
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:30 FINISHED Internacional 1 - 2 Atletico-PR
Match
Brazil - Serie B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:30 FINISHED Brasil de Pelotas 2 - 2 Figueirense
Match
Nicaragua - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
08:00 FINISHED Real Madriz 2 - 2 Managua FC
Match
Indonesia - Liga 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FINISHED PSS Sleman 1 - 1 Persipura Jayapura
Match
15:30 FINISHED Persija Jakarta 0 - 1 Bali United
Match
18:30 FINISHED Perseru Serui 2 - 1 Kalteng Putra
Match
18:30 FINISHED PSM Makassar 2 - 0 PS TNI
Match
Indonesia - Liga 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FINISHED Persik Kediri 2 - 0 Balikpapan
Match
15:30 PSIM Yogyakarta - Persatu Tuban
Match
Asia - AFC Championship Women U16
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
India - Calcutta Premier Division A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:30 FINISHED Mohun Bagan 2 - 3 Mohammedan
Match
South Korea - WK League Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Gumi Sportstoto W 0 - 1 Boeun Sangmu W
Match
17:00 FINISHED Gyeongju W 6 - 0 Changnyeong W
Match
17:00 FINISHED Hwacheon W 5 - 1 Seoul W
Match
17:00 FINISHED Incheon Hyundai Steel W 3 - 1 Suwon FMC W
Match
Russia - Youth League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Ufa U21 1 - 2 Spartak Moscow U21
Match
Vietnam - V-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Song Lam Nghe An 0 - 1 T&T Ha Noi
Match
Maldives - Dhivehi Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 FINISHED Nilandhoo 3 - 2 Foakaidhoo
Match
23:00 FRO Green Streets - Victory
Match
Europe - Euro U17 Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 FINISHED Romania U17 W 4 - 4 Turkey U17 W
Match
18:00 FINISHED Switzerland U17 W 12 - 0 Moldova U17 W
Match
Kenya - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Chemelil - Gor Mahia
Match
Ukraine - Youth League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
World - Friendly International
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Cyprus U17 1 - 0 Armenia U17
Match
21:00 FINISHED Finland U16 2 - 3 Northern Ireland U16
Match
Qatar - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:50 FINISHED Al Arabi 2 - 1 Al-Shahaniya
Match
23:00 FINISHED Al-Gharafa 3 - 1 Al Ahli Doha
Match
Italy - Serie D - Group B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FINISHED Dro 0 - 2 Arconatese
Match
Italy - Serie D - Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FINISHED Dro 0 - 2 Arconatese
Match
Kosovo - Superliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FINISHED Dukagjini 0 - 1 Ferizaj
Match
21:00 FINISHED KF Feronikeli 2 - 1 Flamurtari
Match
Estonia - Esiliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FINISHED Legion 1 - 2 Flora U21
Match
22:30 FINISHED Parnu JK Vaprus 0 - 1 Elva
Match
23:30 FINISHED Levadia U21 6 - 1 Tallinna Kalev U21
Match
23:30 FINISHED Tartu Welco 4 - 0 Rakvere
Match
DR Congo - Super Ligue
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FC Renaissance 0 - 3 Motema Pembe
Match
Slovenia - Slovenian Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FINISHED NK Olimpija Ljubljana 0 - 1 Rudar
Match
Angola - Girabola
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Iraq - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FINISHED Al Simawa 0 - 0 Al Zawraa
Match
22:00 FINISHED Erbil 0 - 0 Naft Al Junoob
Match
23:00 FINISHED Al Minaa 1 - 0 Zakho
Match
Finland - Ykkonen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FINISHED Haka 1 - 2 TPS
Match
Finland - Kakkonen Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FINISHED PEPO 8 - 1 Sudet
Match
Ivory Coast - Ligue 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์