ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อวาน



ผลบอลวันที่ 16 มิถุนายน 2562

World - Friendly International
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Nigeria VS Senegal
Match
01:00 Algeria VS Mali
Match
02:00 Egypt VS Guinea
Match
00:30 Morocco VS Zambia
Match
North & Central America - Gold Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
05:00 Haiti VS Bermuda
Match
07:00 Costa Rica VS Nicaragua
Match
Norway - Eliteserien
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Bodo/Glimt VS Stromsgodset
Match
23:00 Lillestrom VS Viking
Match
23:00 Mjondalen VS Kristiansund
Match
23:00 Molde VS Ranheim
Match
23:00 Sarpsborg 08 VS Odd
Match
01:00 Rosenborg VS Valerenga
Match
Spain - LaLiga2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 อัลบาเซเต VS มาจอร์กา
Match
Norway - OBOS-ligaen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Ham-Kam 1 - 2 Aalesund
Match
23:00 Jerv VS Sandnes
Match
23:00 Notodden VS Sandefjord
Match
23:00 Skeid VS K. Oslo
Match
23:00 Sogndal VS Strommen
Match
23:00 Tromsdalen VS Nest-Sotra
Match
23:00 Ull/Kisa VS Raufoss
Match
Sweden - Superettan
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 ฮัล์มสตาด VS มอลล์บี้
Match
Japan - J-League Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 FINISHED Machida 2 - 2 V-Varen Nagasaki
Match
16:00 FINISHED Avispa Fukuoka 1 - 1 Kashiwa
Match
China - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:35 FINISHED Jiangsu Suning 4 - 1 Beijing Renhe
Match
18:35 FINISHED Shenzhen 0 - 0 Tianjin Teda
Match
18:35 FINISHED Tianjin Quanjian 1 - 1 Henan Jianye
Match
South Korea - K League 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED ซังจู ซังมู 4 - 2 Jeju Utd
Match
17:00 FINISHED โซล 4 - 2 Suwon Bluewings
Match
South Korea - K League 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Gwangju FC 4 - 1 บูชอน 1995
Match
China - Jia League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
14:30 FINISHED Changchun Yatai 3 - 2 Shaanxi Changan
Match
18:30 FINISHED Meizhou Meixian Techand 1 - 1 Liaoning
Match
Europe - Euro U21
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:30 Poland U21 VS Belgium U21
Match
02:00 Italy U21 VS Spain U21
Match
Thailand - Thai Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 FINISHED Bangkok Utd 2 - 0 Ratchaburi
Match
18:00 FINISHED เชียงใหม่ เอฟซี 0 - 2 PTT Rayong
Match
19:00 FINISHED Chonburi 2 - 0 Muang Thong Utd
Match
19:00 FINISHED Port MTI FC 1 - 3 Buriram
Match
Niger - Ligue 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:15 FRO Racing FC de Boukoki VS Jangorzo
Match
22:15 FRO ทาโฮรัว VS Akokana
Match
22:15 FRO US Gendarmerie VS Police
Match
22:30 FRO Espoir VS Sahel
Match
22:30 FRO Police VS ทาโฮรัว
Match
22:30 FRO SONIDEP VS Douanes Niamey
Match
Malawi - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 เลื่อน Blue Eagles VS Dwangwa United
Match
19:30 FRO Mighty Wanderers VS Kamuzu Barracks
Match
19:30 FRO TN Stars VS Chitipa United
Match
Iraq - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:15 Al Talaba VS Al Naft
Match
Czech Republic - Stredocesky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Spartak Pribram 0 - 0 Velim
Match
LIVE Nespeky 0 - 1 Slany
Match
LIVE Tuchlovice 0 - 2 Porici n. S.
Match
LIVE Banik Libusin 0 - 0 SK Lhota
Match
LIVE Vykan 0 - 0 Bohemia Podebrady
Match
LIVE Poricany 0 - 0 Nove Straseci
Match
Czech Republic - Liberecky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Visnova 0 - 1 Doksy
Match
Kazakhstan - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED FC Astana 4 - 1 Kaisar Kyzylorda
Match
18:00 FINISHED Okzhetpes 1 - 2 K. Almaty
Match
20:00 FINISHED Shakhtar Karagandy 1 - 1 Atyrau
Match
18:00 FINISHED Taraz 0 - 0 I. Pavlodar
Match
19:00 FINISHED Zhetysu Taldykorgan 1 - 1 Ordabasy
Match
Slovakia - Divison C East
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FRO Vysne Opatske VS B. Nova Ves
Match
22:00 FRO 1.FK Svidnik VS Plavnica
Match
22:00 FRO Krompachy VS V. Revistia
Match
World - World Cup Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Sweden W 5 - 1 Thailand W
Match
23:00 USA W VS Chile W
Match
Argentina - Primera B Metropolitana
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:10 San Telmo VS ออล บอยส์
Match
Australia - NPL NSW
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
12:00 FINISHED Manly Utd 1 - 0 Marconi Stallions
Match
12:00 FINISHED Wollongong Wolves 4 - 0 Sydney FC U21
Match
12:30 FINISHED APIA Tigers 1 - 0 Sydney Utd
Match
15:15 FINISHED ซิดนีย์ โอลิมปิก 1 - 0 Hakoah Sydney
Match
Australia - NPL Victoria
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
13:00 FINISHED เซาท์เมลเบิร์น 0 - 3 Avondale FC
Match
Australia - Brisbane Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
13:30 เลื่อน Grange Thistle VS Toowong
Match
Australia - NPL Queensland
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
13:00 FINISHED Sunshine Coast 0 - 2 Gold Coast Knights
Match
14:00 เลื่อน ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ VS อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
Match
Australia - Northern NSW
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
11:30 FINISHED Charlestown City Blues 1 - 0 Edgeworth E.
Match
11:30 FINISHED Valentine 2 - 4 Maitland
Match
11:30 FINISHED Weston Bears 2 - 1 Adamstown Rosebud
Match
Bangladesh - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Abahani Chittagong 0 - 1 Arambagh
Match
20:00 FINISHED Mohammedan 2 - 4 เชค รัสเซล
Match
Belarus - Vysshaya Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE บาเต้ 1 - 1 ชัคห์ติยอร์
Match
23:00 ดินาโม มินส์ VS Energetik-BGU
Match
00:45 แบร็สต์ VS โกเมล
Match
Cambodia - C-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FINISHED Cambodia Tiger 2 - 0 Kirivong Sok Sen Chey
Match
15:30 FINISHED Boeung Ket 2 - 1 Police Commissary
Match
18:00 FINISHED Visakha 1 - 3 Asia Euro United
Match
Czech Republic - Plzensky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Start Tlumacov 0 - 0 Bolevec
Match
Czech Republic - Kralovehradecky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Vrchlabi 1 - 0 Jaromer
Match
Czech Republic - Vysocina KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Ledec nad Sazavou 0 - 0 Okrisky
Match
Czech Republic - Zlinsky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Nevsova 0 - 1 Skastice
Match
Ethiopia - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 เลื่อน Debub Police VS Ethiopia Bunna
Match
19:00 เลื่อน Dire Dawa VS Awassa
Match
19:00 เลื่อน Welwalo Adigrat VS Shire Endaselassie
Match
20:00 เลื่อน Defence F.C. (Eth) VS Mekelle Kenema
Match
20:00 เลื่อน Fasil Ketema VS St. George (Eth)
Match
Faroe Islands - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE IF Fuglafjordur 0 - 3 HB Torshavn
Match
LIVE TB/FCS/Royn 0 - 1 B36 Torshavn
Match
Finland - Veikkausliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 KPV Kokkola VS Inter Turku
Match
Finland - Ykkonen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 Ekenas VS AC Oulu
Match
22:30 Jaro VS AC Kajaani
Match
22:30 TPV VS เคทีพี ค็อตก้า
Match
Finland - Kakkonen Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 JIPPO VS PEPO
Match
22:30 Mikkeli VS JaPS
Match
LIVE Kiffen 0 - 0 NJS
Match
Finland - Kakkonen Group B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 GrIFK VS Espoo
Match
22:30 Jazz Pori VS Tampere Utd
Match
22:30 KaPa VS Honka Akatemia
Match
Finland - Kakkonen Group C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 เอสเจเค อคาเตเมีย VS GBK Kokkola
Match
Georgia - Erovnuli Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Dinamo Tbilisi 1 - 0 WIT Georgia
Match
Germany - Oberliga Mittelrhein
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Alfter 1 - 1 Friesdorf
Match
19:00 FINISHED Breinig 2 - 2 Duren
Match
20:00 FINISHED FC Viktoria 08 9 - 2 VfL Vichttal
Match
20:00 FINISHED Freialdenhoven 1 - 1 Bergisch Gladbach
Match
20:00 FINISHED Hurth 2 - 2 Hennef
Match
20:30 FRO Deutz VS Frechen
Match
Indonesia - Liga 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 เลื่อน Persija Jakarta VS Pusamania Borneo
Match
18:30 เลื่อน Kalteng Putra VS Bali United
Match
19:00 เลื่อน Perseru Serui VS PSIS Semarang
Match
Lithuania - I Lyga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Dainava Alytus 2 - 3 Trakai 2
Match
20:00 FINISHED FC Pakruojis 1 - 5 Hegelmann Litauen
Match
20:00 Zalgiris 2 VS Stumbras 2
Match
LIVE Jonava 1 - 0 Vilniaus Vytis
Match
Moldova - Divizia Nationala
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE Sfintul 1 - 0 Zimbru Chisinau
Match
00:00 Milsami VS Dinamo-Auto
Match
Myanmar - National League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 FINISHED Yangon United 4 - 0 Rakhine United
Match
16:30 FINISHED Dagon 3 - 0 Magwe
Match
Norway - Division 2 - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Moss 2 - 1 Brattvag
Match
LIVE Sola 1 - 0 Byasen
Match
23:00 Bryne VS Vidar
Match
23:00 Halden VS Arendal
Match
LIVE Baerum Sportsklubb 3 - 2 Mjolner
Match
LIVE Grorud 1 - 1 Senja
Match
LIVE Alta 0 - 0 Elverum
Match
Norway - Division 3 - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Start 2 1 - 1 Brodd
Match
20:00 FINISHED Vestfossen 1 - 1 Fana
Match
21:00 FRO Stord VS Brann 2
Match
20:00 FINISHED Harstad 1 - 3 Gjellerasen
Match
Poland - III Liga - Group I
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:15 FINISHED Pelikan 2 - 1 LKS Lomza
Match
Portugal - Campeonato de Portugal
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 FRO SC Praiense VS Casa Pia
Match
23:00 FRO Vilafranquense VS Leiria
Match
18:30 FINISHED AS Marsouins 3 - 1 Saint-Louisienne
Match
18:30 FINISHED Capricorne 2 - 1 Tamponnaise
Match
18:30 FINISHED Sainte-Suzanne 1 - 2 Saint-Denis
Match
18:30 FINISHED St. Louis 0 - 4 Excelsior
Match
18:30 FINISHED Trois Bassins 1 - 2 Saint-Pierroise
Match
Singapore - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:30 FINISHED Geylang 5 - 0 Balestier Khalsa
Match
Slovakia - Divison C Central
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FRO Cadca VS Filakovo
Match
22:30 FRO L. Hradok VS Novohrad Lucenec
Match
22:30 FRO Podbrezova B VS Lip. Stiavnica
Match
22:30 FRO Poltar VS Kalinovo
Match
Spain - Segunda Division B Losers Play Offs
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 บาเรียเรส VS เมลียา
Match
00:00 Recreativo Huelva VS มิรานเดส
Match
Spain - Tercera Division - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 เลอัลตาด VS ฟอร์เมนเตร่า
Match
16:00 FINISHED ลอร์กา เดปอร์ติว่า 2 - 1 Union Viera
Match
17:00 FINISHED Mallorca B 2 - 1 CD Utrera (Esp)
Match
23:00 Marino de Luanco VS Mutilvera
Match
16:30 FINISHED Portugalete (Esp) 1 - 1 Alondras (Esp)
Match
17:00 FINISHED Socuellamos 2 - 0 CD Mostoles (Esp)
Match
18:00 FINISHED Tamaraceite 0 - 1 Prat
Match
23:30 Tarazona VS El Palo (Esp)
Match
00:00 Bergantinos (Esp) VS Villarrubia (Esp)
Match
01:30 Jaen (Esp) VS Algeciras (Esp)
Match
01:00 Linares VS Moralo
Match
Sweden - Division 1 - Norra
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
LIVE วาซาลุนด์( 0 - 0 อากรูโปลีส
Match
LIVE แวร์นอมู 0 - 1 อูทซิคเท็นส์
Match
Sweden - Division 2 - Norrland
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED พิเทโอ 1 - 4 Friska Viljor
Match
19:30 FINISHED ควิลเจโบ 1 - 2 เอฟซี กูเต้
Match
20:00 FINISHED ฮอนิงเกะ 4 - 0 เซอเดรแทลจ FK
Match
22:00 FRO อัสซีริสก้า เอฟเอฟ VS ออสพุดเด็น เทลลูส
Match
22:00 FRO แวร์มบูลส์ VS อราเมียสก้า
Match
Sweden - Elitettan Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Umea W 3 - 0 Lidkopings FK W
Match
19:00 FINISHED Assi W 1 - 1 AIK W
Match
LIVE Hammarby W 3 - 1 Asarum W
Match
Tajikistan - Vysshaya Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 FRO Vakhsh VS Kuktosh
Match
Uzbekistan - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Andijan 1 - 1 Met. Bekobod
Match
LIVE Olmaliq 0 - 1 Navbahor Namangan
Match
20:00 FINISHED Bunyodkor 1 - 1 Nasaf Qarshi
Match
LIVE Buxoro 0 - 0 Pakhtakor
Match
Vietnam - V-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Song Lam Nghe An 3 - 0 Gia Lai
Match
19:00 FINISHED Than Quang Ninh 4 - 2 Hai Phong
Match
Germany - Oberliga NOFV-Nord
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Hohenstein-Ernstthal 2 - 1 Wismar
Match
Sierra Leone - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:30 FRO Diamond Stars VS Old Edwardians
Match
01:30 FRO Ports Authority VS Kallon
Match
Latvia - Latvian Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Karosta 8 - 1 Madona
Match
21:00 FRO Super Nova VS Rezekne
Match
World - Friendly International Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Latvia W 2 - 0 Lithuania W
Match
Zimbabwe - Premier Soccer League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FINISHED Highlanders 1 - 0 Dynamos
Match
20:00 FINISHED Triangle 0 - 0 Chicken Inn
Match
Argentina - Torneo Federal A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 San Jorge VS Alvarado
Match
Dominican Republic - LDF
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
03:00 Delfines Del Este VS Moca
Match
03:00 Atletico Pantoja VS Atletico San Francisco
Match
03:00 Don Bosco Jarabacoa VS Atlantico
Match
Venezuela - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
04:00 Carabobo VS Estudiantes Merida
Match
06:30 Mineros VS Zulia
Match
Brazil - Serie C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 Boa VS Ypiranga FC
Match
02:00 Treze PB VS Confianca
Match
04:00 Nautico VS Botafogo PB
Match
05:00 Acreano VS Tombense
Match
Iceland - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:00 Dalvik/Reynir VS Kari
Match
South America - Copa América
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 Paraguay VS Qatar
Match
05:00 Uruguay VS Ecuador
Match
USA - USL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 New York Red Bulls 2 VS Louisville City
Match
04:00 Portland 2 VS Fresno
Match
Canada - CSL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
07:00 FRO Scarborough B. VS Brantford
Match
Brazil - Serie D
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 ASA VS Itabaiana
Match
02:00 Bahia De Feira VS America RN
Match
01:30 Boavista VS Novorizontino (Bra)
Match
01:00 Bragantino VS Uniclinic
Match
02:00 Hercilio Luz VS Brusque
Match
02:00 Ituano VS Caldense
Match
04:00 Real Desportivo VS Manaus
Match
03:00 SAO Raimundo PA VS Sao Raimundo RR
Match
02:00 SER Caxias VS Avenida
Match
05:00 Uniao Rondonopolis VS Ipora
Match

ผลบอลวันที่ 15 มิถุนายน 2562

Lithuania - A Lyga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Kauno Zalgiris 3 - 4 Zalgiris
Match
21:00 Stumbras - Palanga
Match
23:00 FINISHED Suduva 2 - 1 FK Panevezys
Match
Norway - Division 3 - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Flekkeroy 7 - 0 Donn
Match
00:30 FINISHED Skjervoy 0 - 4 Floya
Match
01:00 FINISHED Finnsnes 2 - 2 Junkeren (Nor)
Match
19:00 FINISHED Lokomotiv Oslo 1 - 2 Orn
Match
19:00 FINISHED Flint 2 - 1 Pors Grenland
Match
20:00 FINISHED Herd 5 - 2 Sunndal
Match
20:00 FINISHED Vindbjart 4 - 2 Madla IL (Nor)
Match
20:00 FINISHED Fyllingsdalen 0 - 3 Lysekloster
Match
20:00 FINISHED Brumunddal 2 - 3 Gjovik-Lyn
Match
21:00 FINISHED 4 - 0 Lorenskog
Match
21:00 FINISHED Spjelkavik 4 - 0 Arvoll
Match
21:00 FINISHED Grei (Nor) 3 - 1 Lyn
Match
21:00 FINISHED Halsen 0 - 2 Follo
Match
21:00 FINISHED Tonsberg 2 - 0 Drobak-Frogn
Match
21:00 FINISHED Orkla 1 - 1 Kolstad
Match
21:00 FINISHED Honefoss 2 - 0 Skjetten
Match
23:00 FINISHED Traeff 3 - 0 Molde 2
Match
23:00 FINISHED Verdal 2 - 2 Steinkjer
Match
Poland - III Liga - Group I
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Polonia Warszawa 3 - 3 Swit
Match
19:00 FINISHED Legionowo 6 - 0 Ostroda
Match
20:00 FINISHED Skierniewice 2 - 2 Legia II
Match
21:00 FINISHED Ursus Warszawa 4 - 4 Tomaszow Mazowiecki
Match
22:00 FINISHED Sokol Aleksandrow Lodz 3 - 0 Victoria Sulejowek
Match
22:00 FINISHED Mazowiecki 1 - 3 Elk
Match
22:00 FINISHED B. Gdynia 3 - 1 Lech Poznan 2
Match
22:00 FINISHED Jarocin 2 - 4 KP Starogard Gdanski
Match
22:00 FINISHED Koszalin 1 - 0 KKS Kalisz
Match
22:00 FINISHED Kotwica Kolobrzeg 6 - 0 Gwardia Koszalin
Match
22:00 FINISHED Mieszko 3 - 0 Kleczew
Match
22:00 FINISHED Stezyca 4 - 1 Sroda
Match
22:00 FINISHED Swit Skolwin 2 - 0 Chemik Bydgoszcz
Match
22:00 FINISHED Wierzyca 1 - 3 Gornik Konin
Match
Sweden - Superettan
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED ซีเรียนสก้า 2 - 1 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
Match
21:00 FINISHED บราเก้ 2 - 0 เทรลเลบอรยส์
Match
21:00 FINISHED ไอเค ฟรีจ 1 - 3 ดาลเคิร์ด
Match
21:00 FINISHED เอิสเตอรส์ 2 - 2 ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
Match
21:00 FINISHED วอร์เบิร์ก 3 - 2 นูร์บี้
Match
23:00 FINISHED เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 3 - 2 เวสเตรอส
Match
Sweden - Division 1 - Norra
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Karlstad (Swe) 3 - 1 ฟอร์เวิร์ด
Match
00:00 FINISHED ลินเชอปิ้ง ซิตี้ 3 - 2 ซิลวิอา
Match
00:30 FINISHED อูเมโอ เอฟซี 2 - 0 บูเด็นส์
Match
19:00 FINISHED รีนนิงเกะ 6 - 4 นีโคปิงส์
Match
19:00 FINISHED ลุนด์ส 1 - 1 ลินโดมี่
Match
20:00 FINISHED แลนด์สกรูนา 0 - 0 เคิฟเดอะ
Match
21:00 FINISHED คาร์ลสตาด 1 - 1 โธเรนกรูปเป่น
Match
21:00 FINISHED คาร์ลสลุนด์ส 2 - 1 ซูลเล็นทูนา
Match
21:00 FINISHED อัสซีริสก้า ไอเค 0 - 0 คริสเตียนสตาดส์
Match
21:00 FINISHED แอตวิดาเบิร์ก 3 - 1 อุดเดอะวอล์ด
Match
21:00 FINISHED ทูรนส์ 1 - 3 ลุงสกิล
Match
21:00 FINISHED ตรอลเฮตตัน 3 - 2 เอสกิลส์มินเน
Match
21:00 FINISHED ทโวโอเกอร์ 1 - 1 ออสการ์ฮามส์
Match
22:00 FINISHED เกเฟล ไอเอฟ 0 - 1 ซันด์วีเคนส์
Match
World - Club Friendly
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 Plock - Elana Torun
Match
15:30 FINISHED Plzen 5 - 2 Domazlice
Match
19:30 FINISHED Komarno 0 - 3 Slovan Bratislava
Match
21:30 FINISHED Zlin 2 - 1 Trnava
Match
22:30 FINISHED Ferencvaros 2 - 0 Celje
Match
Argentina - Primera D Metropolitana
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 Liniers - Real Pilar
Match
Faroe Islands - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Streymur 1 - 4 Vikingur
Match
01:00 FINISHED Skala Itrottarfelag 0 - 2 Klaksvik
Match
01:00 FINISHED NSI Runavik 2 - 0 AB Argir
Match
Georgia - Erovnuli Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Lokomotiv Tbilisi 1 - 0 Dinamo Batumi
Match
00:30 FINISHED Saburtalo Tbilisi 2 - 1 Bolnisi
Match
21:00 FINISHED Torpedo Kutaisi 5 - 3 Chikhura
Match
Iceland - Pepsideild
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED KA Akureyri 2 - 1 Grindavik
Match
02:15 FINISHED Fylkir 4 - 3 Breidablik
Match
02:15 FINISHED Hafnarfjordur 2 - 2 Stjarnan
Match
02:15 FINISHED Vikingur Reykjavik 2 - 1 Kopavogur
Match
23:00 FINISHED Akranes 1 - 3 KR Reykjavik
Match
23:00 FINISHED Valur 5 - 1 Vestmannaeyjar
Match
Moldova - Divizia Nationala
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Petrocub 4 - 1 Speranta Nisporeni
Match
22:00 FINISHED Codru Lozova 0 - 2 Sheriff Tiraspol
Match
Spain - Tercera Division - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 FINISHED Sestao (Esp) 3 - 1 Poblense (Esp)
Match
00:00 FINISHED Union Montanesa Escobedo 0 - 1 Alaves B
Match
00:30 FINISHED ค. เซโกเบียน่า 0 - 1 Villarrobledo (Esp)
Match
World - Friendly International
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 FINISHED Indonesia 6 - 0 Vanuatu
Match
19:30 FINISHED Uganda 0 - 1 Ivory Coast
Match
Sweden - Division 2 - Norrland
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FINISHED วอลโบ 0 - 1 Kvarnsvedens
Match
17:30 FINISHED ควิดิ้ง 5 - 0 ฮาลเมีย
Match
18:00 FINISHED Newroz (Swe) 1 - 3 อัสซีริสกา IF
Match
18:30 FINISHED วีนไบรส์ 0 - 1 Eslovs
Match
19:00 FINISHED ออนุนด์เคอ 1 - 3 แทฟเทโอ
Match
19:00 FINISHED IFK Umea 1 - 1 ทิมรา
Match
19:00 FINISHED Kramfors-Alliansen 1 - 2 ลูเลโอ
Match
19:00 FINISHED คาร์ลเบิร์ก 1 - 2 Mora
Match
19:00 FINISHED โอลิมปิก 2 - 0 อัสซีริสก้า บีเค
Match
19:00 FINISHED Onsala 2 - 1 รูเซ็นการ์ด
Match
19:00 FINISHED Vargarda IK (Swe) 2 - 3 Grebbestads (Swe)
Match
19:00 FINISHED แอลเมบูดา 1 - 1 Nassjo
Match
19:00 FINISHED IFK เบรกา 5 - 0 Raslatts
Match
19:00 FINISHED IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม 1 - 3 Bromolla
Match
19:00 FINISHED Osterlen FF (Swe) 1 - 3 อาซอรัมส์
Match
20:00 FINISHED Nordvarmland 1 - 1 แซเวดอเลนส์
Match
20:00 FINISHED ดาลกตอร์ปส 0 - 1 คาร์ลสกรูนา
Match
20:00 FINISHED Rappe GOIF (Swe) 1 - 0 ฮุสวาน่า
Match
21:00 FINISHED Ytterhogdals 3 - 1 เอิสเตรซุนด์
Match
21:00 FINISHED Taby 3 - 1 IFK Stocksund
Match
21:00 FINISHED อึบซอลา 2 - 0 ลีดิงโก
Match
21:00 FINISHED Prespa Birlik 1 - 2 อุลลาเรดส์
Match
21:00 FINISHED Amal (Swe) 3 - 4 Vanersborgs FK
Match
21:00 FINISHED Stenungsunds 3 - 2 ทอร์สลันดา
Match
21:00 FINISHED Uddevalla 1 - 4 Gauthiod (Swe)
Match
21:00 FINISHED Vanersborgs IF 0 - 4 เออเรบรู .ซีเรียนสกา
Match
21:30 FINISHED Tyreso 3 - 0 ฮุดดิงเกะ
Match
Syria - Syria Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FINISHED วัธบาห์ 3 - 1 อัล นาแวร์
Match
21:00 FINISHED อัล ตาลิยา 0 - 0 ทิชรีน
Match
Iraq - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:30 FINISHED Al Zawraa 2 - 1 Naft Al Junoob
Match
21:00 FINISHED Al Kahraba 1 - 0 Al Bahri
Match
21:00 FINISHED Al Quwa Al Jawiya 1 - 1 Al Minaa
Match
Belarus - Vysshaya Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:45 FINISHED โกโรเดย่า 0 - 0 Torpedo Minsk
Match
00:45 FINISHED โซดิโน่ 1 - 0 Vitebsk
Match
21:00 FINISHED ดนิโปร โมกิเลฟ 3 - 0 อิสลอช
Match
23:00 FINISHED Slavia Mozyr 1 - 1 สลุตสค์
Match
Brazil - Serie D
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED Central SC 2 - 0 Jacuipense
Match
02:00 FINISHED Juazeirense 1 - 0 Patrocinense
Match
03:00 FINISHED Ferroviaria 0 - 0 Cianorte
Match
06:00 FINISHED Salgueiro 1 - 1 Fluminense de Feira
Match
Sierra Leone - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 FINISHED Mighty Blackpool 2 - 1 Central Parade
Match
01:30 FINISHED East End Lions 2 - 1 East End Tigers
Match
23:30 FINISHED Bo Rangers 0 - 0 RSLAF (Sie)
Match
World - World Cup U20
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Italy - Serie C - Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 FINISHED Trapani 2 - 0 Piacenza
Match
Spain - Segunda Division B Losers Play Offs
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:30 FINISHED เอสดี พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 0 คาร์ทาเกน่า
Match
23:30 FINISHED โลโกรนเยส 0 - 0 เอร์กูเลส
Match
Ireland - Premier Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 FINISHED Sligo Rovers 1 - 1 Cork City
Match
01:45 FINISHED St. Patricks 1 - 0 Finn Harps
Match
02:00 FINISHED Bohemians 2 - 1 Shamrock Rovers
Match
04:59 Derry City - Waterford
Match
04:59 Dundalk - UC Dublin
Match
Ireland - Division 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 FINISHED Athlone 2 - 2 Cabinteely
Match
01:45 FINISHED Bray 3 - 2 Longford
Match
01:45 FINISHED Cobh Ramblers 2 - 1 Galway
Match
01:45 FINISHED Shelbourne 2 - 1 Drogheda
Match
01:45 FINISHED Wexford 0 - 0 Limerick
Match
Italy - Primavera 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
01:45 FINISHED Atalanta U19 1 - 0 Inter U19
Match
World - World Cup Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED England W 1 - 0 Argentina W
Match
02:00 FINISHED Canada W 2 - 0 New Zealand W
Match
20:00 FINISHED Netherlands W 3 - 1 Cameroon W
Match
Brazil - Serie C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED Ferroviario 2 - 1 Imperatriz
Match
03:00 FINISHED Paysandu PA 0 - 0 Luverdense
Match
05:00 FINISHED Juventude 1 - 0 Volta Redonda
Match
05:15 FINISHED Sampaio Correa 1 - 0 ABC
Match
South America - Copa América
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED Venezuela 0 - 0 Peru
Match
05:00 FINISHED Argentina 0 - 2 Colombia
Match
07:30 FINISHED Brazil 3 - 0 Bolivia
Match
Spain - LaLiga2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 FINISHED มาลากา 0 - 1 เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Match
Dominican Republic - LDF
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
03:00 FINISHED Barcelona Atletico 0 - 6 Universidad O&M
Match
05:00 FINISHED Cibao 8 - 2 San Cristobal
Match
Australia - NPL Tasmania
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
12:15 FINISHED Glenorchy Knights 2 - 5 Devonport
Match
13:30 FINISHED Clarence Utd. 1 - 6 South Hobart
Match
Czech Republic - Olomoucky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
03:21 Mohelnice - Hnevotin
Match
15:30 FINISHED Velke Losiny 3 - 0 Litovel
Match
20:00 FINISHED Kralice na Hane 0 - 3 Medlov
Match
22:00 FINISHED Lutin 4 - 0 Dolany
Match
22:00 FINISHED Jesenik 5 - 0 Cernovir
Match
22:00 Sternberk 1 - 0 Vsechovice
Match
23:00 FINISHED Zabreh 4 - 0 Sokol Opatovice
Match
USA - USL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
04:00 FINISHED North Carolina 2 - 0 Swope Park
Match
05:30 FINISHED Tampa Bay 1 - 1 Charleston
Match
06:30 FINISHED Atlanta United 2 0 - 5 Pittsburgh
Match
07:00 FINISHED Bethlehem 3 - 1 Saint Louis
Match
07:30 FINISHED Rio Grande 3 - 0 Colorado Springs
Match
08:00 FINISHED Oklahoma City Energy 1 - 1 San Antonio
Match
09:30 FINISHED Phoenix Rising 3 - 0 Orange County SC
Match
09:30 FINISHED Reno 4 - 2 Los Angeles 2
Match
Canada - CSL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:00 FINISHED Vorkuta 7 - 0 Real Mississauga
Match
08:00 FINISHED Serbian W. E. 2 - 1 Waterloo
Match
North & Central America - Gold Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:30 FINISHED Canada 4 - 0 Martinique
Match
09:00 FINISHED Mexico 7 - 0 Cuba
Match
USA - NWSL Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:45 FINISHED North Carolina Courage W 1 - 1 Portland Thorns W
Match
07:30 FINISHED Houston Dash W 2 - 2 Orlando Pride W
Match
09:00 FINISHED Seattle Reign W 1 - 1 Washington Spirit W
Match
09:00 FINISHED Utah Royals W 1 - 0 Sky Blue W
Match
Australia - Northern NSW
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
11:30 FINISHED Lambton J. 2 - 0 Hamilton Olympic
Match
14:00 FINISHED Broadmeadow 2 - 0 Lake Macquarie
Match
Australia - NPL South Australian
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
12:30 FINISHED Adelaide Raiders 2 - 5 Campbelltown City
Match
12:30 FINISHED Adelaide U21 2 - 2 Adelaide City
Match
12:30 FINISHED Croydon Kings 0 - 0 Para
Match
12:30 FINISHED NE Metrostars 3 - 3 South Adelaide (Aus)
Match
12:30 FINISHED West Adelaide 1 - 1 บลู อีเกิ้ลส์
Match
Australia - NPL Victoria
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
14:00 FINISHED Bentleigh Greens 4 - 0 Melbourne Knights
Match
15:00 FINISHED Altona Magic 3 - 2 Dandenong Thunder
Match
15:00 FINISHED Heidelberg Utd 1 - 2 Hume City
Match
15:00 FINISHED พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 4 - 0 Pascoe Vale
Match
Australia - NPL Queensland
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
14:00 FINISHED เพนนินซูลา 3 - 2 บริสเบน U21
Match
15:30 FINISHED มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 2 - 2 บริสเบน ซิตี้
Match
16:00 FINISHED Gold Coast 1 - 4 บริสเบนสไตรเกอร์ส
Match
16:00 FINISHED Magpies Crusaders 2 - 2 เซาธ์ เวสต์ ควีนส์แลนด์ ธันเดอร์
Match
China - Jia League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
14:30 FINISHED Heilongjiang Lava 2 - 1 Meizhou Hakka
Match
15:00 FINISHED Xinjiang Tianshan 3 - 0 Sichuan Annapurna
Match
18:30 FINISHED Qingdao Huanghai 1 - 3 Beijing
Match
18:30 FINISHED Guizhou Zhicheng 2 - 1 Shijiazhuang
Match
18:30 FINISHED Shanghai Shenxin 0 - 1 Nei Mongol
Match
18:30 FINISHED Nantong Zhiyun 0 - 0 Hangzhou Greentown
Match
China - Yi League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
14:30 FINISHED Dalian Boyang 4 - 0 Baotou Nanjiao
Match
14:30 FINISHED Jiangsu Yancheng 0 - 0 Baoding Yingli Yitong
Match
15:00 FINISHED Lhasa Chengtou 0 - 0 Wuhan Chufeng Heli
Match
18:00 FINISHED Nanjing Shaye 1 - 0 Hunan Billows
Match
18:00 FINISHED Hangzhou Wuyue 0 - 3 Suzhou Dongwu
Match
18:00 FINISHED Shenyang Urban FC 1 - 1 Qingdao Jonoon
Match
18:30 FINISHED Fujian Tianxin 1 - 0 Jiangxi Liansheng
Match
18:30 FINISHED Zhenjiang Huasa 1 - 0 Zhejiang Yiteng
Match
18:30 FINISHED Zibo Sunday 0 - 1 Yinchuan Helanshan
Match
Philippines - PFL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 FINISHED Kaya 1 - 0 Global
Match
Australia - Brisbane Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 FINISHED Bayside 1 - 2 Albany Creek
Match
15:00 FINISHED Brisbane K. 2 - 2 University of Queensland
Match
15:00 คาบูลเตอร์ 0 - 0 Taringa
Match
16:00 FINISHED North Pine 1 - 3 Acacia Ridge
Match
Czech Republic - Ustecky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 FINISHED Steti 3 - 2 Srbice
Match
15:00 FINISHED Horni Jiretin 2 - 1 Krupka
Match
22:00 FINISHED Brna 1 - 4 FK Jilove
Match
22:00 FINISHED Litomericko B 3 - 4 Kadan
Match
22:00 FINISHED Modlany 3 - 1 Dobromerice
Match
22:00 FINISHED Perstejn 6 - 1 Modra/Hrobce
Match
22:00 FINISHED Vilemov 2 - 4 Louny
Match
Czech Republic - Vysocina KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 FINISHED Sapeli Polna 2 - 3 Sperice
Match
18:30 FINISHED Namest n. Oslavou 2 - 2 Trebic
Match
20:00 FINISHED Nova Ves 3 - 2 Zirovnice
Match
21:30 FINISHED Kosetice 3 - 2 Chotebor (Cze)
Match
21:30 FINISHED Velke Mezirici B 1 - 3 Pelhrimov
Match
Czech Republic - Moravskoslezsky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 FINISHED Polanka 6 - 0 Petrovice
Match
15:15 FINISHED Bridlicna 3 - 3 Haj ve Slezsku
Match
22:00 FINISHED Brusperk 2 - 6 Cesky Tesin
Match
22:00 FINISHED Celadna 7 - 1 Pusta Polom
Match
22:00 FINISHED Hlubina 1 - 0 Stara Bela
Match
22:00 FINISHED Senov 3 - 2 Bilovec
Match
Czech Republic - Zlinsky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 FINISHED Hluk 0 - 2 Stitna nad Vlari
Match
15:15 Luhacovice 2 - 1 Morkovice
Match
22:00 Bystrice pod Hostynem (Cze) 1 - 0 Velke Karlovice
Match
22:00 FINISHED Jurinka 0 - 6 Brumov
Match
22:00 FINISHED Provodov 4 - 2 Holesov
Match
Czech Republic - CFL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:15 FINISHED Benesov 2 - 3 Prevysov
Match
15:15 Olympia Prague 2 - 1 Vysehrad
Match
18:00 FINISHED Velvary 1 - 3 Dobrovice
Match
Czech Republic - Division A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:15 FINISHED Admira Prague 2 - 1 Prestice
Match
15:30 FINISHED Jindrichuv Hradec 2 - 1 Doubravka
Match
15:30 FINISHED Klatovy 0 - 3 Aritma Prague
Match
20:30 FINISHED Sobeslav 7 - 0 Marianske Lazne
Match
22:00 FINISHED Horovicko 0 - 1 Sedlcany
Match
22:00 FINISHED MFK Dobris 2 - 1 Cizova
Match
Czech Republic - Division B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:15 Libis 0 - 1 Brandys n. Labem
Match
15:15 FINISHED Tatran Rakovnik 2 - 1 Meteor Prague
Match
15:30 FINISHED Mostecky FK 3 - 5 Zbuzany
Match
15:30 Hostoun 2 - 3 Motorlet Prague
Match
15:30 FINISHED Nymburk 1 - 2 Chomutov
Match
19:00 FINISHED Ostra 3 - 0 Sous
Match
19:00 FINISHED Ostrov 4 - 0 Neratovice
Match
Czech Republic - Prazsky prebor
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:15 FINISHED CAFC 2 - 1 Zizkov B
Match
15:15 FINISHED Podoli 0 - 2 Ujezd Prague
Match
15:30 FINISHED Admira Prague B 0 - 3 Motorlet Prague B
Match
15:30 FINISHED Hostivar 2 - 2 Dukla JM
Match
15:30 FINISHED Kralovice 2 - 1 Branik
Match
15:30 FINISHED Predni Kopanina 4 - 2 US Prague
Match
15:30 FINISHED Treboradice 6 - 0 Tempo Prague
Match
15:30 FINISHED Vrsovice 5 - 7 Vysehrad B
Match
Czech Republic - Stredocesky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:15 FINISHED Hrebec 3 - 4 Kutna Hora
Match
15:15 FINISHED Klicany 5 - 0 Hvozdnice
Match
Australia - NPL NSW
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FINISHED Sutherland Sharks 2 - 1 แบล็คทาวน์ ซิตี้
Match
Cambodia - C-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FINISHED Electricite Du Cambodge 0 - 5 Phnom Penh Crown
Match
18:00 FINISHED National Defense 1 - 2 Svay Rieng
Match
Czech Republic - Karlovarsky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FINISHED Horni Slavkov 5 - 0 Hvezda Cheb
Match
15:30 FINISHED Nova Role 4 - 2 Lomnice
Match
19:00 Nove Sedlo 3 - 2 Frantiskovy Lazne
Match
20:00 FINISHED Touzim 3 - 0 FC Cheb
Match
22:00 FINISHED Stara Role 1 - 8 Kralovske Porici
Match
22:00 FINISHED Zlutice 1 - 2 Chodov
Match
Czech Republic - Jihomoravsky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FINISHED Mutenice 1 - 2 Kurim
Match
17:15 FINISHED SK Krumvir 4 - 1 Svratka Brno
Match
Indonesia - Liga 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 Bhayangkara Utd - Persela Lamongan
Match
15:30 PSM Makassar - Persipura Jayapura
Match
18:30 Persebaya - บาริโต ปูเตร่า
Match
Malaysia - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:45 FINISHED Selangor United 1 - 3 Penang
Match
19:15 FINISHED Sabah 1 - 0 Negeri Sembilan
Match
20:00 FINISHED UKM 2 - 3 PDRM FA
Match
Japan - J-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 FINISHED Shimizu 3 - 2 Yokohama M.
Match
17:00 FINISHED FC Tokyo 0 - 1 Kobe
Match
17:00 FINISHED Iwata 0 - 0 G-Osaka
Match
17:00 FINISHED Oita 1 - 1 Nagoya
Match
17:00 FINISHED Urawa 2 - 1 Sagan Tosu
Match
17:00 FINISHED Yamaga 0 - 1 Vegalta Sendai
Match
Japan - J-League Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 FINISHED Chiba 2 - 1 Kagoshima Utd
Match
16:00 FINISHED Kanazawa 0 - 0 Ehime
Match
16:00 FINISHED Kofu 0 - 2 Verdy
Match
16:00 FINISHED Omiya Ardija 2 - 1 Gifu
Match
16:00 FINISHED Yokohama 1 - 2 Tokushima
Match
17:00 FINISHED Albirex Niigata 2 - 0 Tochigi
Match
17:00 FINISHED Kyoto 2 - 2 Ryukyu
Match
17:00 FINISHED Montedio Yamagata 1 - 0 Mito
Match
17:00 FINISHED Okayama 1 - 1 Renofa Yamaguchi
Match
Myanmar - National League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 FINISHED Hantharwady United 0 - 0 Yadanarbon
Match
16:00 FINISHED Southern Myanmar 0 - 4 Ayeyawady
Match
16:00 FINISHED Shan United 1 - 1 Chinland
Match
16:30 FINISHED Zwekapin United 2 - 2 Sagaing
Match
Singapore - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:30 FINISHED Albirex Niigata 3 - 1 Tampines
Match
16:30 FINISHED Home Utd 4 - 4 Warriors
Match
Bangladesh - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Abahani Limited 5 - 2 Rahmatgonj MFS
Match
20:00 FINISHED Sheikh Jamal 1 - 2 BJMC
Match
Estonia - Meistriliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Maardu 3 - 8 Flora
Match
20:00 FINISHED Kalju 3 - 2 Narva
Match
23:00 FINISHED Kuressaare 1 - 1 Tammeka
Match
Estonia - Esiliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Levadia U21 1 - 2 Elva
Match
17:00 FINISHED Tallinna Kalev U21 4 - 2 Parnu JK Vaprus
Match
Lithuania - I Lyga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Nevezis Kedainiai 0 - 0 Banga
Match
21:00 FINISHED Kretinga 3 - 4 Kupiskis
Match
Norway - Division 2 - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Egersunds 5 - 1 Hodd
Match
19:30 FINISHED Fram 3 - 0 Asane
Match
21:00 FINISHED Levanger 0 - 2 Fredrikstad
Match
21:00 FINISHED Nardo 0 - 0 Stjordals Blink
Match
21:00 FINISHED Oppsal 1 - 3 Asker
Match
21:00 FINISHED Sotra 2 - 0 Kjelsas
Match
South Korea - K League 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Incheon 0 - 1 Jeonbuk
Match
17:00 FINISHED ซ็องนัม 1 - 1 กยองนัม
Match
17:00 FINISHED อุลซันฮุนได 1 - 0 โพฮัง สตีลเลอส์
Match
17:30 FINISHED แทกู 2 - 2 Gangwon
Match
South Korea - K League 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED แทจอน ซิติเซน 1 - 3 อันซาน กรีนเนอร์ส
Match
17:00 FINISHED ซูวอน 2 - 0 Asan Mugunghwa
Match
Vietnam - V-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FINISHED Nam Dinh 2 - 1 Da Nang
Match
19:00 FINISHED Ho Chi Minh 0 - 0 Thanh Hoa
Match
Thailand - Thai Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:45 FINISHED Suphanburi 0 - 1 Pattaya Utd
Match
18:00 FINISHED ตราด เอฟซี 2 - 0 Sukhothai
Match
19:00 FINISHED Prachuap 0 - 0 Chiangrai Utd
Match
20:00 FINISHED Nakhon Ratchasima 2 - 1 Chainat (Tha)
Match
World - Friendly International Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Maldives - Dhivehi Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
Czech Republic - Division C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 FINISHED Horky nad Jizerou 0 - 1 Benatky
Match
22:00 Cesky Brod 3 - 2 Vysoke Myto
Match
World - Toulon Tournament
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
China - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:35 FINISHED Guangzhou R&F 3 - 4 Wuhan Zall
Match
18:35 FINISHED Hebei 1 - 0 Dalian Yifang F.C.
Match
Czech Republic - Division D
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Stara Rise 8 - 0 Polna
Match
22:00 FINISHED Humpolec 2 - 2 Strani
Match
Czech Republic - Jihocesky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Jankov 1 - 1 Katovice
Match
20:00 FINISHED Olesnik 1 - 0 Sokol Lom
Match
22:00 FINISHED Cimelice 5 - 1 Drazice
Match
22:00 FINISHED Malse Roudne 0 - 6 Blatna
Match
22:00 FINISHED Osek 1 - 1 Zelec
Match
22:00 FINISHED Rudolfov 1 - 1 Protivin
Match
22:00 FINISHED Milevsko 3 - 1 Hluboka nad Vltavou
Match
Czech Republic - Liberecky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Rovensko p. Tr. 1 - 3 Hradek nad Nisou (Cze)
Match
22:00 FINISHED Ceska Lipa 2 - 0 Zelezny Brod
Match
22:00 FINISHED Novy Bor 3 - 1 Skalice
Match
22:00 FINISHED Bily Kostel nad Nisou 2 - 4 Sedmihorky
Match
22:00 FINISHED Chrastava 4 - 3 Frydlant
Match
Czech Republic - Kralovehradecky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Libcany 3 - 1 Lazne Belohrad
Match
22:00 FINISHED Kostelec n. O. 2 - 3 Rychnov n. Kneznou
Match
22:00 FINISHED Sobotka 3 - 2 Cerveny Kostelec
Match
22:00 FINISHED Vysoka n. Labem 1 - 2 Horice
Match
22:00 FINISHED Trebes 5 - 2 Dobruska
Match
Czech Republic - Pardubicky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FINISHED Lanskroun 6 - 2 Tremosnice
Match
20:00 FINISHED Moravany 4 - 2 Moravska Trebova
Match
20:00 FINISHED Zamberk 1 - 5 Luze